halo habari tunaendelea katika mwendelezo wa kitabu chetu cha midhali nasoma nitasoma kama ilivyoandikwa lakini kitabu cha midhali tupo katika sura ya tisa ambayo inazungumzia makaribisho ya hekima na ya upumbavu kao utachagua mwenyewe nitaanza hekima amejenga nyumba yake amechonga nguzo zake saba ameandaa nyama na kuchanganya divai yake pia ameandaa meza yake amewatuma watumishi wake wa kike huita kutoka mahali pa juu sana pa mji anawaambia wale wasio na akili wote ambao ni wajinga na waje hapa njooni mle chakula changu mnywe divai niliyoichanganya acheni njia zenu za ujinga nanyi mtaishi tembeeni katika njia ya ufahamu yeyote anayemkosoa mwenye mzaha hukaribisha matukano yeyote anayekemea mtu mwovu hupatwa na matusi usimkemee mwenye mzaha la sivyo utachukiwa mkemee mwenye hekima naye atakupenda mfundishe mwenye hekima naye atakuwa na hekima zaidi mfundishe mtu mwadilifu naye atazidi kufundishika kumcha bwana ndicho chanzo cha hekima na kumjua liye mtakatifu ni ufahamu kwa maana kwa msaada wangu siku zako zitakuwa nyingi na miaka itaongezeka katika maisha yako kama wewe una hekima hekima yako itakupa tuzo kama wewe ni mtu wa mzaa wewe mwenyewe ndiwe utateseka mwanamke aitwaye mpumbavu ana kelele hana adabu na hana maarifa uketi kwenye mlango wa nyumba yake juu ya kiti katikati mahali pa, pa juu sana pa mji akiita wale wapitao karibu waendao moja kwa moja kwenye njia yao anawaambia wale wasio na akili wote ambao ni wajinga na waje hapa ndani maji yaliyoibiwa ni matamu chakula kinacholiwa shirini ni kitamu lakini hawajui hata kidogo kuwa wafu wako humo kwamba wageni wake wa mwanamke wako katika vilindi vya kuzimu asanteni mlikuwa nami fabian mwakebanje katika mfululizo wa kitabu cha ja mithali leo tulikuwa sura ya tisa asanteni But