kwa stori kibao zinazohusiana na masuala ya mitaa yani hasl bora zipatikanazo ndani ya mitaa pamoja na mambo kibao yaliyojificha ndani ya, ya mitaa usikose kunipea sikio ndani ya podcast yanicast ya mtaa kwa mtaa na dula uageto ili uweze kuinjoi mengi na kuyafahamu mengi sana yaliyojificha ndani ya mitaa kumbuka ni pas ya mtaa kwa mtaa na dula uageto