halo habari uh, leo tutaangalia faida za hekima katika mithali sura ya pili nitasoma kama ilivyoandikwa mwanangu kama utayakubali maneno yangu na kuyaweka akiba maagizo yangu ndani mwako kutega sikio lako kwenye hekima na kuweka moyo wako katika ufahamu na kama ukiita busara na kuita kwa sauti ufahamu na kama utaitafuta kama fedha na kuitafuta sana kama hazina iliyofichwa ndipo utakapoelewa kumcha bwana na kupata maarifa ya mungu kwa maana bwana hutoa hekima na kinyuani mwake hutoka maarifa na ufahamu anahifadhi ushindi kwa ajili ya mwadilifu yeye ni ngao kwa wale wasio na lawama kwa kuwa hulinda mwenendo wa mwenye haki na kuhifadhi njia ya waaminifu wake ndipo utafahamu lipi lililo kweli na haki na, na sawa yaani kila njia nzuri kwa maana hekima itaingia myo, moyoni mwako nayo na maarifa yataifurahisha nafsi yako busara itakuhifadhi na ufahamu utakulinda hekima itakuokoa kutoka njia za wahovu kutoka kwa watu ambao maneno yao yamepotoka wale waachao mapito yaliyonyooka wakatembea katika njia za giza wale wapendao kutenda mabaya na kufurahia upotovu wa ubaya ambao mapito yao yamepotoka na ambao ni wapotovu katika njia zao itakuokoa pia kutoka, kutokana na mwanamke kahaba kutokana na mke aliyepotoka mwenye maneno ya kushawishi kutenda ubaya aliyemwacha mwenzi wa ujana wake na kupuuza agana alilofanya mbele ya mungu kwa maana nyumba yake huelekea kwenye kifo na mapito yake kwenye roho za waliokufa hakuna yeyote aendaye kwake yakarudi au kufikia mapito ya uzima hivyo utatembea katika njia za watu wema na kushikamana na mapito ya wenye haki kwa maana wanyofu wataishi katika nchi nao wasio na lawama watabakia ndani yake bali waovu watakatiliwa, watakat, watakatiliwa mbali kutoka nchi nao wasio waaminifu watangolewa kutoka humo ulikuwa nami fabian mwaka banje nikikusomea mithali sura ya pili asante leo tarehe ishirini na tano mwezi wa sita uwe na siku njema asante sana