kabisa msikilizaji ikiwa ni siku ya jumamosi ya tarehe 18 ya mwezi wa 11 mwaka ikiwa ni wa 223 karibu katika kipindi chetu cha taratibu natumai pia ujambo pale popote ulipo na nikiwa nimebahatika kuwa na wenzangu studioni ningependa wajitambulishe hujambo uh, msikilizaji uh, mimi niai karibu uh, katika kipindi chetu tarab tarab taratibu taratibu pale pale zote uh, unapoingia katika kipindi hichi basi chilia, chilia pale, manake, yani, pole pole taratibu, mlegevu, basi unafaa achilia ni yaani tu kwetu mlegevu kuna chochote chetuaratualmastaalmage hhthujaribu uh, ubadilishe maanake katika uh, njia ambayo ni murua kabisa tunakusota ili ubadilike manake lengo letu kubwa ni kurekebisha jamii yes, bwana msikilizaji mi napenda sana kukuita mkurugenzi eh, popote ulipo unategea sho hii prosper atarataratibu nitmtoto naam bila shaka tuko hapa kupa burudani kama ulivyosikia wenzangu walivyochangamka natumae kipindi chetu kitakuburudisha popote pale ulipo vilevile katika mada ambayo tutaangazia leo ningependa kuwafahamisha kuwa maada ambayo tutaiangazia siku ya leo ni yani pale ni sababu gani tutakuwa tunakujuza ni sababu gani ambazo zinazamfanya mwanaume akuchepuka katika mahusiano Wevo... asante sana mm-hmm. kazo. Mm-hmm. sasa tutakuwa tunaangazia sababu hizo kwa kina sababu gani hasa ambazo zinachangia hawa wanaume ku kuchepuka katika mahusiano yao ya, ya, tuseme mahusiano usi kawaida huwa ni relationship between a man and a woman or a girl and a boy ana yeah. hey, hey, kabisa ndo mm -hmm. kwa tunasema reasons why kabisa hizo tunasemahizo sababu da safari me be tamani tuachanena rahatu zilecasitaki mitaji dhulumu anaitiashi na barabara kabisa msikilizaji kikiwa ni kibao chake mzee yusuf mpenzi chocolate kibao ambacho kinatufikisha mwendo wa saa st na nusu majira ya afrika mashariki mm-hmm. naam bila kupoteza muda ningependa tuende moja kwa moja katika madakuu yetu yaliyo ambapo tumesema tunaangazia zile sababu ambazo zinasababisha kuchepuka au mchepuka na labda kuna mtu ambaye hajui kuchepuka ni kufanya nini mm-hmm. kuchepuka mm-hmm. ni ile hali ya kwenda nje ya mahusiano yako ma kwenda nje ya ndoa yako mm-hmm. mm-hmm. mm-hmm. kwenda nje katika mahusiano ni ile tu unatoka na mtu ambaye like naye katika mahusiano ni ile tu uko na mtu ambaye watu wanajua kabisa huyu ndo wako mm-hmm. lakini unapata unatoka unaenda na mtu mwingine ambaye yaani ni ile wngine ambay tu kwa, Mm-hmm. naam na labda pos ningependa nikuulize swali moja tu niulize mojatuiuliz mm-hmm. ni sababu gani ambazo unaona zimesababishia wanaume kuchepuka uh, mimi sababu ya kwanza ningependa kusema kwamba wanaume wengi uh, kutoka katika mahusiano ni st ya wapendi wapenzi wao mm-hmm. wanatoka katika mahusiano kwa sababu uh, unapata amenyimwa lile tendo na mko wake nin bania anambaniabania bwana anapata kuna mtu kule nje iko mm-hmm. katika kurasa moja naye the the same page. The from the same page page reading from ule mwenyewe pia naye anapenda mambo yale naye ikwapo hivi bibi anemnyima ame, nini mm-hmm. amekaushiwa muda mwingi anapata tu anashawishika tu anakwenda nje ya ndoa ni baadhi ya sababu ambayo mimi mwenyewekwa mtazamo wangu basi naona inaweza kumpelekea mwanaume akatoka katika ndoa na nahiv ni kwa sababu gani mwanamke pia anaweza kuwa anamnyima mpenzi wake tendo la ndoa ndoakumnyimawajua ah, si, si, wanawake wengine ni wale ambao mm-hmm. sijui si, niseme uh, wanakuja wametoka kwenye kazi kazianasema mm-hmm. bwana kazi kazimda mwingi nimechoka nini hata mm-hmm. sema bwana mpenzi tukaogevana sote mm-hmm. nanifailia <coughs> wewe wandingangani umerogwa weem ueroma ama umetuma umerogwa av mskilizaji ni jambo la kushangaza sana kwaka hapa ametangulia <laughs> na kusema kwamba kunyimwa <laughs> landoo sijui kama eye ashanyimwa kwa hali nyingine au uh, vipi sielewi na na tukiendelea kuangazia hizi sababu ni kwamba pia ukosefu wa mawasiliano katika us- mahusiano pia husababisha mchepuko mm-hmm. tunapata kwa mfano tukiangazia katika mahusiano ambayo ni A long distance relationship tunasema mm -hmm. ni, ni mahusiano ya masafa marefu ma tunasemaje uswahili nando <laughs> eh, eh, hivyo sasa katika kukimu haya ni mapenzi ambayo ni a long distance. mawasiliano huwa ni chombo muhimu kabisa hapo kwa sababu tunapata hiyo ndi inawaunganisha katika hao uh, mahusiano yenu ama unasemaje kazo hapo wakati mwingi unajua mm -hmm. kwanza Uh, tuseme mwanamke um, na mwanaume sio rahisi sana kuaminika alafu sasa ukichangiwa so okay. na hili uh, mambo ya kwamba ni long distance huenda uh, mm-hmm. shetani akaingia vijini tusisingizia shetani, <laughs> <Tuse me> shetani. <laughs> aya basi labda tamaa tama. ntasema pia ni tamaa pia changia iwapo mm -hmm. wewo huko katika hiyo long distance hiyoi mm -hmm. unaezoingiwa na tamaa ya kutaka uh, kama hli mwanaume unaezoingiwa na tamaa ya kutaka kuwa na mtu mwingine ambaye ni wa karibu uikuwa uh -huh. wakati mwingine tunajisia kwamba uh, tuko wapweke yes. tuko wa tunahitaji yes. mtu alafu ukifikia sasa mtu wako yuko mbali alafu sizoni nye ni hiyo ya elmino kuna nyesa kunaabaridisa naingia niile chamua natamani sasa ukuwe na mtu mwingine unajipata sasa umeingia katika mahusiano mengine na tena bado uko na yule mpenzi wako ijapokuwa yuko mbali ni kidogo tunchangiao kwa mawasilianowa mawasiliano Hasua, He-he. He-he. Siati ni distance mm-hmm. wakati mwingine unaweza pata mpo naye ndio lakini unapata mtu wakike anatarajia wewe u- umsome u- anachotaka anachotayee yeah. aseme anataka nini niinaatamii mm-hmm. nataka niiuam lakini wewe unionyeshedalilzempahakuna ule mawasiliano mpaka nikusome tangujaliliunajua watoto wakike tumeumbwa tofautituko tofauti tofauti hapo a kama, kama una mikono basi lazima najua unapenda kupanda miti kama si, nimesema kitkirejelia <laughs> <laughs> <hadri> <laughs> Si Mimi nganganio mpenye ya kupenda wewe Asa kupenda mtimwe Mpenye ya kupenda asokupea achana naye Mpenye ya kupenda e. wewe Asa ah, kupenda mtimwe Mpenye ya kupenda asokupea usipanga niyo Mpenye ya kupenda wewe Asa kupenda mtimwe Haraka haraka haraka haraka aende kule sija kua mule Yalla yalla yalla yalla, yalla fada maudi 也不。 janna katika kikundi kile cha jahazi modern tarab naam tukiendelea na mada yetu ni kwamba tunaangazia hizi sababu ambazo zimekuwa zikisababishia ama zimekuwa zikichangia mchepuko katika mahusiano na sababu nyingine ni kwamba tunapata wanaume mara nyingi huwa wanavutiwa na watu wengine ama wanawake wengine nje ya mahusiano lakini mi nitashangaa huyu inawezaji uvutiwe na mtu mwingine nje ya mahusiano wakati unasema unanipenda mimi hapo umeniahidi sijui you are the of my life sijui nini majina yote mazuri ukaniita na tena bado baadaye unavutiwa na mtu mwingine huwa huwanashangaa hawa wanaumi wanataka niniadg mitasema kitu bwana tusimonee mtoto wa kiume tu yake hata toto wa kike pia mm -hmm. i uvutiwa ni vina nyingi wasiri Wana, uh, ni unajua watu type yako si yule kewakoeke tu mm-hmm. na watu wengi Ma... mm-hmm. m- ambao kwenye background ningemwambia tu tu nairobi, mm-hmm. mm. wana, nyingi, Aa, <laughs> Nindina, tu tu aketi pale nairobi ihui wenan enenigimwamik aenaiiingiitani Uf, kwa hiyo, kwa hiyo, lakini kis... si lazima <laughs> lakini mmoja mmojasi lazima ndo huku kwengine onje huko kwenye tp zako pia ah bwana bana lakini sawa pianannlainiaona kitu kipo ni e watu wanaona tp zao kila siku ni ile tu kumchagua mpenzi mmoja mm -hmm. sasa iafasasa mm -hmm. <laughs> kwa hiyo kuchagua mpenzi mmoja ni jambo la msingi katika mahusianomsikuwe you uh -huh. popo dona hapa dona pale mara umeacha hapa haifai kabisa hi <laughs> kiendelea za sababu zetu ni kwamba sababu nyingine ambayo nahisi uh, wanaume wanaweza kuchepuka katika mahusiano ni ile hali ya uzoefu maanake unapozoea mtu sana pia una mm-hmm. wakati mwingine uh, kuna venye unaweza pia ukamdharau ukamwona tena huyu hayuko kama venye ulikua memuona siku ya kwanza kwa hivyo no uko na ile hamu ya kuenda mtu mwingine ambaye hamjakuwa na uzoefu na sana musema, mm-hmm. ime, ime e, ina <laughs> zoya, zoya sana lakini kusema pia unajua lazima yee sananakuishiaoshzoea sanduuautufikire kuwili wakati mwingine unaona watu watukiingia katika mahusiano unapata mtu akishapata kama aswa, aswa ndoa tuseme tu mahusiano mm. tu useahusano ndoa unapata mke ameona ameridhika mpata bwana mm-hmm. anajiachia mm-hmm. unaka unashangaa mwenyewe saukijiachia unakalinyanya mtu mwingine huko nje uanje nichepuke ukiwaingia katika ndoo jamani eye usifanye mwanamume wako si, bana pia mke ni kutunzwa sikwetee ajitunze sasa ye at, atajiekaje msichnnonamtunzimbonamwona kuenja amerembeka kuna, <coughs> <mirembeta>, kuna <coughs> mtu wake ambaye maana ndomana unamwona lafu wako wemwachilia tu maana unamwona amekuwa nyanyanyanya amekuwa sijui nini humpendi tena yani lakini lakiniule mwingine ambayo kako kando ambao nampenda kumbuka pia kuna mwanamme nyuma yake ambaye pia anamtengeneza yeah. pia mwenyewe anajitengeneza ukiona <laughs> chaoza usikitupe najitengenezakina mm. chaiktetktushaniamb ataamai mwenyewe akioza jamani <laughs> <moka, laughs> <naka chuvishu, laughs> <lafo>, namrejelea bana <laughs> lakini mke si ufishi tu bwana pia mavazi kujek vizuri napendeza haya marafiki wetu ambao oh, nao pia ni wanatushurutisha wakituambia kwamba unajua vipi bwana kaka utakaaje na bibi mmoja mmojamak mwanamke mmoja tu kila wakati mwanaume ambaye ni jembe hmm. anafaa kue na wengi hasa so, kwa hivyo hivyo hasmnadanganyana kulendihivo tunaambianaa na mtu mmoja tu mmojamojatu unajua kuna changamoto ambayo eh, mi nimepata kuisikia pia imetangamana na bwana mmoja tu tubay jina lake taribana ambayo yeah. uh, yuko kwenye ndoa ananambia eh, mke mke wake utayari akiwa ja mzito mm-hmm. itamchukua miezi mingapi ndo ajifungua yeah. akishajifungua wezi kuilana naye anakaa miezi ngape tena E. akini nainashauriwahohezi kama sita sasa sasa huwa nimme wako kama ana ile self control kujicontrol tu mwenyewe kujiheshimututoka kwenye ndoatu <muchimu> ataanza eh, ama tuseme tu ni upatikisa ni <muchimu> M- mwanajeshi <muchimu> amekuja akapata bibi yake ampate kama likizo, likizo kama ya wiki moja tu hii <muchimu> hi wikimoja aliyokuja hi <muchimu> M- mke wake kukatika siku za mwezi atatoka nje atatoka atatoka na asa tukiangazia vijana wa siku hizi siku hizi si niseme ni, imekuwa ni slogan yao hmm. wanasema uwezi kuwa na mwanamke mmoja msichana mmoja hakutoshi lazima utafute wengi sijui watatu wanne sasa nashangaa yeah. ningatumia mfano wa rafiki lakini hata kwa leo ni tabani ninyimapreenta <laughs> <laughs> nambwastar huko nje hapa <laughs> hivi ndani ni rafiki rafiki haya <laughs> msikilizaji hivyo nambua a wanaume mku inji anaambiana kwamba msichana mmoja hufai kutosheka na msichana mmoja lakini kama ni mwanamme kweli yule mwaname wa kweli ambayo anajipanga na anataka kweli kufanikiwa katika haya maisha na. mm. mi nadhani mwanamke mmoja tu tuanamtosha anam, mm-hmm. lakini tunataka wenye sura na tunataka wenye chura sasa simtengenezi mteng- mwanamke wakokama lijembamba ilembamba huko nyuma bana mm. bwana wasema yeah. watakazigozigomtwa <laughs> mye pekee kwa tofari imara na ujenzi wa kisasa nasema vipi <laughs> nina moyo eish bwana sijakataa bwana watu wengi watu wengi wana wa, wa moyo siojiwe no, inapoingia katika mahusiano pia naf kuna moyo sawa katika hoja nyingine nikiangalia watu wengine like hawana uaminifu ni anieko tu hivyo ni ule mtu awezitulia atachepuka tu hata mm-hmm. umshike umwambie mwambie sasa hapo ndo mi nasema kuna shetani mm-hmm. hapo mnasema mnasemangine damu damu moto za kimbia yaani akiona tu mtu iye lazima apite nayekion yani macho akiona tu hivi ndivyo hivyo lakini mm-hmm. tunafaa kujifunza pia uaminifu mm-hmm. ile sako kama haya chaemachaliwa hayo uh-huh. uh-huh. yeah. kuongezea hapo katika uaminifu Aa, katika uaminifu mii ningependa tu kuambia wasikilizaji kwamba uaminifu ni muhimu katika mahusiano yoyote yyote yaye mm-hmm. kwa sababu unapata tunapo yani kama hatuna ile trust hapo mm-hmm. basi hakuna mahusiano kwa hiyo uaminifu ni jambo la muhimu katika mahusiano ili kuavoid kuchepuka <totipasikia> i yeah. my yeah. ujanuna katika kikundi kile cha jahazi modern tarab naam tukiendelea na mada yetu ni kwamba tunaangazia hizi sababu ambazo zimekuwa zikisababishia ama zimekuwa zikichangia mchepuko katika mahusiano na sababu nyingine ni kwamba mnapata wanaume mara nyingi huwa wanavutiwa na watu wengine ama wanawake wengine nje ya mahusiano lakini ni nitashangaa huyu inawezaje huvutiwe na mtu mwingine nje ya mahusiano wakati unasema unanipenda unanipendami hapo meniahidi sijui you are the of my life sijui nini majina yote mazuri kaniita na tena bado baadaye unavutia na mtu mwingine huwanashangaa hao wanaumi wanataka nini nitasema kitu an si tusimwonee wa kiume tu yake pekeakehata mtotowakike mm -hmm. pia mm -hmm. niuvutiwa ni vina nyinyiwasiri nitasema hivyo mm -hmm. uh, ni unajua watu at yako si yule mke wako tu yake tukie tu mm -hmm. utakutana tu na watu wengi ambao yako iiesizimhusisha mwenzango ba kwenye background ningemwambia tu aketi tu pale nairobi cdao intu nyingi tu Wako, akipita huyu jamani <sighs> akini si laima lakini kishachagua mmojai lazima no huko kwengine onjeonje huko kwenye type zako pia bwana bana pialakiniaona kitu kipo ni aleoke watu wanaona type zao kila siku ni ile tu kumchagua mpenzi mmoja hmm. sasa kikatinafaasasa mm-hmm. <gulangino> kwa hiyo kuchagua mpenzi mmoja ni jambo la msingi uh -huh. katika mahusianomsikuwe you uh -huh. popo dona hapa dona pale mara umeacha hapa if vhaifai kabisa i kiendelea na sababu zetu ni kwamba sababu nyingine ambayo nahisi uh, wanaume wanaweza kuchepuka katika mahusiano ni ile hali ya uzoefu maanake unapozoea mtu sana pia una wakati mwingine uh, kuna venye unaweza pia ukamdharau ukamwona tena huyu hayuko kama venye ulikua memuona siku ya kwanza kwa hivyo uko ukonaile hamu ya kuenda mtu mwingine ambaye hamjakuwa na uzoefu na sana msema, ime, ime e <laughs> zoya, zoya sana lakini <laughs> kusema pia unajua lazima yee sanainakuishiashzoea sanipendusma pinauaautufikire kuwili wakati mwingine unaona watukkingiakatika katika akishapatakazasandoausahusnoasandoa unapata mtu akishapata kama aswa ndoa ndoa tuseme tu tu unapata mke ameona ameriika mpata bwana anajiachia kiji unaka saukijiachia unakalinyanya nashanga vivi mnye viatana mtumwingine uanje nichepuke ukiwaingia katika ndoa jamani eye usifanye mwanaume wako akwasi, ni pia, interest bana pia mke ni kutunzwa sikwete ajitunze sasa ye at, atajiekaje msichnnaonamtunzimbo hmm. namwon kuenza amerembeka <coughs> kuna <coughs> mtu wake ambaye namsupport namsapoti ndomana unamwona lafu hapo memwachilia tu ndomana unamwona amekuwa nyanyanyanya nyanyanya. amekuwa sijui nini humpendi tena yani lakini lakiniule mwingine huko kando ambao nampenda kumbuka pia kuna mwanamme nyuma yake ambaye pia anamtengeneza yeah. na pia mwenyewe anajitengeneza sasa <laughs> chaoza najitengenezkna chasikitetktaushangaiambtaamai mm. mwenyewe akioza jamani usimtupe simtupe lakini mke si ufishi tu bwana pia mavazi kujeka vizuri napendeza haya yeah, yeah. ukiangalia marafiki wetu ambao oh, tupo nao pia ni wanatushurutisha wakituambia kwamba unajua vipi bwana kaka na bibi mmoja mke mke mmoja mmoja mmoja mmoja tu tu tu wakati mwana, mwana ni jembe mm. anafaa wengi so. kwa hivyo hivyo kule men's conference tunaambiana na <laughs> na na mtu unajua kuna ambaye ambaye nimepata kuisikia bwana jina lake yuko kwenye mzito miezi mingapi anoto myatane akishajifungua wezi kulala naye anakaa kabizi ngapi sita tena elakini unaainashauriwa hiohmezi kama sita sasa tuseme huwa nimme wako kama ana ile self control kujicontrol tu mwenyewe kujiheshimututoka kwenye ndoa tu <coughs> uh-huh. ataanza eh, ama tuseme tu ni upatikisa uh-huh. mme mwanajeshi uh-huh. amekuja akapata bibi yake ampate kama likizo, likizo kama ya uh-huh. y- wiki moja tu hii wikimoja aliyokuja uh-huh. mke m- m- m- m- wake kupatika siku za mwezi atatoka nje ttok atatoka na asa tukiangazia vijana wa siku hizi siku hizi si niseme ni, imekuwa ni slogan yao um. wanasema uwezi kuwa na mwanamke mmoja msichana mmoja hakutoshi lazima utafute wengi sijui watatu wanne sasa nashangaa yeah. ningatumia mfano wa rafiki lakini hata kwa leo ni tabana <laughs> ninyimapreenta <laughs> znambwastaruko nje hapa <laughs> hivi ndali ni rafiki rafiki haya <laughs> msikilizaji hivyo ndovohivo naambua wanaume mku inji anaambiana kwamba msichana mmoja hufai kutosheka na msichana mmoja lakini kama ni mwanamme kweli yule wa kweli ambayo anajipanga na anataka kweli kufanikiwa katika haya maisha na. hmm. mi nadhani mwanamke mmoja tu anamtoshaakini mm-hmm. tunataka wenye sura na tunataka wenye chura sasa simtengenezi mteng- mwanamke mtengenezi wako njimba. kama lijembamba lilembamba huko nyuma bana hmm. bwana wasema watakazigo Kazigo, <laughs> <juali>. <laughs> <laughs> kweli nishakwambia mye pekee kwa tofari imara na ujenzi wa kisasa unaambiwa inasema vyupi nina moyo sio jiwe eish sawa bwana sijakataa bwana watu wengi watu wengi sio wana wa moyo sio jiwe siojiweinapoingia no, katika mahusiano pia ahusian ia na sawa katika hoja nyingine nikiangalia watu wengine like hawana uaminifu tu mm. ani iko tu hivo ni ule mtu awezi tulia tu hata umshike mwambie sasa hapo ndo mi nasema kuna shetani hapo mnasema damu moto za kimbia yaani wakiona tu mtu mm. mm. iye lazima apite nayekionyani macho akiona tu hivi ndivyo hivyo lakini tunafaa kujifunza pia uaminifu ile sako kama bwana chaemachaliwa <laughs> yeah. ayomariamunapiakuongezea hapo katika uaminifu Ah, katika uaminifu mii ningependa tu kuambia kwa wasikilizaji kwamba uaminifu ni muhimu katika mahusiano yoyote yote yayi mm-hmm. kwa sababu unapata tunapo yani kama hatuna ile trust mm-hmm. hapo basi hakuna mahusiano kwa hiyo uaminifu ni jambo la muhimu katika mahusiano ili kuavoid kuchepuka karibu tena katika awamu nyingine ya kipindi chetu ambapo tunaendelea kuziangazia sababu za kuchepuka katika mahusiano na sababu nyingine kuwa ambayo nimeona imekuwa ikisababisha mechepuka katika mahusiano ni kutoheshimiana katika mahusiano endapo kuna kule kutoeshinyana tunapata msichana labda huheshimu mume wako ama umweshimu ule vlana wako napata hiyo ni sababu kuu ambayo inachangia katika kuchepuka mwanaume ndio kigalia wanaume sisi tunaamini kwamba heshima mm-hmm. ni kama upendo kwetu mm-hmm. hata kama unanipenda vipi ikifikia kiwango sehemu ambayo like, hauni heshima unpatile heshima tu nitahisi mm-hmm. kwamba unipendi hata ufanye mimi unipendi kokua mm-hmm. kama ni migogoro kila wakati unaona kama kuna heshima mm-hmm. basi mtakuwa mtaku ile njia mnajua mina e, me, mani. e, mm-hmm. kabisa shida ndio lakini, kitu. Mm-hmm. Lapata, wakati, nizuzano, tu wampena, lakini unatoka nje shidat ezao d unonaa teksaiakti za hiyo atoka n tsino katata la msingi katika mahusiano mm. mm-hmm. kausemaji uh, mi inasema uh, lakini mbona haina haja tufikie lo akata ambapo tunapotezana heshima kwa hivyo mm-hmm. mwanamke lazima akue na jukumu lake pale katika mahusiano mwanaume akue na jukumu lake na ni tusianze kupingana ile sana kila mtu afanye majukumu yake basi pale mi naona heshima itadumu mm-hmm. na haina haja basi tuanze kuchepuka pale Lakin, lakini lakini ntasema kitu mm-hmm. swala zima ambalo limetupotosha kama Uh, uh, katika uh, katika kizazi cha sasa mahusiano ni hii aihaaia kusema kwamba like uh, you, my love love feeds on your love. kama shimu, basi sikueshimu mm-hmm. ukifanya mm-hmm. kitu ambacho heshima basi hata mii binafsi itauesimu ndo vitu ambavyo unapata naangalia viata kike ukimwambia kitu anaona kwamba ni k- control, hataki <tabu> t anajuakuna eh. wengine ni wajuajeanaona eh, amb kwamba ni mzigo kule kwake <tabu> nam barabara kabisa basi msikilizaji ikiwa katika awamu ijayo tutaku, tutakuangazia ama tutaangazia baadhi ya hasara ambazo zinasababishwa na kuchepuka katika mahusiano zikiwa tzinazungumzia ni baadhi tu ya sababu ambazo zimechangia mchepuko katika mahusiano hasa kwa upande a wanaume sasa mm-hmm. tukirudi nipapo utakuwa tuangalizia unajua katika kila kila kitu ambacho tafanya mm-hmm. lazima kuna zake mm-hmm. kwa hivyo iwapo wewe ni mwanaume umaamua kuchepuka ni vipi kuchepuka huko kutaweza kudhuru mahusiano yako n kuna hathari gani a zile hathari zake nizotakuwa tuna kujuza msikilizaji kwa muda mfupi tu hujao karibu tena ikiwa pia tutaangazia kama tulivyotangulia hapo awali kkuambia kwamba pia tutakuwa tukiangazia hasara ama zile athari za kuchepuka katika mahusiano mm-hmm. na sababukuu ya kwanza mi nimeona kuchepuka kunaweza kusababisha kule kuisha kwa uhusiano baina ya bainaya naam na, uhusiano na, na, unaweza ukaisha kabisa mm-hmm. pia nasema trust ile kuaminiana kunapotea na endapo kuaminiana kutakuwa kumepotea basi kutakuwa hapo hakuna mahusiano kwa sababu mahusiano it's all about kuaminiana unajua watu usema kwamba uh, bila kule kuaminiana basi uhusiano umekwisha mm-hmm. na vile vile kuna ile kasumba watu kasumbakuawatu mm-hmm. nasemandio kufanya kosa sio kosa bali kurudia kosa, no, kosa kosa lakini na. kwa, kwa mwanadamu ukishafanya kosa basi kuna uwezekano ukarudia osa hata mm-hmm. atatoka ata, ata, ata, ata kwenye ndoa leo kesho tena kuwa na sababu atatoka kwenye doso mm-hmm. ni vitu ambavyo vipo. vipo vinafanyika ssa e, so, unapata kule kuaminiana kac mm-hmm. unapotea kabisa unapata mtu awezi mwamini unapata hata ukitoka kidogo ukinyamaza hata kama katika shughuli za kikazi unapata mpenzi wako nakupiga na unafanya nini uko wapi tayari tayari ujipangusa mm -hmm. majasho si sindio kunakuna <laughs> so, kukufikiria kuna, kuna ti anakufikiria tayari uwewe bwana kidogo tu kidogo anakwambia unaja ni vipi ujashika simu yangu ulikuwa kwake toka ukumwambea tokatoka kwanzaulikua e <laughs> unamsindikiza apianajua <sasa>. <laughs> pia kuna unajua pia siku hizi kuna magonjwa ya zinaa ambayo yametokea mengi sana kwa hivyo iwapo ngan wa kuchepuka katika musi, mahusiano yako huenda basi ukamwambukiza yule mpenzi wako yale magonjwa ya zinaa labda yeah. hana lakini kwa sababu sabau umechepuka basi ukaenda kule kukajokotkotia magonjwa laukirudi ka sabunakuamini basikazi naendelea lakini hivo ndo ushamwambukii japo kuna wengine ambao wanajitetea kusema eh. ti watatumia kinga sijui wameamini kiasi gani hizi kinga zao mm-hmm. lakini unajua mi... pia piapole uh-huh. nimekukata uh-huh. lakini uh, ukiangalia vizuri wanaume tunapotezanane kwa kitu kimoja wanaendeana uh-huh. kwamba an uh-huh. kama positive katika uh-huh. kimaisha tafuta hiyo positive huko kwengine sijui <laughs> <laughs> lingine <laughs> yeah. ni kwamba tunapata kuna kule kutokuwa huru na mpenzi wako di naam kwa sababu kuna ile unafichana vitu ni kama ni kama hiyo yakutuaminianandiowaofiakila wakati mm. kwamba amba atakusatakushika Ata uta, uh. utapatikana ukidanganya vitu kama hivyo vile, vile kuna hii ya kwamba hautakuwa unaenj lile tendo la doa na, na mtu wako ama mm. amahata mwenyee utakua unaditaka wamaana eushapewa tayari nje mm-hmm. uh-huh ndivo hivo basi maanake okay, wakati mwingine kwamba unapokua na mtu sana ile ladha mpaka pia la, fu, la, pekula, bako, mm-hmm. Kasi, yeah, kukua, ni kwamba imeisha unapoenda nje alafu urudi utakua namwona huyu labda ambako umeenda unaporudi hivi kwamba sasa huyu anafanya kwa eh. hivyo inabidi tena urudi tena kule ambako ulikua umetoka ni jambo ambalo tena halistahili katika mahusiano ama ndoa eh, pia okay, mm-hmm. Uh, unakosa muda na familia yako mda mm-hmm. si, muda mda mm-hmm. ule mchepuko bwana anataka muda nataka mudauku pia kna watoto watoto pia anataka mm-hmm. muda kama y ni baba lazima pia ukue na muda na watoto wako mm-hmm. muda na bibi yako lakini muda wako mwingi unaotumia ule mchepuko wakoalau mche kunakuwa na zile kauli bwana usishike simu yangu mtu ambaye ameshika sehemu zako zote unasema simu bwana hali sasa simasshmbo nginuii s lakini hey, <laughs> <Fito kwa hivi. laughs> pia iajambo lingine ambalo nalina kuwa ni hatai kubwa sana ni kwamba kwambamajukumu hmm. anaezakua ni mngimaanake yeah. mm-hmm. kuna majukumu nyumbani kwako kuna watoto lazima wapelekee wapeleke shulenahitaji chaulaaakia kituau ia kunulmchepuko wao kul ia majukumu tumi <laughs> eh, <majukumu laughs> zatia labo bibi yako mm-hmm. ndo huyo kichwa anashinda na, na matuta kicha kinakaa vila mao kinatakachkukako <laughs> <laughs> amengara kule sale majukumu yako ama watoto watotoako ata najuaa kuna watu wengine familia zao ameziache watoto wanalala njaa mm-hmm. watoto wanafukuzwa shule lakini pesa zake nyingi na huyo mtu akona kazi mahali lakini uh-huh mama haoni zile pesa pale nyumbani watoto tu wako tu ni kama baba yao hana kazi mahali mm. Wa, wanakaa tu maisha mengine ambayo hata ni kama hawana wazazi kumbe baba yao amepata mrembo kando mm. ako na mchepuko kando ambaye ukuinji anang'ara tu mchepuko anakula hmm. kuku <laughs> watoto kama kuku hapo sasa maana ile nyimbo ya nyumba uh -huh. ya nani pale wale la kitaasema naenda kusema na nama yani mana nyumba lumimwachia kumbu alafu <coughs> staliwe na moto kukumotoba hapo sasa Да. ashaka msikilizaji iliyo na mwanzo halikosi mwisho ikiwa tumefikia tamati ya kipindi chetu cha tarab taratibu ndani ya unity media na vile vile tungependa kujulisha kwamba unaweza kutupata katika ile mitandao ya kijamii kule instagram twitter na, na, Facebook. Facebook, mm-hmm. na. youtube eh, na. vile vile napata kazi zetup unity media 254 mm-hmm. na endapo pia utakwenda kututumia harafa au unaweza kututumia kwa mm, nambari sfuri saba ts bili 8an nn moj ama nambari gani nyengin ile79459214s uh, pale mm-hmm. ah, vile vilevile ia anaweza kutuma tu tuarafa katika nambari 79866165adijunamosi mm-hmm. nyingine tena mimi nimekuwa uh, wako eh. nami azourinam maremingovi bila kumsahau pekee yake ambaye amekuwa katika show hii mm -hmm. na kutokea wikendi njema jumapili njema vile vile jumamosi njema vile vile nite prosper vilevilenitepoamnd mtoto aa usikose kusikiliza tara taratibu na wikendi yako jamani isho ukisikiliza tara pale kwako nyumbani inoge