halo habari kwa majina naitwa fabian christoher makabanje jioni ya leo itawasomea kitabu kinachoitwa kijana na kazi hasahasa ningependa tuziangalie faida ya kufanya kazi tutaangalia faida mojawapo faida ya kufanya kazi kuna wanaodhani kwamba kazi ni laana na kuna wengine ambao wanaomba utajiri iliyoache kufanya kazi pia kuna wachache ambao wanalaani tumbo na kusema kwamba kama si kwa sababu ya kutafuta shibe kusingekuwa na haja ya kufanya kazi kwa watu wa aina hii kazi mwanayake ni kujipatia riziki hawatambui faida mbalimbali wanazoweza kupata kutokana na kazi na hii ndio sababu inawafanya wasipende kujishughulisha sana na kazi mradi wanapata shide ya kutosha faida ambayo tutaitizama tunaiona katika imepewa kichwa kinachosoma kazi itakuletea kipato uhuru na kujitegemea bila shaka huwe kijana unaesoma kitabu hiki huku mbioni kujiandaa kwa kazi yako maalumu ambayo kwayo unatiz, unatazamia kujipatia riziki na mahitaji mengine katika maisha ili uweze kusimama mwenyewe bila kutegemea tena wazazi au watu wengine lengo kama hilo ni muhimu sana kwani mojawapo ya matunda ya kufanya kazi ni kipato kitakachokuletea uhuru na kujitegemea ukiwa na chako mwenyewe utakuwa huru kukitumia upendavyo na udhia wa kuombaomba au kusubiri mpaka upewe chochote na wengine utakuwa umeondoka lakini licha ya kipato hicho kazi yenyewe itaweza kukuletea manufaa mengine mbalimbali mbali ambayo ni muhimu vile vile katika maisha yako katika mambo yote yanaoweza kumletea mtu heshima hakuna linaloweza kushindana na kazi kazi ni kipimo cha utu na thamani ya mtu inaonekana katika kazi yake kama kazi yako itakuwa na manufaa kwa wengine kutokana na huduma zako kwao watu watakupenda na kukuheshimu sana kama kazi yako itakupatia kipato cha kutosha na ukatumia kipato hicho kwa manufaa ya wengine hao nao watakupenda na kukuheshimu mara kwa mara kunapotokea jambo ambalo linahitaji kumpima mtu katika kuchagua katika kama kazi yako takupatia kipato cha kutosha ukatumia kipato hicho kwa manufaa ya wengine hao nao watakupenda na kuheshim mara kwa mara kunapotokea jambo ambalo linahitaji kumpima mtu katika uchaguzi wa mtu anaefaa kuwa kiongozi au anaefaa kuwa mchumba sifa mojawapo kubwa naotazama kwa uzito ni kazi yake hivyo ukitaka ue na nafasi nzuri katika jamii na katika taifa fanya kazi na uwe na tabia njema mengine yatafuata yenyewe hasanteni muna usiku mwame