habari uh, leo imekuwa ni asubuhi nzito nambaya kwa kila mtanzania baada ya kupokea taarifa juu ya msiba wa mwheshimuwa joni pombe josefu magufuli ambaye amefariki kwa ugonjwa wa moyo um, nipenda kutoa pole kwa watanzania wote na ndugu wa marehemu dok jon pombe joseph magufuli msiba ni gusa na mungu akawajalia awape nguvusan mungu ailazi loho yake mbali pima pipon