ni habari ni vipi mambo ni vipi msikilizaji popote pale ambapo nakua unanisikiliza kwa sasa mi naitwa res mela bwana wengine wanapenda kunita thecne na ndo jina ambalo nakuwa napendelea zaidi kulitumia kama aka lakini sio mbaya kwamba leo ndo mara ya kwanza unanisikiliza kupitia hii yapa mbayo naifanya na leo ni tarehe kuku, kumi um, na sita mwezi watatu mwaka elfumbili na ishirini namoja nazai toka pande zote za dunia ao a aks nasha tofauti tofauti za kimaisha uh, tutakuwa tunazungumzia masuala ya kiburudani lakini pia tutakua tunagusia maswala mazima uh, ya kijamii unavyojua kwenye masuala ya kijamii kuna vitu vingi hapo uh, mfano kama um, namna gani kijana anavyotakewa kufanya kuakisha kwamba anakuwa naishi vizuri na, na, na jamii yake ni moja kati ya masuara muhimu sana ambayo tutakuwa tunajadili pia katika uh, oastia hapa lakini na kipengele kinaitwa EQ, sio hapa tunakua tunawekana sawa kupitia masuara mazima ya ki, yakifikra kupeana mbalimbali ambazo zimetamkwa au zimeandikwa na watu ambao ni maarufu sana duniani na wamefanikiwa sana hapa tunakuwa tunawazungumzia mtu kama martin luther king lakini pia tunakuwa tunawazungumzia mtu kama josten uh, tunakuwa tunawazungumzia watu mbalimbali mbali ambao wamepiga hatua katika maisha yao na jamii inakuwa inawatizama kama mfano kwa hiyo kwenye kipengele cha maid hiki utakuwa tunafanya hivyo hapo lakini kwenye ishu ya burudani pale uh, takuwa, itakuwa inaitwa um, uh, kwanza kutakuwa na kipengele kinaitwa uh, ef za umela uh, f za umelaiziapa ni stori mbali mbalimbali za kiburudani ambazo zimetokea kwenye uh, burudani tutakuwa tunapita nazo kwa siku husika au hata kwa wiki ambazo zimekiki vizuri kabisa utakuwa tunapita nazo hizo stori za kiburudani hii hapa itakuwa ni katikazon ambapo ndani yake ndo kutakuwa nakipengile mojawapo kinaitwa efi za umela kao tutakuwa tunaenda vizuri kabisa naau siotusijadi eh? right, right, right. kabisa lakini pia um tunashirikishana labda kitu ambacho ungependa zaidi tukijadilimimi na wewe hapo ambayo akunanisikiliza hivi sasa alafu kila kitu kinakua poalstai kuzungumza sana kwa sababu nonafanya h apanapenda tu kukaribisha na mimi kuungana nami popote pale ambapo upo hakikisha kwamba hupitwi na kipindi changu hata kimoja ambacho takua nakifanya na naamini tutaenda vizuri kabisa tutaenda vizuri kabisa karibu sana se mi naitwa gires umera ee, karibu sana