kumbuka nilipokuwa mdogo niliporudi nyumbani kutoka shule na kukuta chakula ambacho sikukipenda nilikuwa na kasirika sana bila kujali na wala kujiuliza ni gharama gani imetumika mpaka kile chakula kimepatikana nilikuwa mkaidi mno nilikula kwa kulazimishwa niliona wazazi hawanipendi hawanijali kwa kunipatia mlo ule ule kila siku ambao binafsi sikupenda nilipokutana na marafiki zangu wanaotoka katika familia zenye maisha mazuri nilishia kusema uongo hususan ilipofika katika kipengele cha kuelezana ni nini mmekula nyumbani kwenu tulisemezana sote tumekula chakula kizuri tulitoa sifa kwa pamoja juu ya ladha na utamu wa chakula alichokula kila mmoja wetu huku tukimimina sifa nyingi juu ya uhodari wa mama zetu katika upishi mwisho sote tulifurahi lakini mimi furaha yangu ilikuwa ni heusoni tu moyoni mwangu nilijaa na sonono na lawama zote zilienda kwa wazazi leo nimekuwa mkubwa nimeelewa ni kwa kiasi gani wazazi wetu wanatupenda hebu tafakari jambo hili uko peke yako sasa ila kuna muda unashindwa kujihudumia chakula unachokitaka achilia mbali chakula unachokitaka pengine hata kile unachohisi unakula ili usife unashindwa kukipata sasa rudisha kumbukumbu zako kipindi cha utoto wako kipindi kile baba au mama hawakuwa na ajira ya serikali ila bado nyumbani watu kumi walikuwa wanakula kila siku kupitia yeye na pengine mpaka sasa wapo wanaokula kupitia yeye na mahitaji mengine wanayapata nikusii ndugu yangu ya mpendwa haijalishi kama mzazi wako yupo hai au tayari katangulia mbele za haki usiache kumshukuru na kumwombea kila upatapo wakati mimbe naitwa ali abduli musa