ndio ushindi huu basi utawezesha waokujigamba pale kwamba tumepiga brazil yeah, licha ya kurudi nyumbani lakini tumeandikisha historia kule na labda itakuwa inawapea mekisha muu um, ka michano yao a na kupanda viwango vya ifa iana kundi la mwisho kundieuaana <laughs> hapa south korea pia hakutarajiwa angekuwa a ilikuwa kigumu sana hmm. hadi ukiangalia mechi ya mwisho wane south korea walitoka uwanjani wakijua bado kuna nafasi ya kwenda <laughs> na wakaanza kwendawalimalizamehinaaau kustream. Kustream <laughs> wanaangalia mechi taishaji nadhani dana licha ya kupigwa na uw walitaka kudifiza kisasia yes. ukiangalia kuna sehemu zile kipa wa ghana alifanya pale wamemisho ambao ugwo wangepata bao moja iwe labda matatu kwa sufuri yeah. wangekuwa na nafasi ya walihitaji tubaomoja yeah. lakini ghana walisema umetupiga mabao mawili sawa <laughs> e, mumelipiza <laughs> kisasi tulitarajia tungekuja hapa tuwapige angalauiliendelea kuuliwa uhuuchunkislakini wakasema yungu, sasa <laughs> mumetupiga na sisi tuwakazie <laughs> turudi nyumbanitulimwona <So, laughs> yule licha ya mechi kushinda <laughs> alilia sana alipoona kwamba hawataendelea nafasi awamu ifuatayo lakini yeah. souhkorea ni timu eh, nzuri pia lakini yeah. yeah, walipanga kikosi cha pili waliona tushafuzanaao kifuzu najarimu osieza kupaia nafasi awingine iloa ukizingatia kwamba mchezo akuna kuzika umemaliza adaa 2 chi na uh, sasa kuna wale ambao walienda nyumbani ndio io waywaliendanyumbaniaee nyumbanieatimoaraekwsaehitaa na6taai ambaoeatawn hii ta yaaabda nla kunao mtoto anafunga mabao yeah. atakazunigasa e, mtimu nzuri ambayo ipon tunasema wale yeah. hauna yule tunasema ni nzuri yeah. na kuna yule tunasema uko chini ni vwango kati wote yeah. wanajituma na ni nafasi ambayo wamefika kwa kujituma sana yeah. watakuwa wanatarajia ile yani tuseme kufanya wakicheza hii mechi dhihi yaa wakizacheza walivyocheza dhii yangereza kwa awamu ya makundi ani wanawezo wa kupata hata sare ama takwapiga aua tarahenne kesho jumapili utakuwa na mechi mbili aenina dhii yaulia naaiya dhidiyauia itakua mechikwanza na itakua mechi nzuri ukizingatia kwamba wengi wanapigia upate wa argentina pia kupata ile nafasi ya kufika fainali mm -hmm. kunyakwako mbeli la dumia australia watu hawakutarajia watafika pale lakini pia wanajituma na wako sawa itakuwa mechi ngumu kwa argentina ukizingatia kwamba argentina wajakuwa na ule mwelewano mzuri pale mbele kufunga mabao tulivyotarajia wana kinalin meci yakina dimaria kina, ya kina, Di kina laukaro yeah. bado wana ile shida ya kufunga mambao mengi walifunga yeah. mengi kwa awamu ya makundi dhidi ya udarebia yeah. lakini yakawa yote ni yai <laughs> kutoka heyo siku mambo akawa yameenda vibaya kisha huyu ini kuna mwingine fran dhidi ya, ya and yeah. fran ni timu nzuri and pia ni timu nzuri itakuwa ni mechi nzuri na tunatarajia labda awa wafaransa watavuka ukizingatia okay. pia ewametoa ile kasi ya timu ambayo imeshinda kombe la kubiawakwa hivyo tunatarajia awawranawakuendelea kushtua na iia <laughs> mwwakilishi wa afrika y senegal atakuwa yeah. anapatana na wale l uingereza ni timu nzuri ina wachezaji wengi ambao wana vya juu ikiunganisha nawasenegal yeah. kwa hivyo ni mechi ambayo senegal watakuwa wanaenda pale tunasema gh wacheze mechi wakijua ni mechi ya mwisho wasifanye ule mchezo ambao alifanya kwa awamu ya makundi yaashika yeah. yeah. daia zazoni kea hii mechi ukipigwa unaenda nyumbani kwahivo tutatarajia mechi nzuri na katika awamu ya makundi hatuwezi sema kuna yule mtu ambaye amefika hapa akiwa mnyonge na itakuwa ni kwa gemu yoyote ambayo itakuwa nachezwa katika awamu huu ya kumi na sia kisha aan aa aan wanajuad Bisa. wanacheza mchezo wa tupate mpira katika hafu yetu ipige mbele yeah. umiaanavamiatr yeah. yeah. ni watu wanacheza mchezo yeah. wa kuonana wazee pale unawezosema labda wanaezaidiwakai yeah. lakinitimu nzuri yeah. wakipata mpira proesha, watafanya ambazo wanataa tumeona palemchezaji zuri a pale wanacheza um, vizuri lakini hapo tutatarajia kroatha wasonge kwa awamu ifuatao kisha brazil dhidi korea korea pia ni wachezaji wanatumia kazi yao wa unt zile na brazil unajua niiu nacheza zile tita brazil itakuwa na fit squad na pia hawa ni wa hii kwa hivyo moja kwa moja kila mtu atakuambia hapo atatarajiabrazil usonge awamu ifuatao iahimoroodidi yatareh st akuaimeaiwe kumalizauay 6moroko dhidi ya croatia ni mechi ingine ngumu sana moroko anacheza mpira wa nje ya 8 uh, kubali tuseme wakomoona si tunasema wanacheza zile kikitata wgmapande ya pasi ufunguke wakufunge e, moroko pia hawakutarajiwa wafike labda hii awamu ambayo walabda na natarajia waendelee kuwashangaza wengi haosi wakicheza walivyocheza dhidi ya wale korea nadhani moroko anaweza watoa ya didhi ya japan ya aishiawaaa mm. <laughs> Shiz lakini kuna kitu ambacho naln katiauisahau kidogo naa katiaile aai kidogo waakwafin san aaniwata moja kwa moja naona lioeza kuokai na labda tukimalizia labda timu za kama mataifa Sofa, ya mataifa afrika yaliyokwenda kule oa kunayazungumziaju mataifa ya afrika yalikuwa na mchuano mzuri okay. labda tunasema hakuna yule ambaye alipoteza majizoti kama ki zingine ambazo tulitarajia labda takua na ile iotkubwa katika timu tano ambazo ziliafilisha afrika bili, sunga, mbili isuna so kuna wale ambao walitoka lakini kwaeshiml timu kamaamn timu kama gana walipambana kwa hivyo inaonyesha kwamba timu za afrika viwango vyao vya michezo vya mpira pia angalau vimekua na tuna nafasi ya angalau pia s- sisi siku moja timu moja labda ifike pale fainali na hata kama si kunyakua gombe la dunia lainivikafainali <laughs> la utakua la ni ambayo, labda, hivo, tafika, ile uma ambayo tutakuwa tumefanya labda hivyo tutarajie moroko na negl watafika angalau ile awamu na robo <laughs> <laughs> mojaotufikishe mara za mara za piyara. Mara kwa nofisi ni sana kataki. Shida moja na Senegal. Senegal attacking yao. Bado wale midfielders, alafu ile defense yao pia kuna wale makosa makubwa kidogo anafanya. Kubo endapo watafanya wale makosa, basi Uingereza ndio atakapiga. Lakini endapo watakuwa solid kwa ile defense na pale katikati wacheze vizuri, basi kule attacking hata si shida. Hata walipokuwasipofunga, ndapoku mechi itatenda sare basitua tunakenda kweye mau awap ikipangua kadhaa ktia anoaaaoiwa akifika, akifika timuyote ambayo Mendi, ye huwa amesema mchi imeenda hivo ajaitarajia kwamba medi ni mchezaji ambaye anaweza se zile anajua tu mdi ni ule mchezaji wa0 ama lakinimauta iajamzoea vile mikaniya oa ale klnbapu na takriban karibu wate wana magolimatatu kilnbau <Mbappe>, na magoni matatu waaaaaammatauna vaenia magoni matatu ni wajieo lakini awaar washakona nyumbani atenda nyumbani e, kisha a wengine ambao ameae aaana bado wanaembelea kwa hivyo hapa tunasema tunatarajia ile ngalao mtu apitishe ale makamatano ambayo labda yulemar alipata kwaaamu ambao itana tunavyojua mbape ni mchezaji ambaye akipata chances maaamawapa na magoimatatu licha ya kucheza muda mfupina kuna mechi ambazo aliingizwa tu kamazote unaile mechi ya kwanza aliingia kama atafunagli na mechi ya pili pia alifuna mawili lakinitunaona ni kama angalau anaile na tunatarajia labda labda anacheza na tmuan akiwezewa sawa lakini <laughs> <laughs> atakua na i uzuri sana <laughs> hii tutakuwa naule kungangana na kila mtu atakitaidi angalau tuone ul hakuna tusemeile ati mtu amechukua tu tawawa urahisi ibaiuaiamaaaiwkowanyama akati ao umalijalo ambapo hapo basi utakua tunajua 8wameeza kuaeea katikaobotaua tunazii kusonga mbele vl tukiangalia iani ataweza kuweza kuchukua ni hitaji la msimuhu ama mwaka huu waaaaa22 us hajapo causeme b tukutane tena michi kadha wa kadha tukilitakazikazi imaendelea tuka tumepaka kwamba tutaweza kualetea michi makaa lakini naona kidogo kana lakini hatahipo tutakuwa hapa kuweza kuajuza kila jambo knaendelea kutokea katika michuano hii yakomeikaii