ya mwisho guleansha misiendi auku iana wenenda wenenda unenda na kina nani na ah, okay. mimi siendi sahivi mi nachelewa kwenda wenendai hapo zamani za kale kulikua kuna simba tembo huyu pundamilia na nani Tumili. natumbili simba akawambia akaitisha kikao akawambia jamani vdogo s kasem aiituitengeneze bustani apamoja kubwa ambao tutapanda mbegumbegu nyingi tutaweka vitu vingi vakulautakuana vyakula, vyakula vingi na itatusaidia kwo tembo akaleta jembe smami na jembe ntalta akaleta jembe kubwa akasema pia kulima nina nguvu tumbili naye akasema msiniache msinifanyie mwasiara mmi mwenyewe nna jembe jembe langu najua naweza kusaidia japokuwa jembe langu ni dogo lakini inaweza kupanda napia mimi pia nina nguvu haya pundamilia naye akasema wewe msiniache yache na mi mwenyewe naweza kusaidia ninapanga nyumbani naweza kuchimba mashimo na nnaweza kufanyaje kupanda na naweza pia kufanyaje kutoa magugu yani majani majani anayoota yale eh. basi simba akasema jamani anashukuru kwa wote mlivyokuja yani amekuja nani atumbili amakuja Na pundamilia nanani natembwa okay. kasema jamani lakini tuna laki, laki, ndugu yetu mmoja tumemwacha nan sunuanyuba e, ya sunura asema ndugu yetu unua tume umewacha a tk tumshirikishe tukamwambie nayeye tulime wote tumfate nyumbaia asuuatarat wakapandai kwa sungura na mapanga yao na, mashu, na, ma, na majende yaosunura oh. ah, basi alivo na madaha sasa so so kakaa kwenye kiti amekua amewakaribisha wageni hata wapi kiti chake hey, jamani nawasikiliza mnasemaje nyinyi ndugu ni, ndo kenye ah, habari za asubuhi bwana sungura asubuhiaus tuna, tuna, tumekuja tunakutaka wewe tunataka tutengeneze bustani kubwa tunaomba na wewe ufanyaje uje kwa sababu tembo ana nguvu anaweza kufanyaje kulima napundamilia na pia ana, ana nguvu anaweza kufanyaje kupanda na kulima mashimo wo unaweza kufanya nini akasema ah, tembo anaweza anawezasungura yes, huyo hapa akasema tembo anaweza kulima ana nguvu nyani utumbili anaweza kupanda ana nguvu undamili anaweza kulima mashimo na kupanda na kukata Kuna, kuiba. sasa taratibu tunaenda huko akasema lakini mimi sina nguvu ii sina nguvu mimi siwezi kulima mashimo siwezi kupanda siwezi ila mimi ninanini mii tena ninaumwa akasema mimi ninaumwa atimi ni mgonjwa jamani sasa simba akasema wewe una nguvu sungura acha uongo we uumwi auumwi sungura acha uongo unaweza kufanya kazi asma ah, jamani mimi amefanya hivi ima imfanya hmai kweli mimi, mimi, mimi naumwa nioneeni huruma mi naumwa mi siwezi kufanya kazi alafu pia sina jembe sina panga nakifaa chochote akakaa na chini kabisa akashikanajamani mii ni mgonjwa siwezi kabisaimba <coughs> ah, akasema huyu awezi kutusaidiamonhuyu awezi kutusaidia, kutusaidia tumwache imba akasemahumjanja mgenja sana awezi kutusaidiagoassuondokwakaondokwakenda kulima shamba lao wamelima shamba wamelima shamba wamelima wametengeneza nani huyu akaanza kupanda wakaulizana kupandawakuliahi nani ajaja tu sunur ajaa tu akasema ka nani, nani akanacek asemakalekasungur kajanja kajanja akawezi kavivu kale simba aonekani hapa wakapanda waka m akaanza kupanda akanapanda hapa nani anapanda zikaota wakawa nanini maindi wana mboga mboga mana ana viazi hviazi hivi hapa wakawa na viazi hivi wamevuna viazi wakawa waka, waka nacheka <laughs> tumepata mazao mepata mazao Simula. mengi eh, tumepata mazao mengi kumbe kasungurua wakati wamevuna mazao yao kasungura kakajaua akachungulia <laughs> b wamepata na mimi sina chakula na mi nataka chakula ntafanyaje akajiuliza basi akapata wazo akasema nitanyata nitanyata nitanyata tena nitaiba kikapu nitakibia nacho nyumbani chap akaenda kwele akaiba akawaibia mahindi yao akaiba chakula chao akaiba maharage yao akaiba na wamelalahuku wakiwa wakati wamelala si usiku walikuwa umelala usiku ulipoingia akawaibia wa waka, wenyewe wakamfata waka kaawangalie waka waka waka waka, sungura iki chakula itakua sungura ndo amesanajina wa <todic> waachakula kitamu maindi aa ni matamu viazi hivi ni vitamu jamani anaji anakula sindosunkula ili anakula nani mahindi a yamekaa mdomonimijaa jamani mahindi ni matamu aj anajinam mwenye anajinailifa imbakasirikaumfanyeje tumfanyeje u mtoto huyu ni mwizi tumfanyeje walikuwa marafiki walikuwa marafiki basi akasemaje huja tufanyaje tutengeneze Get. ukuta na geti wakatengeneza ukuta kuzunguka bustani yao na geti wakaweka mon wakapaka na nini tena kwenye geti kunye geti gundi halafu e. au wakati wakakaa pembeni wanamsubilia sas yes, yes. aje akawa aje sungura akaja e, nataka chakula anaangalia geti geti <laughs> geti anasema simba ni mjinga siwezi kufungua ameweka kwamba sitaweza kufungua geti basi akaweka akaweka mkono mkono ukanasa akaweka mguu mguu gundi mguukanaaliwea akaweka mguu tena mwingine ukanasa mkono mwingine tena ukanasa siwezi kutoka ketmbona link ili keti len naje akalpia tekeia mgunakanaa basi akabaki apo hapo amenasa namba iko amenaakana alaanafanya hianafanya jamani nitoke najivuta gundi haitaki kuachia najivuta na kutoka kuahiaaajamaniitoke simba akasema wewe mtoto wewe wewe mtoto anajifanya mjanja sana sanaee najifanya mjanja sana good hmm? hey, good morning here. Good morning sungura unafanya nini hapa uwe ni mwezi we ni mtu mbaya unataka kutuibia chakula chetu tutakuua tutakuweka katika maji ya moto tutakukula tutakukulamsiiwek kwenye maji majikuniweka kwenye maji yakutaniua kajanja kajanja bado kasungura kajanjabado kasungua uienye majiyakutaniua mimi nishike ni tu mkia wangu alafu mugushe mkinizungusha si maji haya haya maji k nataka mdondoshe kwenye maji saa msindondosha kwenye maji mkindondosha kwenye maji huyu kwenye maji si ukkaa kwenye maji si unaonekana sura yako siunaonekana surakkna kwenye maji sura yako si unaonekana ndo hii sasa anaonekana kwenye maji akasemajaani mnishike mkia wangu ndo nitakufa basi tembo akamshika mkia wake akaanza kumzungusha kumzungusha kumzungusha ame amemzungusha amemzungusha amemzungusha mara akachoropoka akachoropokahm okay. amebaki nao tembo amebaki nao naouu okay. apo hey. sindou amemshika sindou a sidou sindou hapo u ap Koo, yeah, Deo mana. Deo mana. Nane, sungura, Koo, kwa hiyo akachoropo kacho ma ndio maana nani sungura anamkia anakamkia kadogo kwa sababu kalikatika kwa hiyo akakimbia huyo mpaka nyumbani kwao alipofika nyumbani kwake akasema jamani wewe ah tembo ni mjinga sana alifikiri kunizungusha mimi kutaniua alifikiri kunizungusha mii kutaniua misifi mina minifeki rahisi hivo wtatkut