karibu sana kwenye past ya mswahili asl hii ni niast ambayo itakuwa inakuletea habari na matukio na hasa kuweza kugusia maisha yote ya waswahili wanavyoishi hapa nchini ujerumani ni mswahili asl kwa hiyo hii inahusu vijana au watu mba mbalimbali ambao wametokea nchini tanzania au afrika mashariki kwa ujumla maisha yayo yapoje hapa nchini jerumani na tunaanzia katika mji wa kasel na baadaye pia tunaweza tukaenda kugusia pia katika miji mingine ni deokratichio karibu sana kwenye podcast ya mswahili kasel