Don't you need to be ready to fight for You need to Kwa kwamba wa afya uboewa afyana umekua naema aopandau za maisha azikishi hapana pal aki wadbda w sag i bsa ani atao Umebi, lakini, na, na fahikfl zadi karibu ndani ya hap mio su ya soka ambayo mwaysmbayo yamefanyika ndani ya wiki hii ni kwamba ulikuwa na michuano eh, europa league pamoja na eh, conference league ambayo ni michuano ucheza siku ile ya yaa nabasi ya jumaa nne na usiku kwamba kulikuwa na mkwamba, e, ile michuano ya maji marefu kama unavyoita wana wanasoka wenyewe ambapo wala magoli mawili kwa moja malmwakilazwa golimoja kwabila nawakiendeleza ukayaw tuyakuadhibuwatu wakiwapiga magoli matano kwa mawili waliweza kulazwa goli moja kwabila lake Um, ansufati atalanta waka koka uh, kwa owrmagoliamawli iyo ilikuwa siku ya jumanne jumatano siku ya jumatano michuano ya champions league kama kawaida iliendelea ambapo klabu ya milan iliweza kuilaza fc foo magoli iliweza kutoka sare na fc foo kundaju sare ya goli maulia, moja kwa moja ralmadrid na goli mawili pamoja vile vile wakiwalaza na goli manne pamoja na aaa sareams pale ee, sare ya magoli mawili kwa mawili liverpool wakiweza atletico madrid magoli mawili kwa kwa bila ambao mara nyingine tena ya pili atletico abilamaoaara cla ii yaol wakiweza kulazwa u wawanapata ananokadi neunuai jambo ambao kuaaisha diego n ambaye alikataa kumsalimia kusalimia ile liverpool Klopp, Leville, Dortmund, magoli magoli matatu matatu pamoja pamoja na na ajax kutoka kule kule na amsterdam Hollanda, ma Leville, Sporting, lisbon ureno wa magoli, ma Bila, Sirius, Mashehe, wale, italia ligi ya italia nam baada ya raundi hiyo a nne basi katika misiwano hii ya champion lague uana msimam kojkatituangalie msimamo ukoje katika, katika kundi mbalimbali amautu ukienza na group kwamba manchester city wanaongoza kundi lao kwa alama tisa kifoto kwa karibu na psg ambao wana alama nane klabr wana alama nne rb leipzig wana alama moja peke yake baada ya kupata hiyo sare dhidi ya klabu ile ya Paris bile bile katika kundi wanaongoza wanaongoza kwa alama waift wne alama na alama 5. Wanalama, yes, milano, alama m kundi cha wanaongoza alama k2 w karibu wakifata a kiumbali na ambao pamoja na wote wana alama ndio kibonde katika kundi hilo real madrid katika kundi ni kwamba wanaongoza kwa alama tisa wakufata na indamidan alama saba ri alama sita sadomesti wakiwa na alama moja wakiwa mkiani kundi e b wanaongoza alama kumi na mbili wakipata na barcelona alama sita ana alama nne wana alama moja Manchester Vete, vile vile katika kundi f wanaongoza kwa alama saba sawyanawezao wale wa wahilaal ambao pia wana alama saba atalanta wanaalama tano Young Boys wana alama tatu kundi g salzburg alama saba lil tao tano, Wolfberg, tano. Na Sevilla, wana alama tatu kundi la mwisho ambao ni kundi h juventus wana alama tis mabinga watetezi katika ya champions league chelsea wana alama ti wana alama tatu malm wakiwa hawana alama yoyote yeyote baada ya hapo basi pia vile vile kuna zile timu ambazo tayari zimeweza kufuzu katika awamu ijayo ambao raundi ya kumi na sita bora kabla ya mechi hizi zikamilika zimesalia mechi mbili manake katika kila kundi chea mechi sita na hapa tunaona mechi na tunaona kwamba zimechezwa mechi nne lakini vile vile ni kwamba tayari kuna timu ambazo tayari ishajikatia tiketi katika ile chanoi kuelekea raundi ya kumi na sita ambapo livepool eh, ayax ambapo ni timu nne eh, ajax juventus bi mic na liverpool ndizo timu ambazo tayari zishafuzu huku timu kama vile real madrid manchester city pamoja na chelsea zikitajia tu alama moja katika mechi za raundi ijayo ili weza kufuzu katika katika raundi ya kumi na sita bora vilevile basi tukiangalia wafungaji bora katika michwano hii champions league on, mazia ni kwamba eanoi eh, anaongoza kwa magoli manane akifata kwa karibu na sebastian siaayul ambaye anacezea klabu ajax ana magoli saba akifata ronaldo ambayo na magoli matano muu magoli matano sa muhaa ana magoli matano mama, na wote wana magoli manne na wengi wao tu wakiwa na magoli matatu pamoja na, mle, eh, na, wengi wengi. na vile nle na wengine wengi vile vilevile tukigeukia michuano ya europa league a kwa rakaraka tuangalie katika zile timu ambazo zinamshiko katika mchuano hii ambapo eh, waliweza kutoka sare na sare ya goli moja kwa moja alikosa mojadb mao ilikua n jambo ambalo ingeweza kuwafanya lst kuweza kushinda na kuea wafanya kuchukua uongozi katika kundi lao lile na kuweza kuwafanya moja kwa moja wo amefu katika raundi ya mbili, katika mituanu, e, one, ili, ya mbili, ya 26, masababu, ya e, one, skin, na hane, katika bl manae ktia mcano aa raniaabl kaa owasaau at mcano tofautiambao atia mcanoa ambao walikuwa wameanza vizuri tu baada ya kushinda mchi zao tatu za kwanza sare na aan sare ya magoli mawili a mawili ain lichaa conference league ambapo tkiachia otuanda ta waliweza kutoka sare ya magoli matatu kwa matatu na ukweli waliachia uongozi wa magoli matatu kwabila kufutia kipindi cha kwanza tayari walikuwa na magoli matatu lakini baadaye wakajisahau wakaweza kuruhusu magoli yale yakawea kurejeshautokaaiamao liwwaa kwanaail kujikaza tuseme ni jusua nke aiaba bado ya goli moja kwa moja mechi ambayo r aliteta kwlikweli na mwamuzirnimamboyakekeo baada ya kuttata kuhusiana na mwamuzi yao pia vile vile sana e, na wale commentators commentators ama tuseme pandes. sio commentators, ni ambao paileile alitea mchezo ule wa dhidi ya ya roma waaia nbasi hadi hapo ee, nafikia tamati ya awamu yetu ya kwanza awamu yetu ya pili inakuja katika mda usiokuwa mrefu ambapo tutakuwa tunaangalia ligi kuu mbalimbali ikiwemo gl vilevilebunesliga la liga na pamoja naa e, tunajua ndh tuko nadabi basi isicheze mbali msikilizaji wangu kange Go on a feed him. This is your moment. No hesitation. Today's your day. I feel it. You pave the way. You believe it. If you get down, get up. Oh, oh. When you get down, get up. Hey, eh, eh. hey. This time for Africa. na msikilizaji wangu karibu katika awamu yetu ya pili na ya mwisho ndani ya unity ijiweni ambapo tunakudodavulia mambo ya soka ndani ya english premier league la liga busliga pamoja vilevile na sria tukianza na english premier ueni kwamba tuanze na fixture ambapo ia kubwa kabisa ikendi hii ndani ya juamosii eh, eh, ni kwamba saa t na nusuukukwetu ni saa tisa na nusu lakini kulikao wanasema ni lunchtime nakitakuwa nachezo mwendo wa saa sta nusu majira ya uk kule lakini huku kwetu afrika mashariki itakuwa ni saa ts nusu bsbasi hiyo itakuwa ni mi ambapo utakuwa na ya Dabi, Dabi la ndani no wa eh, super sunday adaancete aeaaee Kumi na moja, Everton na kofinamu, saa kinamoj eon wacheza na nha wa saa kinamoj i ilevil wawalike saa kiamo kishe ioni saa moja unusu we watakuwa wanacheza hidi ya ipool basi tukianza pale kwa dabi la ancesedabla hmm? manchester ni mechi kubwa ambayo wengi wanaetazamia sana kwamba itakuwa ni c kama wanavyosema ee lakini na... ni mechi ambayo wengi wameibashiri sana city kwama watakua natakua kena kuapiga aini iueama meh ech nguu chahsilitakam mchaealia idogo kupatie taswira ya mechi hizi ni kwamba ukiangalia mfumo ambao united wameanza kutumia sasa mfumo hule wanabeki wa tatu wakati lafucheza na mawale mawia alafu viungo watatu na wshambuliaji wawili ni mfumo ambapo kikweli timu ambazo zinakuwa na sana manchester city sababu na na mfumo uaaaiaanalaacetoanaeala mbinu ambayo united mira nailharakaminuakueleza hapa ile laini ngelea na timu nyingi ambazo e, zinacheza mfumo wa kukaba na na na na kupiga ni rahisi sana ushindi ya ya manchester city hivyo iliyopita tuliwaona walipata goli dakika sita, na baada hapo wote warudi nyuma tu kukaoldakika sia nabada yao wakatwaliambao wanangojea ad wakiona hapa tunaweza toka mbio wanatoka na unapata kwamba wanasababisha tu magara mengi wanazapata na hata mbao hivyo ndivyo ambavo waliweza kutumia na nahi ukiangalia kwanza katika mechi zilizopita ni kwamba mchuano wa mwisho wa timu hizi mbili likutana n kwamba waliweza kukuja nacsiki magoli mawili kwabila aena vilevile aleuaia aaeaa n E, kwavo kinidizamini katika ubashiri wangu nitakwambia e, golgol nam golgoli manateimetedi watafunguka watapugwa goli siti watapugwa goli kwevo mbo ni ya katika e, ka uga wa city kitu gani kufanyika wikendi iliyopita ambayo aiuua magoi matatu ia lakini kwamba moja kuna ya kaaaoaa aoaaa mechi lijilia malmu kwa sababu ya walikuwa kidogo walikuwa na kahoma kahoma kidogo kwa hivyo uenda wakacheza katika hii mechi likija ama wakae kenekiti avilevile likaku pamoja na etimn kawajaweza kurudi lakini taarkasia kwa hivyo he wako vizuri maakiliakuakosa washambuliaji wake lukauna timana bado kujonekana fungo lolote wamecheza vizuri viuri uzuri kwamba magoli yanatoka yanatoka mahali popote wanafunga wanafunga magoli aalianafuna agiaashamuakos mshambuliaji vnaanafuna karibuni tumeona hikaribuni tumaona makpia magoi chelsea wako vizuri tu viuri hapo ubashiri wangu aaa watashinda kwa tunafahamu lakini wao dhidi ya manchester city moa waoa iuafahamaaa sin akini shindwao iaacesuana kaemaawaanuuuauakama aldhid ya manches cityilikuwa mechimingineaanakueza kupata ushindi sikufanya ukamea na kuweza kuipatia kwanza kuiamini katika utezaji wako ta5 e, watapata goli na vilevile ni wasuri katika ataig i a hapa hakuna mjadala i wazuri niwabovu ni tingala eh, ni kwamba bado hawana muunwanasamun bado eh, lakini lakini ndani mm, ya tu hakutakuwa na wengitu, lakini, wanaro, dan, waka waka na na walikuwa down mpaka wawili ai mabad ei o mwingereza yule mufunzi wa zamani wa timu ya ambaye alikuwa na kuja kushirik, kushirikiana ambao alikuwa katika pamoja na mkufunzi wa zamani wa arsenal waara ambao kwa sasa amefunza klabu ya vilaral lakini kuna kipengee ambacho newcastle walikuwa wamewambia kwamba wameitaja pale na hicho ndicho kipengee ambacho kiliweza kufanya mkufunzi ile wa timu ile ya ea kuaa manake kiangeleanikau lene ibaya e, nakipenge kile asema kwamba iwao timu le taea kushuka basi e, unaye na angeweza kufuta kazi na hakuna amao aneea kuaana e, gongoaiiaaaotaaeiay na aaaa ataa ao ile manake, kwa eh, hiyo katolo anasema hakuna kingi wa mgongo wala kuna yote ambao sindivu atakua anapata ndakapo timu itafika na moja ya ile ile ndio jamaa ambao walifanya na umri akaweza kufa kwa hivyo eddie ho weenda akapewa majukumu ya tuna hiyo kwa hivyo baada ya mchezo daiendeende ya pass to daiendeende moja moja ndangani ya super sunday arsenal ya revenge net arsenal jamaa wamerudi kwa wamekuwa tu wale wabayasuanaa kujita nafanya vuri aleneg naillyke naaunl aceri nambay ame katika ato vile vya ya ambaye anasumbuliwa na majeraha na nailil hilo tamiasu ameonyesha uwezo mkubwa tu katika kucheza katika um, beki ya kulia ile manake e, a, anaweka ekivake yake mmoja wa ya maalimabeki ambao aaweza kupigwa chenga toka tokankchezea timu ya ajaweza kupigwa chenga na mchezaji weyote hivyo hii inakuonyesha kwamba takehiro tamiasu katika, ya ya Arsenal. Arsenal, ni nani katika beki ile ya kwahvyo ni timu ambayo imekuja vizuri na m- kila mtazamowanguatakwamiao wapata mufunmpa pale konte na konte baada ya mechi ile jii avitese alizungumza mengi tu akisema kwamba katika klabu ile ya kunayo mengi tu pale ambapo anatarajiwa na kufanya akisema e mwenyewe kwamba kuna kibarua kigumu ambacho hadi yeye mwenyewe kimemtia akiwewe manake kiangelea kufunga magoli matatu kwa aiba ya timu ya kufunga magoli matatu ndani chakwa, ndapo, ya kipindi cha kwanza hapo kila mmoja alikuwa anatarajia unatarajia kipindi cha pili utakuwa na kama magoli mawili mengine vile ama matatu kwa hivyo hiyo ni nitaa lakini cha kuchangaza ni kwamba walizidaa wakadua wakaregeshea zote magoli matatu wakaishia kutoka ara kuana alamaio amesema ala una kazi kubwa ya kufanya ndani ya klabu ile na kuna klabu kazi kubwa sana ulinzi, kwa sana ya e, ulinzi imekuwa sanamananaliaa uliniaaiekua sanaa siuii nasumbua manaunavoia anakuwa kipa mwingine nzuri tu sana lakini magoli anayofungwa hivi sasa anafungwa magoli ya kizembe tu nakiangalia pia fomu yake i imeshuka fomu yake vile vilevile imeshuka kwa hivyo ot atagajiwa kufanya makubwa tu pale katika abu ile ya kikweli kuna mapinduzi makubwa ambayo yanahitajika katika Klabu ile Nam, Apa, leeds, ile nyingine ndani ya leeds leeds na city hapa nitakwambia ni wanyonge wawili hawajakuwa pia bwangwawili si tunayofahamu ya msimu uliopita kwa kwa hivyo hivyo timu zote bado zina jitafuta, bado zinajitafuta zina kazi kubwa ya kwa hivyo. Nechi, kama huenda kwaota kwa hivyo kama mwwekezaji hivyo dhidi ya ipool esa ni wazuri wamekua wa waena wachezaji ambao ni wazuri katika aafan maira asaa ma a su usiku oni chi ambayo0 kama siosind ooitaai a wal waeai mao n osan nni yao ya nje nje katika timu baada international kule baada ya eaba hii zinarudi baada ool manceter ci e cha mguu America, la pota, vile vile na katika e nayo katika hizo kubwa ndani ya ligi kuu ya uingereza na vilevile tukimalizia maswala hayo basi tuangalie msimamo wa ligi unakuwa vipi baada ya mechi 9 <coughs> kwamba chelsea wanaongoza alama 25 wanaongoza la ligi ya ligialama 2l wakufuata alama sirbli alama alama sirni alama kumi na saba Arsenal alama kumi na saba Wolves alama kumi na sita mi na sita wako nafasi ya tisaalama iaan amefunga kumi bora ni akiwa na alama kumi na nn huo ndio msimamo wa ligi katika mch timu hizo kumi bora japo hmm. kuna zile timu zingine ambapo kule chini bandi wanashikilia nafasi ya kumi na nane okay, wakiwa na alama saba niaamalama nne nafasi ya kumi na tisa norc ambao hawajashinda mechi yyote baada ya mechi hizo kwamba ametoka tu sare mechi mbili na kukusanya alama mbili hivyo hiyo ndiyo city ambayo wanashangaza sana maanaake hadi kupanda lii wao ndo walikuwa mabingwa kule na walienda walikuwa ni lea, lea wanake walikuwa timu moja moto sana katika championship nailo ndio jambo oliliwezesha hao kuweza kupanda ligi mapema kabisa na, na kuwacha wengine wapiwa wanapigalia nafasi zingine lakini cha kushangaza ni kwamba wale waliopanda pamoja ambavyo ikiwemo ilo timu ya brighton sio siozaji umbr- m- m- m- m- m- m- m- wanafanya vyema hadi kuliko hivyo sijui ni kitu gani kifanika na klabu hiyo ya ya ya city na e, kuu hii barcelona a ilil ikemala ataama banasasawaeweza mchezaji wao wa zamani kiungo wao wa zamani kwamba huwa kama wao ronald anaweza wazamanama awaoaau a mechi zilizopita basi ni kwamba wamekuwa wakisimamiwa na mufunzi ule ambayo manager eh, ambayo ilikuwa ni kocha ule wa vijana wa klabu ile ya barcelona ndi alikuwa naeza kuleta akusimamia klabu katika mechi hizo kwa hivyo a henandez ameweza kuwa lekteli kama eh, mfunzi ambaye atakua nakwenda kuifunza klabu ya barcelona kumbuka Ee, shavi aliweza kustafu soko katika klabu hiyo barcelona anakwenda kucesea klabu, yo, Al na rokladai, klabu ya alsad ambapo baadaye alianza kuikufunzi klabu hiyo ya alsad na kuweza kuishina matali musimu uliyopita kwa sasa ameweza kuachana na klabu hiyo ambapo barcelona watahitaji kulipa e, faini amatuseme ni pesa ya kuvunja ule mkataba baina ya alsad na kwa hivyo kila laheri kwa anapokenda kwanza kibarua chake timu hiyo atabarona rl madrd watakua ea na ya ya kumbuka timu timu barcelona kwa kwa kwa real madrid na kibarua kidumu, Rayo Volcano, rahisi idi at ylkeaua ta barua tahs tuwa sana katika ligi yeah, Liga. E, kibashi, Liga, Hapo, over ni bado over Real madrid, madrid, madrid, madrid e, aw bado nitakwambia Chelsea na double chance ama angekuwa na bitwi na maundro pula ni duo ni kwamba percent ya meneno watakuwa na 9 bidi hapo dogo yesji kichwa hapo kwa sababu hii bidi kwa formula kwa watakuwa na 10 bidi ya rent zitapo itakuwa vizuri ndipo utacheza over 0.5 na pale Bundesliga disciplinary committee Bayern Munich watakuwa wanacheza bidi ya free kick weka free kicks weka ni Bayern Munich kwa dakika 10 naam naam eh uh, iwtae i freti iatalanta atakacheaiafaiar ndani ya mchwano jumapili kutakuwa na dabi kubwa kabisa s na milan, dabi. s milan milan milan na dabi dhidi ya kabisaatakapoeza milan ndani ya jumapilizjaa ta jumapiliaundani ya ya ya roma ndani jumapili vilevileo hadi hapo msikilizaji wangu unafikia ya matangazo yetu ya soka ndani ya Unity radio kipindu chetuiiwni endelea kuwa si msikizaji wangu na endelea kuwa na usikilizajimwema oidivetu ndani iya midilele4 tuusema hapa ndipo nasisid For Africa,