nafufua ushairi nilokuwa meuzika mbili tatu nikakiri kwa kalamu kuishika samiati kufikiri na sauti kusikika kila mtu ana zake na mipia ni zangu imepasuka dunia inadai kijiraka tundu hewa kagu nia na maji yatutoteka kujitwika kwenye nia na kitanzi kujikita kila mtu ana zake nami pia nina zangu ni misongo ya mawazo kila siku tokazana wenzangu pia anazo ndani ndani kupigani angekuwa na uwezo la kupasa kwa upana kila mtu ana zake nami pia nina zangu alisema aogopa wenzangu kuwaambia yale mtakayompa vicheko vingi na hila akaamlia hampa kamba shingoni kutilia kila mtu ana zake na amipia ninazangu ni sawa ameenda unajua ni kwa nini insani walimtenda risasi papu kichwani wa karibu walompenda kageuka hayawani kila mtu ana zake nami pia nina zangu aliu akahepa na kubali kuna maana uhai shida alizozikabili ndipo mwezi wa julai mawazo akabadili kila mtu anazake nani pia nina zangu hapo juuja juzijuzi komredi kafariki kakoseshwa usingizi katangulia kwa haki chanzo shida zetu hizi angesema amshiki kila mtu ana zake nani pia nina zangu tulimuona wanjala akiwaua wanao kuwafadhalisha jela kotinia yasitetewe utadhani ni ufala chunguza vyema ujue kila mtu anazake nami pia ni nazala vingine vingi na hivi chanzo chake ni mawazo wajiunga kwa ulevi ili kuhepa mizozo wakigeukia wivi na risasi ilyotuzwo kila mtu anazake na mipia ninazangu msaada nikiomba mwenzangu sinicheke naweza nunua kamba kitanzini nijiweke nachomaanisha ni kwamba jaribu nisiteseke kila mtu ana zake na mipia nina zangu nitolee bulutiki steta zangu uzisome upunguze unafiki kaburini nisijitome na kwa vile siomoki msaidie nisimame kila mtu ana zake namipia nina zangu usemi nimalizie natoa wangu hosia shidazo sinyamizie tupo kukusaidia iwapo mi siwezie mwenzangu atadakia kila mtu ana zake na mipia ninazangu kisani