Um, welcome to spania boys eisode bado um, chie and ochaya <laughs> <laughs> So, aai <laughs> uh, yes. <laughs> <Hey, boss. laughs> a yka <laughs> so iaaeiaaheeae <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> meshika iunwnilika tuaaiikachilia tunekaeneaa sto ni hivi nilikuwa naish uh-huh. uh, alafu ilikuwa sama uh-huh. joto ilikuwa sijuie uh-huh. uh-huh. so, um, uh-huh. ni hizo siku so nilikuwa nimechiltukwam unajua ile joto mingi nje huko okay. <laughs> <laughs> najua zile vitu utaki kua nje so niko tu kwanyumba ime aa masha najua kumepoa hapo ndani so sinikoiko kwa nyumba nikamakupiga naja kawaida tu alafu nikaona nikasemaje wachanifunike wenye mademufunika wakitumaanaziekangahisi zile zaacha kujifanya na uko nayo ameweka lia apiga tuchao ala ilikua tu kwa simu apiga tu, uh -huh. tu basi sasa ikayacha tu hivyo ilikua tu imekaa tuao o aa aailikwa a Eh, nilikuwa nimeenda uto zimenionyesha hivi mbili tatunimesemanikisha kupatiaiazi li siju mbona nilikuwa na photo. Uh-huh. nilikuwa naitandika uh-huh. alafu nikafikiaakua okay, eh, uh-huh. nika naile naia <laughs> <light> <laughs> yeah. yeah. nikasemakuna mm, ile picha fulani yadedankimatisianakaaa nikatumia ile nanie insta mm -hmm. nikazieka pamoja alafu nikapost kwainagram yangu mm -hmm. ik like, ilikuwa tu hivyo ilikuwa tu kama oke ilikua niniijaifutando hachaningaindotuashinanituko mjini hatuna tndio hilikua alafnikaacha idoilitengeneza hihataauna aliamnafich it nilikua na pingu za maisha nikaeka tuhvyo sidio nikaenda siangini Mm. majioni hivi namka mm. mm. yangu imejaa mm. watu wa me, kila mtu naaatumia nailifikia hadi mzaeudanlimpatadangnimehtaantjamaaafitumia t a akaishaaanikila mtu akaanza mm. ku <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> o pesa yeah, sasa watu ya mam akitoka kila mtu aakeeaaaasunaailia naikiri watuwalikalia naakei hukonilipata watu i kinad wamerusha mawota makapo uu See, we need to get your IP law up. Eh, jo yani wamekubia, you've got the intellectual property but why it's intellectual one. Intellectual property boss. <laughs> I think it can fall under ni, ni property tu. So no, intellectual property <laughs> by then yako. Wanaomeka yeah. hiyo sweat, nini? Reproduce. I think big copyright. I'm not sure. Me I don't practice IP. Yeah, so, but ni, I print ni so much but tunajua <laughs> sala naifanya anaweza kusee. Eh, uh, jokes tu. Ah, zibo. Unafa kwa intellectual. Hiyo kitu ni inaweza yeah. shika. Ah, saa utauzia watu miiuauaaomwanawaouiaawaliushianaja yeah. yeah. eh, hey, ni, ni enye tu mabeshe zangu wananijas walikua nahao chiniuleaa fatuliendanaewatuwaai hyu ni bamba tu ka tuaenaeaakuna wasenimekutananga na nakwanga ile unakaa anishaikuona mahali ni wapinafikiriawambia ulisoma wapiuliendawi a kunaingine aaaubaa kitengeneza aiiakamba niihua ka nikamua kunikasemawasioneitnemefanya lakini badokoiaaza kupigwananiniyako konajibamba tu aificangashiie aehukoinashuku sana uliwaindedaotile vibaya sana huko chinaivaa tuile aamon watumie tu nahiyo mimi mekata kudedi unajuamelea subuhinamse mtu amekutumia ndio tukakumbukaeysinawil apatanga ama nameking a in alafu afte f days nd anaipata ana antumiabo ianajamanakaweweaaniweeaafanaamaiange aanaeata imetumia ka minimepita mwezi kweli aajama ya kianaaaneea ee no <laughs> eaaiii yeah, Mm. aiia mm. kaaetaaaiaao <laughs> <laughs> hiaamaaa ntakumbuka inginetiaauafanya aaitaka ndefu sanaaaatupatie tumeka tukiga oa paleikitananaaiakinisauti ya mali ya mungu hapa yani mtu moja a shida wanaume oe moja utabeba miaka tatuoaohtmahahamadenpimepiga egoi uishinda akinaambianimeia bado nasikia oa uiiachjngaaaehiasoaiokitaka iaaibaabah kilakit