welcome to zitekefmnews tonight am faith awinu despite the construction of thicker super highway jam is still a problem experienced by both public and private transporters it is mostly experience in the morning and in the evening because of the rus howr talking to one of the mata matatu owners in ruiruba station he said passengers are complaining about the hike since it shivs the fear saahistoryya uh, jam ivi napata Eh, kuna vile saa zingine changia waskpatadtakiwa juu ya jam bado lazimatu ah, bado, so badoacheaila jam hivo asubuhi kuingia tanakua ni blanda gari zote zifikitao mchana hesadwaianalia gaiaifikitao traders and consumers are complaining of high prices on groseries which is affecting them unlike before onions and tomatos are going for 10 shillings each and this is caused by the heavy reins that were experienced erly in the beginning of the year this is what one of the venders had to say about thisni muuzaji wa nyanya kutoka huku rwiru e, nyanya zimekuwa bei ya juu sana ndio maana tunaziuza tunaziuzateb kwenye zinatoka are expensive tunauziwa klet moja efusb so ukigawanyisha nyanya moja inaingia na bob this because huko kwa shamba mvua ilinyesha sana zikabebwa na maji nyingi so mwenye alikuwa analima amebakisha nyanya kidogo thats why wanauza expensive days after sugar has been reported to have coppe and marcury in it sugar is now missing in the market forcing traders to sell apack to the consumers to ensure everyone gets an access to it traders are complaining since they are not making enough profit from it and this is because of its lack in the market eh, mimi ni mwanabiashara hapa ruiru eh, niko hapa Ruhiru, na duka hapa ruiru na usasukari na ukijaribu kuangalia sukari imekuwa si nyingi vile kama wapo awali ni kwamba baada ya sukari hugunduliwa kuna o ni kwamba serikali wamefunga hizo kampuni kwanzia sasa sasa ukijaribu kuja kwa duka sa na kuhusia tu sukari kilo moja siikuhusia zadi ya kilo mbili kwa sababu anataka kila mwenzako pia apate kilo moja nisuswamefugkmp mbay hu tskau Aa, sisi wanabiashara tunapata hasara kwa sababu hatupati ile pesa ya kawaida hutunapata ikiwa sukari nyingi so naona so, sa kwanzia sasa uh, sisi wanabiashara tunaenda hasara kwasababu hatupati ile pesa kwa sababu kiuja kichukua kilo moja hiyo mimi sioni ni kama kawaida kwasababu hapo awali watu wanachukua kama uh, kilo kumi na saidi kwa sababu uh, uh, kwa ajili ya sukari imekua uh, si mingi kama vile so mi naona inatu kama wanabiashara thank you so much for your time have a nice night