hujambo na karibu mpenzi msikilizaji ikiwa zimeweza kutumia saa n juu ya alama saa za afrika mashariki ikiwa ni siku ya jumatano mpenzi msikilizaji ni kwamba habari za tanzia zimeweza kufikia vyombo vyetu vya habari ni kwamba watu takriban ishirini wameweza kupoteza maisha yao kwa ajali ya barabarani iliyofanyika mnamo hiv asubuhi baada ya kujumuisha basina yakutoka maren asanbssm li meta mbasakeneaau wngin awu aksuha aliyeshuhudia hali shuhudia, hii ameweza kuona na kusema ya kuwa anaweza kulaumu hali ya barabarani na vile vile pia wana wanautek-