oyyoyo ebana ni mwendelezo mwingine tena wa sezon ya ka mchakato ulioboreshwa bado tuko katika son pa m weza kupata makala tam makala zurikabis ya kuhusiana na storiya mwanamziki u kuhusiana na mwamba huyuapafmsisaukatia pei angu aawee kupata makala ta a micheo pamoa aa uh, watu mbalimbali aosuttn a3ataea3 pia facebook usisahau chicharito kah chicharito oyawadao mylin click there enda moja kwa moja kupitia crom au encha alama inayokuletea hapo te osh naamini sana katika marafiki marafiki nanawezesha no kufika hapa sio mimi abana tuende hapo mchakato uloboreshwa sontam sson za kijanja