habari ndugu zangu leo nitakuja na kitu kidogo kimoja tofauti cha story na ningependa unipe mtizamo wako nini una, yani majibu yako wangefanyaji basi sasa kulikuwa na majamaa fulani hivi watatu wanne hivi majina yao sio kitu cha msingi sana lakini skiiza stori nitakayokuambia basi au majamaa wawili wawili watatu wanne au majamaa waliwekezaga hela asasa wawili wakiwa ndio the main, ka- main partners au wengine walikuwa ni dowmont basi waliwekeza uhela kwenye kampuni pamoja na mzee fulani ambao walimuheshimu na kumchukula kama mzee wao kwa hiyo sasa wakawekeza hela wksi walizo, walizoshinda walizolipwa baada ya kulip, kupata ile pesa ile mzee yakama kuwekeza ile pesa katika mchongo fulani hiv ambao aliusikia kwamba unahela na, na utarudisha hela haraka mzee akajua ataweka ile hela itarudi nini takua nyingi nini vijana watafurahi kwasababu walimwachia kila kitu kuhusu maswala yao kila kitu wasimamie e wendo walikuwa najua vitu vinavyoendelea na, na pesa hiko kiasi gani sasa bana majamaa waka ule mchongo ule mbo mzee aliweka ule mchongo ule ukazingua kukawa mn amna tena ileele ambao alikua nafikiria kwamba itataipata da majamaa akawaza sasa tafanyaje naileni kama mzee wao basi inabidi tu wamsamehe tafanyaje sasa sasa mambo ajienda tu hivyo ikaja ikabadilika baadaye kesi ikashindwa yani wakashinda kesi serikali ikafuatilia ile pesa kama hivyo mfano ishu kama iliofanyika desi kwamba serikali ingilia watu wapate pesa zao nkuli pesa zikarudi safari ya pesa kurudi <laughs> ule mzee kabidi afate vijana wambi bana ile pesa tumeshinda kesi na ile pesa mitouka sasa bana mimi tabidi tuongee tunafanyaje wale vijana tanamwambia kwamba mzee ya mnon na bana naweza ukaweka ukabaki nauomchonbe j ingekuwa onge mfanyaje kwa <laughs> mm. sababu kumbuka apo imejibiwa harakaraka na ya, wakati ni watu wanne kila mtu apo anatakiwa jitafakari na kila mtu ananamna tofauti ya kufikiri mwingine aafikiri haraka mwingine aafikiri taratibu lakini kuna ile sauti ya ujumla ile ya kiongozi na nani na watu bazi pale wamesema kwamba ile pesa ile mzee yabaki nayo ilikuao ndikufanyaji керек