bwana mambo vipi mitwadkamanga naittenatumiaoaah podast kwa upande kama instagram na natumia Don Raggi, natumia Boy. Na kwa jina lengo la kuhitaji taarifu o juu ya vitu ambavyo aenda ufanya au tanda kuvifanya kwenye hii podcasti nitakuwa uh, kuna series ya mambo mengi eh, mafundi, mafundisho ya vitu mbalimbali mbali. kama inshu za zayutbe kwa upande wa youtube, YouTube nafikiri watu wengi sana takua anafahamu kisia kutengeneza itu michana ili nyisitb ambavyo inalikwahela hicho like, kitu kinafahamika lakini kuna baadhi ya tips na mbalimbali ambazo hazifahamiki mbali k kutakuwa kuna r ya namna ya kufahamu hayo maswala kupitia mii kwasababu na experience na maswala hayosijidai lakini ni alisia ukitu akiwaalia kuusiana n maswala ya, ya iTunes, i poify appemusi amazo musia wanawezaji kuweka nyimbo zao kule ak wanawza kupataau akula na mjiu da mwingine kikopi hku mtu kummngiaa emtu atakapohitajikjuyo mama nitakuwa natumia n hiyo ndio nd ikawayakuja nap ya vitu mbalimbali mbali, ambayotakafumudi so kitukwa I mfano mean, ugmzia maswala yakuwa naodast moja ambayo inaanzia mwanzo ai wsokwa upande wa aki e pade wab enye upande wa a hiyo ni kwa wanamziki na mab ambao wanatamani kuwa kufanya biashara ya mtandao Aa, lakini pia kutoka kuna mambo mengine mengi ya kujifunza kwenye hiias au naitembelea mara kwa mara kwa sababu ntakua nakikisha kila siku sikukuna vitu vipi vya kujifunza na kama taanzishaya kituchote kile fundisho lolote lile ambalo itakuvutia ntaakikisha kila siku lazima aweka mwendelezo pale takapokuwa imeisha asante hii ni intro uh, meli kodi kwa ajili ya utaarifu kuta, hicho kitu yeah thank you