episodi yetu hii nkuakishia kabsa auakosea hi na kusikiliza kile ambacho tunachokuletea kuhusiana na taarifa na za kimichezo kwa sababu unajua wewe kama muda wa michezo itamani kusikia vitu vya aina hii muda mwingi kama si muda wote so, right ambayo wewe unaotakiwa kuendelea kuwepo ili uweze kufahamu ni vitu gani ambavyo vinakuwa vimetokea koteulimwnguniksa hi i seemu sahihi kabisa ambao utakua ukipata taarifa za ukweli na zenye uhakika ambazo hazina hata toni ya shaka, mbose, kabia, tarifa, tunakuwa, kwa sababu kabla ya kufikia tta taarifa hi tunaka tumejiriisha kwa kiasi kikubwa sana so, right ambayo wewe unatakiwa kuendelea kuwepa h na kusikiliza kile ambacho tumekiandaa kwa ajili yako leo kama ilioada tunaenda kuangalia taarifa ambayo inahusiana na klau ya ambapo mapema hii leo zilitoka taarifa zinazohusiana na wachezaji wawili a isia kisinda na ukoko bila shaka wote tunafahamu ni wachezaji gani hawa na wachezaji wenye wa muhimu wa kwenye kikosi cha yanga niwachezaji ambao ukweli wameai mchando mkubwa sana ndani ya kikosi cha yanga kwa hiyo kwa taarifa zilizotoka leo asubuhi kwa namna moja u nyingine kuna namna ambavo kuna watu ambao hawakurihishwa au wamekuazika na taarifa zile kwa sababu ni za kukera ni no, ka sababu zinaumiza ni taarifa ambazo kwa wale ambao ni mashabiki wa yanga wasingependa kuona zinatokea na zinakuwa haisi kwahiyo kumekuwa kuna taharuki watu wakitamani kujua ni gani kinaendelea ndani ya africans kuhusiana na wale ambao taarifa za awali mapema leo zilitaarifu kwa mkokotonombe natisila kisinda wanahitajika na timu ya kai za cefsi ya nchini afrika kusini wote tunajua ukubwa wa south africa kama nchi wote tunajua ukubwa wa ligi africa wote tunaufahamu ukubwa ukubwa wa, I mean, wa chiefs ambao ni mahasimu wa kiukweli ni taarifa ambayo itakuwa mafika wanayanga wengi na hilo likatufanya sisi tuanze kutafuta ukweli juu ya jambo lile kwa hiyo usiondoke hapo uweze kufahamu ni kitu gani hasa ambacho tunahusiana na, na watetaji hawa wawili tunapokuwa tunawazungumza ndani ya yanga na gani aaaaaa huko afrika kusini ambao wanahusishwa kwenda wanawachukuliaje na wa na wanawaona ni ni gani kweli kuna taarifa wachezaji hawa so, kabla wanawacukulia wawms tu kwamba tuko katika kipindi cha majonzi baada ya kuondokewa na aikuwa rais wa jamhuri ya muungano wa tanzania mweshimiwa john pombe joseph magufuli ambaye alifariki tarehe kumi na saba na kwa sasa tuko kwenye kipindi cha maombolezo kwa siku ishirini na moja kwa hiyo kama taifa tuko pamoja tukiendelea kuomboleza ka pamoja na tukiendelea kufuatilia kwa njia tofauti tofauti shughuli za kuaga mwili wa marehemu ambapo hii leo ilikuwa ni tamu ya wakazi wa visiwa vya zanziba kutoa heshima zao za mwisho kwa aliyekuwa raisi mwajamhujja muungano wa tanzania nikuakikishie hii ni sehemu salama kabisa ambayo kwa hiyo usiwe na shaka yana yoyote a taarifa ambazo utawezazipata hapa tunatoa taarifa zile ambazo tumehajakikishia kwamba zina ukweli na ukweli wake ukoje kwamba leo kama ambavyo wengi wadau wa soka watakuwa mefatilia na wameona taarifa zilizotoka hii leo zinazohusiana na wachezaji waa mokotonmbe na sila kisinda ambapo moja kati ya vyombo vya habari vilitawachaji wanahitajika nchini afrika kusini na timu ya chiefs sisi kama meza ya michezo hapa kwenye ast yetu tukaona tuende mbele zaidi tuende nchini afrika y kusini tukafahamu ni kitu gani hasa kinaendelea huko nchini afrika ya kusini na ni kitu gani kinazungumza kuhusiana na wachezaji hawo kwa sababu Zihabari, nao, na vyanzo vyetu vya habari tunavoviamini ambavo tumeweza kufananao mawasiliano nao wametupasha uhadisia juu ya hichi ambacho kinachoendelea ukweli ni kwamba orlando wameshindwa kuthibitisha kwamba wana wahitaji wachezaji hawa waca kwa, kwa maana tuisila kisinda na tunoombe mkoko a kusema Paris, ni kwa sababu hawa ni maasimu uiafrika kusini na chisi, kama ilioa yana so, kwenye mazungz utaadili ya kwahiyo nisameheke kwa hilo ni kwa sababu kama binadam washindwa kuthibtisha waawaitawacheai hakuna taarifa yoyote ambao ni rasmi iliyopatikana ndani ya uongozi wa inaothibitisha kwamba wanawahitaji wachezaji hao si waandishi wa habari wa nchini afrika kusini ambao wanafanya taarifa za kiuchumbuzi kuhusiana na maswala ya kimichezo wala viongozi wa ambao wameweza kuthibitisha kwamba wanawahitaji wachezaji hao wa africa ingawo hapa nyumbani taarifa zimetoka kwamba scout wa timu ya Pesergyz, ameenda mpaka kuongea na uongozi wa da yan africa bna walter stnbo ameenda kuongea na uongozi wa da yan african akiwa na maana kwamba ana wahitaji wachezaji hao lakini uongozi wa wameshindwa kuithibitisha hiyo kwahiyo mpaka sasa hakuna taarifa yoyote inayohusiana na Pire, eh, chiefs kuwahitaji tunombe mkoko au tisi la kisinda imeshindikana kuthibitisha so taarifa za kwamba eh, chiefs wanawahitai na natuombe mkoko hizi iakia kuwa taarifa za hapa hapa nyumbani na nchini afrika kusini hakuna taarifa kama hiyo ahaijawai kuripotiwa mahali popote ndani ya afrika ya kusini kwa kwa ndani ndani ndani ya ya ya ya ya afrika afrika afrika kusini kusini kusini is the kutoka si vibaya kama tuka, tuka, tuka na wewe msikiza, na msikilizaji ili uweze kufahamu kitu gani ambacho kuhusiana so wale mashabiki wa yanga ambao tayari kwamba mnaweza mkapoteza wenu nchi afrika kusini. Ndani ya team ya hakuna kitu kama hicho inaweza ataaaakaasini baadaye wakaonyesha interest ya kuwahitaji na wakafikia biashara na yanga kwa maana wakufikia makubaliano wakafanya biashara y kuuziana wacizaji hao lakini s hakuna taarifa kama hiyo kama itatokea itakuja t lakini kwa sasa taarifa kama hiyo hakuna ikumbukwe tu kwenye siku hizi za karibuni taasisi ya afrsoka ilikuwa imeandaa tamasha kubwa la walikuwa kwa jina la tanzania football summit ambao ilishindikana kufanyika kutokana na msiba uliotokea so tayari kuna baadhi ya watu ambao walikuwa kuja nchini kwa kaakua kulia tamasha hiyo lakini itashindikana kufanyika na mmoja kati ya watu ambao walikuwa waikanakua kwenye tamasha hiyo ni hawa viongozi wa timu ya timu ya atm yaamba waikanakuja kuwa sehemu ya, ya, ya, ya, ya wazungumzaji kwenye kwenye tukio so kwa sababu ndani ya young africans kuna yaa kuna kiongozi wa yanga ambaye ni senzo mbata mazingia ambaye ni mshauri wa wafundi zaa yanga haikuwa bahatimbaya aa haikua kitu kibaya kwaaa raia wa afrika kusini kwenda kuzungumza na senzo na kumsalimia kwa hiyo inawezekana walizungumza mambo kama hayo na nasia tarifa kama hizo aki awa asmi iikua ni sehemu tu ya maongezi ambayo inaweza yakatokea baadae lakini sofa hakuna information zinazothibitisha kwamba kaiser ka wanahitaji nanbo mkoko na, na, na tisila la kisinda nikushukuru kushukuru kwa kuendelea podcast hii endelea kutufuatilia tutaendelea kupa taarifa mbalimbali za kimichezo na zile ambazo sii za kimchezo ambazo t zitakuwa zimerei kwenye masikio ya walimuu walio wengi episodi yetu hii nikuhakishia kabisa haujakosea hii na kusikiliza kile ambacho tunachokuletea kuhusiana na taarifa za kimichezo kwa sababu unajua wewe kama mda wa michezo itamani kusikia vitu vya aina hii muda mwingi kama si muda wote so this is the right ambayo wewe unatakiwa kuendelea kuwepo ili uweze kufahamu ni vitu gani ambavyo vinakuwa vimetokea kote ulimangoni. na nakuhakishia hii ni sehemu sahihi kabisa mba utaa ukipata taarifa za ukweli na zenye uhakika ambazo hazina hata aastafa shaka Kabi, tarifa, tunakuwa, kwa kwa kiasi kikubwa sana ambayo wee unatakiwa kuendelea kuweka kuwea na kusikiliza kile ambacho tumekiandaa kwa ajili yako kama lada tunaenda kuangalia taarifa ambayo inahusiana na lu a m mapema hii leo zilitoka taarifa zinazohusiana na wachezaji wawili wa visia kisinda na mkoko tanme bila shaka wote tunafahamu ni wachezaji waainagani hawa na wachezaji wenye wa muhimu kikoscha yanga ni wachezaji ambao eli wamekua n mchano mkubwa sana ndani ya kikosi cha yanga kwa hiyo kwa taarifa zilizotoka leo asubuhi kwa namna moja au nyingine kuna namna ambavo kuna watu ambao hawakuridhishwa au wamekuazika na taarifa zile kwa sababu ni za kukera kwa no, sababu zinaumiza ni taarifa ambazo kwa wale ambao ni mashabiki wa yanga wasingependa kuona zinatokea na zinakuwa nazinaka kwa hiyo kumekuwa kuna taharuki watu wakitamani kujua ni kitu gani kinaendelea ndani ya africans kuhusiana na waajiwale ambao taarifa za awali mapema leo zilitaarifu kua mkokotoombenatiakisinda wanahitajika na timu ya kai ya ia nchini afrika kusini wote tunajua ukubwa wa south africa kama nchi wote tunajua ukubwa wa ligi africa wote tunaofahamu ukubwa i mean, ukubwa wa ambao ni mahasimu wa kiukweli ni taarifa ambayo itakuwaaatika wanayanga wengi na hilo likatufanya sisi tuanze kutafuta ukweli juu ya jambo lile kwa hiyo usiondoke hapo uweze kufahamu ni kitu gani hasa ambacho kinahusiana na wachetaji hawa wawili tunawazungumza ndani ya yanga na gani huko afrika kusini wanahusishwa kwenda wanawachukuliaje na wana wa na ni ni gani kweli kuna taarifa kwamba wachezaji hawa so, kabla ambao nikukumbushe tu kwamba tuko katika kipindi cha majonzi baada ya kuondokewa na aikuwa rais wa jamhuri ya muungano wa tanzania mweshimiwa john pombe joseph magufuli ambaye alifariki tarehe kumi na saba na kwa sasa tuko kwenye kipindi cha maombolezo kwa siku ishirini na moja kwa hiyo kama taifa tuko pamoja tukiendelea kuomboleza kwa pamoja na tukiendelea kufatilia kwa njia tofauti tofauti shughuli za kuaga mwili wa marehemu ambapo hii leo ilikuwa ni zamu ya wakazi wa visiwa vya zanziba kutoa heshima zao za mwisho kwa aliyekuwa rais mwajamhuri ya muungano wa tanzania nikuaikishie hii ni sehemu kabisa ambayo umechagua hiyo usiwe na shaka na yoyote a taarifa ambazo utazipata hapa tunatoa taarifa zile ambazo tumehakikishia kwamba zina ukweli na ukweli wake kwamba leo kama ambavyo wengi wadao wasoka watakuwa amefatilia na wameona taarifa zilizotoka hii leo zinazohusiana zi na wachezaji wa mkokotanombe na sia kisinda ambapo moja kati ya vyombo vya habari viliioti ama wachezajiwale wanahitajika nchini afrika kusini na timu ya chiefs sisi kama meza ya michezo hapa kwenye ast yetu tukaona tuende mbele zaidi tuende nchini afrika kusini tukafahamu ni kitu gani hasa kinaendelea huko nchini afrika ya kusini na ni kitu gani kinazungumza kuhusiana na wachezaji hawo kwa sababu kuna vyanzo vyetu vya ve habari tunavyoviamini ambavo tumeweza kufanya nao mawasiliano na wametupasha uharihia juu ya hichi ambacho kinachoendelea ukweli ni kwamba pirates wameshindwa kuthibitisha kwamba wanawahitaji wachezaji hao wa young africans kwa maana waamaanatsila kisinda na tunaombe mkokos kwakusema ni kwa sababu hawa ni maasimuafrika kusini na nakaea kama ilivyo ilivokasinna yana so, kwenye mazungumzo kwenyenaweza kujikuta nabadhili uh, ya kwahiyo nisameheke kwa hilo ni kwa sababu kama binadamu um, nimo uh, ni kwamba I mean, wameshindwa kuthibitisha kwamba wanawahitajiwachezaji hawa kwa sababu hakuna taarifa yoyote ambayo ni rasmi iliyopatikana ndani ya uongozi wa inaothibitisha kwamba wanawahitajiwachezaji hawa waandishi wa habari wa nchini afrika kusini ambao wanafanya taarifa za kiuchumbuzi kuhusiana na maswala ya kimichezo wala viongozi wa ambao wameweza kuthibitisha kwamba wanawhitaji wahitaji hao wa wadn africa ingawa hapa nyumbani taarifa zimetoka kwamba sut wa timu ya ameenda mpaka kuongea na uongozi wa da africana ameenda kuongea na uongozi wa dafrica da akiwa na maana kwamba anawahitaji wachezaji hao lakini uongozi wa wameshindwa kulithibitisha hilo wahiyo mpaka sasa hakuna taarifa yoyote inahusiana na uh, kwahitaji tonombe mkoko au tuisila kisinda imeshinikanakuthibitisha hilo sababu hazipo asaa a shinaabtsha h so, taarifa za kwamba wana wahitaji s la kisinda na tunumbe mkoko hizi zimebakia taarifa za hapa hapa nyumbani na nchini chiiafa kusini hakuna taarifa kama hiyo waa haijawai kuipotiwa mahali popote ndani afika ya afikaya kusini wala na mtu yoyote afrika kusini ambaye amewahi amazungumzaemboli wai ambayo tumezipata kutoka nchini nchinaka kusini tukaona si vibaya kama tutakosekezea na wewe msikilizaji ili uweze kufahamu kitu gani ambacho kuhusiana na wachezaji dakuhusiananawachezaji so kwa wale mashabiki wa yanga ambao tayari mk ameingia kenye taharuki kwamba kwa aea mkapoteza wachezaji wenu ndani ya nchi ya afrika kusini ndani ya timu ya Chips, hakuna kitu kama hicho inaweza ikatokea baadaye wakaonyesha ya kuwahitaji na wakafikia biashara na yanga kwa maana wakufikia makubaliano biashara wafanya iashaakiawaca a ini hakuna taarifa kama hiyo kama itatokea Ati, kwetu, Soka, anda, kubo, kwa sasa kama hiyo kwenye hizi za karibuni taasisi ya ilikuwa ne sku zakaibuni ambao walikuwa tamsa kwa tanzania football summit kufanyika kutokana na msiba uliotokea so tayari kuna baadhi ya watu ambao walikuwa wameshakuja nchini kwa maana kuja tamasha hiyo lakini maoaeshakua kufanyika na moja kati ya watu ambao amba waiknakua kwenye tamasha hiyo ni hawa viongozi wa timu ya au wa timu ya ambao walikuwa nakuja kuwa sehemu ya, ya, ya, ya, ya wazungumzaji kwenye tukio lile so kwa sababu ndani ya young africans kulikuwa kuna au niseme kuna kiongozi wa yanga ambaye ya, ni sinazombata mazingiza ambaye ni mshauri wa ufundi ya yanga kao haikuwa bahatimbayo wala haikuwa kitu kibaya kwa hawa raia wa afrika kusini eda kuzungumza na senzo na kumsalimia kwa hiyo inawezekana walizungumza mambo kama hayo na usiwa taarifa kama hizo lakini azijawa rasmi ilikuwa ni sehemu tu ya maongezi ambayo inaweza ikatokea baadaye lakini sofa hakuna zinazothibitisha kwamba ka wana wahitaji abe mkoko na tsi akisinda ni kushukuru kwa kuendelea kusikiliza podcast hii endelea kutufuatilia tutaendelea kupa taarifa mbalimbali za kimichezo na zile ambazo zili si za kimichezo ambazo tu zitakuwa zimeprei kwenye masikio ya walimiu walio wengi