nasikiliza kiswaili kitukuzwe na ustal na huasubuhina mapemawendio kiongozi wa badae tosaidia baba na mama o mtoto amuka wende shule asubuhi na mapema wendio kiongozi wa badae baba na mama kiswahili kitukuze ndiyo lugrha ya kaifa baba na mama vijana kitukuzwe kiswahili kiswahili kitukuzwe iyo lugha ya afrika baba na mama vijana kitukuze kiswahk nam barabara kabisa mpenzi msikilizaji karibu katika kipindi chako cha kiswali kitukuze nikiwa nawe malenga y sokofaustadhandai hadi mwisho wa kipindi hiki kuanzia hapa mwanzo na wenzangu pia wapo wanamzungumzia purity wanjo hi purity kadzo watakuwa wanakuletea vitanzanini Alafu pia kulete, kulete by day by day, uh, Alafu pia watakuwa hapo baadaye baadaye na burudani yani hivyo nd nakuhesabia vile vipu, vitu ambavyo tumekuwekea kapuni mwetu kapu za unity radio kampuni cha zaa kitukuzwe kwa hivyo msikilizaji nakwambia vipi nakusihi tu usicheze mbali laknia zimesikiwa tangiya mwanzo hadi mwisho ili tuweze kuelewana ili tuweze kujuzana tuweze kuelumishana na bila shaka ni kuburudishe hii ni unitrdio 254 kiswaheli kitukuzwe ikiwa ndio kipindi hewani mbalingaza so kufa stadha ndai ndio mimi kiswaheli kitukuzwe kinaanza <mimitra> mskilizaji tuanzie leo labda tufungue na mashairi kisha baada ya mashairi tupate vitanzandini alau tuone jinsi mambo yatakavyokuwa yanakwenda tuone inakuaje yeah, katika leo kiseleitukuzo leohii tareh wezi novemba 2 yni loni yani 1 tunamalizamaliza mwaka tuna tafuna, tafuna mwaka tusha yani tushameza kichwa tushafanya vya kufanywa hivyo basi msikilizaji inakuwa ni zaidi inakuwa ni mambo halwa halwa tunapoendelea kuhesabu hizi miezi tunafunga mwezi novemba siku kumi tu ndani ya siku kumi A, tutakua tunaingia mwezi disemba mwezi wa mwisho wa mwaka kisha ttakuwa tunaangia mwaka mpya 022 na itakuwa raha maana tumekuwa naye wakati huu wote msikilizaji na tutazidi kuwa nawe wakati wote hivi tu tukizidi kukua na kuelimishana na kufaidishana kwa ile na lile tupate iki, tupate m... shairi hapa ambalo litakuwa lina kueleza mke mmoja atoshi ne msikilizaji wangu moja wa mungu wameelezea ndani ya quraniia mathna ndo kuanzia halaha kuendelea arubaamalizia moyo upate tunia mkemmoja hatoshi waumetwaji sumbua wadilifukukosa ndiyo mmoja aziya wala sikukosa pesa si sababu na kwambia wadadatele wanke shando wawairitajia mke mmoja hatoshi waumemwaji sumbuwa pindi yakenda kuzaa wapi hutajiseviya mimba keshajibebeya hamkani a mengiya utabakiwaumia masini kuingia mke mmoja hatoshi waumemwa jisumbuwa pembeni una kimada ndo wanihuta kingiya tena unafanya inda zina kujifanyiya mungu hatopenda moto waukimbilia mke mmoja hatoshi waume mwaji nsumbuwan wake musiwe wakali waume kuwabaniya kutimiza jambo hili alowamurujalia wivuki wa mkali ala utamkosea mkemmoja hatoshi waume mwa jisubua mtu ume wetunambia aliwahikutwa mbia tuijazeni dunia apate nkujisifiya ili tukijizuya hati yanitwaingiya mke mmoja hatoshi waume mwaji nsumbuwa condechonde ni jamani musije kupuziya najitoa hati ani ni mesha wafikishia yatiani akilini najua mumesikia mkemmoja haiaoshi Hato waumetoa wa jisumbua salam wa. ya salamu manakwambia eh, jamani yikashajitoai Ah, msikilizaji mke mmoja atoshi atakuwa anakubaliana nami bili na franco msikilizaji sijui kauli yako ni gani maana mimi kauli yangu mke mmoja anatosha tu ah lakini <laughs> ndugu zangu wale wakiislamu ndugu zangu wale wakiislamu nam wanaruhusiwa kuwa na wake zaidi ya mmoja lakini sisi wakristo bwan bana bana hapo kwa kwa mke mmoja bwana usilete kusema oh, hapa, hapa, hapa hapa unaambiwa kiingereza na yule mwandishi nguli wa kiingereza kwamba two two wives in homestead two pots of uh, poison nulu waeeg anami wake wawili kwa nyumba ni ni kama zile ama vibuyu sumu bwana eh uh-huh. kwa hivyo msikilizaji msikilizaji inakuwa kama kama lako unaona mke mke atoshi na ama mke moja msikilizaji tutapata shairi shairi la la pili pili hapa kisha tutakuwa tunazidi kusonga tuangalie shairi shairi mama shairi hili la mtoto wa kike anaitwa ali fanya kule mtoto huyu anaitaan tusikie anasema vipi kuhusu mama mama ni johari lende mm -hmm. kazi hata kupe ferari sijaifikia tamani tamani yako ambari sijaona duniani na imilikijohari kuwanawemaishani mamataji nakuvisha tamani yako johari sipendi uhuzunike furaha ikupotee unune ukasiriki matozi ujitole huwana penda ucheke cabasa moyo ni one mamata jinakuvisha tamani yako johari umenipea malezi mwanao tangu nikinda hukuwaikulegezi kila mara kunili baraka za mwenyezi kwa juhudi umeshinda mamataji na kovishao thamani yako joari nitakutunza daima zaidi ya zangumboni ni utunze wakowema ulewa kule tumboni utakachomamasema sitoaikukuji msikilizaji unaambiwa mama yake johari mama kitwadhimu msikilizaji hivo tuzidi kuheshimu mama zetu wanavotupigania wanavotuombea mama zetu kweli kito mm, kito cha kito cha walkitoch kitocha kitogaliicho kitoadhimu mama kitu ambacho hakiwezi kufanyisha na kingire duniani navyosema mimi labda sijui kaulia kwa msikilizaji hivyo tutakuwa tunakwenda kwenda mapumzikoni alafu tukirejea tutakua ttutaua narejea nkatika aomi a pili ambapo watakuwa nakuletea vitanzanimi purity wanjo njo hituona vile mambo yanazidi kusonga msikilizaji hii ni tr54 na kipindi ya ni ni kiswahili kitukuzo usicheze mbali msikilizaji wangu wa na msikilizaji anaondoka pale nandi akikwambia nimekuzoea anatufungulia aamu ya pili ya kiswahili kitukuzwe leo hii msikilizaji hivyo nilivyokujuza tutakuwa katika h amu ya pili tantnita kuletea, uh, kuletea, kuletea vitanzandimi tutakuwa naanza na vitanzandimi kisha tupatepata tena burudani nyingine halafu tunaingia moja kwa moja katika tabia keri alafu baada tabi ya tabia keri ntakua kuleta kirombwezo cha siku kisha baada ya kirombwezo labda takua tunafungafunga msikilizaji kwa hivyo usicheze mbali wale usimtume mtoto dukani purity hebu tuende kazi hujambo mpenzi msikilizaji wa Unit radio 254. Uh, kwanza kabisa mamiibemsilzaji katika kitengo chako cha vitanzandimi nikikuendeshea hiki kitengo ni tewanjoepurity na kama kawa kama dawa wacha tuingia moja kwa moja hadi kule nyanjani ili tuweze kutafuta uh, baadhi ya watu ambao watakuwa anashiriki katika kuvisema vitanzandimi siku ya leo habari yako nzuri kwa majina unajulikana kama nani kwa majina natambulikana kama john kamau john kamau hebu weze kure hebu uweze kurejelea maneno haya kama nitakavyosema kupa mpe akupaao kumpa sokupa ni kutupa kupa kupa Asi... kupa Asi... Asi kupa ni kutupa kupa kupa mpe mpe akupao ni kutupak kaskkunsaa habari yako habari yako kwa majina unajulikana kama nani njora hebu weze kurudia maneno haya kama nitakavyosema kupa mpe akupaao kumpa so kupa ni <laughs> <laughs> <laughs> mpe akupae kupa nikupe <laughs> <laughs> <Dhariki. laughs> habari yako mzuri kwa majina unajulikana kama nani naniramsi ramsi hebu weze kurejelea maneno haya kama nitakavyosema kupa mpe akupao kumpa sokupa ni kutupa kupa mpe akupao kumpa sokupa ni kutupa kupa mpe kumpao K- kumpa ni kutupa habari yako zurisaa jitambulishe dunia ikujue ikujuedamogoe n hebu weze kurejelea maneno haya kama nitakavyosema hmm. kupa mpe akupao kumpa kupa ni kutupa kupa kutupakuamkup akupa kutupa shukrani sana habari yako mzuri kwa majina hebu jitambulishe dunia ikakujue <tus> kawajina ni joseph joseph hebu weze kurejelea maneno haya kama ntakavyosema mm. kupa mpe akupaao kumpa sokupa niktupakumpa kumpeakupa kwa... hey, burudia tena kupa mpe akupaao kumpa sokupa niktupa kupa... M- kumpa mpya kupao asiyekupa sana hey. habari yako S- uh, S- hebu jitambulishe dunia ikujie unajua huenda uh, mtu akasikia hiyo sauti yako ni tamu akuite mfanye kolabo naye jitambulishespatamadridiewa na, na, na uh, hebu weze, uh, weze kurejelea maneno haya kama nitakavyosema kupa mpe akupao kumpa asokupa ni kutupa uh, kupa mpe akupao kumpa asokupa ni kutupa <laughs> Anza. Kupa akupae, kupa. <laughs> na kufikia hapo mpenzi msikilizaji ni ruhusu niweze kumalizia hapo na yote tisa kumi ni kwamba uh, ningependa nipndningependa ku, uh, kutuma pili ningependa kutuma rmbirambi zangu pia uh, kwa jamaa jamii rafiki na haswa wanafunzi wote wa chuo kikuu cha masaimara um, kuzifikie uh, familia ya mwenda zake mary ambaye alikuwa ni mwanafunzi mwenzetu pale chuo kikuu cha masaimara mara tuwaambie wote poleni na makiweni shukran sana kwa wale wote ambao waliweza kufanikisha awamu hii yetu ya leo wacha tuweze tukapatana wiki ijayo malana atakaporidhia uh, nimekuwa wako wanjoheuri kwako studioni studionishukran sana wanh uh, almaarufu tazadanamaazadim huko mitani sikuhizi maana na watu msikilizaji msikilizaji kimekuwa ukimpa ni ni ni kutupa kutupa kutupa jaribu hicho aaasia au kipa asiou uuua auoa tuis katika mambo haya ama masuala haya ya matamshi mskilizaji tuki- tuion asona tukipata labda baada na ya nakuletea tabia keri kwa hivyo msikilizaji tu usicheze isaaaa wala usimtume mtoto dukani mbona ili na anataka kupata sa uhondo bwana mazuri raha usim eh? usimtume mtoto dukani msikilizaji wangu eh, stare zake tupate tupate sae stahe hapa Uh, tuone mwelekezo nnanlza burudani ipo tayari anambia bado haipo tayari na tunapozidi kutafuta burudani msikilizaji labda nikujuze tu uzidi kusikiza uuzidi kusikiza vipindi vyetu Unity Radio uh, Unity masola, ya 5 maana kuna uh, kijni maswala ambayo anazungumziasot bwan maswala zima ya yaspot untaka kujua ilifanya vipi ama unataka kujua ianyaii aekwa aaan a une mbali penzi uchizi yule nayependa wa na kunyima usingizi kwa kimoya unautua bila kipingamizi na keshwa na kuzingua ya siku hizi unatuma mezeji mchana anajibu usiku unatuma mezeji usiku anajibu mchana unatuma mizeji mchana anajibu siku mapenzu na mona ulanyana cati na kukujivu hatakeanapoti yuko kapati na marafikinikosing na njoi mwezenu niko sino na njoi buranikoin akitaka kwenda ausiulizonikitaka kwenda tpa makisamaki juina iiikadomomo sitakihovofumb Oh, salimia mukubwa fedla na babutale omendes mahela sita kishobo na mapenzi bora kila mtu kifyaki mwenzenu misiwezi naona bora ni ache yasijetokea pwani umbana kidogo kamiseksi wake nawana chati na, na kuvyustatasi zake wakumbushie zamani nmakopakopa na... wanatumiana vimoji za makopa eti kukomentiana makopa, kopa, ukionaachea mzaukinyona na butashishasizani na masweshi wala na njoiauiona na kunywasijedani na msongokinyona na gonga kiai usijedani ahmada jamani kuwa singora miachei mwenzenu ashnavyakakdkitamba cheupekwetupazuyo angauta nsondongomaote latauhurupikibaitipointi yangwanisibrisi ebezituchesewas kwa, kwa. kwa chini chini saivyatakiwa tusage viuno jamani en shikiliadela sungusha hachakumbwelakatatutunze mahela kii penda mama inatoshaevahuyo anasema inatosha inatoshaanasamakinipenda mama na baba inatosha Ni mi niko nikosingo na enjoi atakua sana wimbo huu francis makanya <laughs> atakua nafurahia sana na wengineo tu tuatapia mi naofurahia sana msikilizaji maana nishairi losuku ikasukukwa wimbo zuri tu kwa kwahio msikilizaji tufanye hivi tabia keri kisha tufungefunge kipindi na vikorombwezi msikilizaji yaani leo ndio kuletea bonga la burudani burudani baada ya burudani yaani leo kiswali imekuwa burudani ynlokikituuz kwa burudan msikilizaji mbona ukose kusikiza vipindi vyetu vingine nakwambia na inakuwa nzuri inakuwa tamu ten sana yaani mambo yanakuwa halwa halwa tunavyosema kwa hiyo, msikilizaji labda ni ni wapishe purities leo amekuandalia tabia keri ambayo inakufunza inanifunza wewe inanifunza mimi kundadhi inakufunza wee msikilizaji kwa hivyo tunafunzana tunazidi kufunzana jinsi ya keti katika jamii hivyo apa ksli kitukuza tuelimishituama tupani burdani tu japo kuna burdani kwa wingi pia kuna mafunzo yani, yani, kina ni, ni, kinachofuata ni tabia keri kwa hivyo usicheze mbali msikilizaji hujambo mpenzi msikilizaji karibu tena katika awamu ya tabia keri uh, ikiwa ni mimi wako wanjohiuriti nikiwa naye mwenzanguai uh, na siku ya leo kuna tabia ambayo imetukera sana imeeaimetukeraketa ambayo... maini na <laughs> ni tabia ni tabia ambayo hatutakubali iendelee na hii ni tabia ambayo ni ile ya mtu kulala katika matwana ama pia katika ile nisani na mtu anapolala katika mtu anapolala hii ni tabia ambayo mtu anapolala pale garini anaanza kungorota anaanza kuekelea wengine miguu na haswa pengine ikuwe mlikuwa mweka watu wawili katika viti ikwe mmoja alikuwa ni wa jinsia ya kike mwingine alikuwa ni mskilizaji um, sijui linalofanya ama linalofanyika hapa uh, sijui ni nini hasa labda nizungumze na mhandisi wangu bwana lano tuone kinaendelea nini maana hmm, nikama... kuna mshkil wa mitambo uh, nizungumze tu na uh, zunginze, zunginze na na bwana bwana lano nieleze mambo napozungumza ama mhandisi wetu huyo nione atakavokuwa akitusaidia ni labda nikupe burudani tu mm, tukingoja ngoja ama tukiangalia angalia shida iwapi na kuna nini hasa maana naona hapa kunakuwa n mshikili naletwa kwa hivyo msikilizaji tusikize burudani alafu tunarejea rejea na tabia keri hiyo kwanzia mwanzo alimwisho Mato peni. Mato peni. mina sakamali twende kwenu mashambani ni kalipe mahari tuishi kwa amani nikikutazama moyo wayoyuma kipenzi chagorof Zama, moyo ayoyoma kipenzi cha ngoroho na uyanza kweli toto sitoto na rohola mtoto ni pebusu maswiti ni mekumisi twendetumonekasisi audisi kwa ofisi hat the band wanapotkabnagona oh, kibao nikikutazama ananiambia l kwamba mambo yashakuwa mazuri kwa hivyo tunaweza pata tabia keri natumai wakati huu akutaka na mshkil bwanchtosikia ah, sikia, sikia. kunani kuna nini kunaendaje kunaendaji nikiwa naye mwenzanguka na siku ya leo kuna tabia ambayo imetukera sana imetukera imetukerakata maini na ni nani ta ni tabia ambayo, <laughs> ambayo hatutakubali iendelee na hii ni tabia ambayo ni ile ya mtu kulala katika matwana ama pia katika ile nisani mm. uh, na mtu anapolala katika mtu anapolala hii ni tabia ambayo mtu anapolala pale garini anaanza kungorota anaanza kuekelea wengine miguu na haswa pengine ikuwe mlikuwambeka watu wawili katika viti kwe mmoja alikuwa ni wa jinsia ya kike mwingine alikuwa ni wa jinsia ya kiume unajua ukiwa wa jinsia ya kiume unapoanza kuniekelea mguu na umelala unajua unanipea ile discomfort na ikumbukwe kwamba si wote tumelipia ile nauli kumaanisha kwamba kama nimelipiannauli uh, ule ustaarabu wangu na uhitaji zaidi uh, kadzo hii tabia unaionaje unaionajina uh, mwenzangu unajua hatua laumu ya kwamba mnalala kwenye magari maanake ukiingia kwenye gari kuna kunakama kengine unajipata tu umelala uh, lakini unapolala ukijua hyo ni mtu wa kulala na unajua pia mtu unajijua unajijua kabisa nyumbani huo ukilala ni yule mtu mwenye ukilala hapa tunaweza kuokocha asubuhu ko chini ama labda ume- umechange nini stel ya kulala sasa ile steli yako ya kulala kwenye kitando unaileta mpaka hapa kwenye, kwenye, kwenye matwana kwenye gari mtu kila mtu sasa unapata ile space yani ile space ni kidogo alafu utapata uh, jibaba la mtu meketi kwenye kiti very comfortable analala anangorota sasan ile discomfort tuileyn yani, mm-hmm. uwezi ukasimama umwambie ndbana nataka kushuka manake hata bado hujafika alafu upate ni safari ndefu yenye mnaenda n yani, mimi nitatoka kwenye hilo gari yani nikilaani ya yeah, kwamba sijainja safari yangu ukijua <laughs> ni mtu ambayo unalala alafu naknaile tabia ya kuekelea mwenzako mguu jaribu tu yn jiazyani jikazi yni ya usilale yani jikaze tu venye utaweza usilale maanake ni tabia ambayo inakera uh, mwenzangu kazo naona bada ya kutoka ukilani lile gari sijui ukilani uh, ule mtomeemnikomekemeanakungorotia naona ni bora uifanye ikue prayer item ama pia uweze ukawak uweze ukanunua gari lako ili uweze kutravel kwa ile comfort yako sasa unaona vitu vidogo vidogo kama hivi mm. vinakuwa sasa sasa motivation point vitanifanya yeah, yeah. mtu kama nipate ni lanuiwteonaenye ni ni gari langu nisiweze kuketi na na yule mtu mtu ambaye hapo nimepanda nimepanda gari gari gari gari unajua kuna kuna ukipanda harufu zingine ambazo zinafanya yaani roho nini, mm. nini utapata tumeingia kwenye lakini tukiingia kwenye gari ni kama sasa mtu mtu mtu hotelini mm. amebeba amebeba mayai mayai mayai mayai mahindi mahindi ameongeza na na na pombe hapo hapo ndani Alasso, sasa yani, hataki kwelewa, kilanda, mm. Ngedia, pia, lazina, sasa hataki kuelewa huyo yake mwenye labda vitu unajua pia lazima watu wengine kama sisi, tuseme hiyo ya ya ya kwanza mayai, njugu njugu kwenye gari hadi yani, yangu Japeta, ketina, mtu hapu, anakula mayai, anakula ikizidi sana nakunywa mpaka pombe hapo kando yangu amefanya yni yaani kutapika yani, yani, yani hali yangu ya afya yani kuna venye kuna jisini yani, kuna hizi tu vibaya yani unashindwa kumwambia mwenzangu hii mwenza vitu ambavyo unakula Wow, unanimaliza tujikaiukiwaambia kwamba hizi vitu sijui zinanikera uh, zinifurahishi wanaongea vibaya wanakuambia uh, ungejua kwamba hizi vitu zinakukera ungenua gari lako ili weze ukasafirikwa uka, uka ule ustaarabu wakonam uh ani tujaribu tu najua si kila mtu amefika hapo kwa kununua gari mm. bado tu lazima tutashia haya magari wakatwausafiri lakini anaoingia kwenye gari Jikaze tu yani, nisa, tusime, labda ni, labda ni safari ndefu ndefu lakini hata katika pia watu watu hawa wanaenda wanaenda mahali kuna maana wa hotelini wanakula aanmaana waingie kwenye gari manke kila mtu akienda kuchukua chakula akileta harufu zote za chakula si wengine watatapika jamani cakula mm nye gari tungiatlini an magariakulatofautitofautiinauzwa lakini utapata magari kama hayo kuna air unajua pia binadamu pia ni tofauti hali yako ya afya ni tofauti na yangu utapata yani unafanya mwenzako yn yani, discomfort kwa gari tujaribu tu vile vitu ambavyo tunafanya kwenye gari uh, ukiingia kwenye gari kitu ambacho unafanya hakikisha mwenzako yuko radhi nacho yuko sawa ili nyote msafiri vizuri mpaka mali kule ambako mnaenda mm na msikilizaji basi ndivyo hivyo hapa hivi wanjoiprit ukituaga tu natuambiaje uh, msikilizaji ndivyo hivyo tumekufunza nawe naenda ukazingatie haya uh, ili siweze kukera wenzako pale matuanani uh, pale garini na ili sote tuweze kufanya dunia iweni pahali pa pahali pa ustarabu kwa kila mtu maanake si wote tutakaponunua gari jamani atatembea wapi <laughs> haya magari yani w kila mtu akishanunua gari alafuhata <laughs> ah, utautakosa hata au nafasi manake tuko wengi katika hii dunia mm. kwa hivyo kuna vitu zingine lazima hata kama kila mtu ana na ile ariaununua gari siku moja lakini la, sahihi lazima tuko na vnye tutashia hatua magari kwa hivyo tue wangalifu wa tunapopanda magari hakikisha unaishi na mwenzako jirani yako vizuri hadi wakati mwingine tena msikilizaji nimekuwa nimekuwa purity hadi wakati mwingine wakoka mskilizaji um, karibu tena katika awamu ya tatu baada ya kusikia tabia ya keri hiyo yakeri mm, tusaidiane ili tufanye dunia we mahali bora kwa sote kuishi mm, tufurahie sote tupate vikrambuzo kwa haraka tu tunapofungafunga kipindi hiki cha leo posiku ipo siku, siku. utakuja kujua anna duniia taduru dunia inazunguka thumma taudu watakifu indak dunia hii hii itakuja kuzunguka itakuja kwako wewe litafalu bik ma faalthu bighairik itakufanyia wewe yale ambayo wewe ulikuwa unamfanyia mtu mwingine itakuja kama sio kwako basi katika mgongo wako kama sio kwako basi kwa familia yako sifa yah ya niondoke mpenzi mtazamaji nikupatie wasia kuwa utadhani wewe sia manufaa ulimwengune lakini kuna mtuataskia wimboe naitamkumbsha uhusu una mwingine amesoma kitabuulichomwelekezakndezwa hyenyewe mwingine anakumbuka ulivyomchekesha na amejipata ktkeakesharndogo zamema ulizoziwachia watu n vigumu kusaauendelaundaemawenyezimngu ni jinalangu nifasirkatilugaa mskilizaji kufikia hapo tutakuwa tunatamatisha kipindi chetu cha cha nikushukuru nikushukuru sana sana kwa uh, studio hizi ama ama ama kipindi hiki unity radio hii ya inaitwa podcast na tumekuwa ulifanikisha hili msikilizaji kwa ifo, tu, ni vipi, ama ni kwa ifo, msikilizaji hivyo vipi tu kwa na ni kwamba enda katika mitandao ya kijamii kisha tufuate katika mtanda yetu ya kijamii54 uh, hapo hivyo instagram facebook twitter uh, youtube vile vile na tiktok tiktk mskilizaji unatufuata katika mitandao ya kijamii ni unity radio kisha tndaetykijamkishaweza tufuatilia pia tovuti yetu ni lafu inakua tamtena zaidi unaezasoma abari zetu za kule na makala mengine tu ya kufurahisha na kuelimisha na kuburisha kubudisha hivyomskilizaji mimi nadha kaskila siku wa kipindiichakuutndai nima imekua kipindi cha kufana hivyo msikilizaji ni tu nikukumbusha kwamba kiburi kaburi adsku nyingine Inshallah. you