habari ni vipi natumaini kwamba uko vizuri kabisa na siku yako umeanza poa uh, lakini kama labda imekukuta ikiwa haipo sawa basi uh, mi nakwambia kwa mwenyezimungu bwana uweze kuwa sawa ili kila kitu kuweze kurudi kwenye mstari ulionyoka lakini pia m, kama ipo sawa basi ni jambo pia la kumshukuru mungu kwa sababu ndo kitu ambacho kinahitajika sana unaambiwa uhai ndo uh, kitu cha msingi ndo chanzo cha yote lakini mbali na hayo leo ni tarehe 28 ya mwezi machi uh, mwaka e2 a 21 ikiwa ni siku ya jumapili tumekutana tena mi naitwa jires umela unaweza, uh, unaweza ukanipata pia katika mitandao yangu ya kijamii Uh, facebook linkedin pamoja na twitter uh, wengine wanapenda kuicha twie natumia jina la jeres umela ukiandika tu jirsumela tanipata vizuri kabisa lakini kuwapenda instagram natumia atioficia na hapo tunakuwa tunaenda sawa kabisa sasa kama unavyojua kwamba tanzania amepatikana ais zrais wa kwanza w wa mwanamke mama samia suluhu hassan ambaye ataiongoza tanzania kwa jamhuri ya muungano wa tanzania kwa kipindi ambacho kimesalia kwanzia sasa mpaka fubl25 sasa hapo nami nikapata swali kwamba unawafahamu viongozi wengine wa kike ambao washawahi kushika nafasi ya urahisi barani afrika unawofahamu kama unawafahamu unaweza ukanitajia pia kwa kutoa uh, au maoni kwa kiswahili fasaha eh, kuhusiana na nani mwanamke unamfahamu kwamba shawai kuwa uh, rais wa nchi yeyote ile barani afrika sasa Uh, moja kati ya viongozi ambayo pia mi binafsi nawafahamu na ningependa kutajia pia uh, ni, ni, ni, ni pamoja na len jonson saf ambaye uh, ni moja kati ya wanawake ambaye alikuwa rahis wa liberia uh, mwaka 26 uh, ni ma218 uh, ameongoza uh, iberia kwa kipindi hicho hapo lakini pia mwingine anaitwa anaitwa amena guli fakim huyohapa aliwahi kuwa mii unaona lakini baadaye alikuja akajiuzuru kutokana na mizozo ya kifedha ambayo ilitokea katika ambayo ilikua na mkabili yeye mwingine anaitwa sala gongerwa amadhila huyo hapa ni mwanamke ambaye alikuwa rais wa namibia unaona lakini mw215 ali, alikuwa waziri wa fedha kwaalikuwa uh, ali, ali, uh, waziri wa, wa, wa, wa, wa, wa fedha unaona anatoka chama cha swapo wengine wanapenda kukita swap lakini kirefu chake ni souafic mwingine ni a aliyekuwa rahis wa malawi joic banda a, lakini mwingine alikuwa anaitwa ln johnson saf alikuwa as whapa biashaka nimekutajia jonsonsaf ndoapa rahis wa a, Uh, lakini pia uh, kiongozi mwingine ambaye ashawai kuwa rais pia ni pamoja na si, uh, sylvie kin uh, huyu hapa aialikuwa ni rais wa, wa nchi ya burundi lakini pia kuna invi metsepe uh, kas, uh, kasabuli jina gom kidogo ila hapo lakini alikuwa ni rais wa afrika kusini ambaye huyu hapo unaambiwa kwamba alihudumu kwa siku nne uh, ba, tu uh, baada ya kifo cha raistabobe na baada sio baada ya kifo hii hapa ilitokea n mare tu baada ya raistabbe pamoja na makamu wake uh, kusafiri nje ya nchi na hapa bwana ndio uh, v masepe kasaburi alipo kaimu alipochukua hiyo nafasi kwa siku nne tu uh, kama rais lakini pia uh, kiongozi mwingine ni shlzer uh, rahis wa ethiopia hyohapa lakini, um, uh, lakini pia kama ambavyo imekuambia kwamba tanzania yupo mama samia suluh hassan ambaye ndio rais wa jamhuri ya muungano wa tanzania kwa sasa nahii hapa ni kufuatia kifo cha uh, aliyekuwa rais wa jamhuri ya muungano wa tanzania dota john pombe joseph magufuli ambaye alifariki tah uh, uh, ilikuwa ni tarehe 17b ya mwezi machi amefariki uh, da john pombe joseph magufuli na hii hapa ni mara baada ya aliyekuwa makamu kwa kipindi hicho hapa mwama samia suluhu kutangaza kifo chake kupitia bidhaa ya taifa tbc eh, lakini ilivyofika machi uh, 1 umi kwa mujibu wa katiba ya jamhuri ya muungano wa tanzania maanake ni kwamba makamu nalitakiwa kuchukua nafasi ya rais wa jamhuri ya muungano wa tanzania na hapo ndipo akaapishwa mama samia suluhu hassan eh, kuwa rais wa jamhuri ya muungano wa tanzania ambaye ataongoza kwa kipindi ambacho kimesalia mpaka mwaka 225 ambapo utafanyika uchaguzi mwingine mkuu nchini tanzania sasa labda nikuulize kama kama kama kama, kama unayiona una wapi tanzania chini ya uongozi wa rais mpya mama samia suluh hasan eh, unatarajia nini unaweza pia ukanijuza ni kukumbusha pia kwamba uh, naitwa iresmela mi naelekea tamati hivi kumaliza uh, kwa sababu hii hapo ndio idadi ya baadhi ya viongozi uh, wa nafasi ya urahisi ambao wengine wapo madarakani na wengine washatoka tayari madarakani ambayo uh, binafsi nawafahamu lakini natumaini nawe unawfahamu wengi zaidi ambao unaweza ukanitajia unaona sasa m, tukutane siku nyingine wakati mwingine pia e, siku nyingine tutaangazia kitu gani au ungependa tutazungumzia pia suala lepo unaweza ukaniambia uh, halafu mimi nitafanyia kazi kila ambacho utakuwa umekiacha ume, ume, ume, ume kwenye maoni yako hapo sawa tufanye siku nyingine na wakati mwingine pia