zaji wa ni kukaribisha katika psd yetu nyingine ambayo hii ni di ambayo tunaenda kuangalizia juu ya taarifa zinazohusiana na ya kimichezo hasa kwenye mpira miguu yangu ni moja kati ya ya maeneo kiburudani sana kile ambacho kinakuwa kinaendelea kuhusiana na taarifa tofauti tofauti zimetokea kwenye miguut n aukonamna so, taarifa ambayo imekua ikitamba ne mtandatatasogeea tarifa i na kaielewa aani maoakna aini tarifa hii inahusiana na mchezaji waat tafaazan a tumohuyu ni aishiambay ua a mwendelezo mzuri katika siku za karibuni amekuwa akionyesha kiwango kilichom kubwa mba, watu wengi kiasi cha tamani kufanya nah kazi na moa kati ya timu ambazo zimeonyesha hamira ya kuhitajiah auo so, nchii d baada ya kameza nao mchezo mmoja ambao alifanika hapa jijinia fanikiwa kuiongoza au kuisaidia simba kuondoka na matokeo ya wa ushindi wakta kwasefufanya sf mbili za maana ambazo zilikuwa sure, zinaelekea kamago lakini kutokana na uwezo wake akaonyesha ile akaw amefanikiwa kfanya zile self, na kufanya mkaf na kuondokana itu ambacho hata yaendela nakuvutiwa na, na kile ambacho amekua akifanyashmanula uwanjani wakaona i kama wataweza kumtengea mbao no, no, alikafanya na gdola lakimoa sawasaa na El-Melekh. El-Melekh shilingi, laki moja, sawa sana, milioni mia mbili na thelathini zakitanzania wa ambayo basi hii ni ofa ambayo aimameiandaa kwa niamba ya kuvunja mkataba wake uliosalia ndani ya ukunda msimbazi simban mkataba wa washmanula umebakiza mwaka mmoja na miezi miwili au mitatu kuweza kumalizika kwa sababu last time alivosaini simba alisaini kuendelea kuitumikia simba kwa muda wa miaka mitatu so ameshatumika mwaka mmoja na miezi minane theni kila mwaka mmoja na miezi miwili kitu ambacho bado yuko kwenye mkataba na simba na hatuweza kuondoka mpaka pale sima ataapokua au kuna kifungu ambacho kina muso heshimanakuvuja mkataba ataweza kuondoka ndani so, ya simba o tukaona tukujulisha juu ya taarifa hii uwe ngowalipata taarifa hii, hii. nati so, vitu mfanyaa kuvutiwa zaidi ni ambayo kuanzia akifanya timu ya Amballo, Kwanzea, taifa hata anapokuwa na simba amekuwa kwenye kiwango bora ambacho ya naoka nanowass nsn kusikiliza na kutufatilia sii podcast ambayo tunajaribu kuleta vitu tofauti tutaa tukileta lakini kwenye mtindoak kwa okay. so, sababu uniformity tutakuwa tunaleta tu vitu tofauti tofauti ambavyo vitaweza kuburudisha na kakufanya hu ni mwenye kupata taarifa tofauti tofauti hapa utapata taarifa za kiburudani na michezo na breaking news bila kujali kwamba inatokea kwenye tasinio gani baada ya kumalizana na jambo hilo tu walekee uko klabu ya tottenham mchezaji na nahodha wa timu ya taifa ya yanland ameshauliwa kama kweli anahitaji kupata lva anatakiwa ondoke ndani ya kikosi cha tottenham ili aweze kujiunga na timu ambayo inaweza kuwa msaada kwake na kupata maneno haya ameungiwa na ambaye yeye wakati akicheza tottenham alifanikiwa kushinda kombe moja tu kobe la ligi ambalo kwa, kwa sasaajulikan anaweza nazo na imeonyesha ni manchester city. manchester city city wote haianaweza wao uwanjani imonyesha wao yakmtai niot tuaifaboawanaboawnwwanakimanisha kwenye eneo la pesa na bench ambapo chini ya ambaoko guardiola kocha ambaye ambaye ambaye kocha kocha anatamani kila siku mpira so, kama ambay ananja amafanikio ko mbay haytm tukibakia london katika eneo la kaskazini mwann tunaendukea kwenye klabu ya wakati yaaamwakkifikiria kuwa na, na, na, na tim bora kwenye msimu ujao lakini timu ambayo imekuwa ina absent down imekua awakati wingine nafanya mwingine ngine nafanyauu zimeibuka taarifa wakati akifikiria kumchukua mchezaji martin moja kwa moja kutokea real madrid kuna upinzani ambao umeibuka kutokea kwa klabu za liverpool na chelsea ambazo zote kwa pamoja zimeonyesha dhamira ya kumhitaji martin ma na hizi timu ni timu ambazo zimekuwa zikipi, zikispendi kiasi kikubwa cha pesa kitu ambacho inaaminika watakuwa ina kwena nafasi nzuri ya kumchukua kuliko napokuwa namuhitaji mchezaji wamekuwa si watu ambao wanakua wanageza nawatu ambao wamekua wakitoa pesa ili waweze kumpata mchezaji yule ambaye kwa kwahiyo hili nalo linaonekana lina kuja kuwa kwa asna kwa sababu mwanzoni walionekana kuwa mft wakidhani kwamba wanaweza wakawapekea kwenye resi hii ya kumwania u mchezaji lakini kitu kimekuwa tofauti na imeibukahl imeibuka nao pia PSG, kuna tarifa kwamba siziza kumwitaji mchezaji huyu matin dgad na hii yote imele kuja baada ya timu ya janaiao aakuana k ambacho kwaa i apo na psg lakini kwamba aiiinataarifiwa kwambathamani yake ya mkataba au ni shilingi ur milioni hamsini kitu ambacho ukitazama uwezo alionao na pesa anayo anayoambayo amewekewa ni pesa ndogo aini si aalsmtm ambayo imekuwa ikitumia pesa kwa muda mrefu so kanaitaka pesa nyingi kidogo maa shida matatokeawakamkosamaye kasa mea ya klabu ya real madrid wameseta ajenda kwamba wakimkosa huyo basi chaguo lao la kwanza baada yakuwa wamemkosa martin odegan itakuwa nabelfeker ambaye ni raia wa ufaransa mwenye asili ya algeria huyu ni mchezaji ambaye alikuwa akichezea rion lakini kwa kipindi hicho alikuwa ni mchezaji menyeguzo kubwa sana kiasi cha aatameaaam aansamcheai wataeekea a mchezaiaaa First and the best ya mchezaji lakini wakati huo huoao hapo wameonesha dhamira ya kumhitaji mchezaji gaido rodriguez ambaye ni mchezaji kiungo ambaye naye pia anachezea kwenye timu hii ya real ambao pia anachezea mchezaji huyu anasema thamani yake ni jura milioni8 ambayo ndio ya mkataba wake so, kama hasmataka kweli in wanadhamini ya hat wanambio watoeya milioni s8n kitu ambacho kwa jico la kawaida na e ambavyo tunaifahamu hasno bado anabakea kau mlima mrefu kwa kasbanda lakini nvano ateta anaweza akawa na ulimi mzuri kiaakukgisiedu kutoa hiyo pesa tahio hawa ni wachezaji ambao wana wanawindo na klabu ya na pia wanawindo na klabu nyingine lakini huyu rodriguez anasemekana ni moja kati ya wachezaji ambao wanaweza wakaja kutengeneza katinashi nzuri sana kwenye eneo la katikati endapo atakutana na mchezaji akiwa kenye golawake kama kweli wanategemea kutengeneza kikosi ambacho kitakuwa ni bora kwa msimu ujaonalazmikakutoa pesakmsajili mchezaji huyo ambaye amekua n mojakati wcheaji ani akkoi canaoshiriki iiwccajm ma episodi hii ambayo tumekuletea taarifa za smili zinaonekana kama ni stori nyingi ambazo zimahusiana na, usina na, usina na usina story ambazo tumeona zina uzito kwa kuletea kwenye maskiakuweza kufama kitu gani ambacho kinaendelea tutakuletea kitu kingine ambacho kinahusiana na taarifa hizi na kili ambacho tona kimeshika htm na wa jamhuri ya muungano wa tanzania aliyekuwa raisi kipindi hicho bwana john pombe joseph magufuli ambaye tayari tumeamzika nafonao tunaendelea kuomboleza kipindi hiki kigunu utakie muda mmwema na ei