na tuombe ili tuweze kumwitia mungu atusaidie baba katika jina la yesu ni na kushukuru kwa neema yako asante mungu roho mtakatifu liyo mwalimu na kiongozi ni wakati mwingine bwana tumepata neema ya kujifunza na kulisikia neno lako damu yako takatifu ikatuoshe ikatusafishe ikatutakasa na kukifungua kitabu kwa ajili yetu kwa jina la yesu roho mtakatifu lioroa kweli na mwalimu ninakuomba kwa jina la yesu kristo katufunulie siri za neno la bwana katufundishe neno lako kwa jina la yesu baba naiomba damu yako takatifu sana ikapate kunisafisha kunitakasa kwa wema na fadhili zako kwa nguvu za roko mtakatifu ya bwana nikaweze kuyanena maneno yako kwa jina la yesu kristo wanahareti ninakushukuru mungu wangu maanawe ni mwema na tena ni mwaminifu asante kwa upendo wako yesu neno la leo bwana likawe na neema ya nguvu za kuponya za kufungua na kuweka watu wako huru maana ni mungu ambaye unalituma neno lako na neno lako linatuponya na kututoa katika maangamizo yote nami nakuomba bwana kwa jina la yesu neno lako likatende mapenzi yako yote kwa jina la yesuamen mpendwa mtu wa mungu tunamshukuru mungu ametupa neno la kujifunza siku ya leo na leo kwa neema ya mungu tutaanza soo zuri la kujifunza kuyashinda mapenzi na mpango wa shetani zidi ya maisha yetu kuyashinda mapenzi na mpango wa shetani dzidi ya maisha yetu mungu wakati anaumba alikuwa na mpango na dunia na vyote alivyoviumba na kisha alikuwa na mpango na mwanadamu shetani akauharibu ule mpango wa mungu kwa mwanadamu pale bustani ya en akawashawishi wakamtenda mungu dhambi mpango wa mungu ukabadilika mpendwo mto wa mungu katika ulimwengu huu mungu alimtoa yesu kristo mwana wake wa pekee akiwa na mpango wake kwa mwanadamu mara nyingine na mpango mkuu mpango mkuu wa mungu kuhusu mapenzi na kusudi lake kwa mwanadamu ni uzima wa milele mpango mkuu mpango mkuu kuliko yote wa mungu kuhusu mapenzi na kusudi lake kwa wanadamu ni uzima wa milele omaana yesu alisema muizi aji ile achinje aibe na haribu bali mimi nalikuja wawe na uzima kisha nao tele minasema kwa maana jinsi hii mungu aliupenda ulimwengu hata akamtoa mwanaye wapekee ili kila amwaminie asipotee bali awe na uzima wa milele ili kila amwaminie asipotee baalina uzima wa milele kwao mpango mkuu mpango mkuu wa mungu uliobeba mapenzi na kusudi lake kwa mwanadamu yeyote ni kumpa uzima wa milele na mpango mkuu wa shetani mpango mkuu wa shetani katika mapenzi na makusudi ya shetani ni kuhakikisha mwanadamu anaukosa uzima wa milele mpango mkuu wa shetani ambao ndani yake wana mapenzi na makusudi yake ni kuhakikisha mwanadamu anaukosa uzima wa milele kwa, siku zote mpango wa shetani mapenzi yake na makusudi yake ni kwenda kinyume na mpango wa mungu kwa mwanadamu shetani akae ichini akabuni vitu chochote anachokifanya anakifanya kingube na mungu kwenye maisha ya mwanadamu tumeona kwenye bustani ya eden alienda kwenda kingube na mpango wa mungu wa mwanadamu adamu aliambiwa na naeva hawa msile matunda ya mti huu mkila hakika mtakufa ye akaenda na mpango wake uliokinyube na mpango wa mungu akawaambia hakika mkida hamtakufa mtakuwa kama mungu mtajua mema na mabaya k mpendwa fahamu mpango mkuu wa shetani zidi ya maisha yako zidi ya maisha yako ni kuhakikisha anakunyiba anakuzuia kurithi uzima wa milele sasa kwa neema ya mungu leo tutajifunza kuya mapenzi na mpango wa shetani zidi ya maisha yetu mungu ana mpango wa kutimiza mapenzi na kusudi lake kwa kila mwanadamu hapa duniani hakuna mtu ambaye mungu hana mpango naye shetani naye mpango wake mkuu ni kuzuia au kuharibu au kuua huo mpango wa mungu kwa kila mtu hapa duniani siku zote shetani anafanya kazi kushindana na mungu katika maisha ya mtu yeremia 9manasema maana nayajua mawazo bnasema yeremia ishia maana nayajua mawazo ninawawazia ninyi asema bwana ni mawazo ya amani wala siya mabaya kuwapa ninyi tumaini siku zenu za mwisho tafsiri yanai nasema maana najua na mipango niliyonayo juu yenu mungu ana mpango na maisha yako ana mpango na maisha yangu ana makusudi anayo mapenzi yake anaotamani yatimie yatendeke juu ya maisha yako juu ya maisha yao anasema nayjua mawazo nawazia ninyi ni mawazo ya amani wala si ya mabaya sasa sikiliza kama mungu anajua mawazo anaotuwazia tena anasema ni ya amani wala si mabaya kinyume chake ni halisi shetani anatuwazia mawazo mabaya na siyo ya amani ana mpango wa uovu na uharibifu zidi ya maisha yetu ukiwa na somani la mungu mungu akupe neema ya kuona neno lake kwa undani na kwa pande zote mungu anatuazia yaliyomema tena ya kutupa amani shetani anatuwazia yaliyo mabaya tena ya kutuharibu asema wakati mungu anatamani kuona mpango wake unatimia kwako shetani anatamani kuorda huo mpango wa mungu umefeli Kwa mpango na mapenzi ya shetani ni kuhakikisha ni kutamani ni kuorda mpango na mapenzi ya mungu yanafeli hayafanikiwi katika maisha ya mwanadamu na roho wa mungu yaani roho mtakatifu yupo kuhakikisha mpango wa mungu katika mapenzi na kusudi lake unatimia kwako na kwangu unatimia kwa kila mwanadamu atakayemwamini vivyo hivyo roho chafu za shetani roho chafu za shetani zipo kuhakikisha mipango miovu makusudi mabaya mapenzi maovu ya shetani aliyonayo yanatimia kwenye maisha ya mwanadamu ko kama roho mtakatifu yupo upande wa mungu kuhakikisha mapenzi na makusudi ya mungu yanatimia kwetu ufalme wa shetani unazo roho chafu zinazoyatenda na kuhakikisha mapenzi ya shetani yanafanya kazi na ukisoma wakorinto wakorinto wa pili kitabu cha wakorinto, wapili, wakorinto, wapili wakorinto wa pili wakorinto wa pili kumi na moja wakorinto wa pili kumi na moja utasoma ule mstari wa kumi na tatu mpaka wakumi na tano binanasema maana watu kama hao ni mitume wa uongo watendao kazi kwa hila wanaojigeuza wawe mfano wa mitumi wa kristo wala si ajabu maana shetani mwenyewe hujigeuza awe mfano wa malaika Basis, kubwa, wa nuru basi si neno kubwa watumishi wake nao akajigeuza wawe mfano wa watumishi wa haki ambao mwisho wao utakuwa sawasaa na kazi yao mpeno sikiliza shetani atatumia mbinu nyingi atatumia mikakati mingi kukwamisha kusudi mapenzi na mpango wa mungu juu ya maisha yako akishindwa kuzuia ataaribu nasema hujigeuza afana na malaika ya nuru ndio maana nimeona maono nimeona ndoto nimesikia sauti mtumishi alitoa unabii juu ya maisha yangu sikiliza sio kila ndoto sio kila maono sio kila sauti inatoka koro mchakatifu inatoka kwa mungu haijalishi inaonekana katika uzuri kwa kiwango kipi ndio maana bil kasema zijaribuni hizo roho njue kama zimetokana na mungu zijaribuni shetani inayojigeuza naomataskia no, <coughs> nili niliona maono niliota ndoto nilisikia sauti ikiniambia na anaenda kwenye kida alichoona ndoto anaenda kufanya kile alichoona maono anaenda kufanya kile alichosikia sauti na kinaenda kwenye uharibifu na kinampeleka kubaya sikiliza shetani alitumia mbinu hilabiaaa hatukosi kuzijua hidla za ibilisi sio nani amekwambia nini mungu ro mtakatifu anasemaje na umthibitishe na umthibitishe wakati mwingine ne niwe mwenyewe unaweza ukawa unaamini kitu fulani unakisimamia kitu fulani lakini kimsingi kabisa huko nje ya mpango na kusudi la mungu na umetembea kwenye kusudi na mpango wa shetani mungu akusaidie na mungu anisaidie mungu alisaidia kanisa tuweze kuzijua hidla za shetani tuweze kujua mpango wa shetani ambao wakati mwingine bila sema watumishi <coughs> wake nao hujigeuza wa na mitume wa kristo wako watu wengi walitabiriwa ndoo na wakafunga ndoa lakini zilivunjika wengine wakaingia kwenye mateso magumu walitabiriwa kazi fulani wakaenda wakakutana matatizo makubwa walitabiriwa kwenda biashara wakaanguka na wakapoteza mitaji walitabiriwa huduma na utumishi wakaenda na wakapotea na huduma na utumishi ukafa mpendwa sio kila kinywa kinachonena kwa kuangalia mwili ni mtumishi fulani kanena ni nabii kasema ni mtume ni askofu ni mchungaji ni mwinjilisti ni mwalimu roho inayotenda kazi ndani ya huyo mtu ni roho ipi ni roho ya nani ni roho mtakatifu ni mungu ka mpendwa Biyase, mungu hutumia watu kutimiza mpango wake mm-hmm. juu ya maisha yetu shetani naye hutumia watu kuzuia kuharibu mapenzi ya mungu juu ya maisha yetu ukisoma isa aroban tatu kuanzia mstari wa tatu bilanasema mungu anasema nitatoa kabila za watu kwa ajili ya maisha yako mungu anatoa watu kwa ajili yetu ili atimize mpango na kusudi lake nju ya maisha yetu sikiliza shetani naye atawapeleka watu atawatuma watu kwenye maisha yako ili waharibu au wazuie au waugwe kusudi la mungu kwenye maisha yako wako watu ambao marafiki wamevunja ndoa zao wako watu ambao marafiki wamevunja chumba zao wako watu ambao marafiki wameua huduma zao wameua vipawa vyao wameua utumishi wameua biashara wamewatoa katika masomo wamewatoa katika elimu ni watu waliokuja kama marafiki walikuja kama wafadhili walikuja kama watu wkuja kusaidia lakini ndani yao shetani aliweka ila ya kuua kusudi na mapenzi ya mungu juu ya maisha yako mpendwa tunapozungumzia kuyashina mapenzi na kusudi la shetani dhidi ya maisha yetu mungu anatupa neema ya kuona kwa upana kwaa wakati anatoa watu kuja kwenye maisha yetu ili watimize mpango wa mungu shetani naye anatuma watu uja kwenye maisha yetu kuyaharibu au kuyazuia mapenzi ya mungu chunguza maisha yako ni wape ulipotaka kwenda ni wape ulipokuwa katika kusudi la mungu na sasa uko wapi angalia ni akina nane waliokuja kwenye maisha yako wakakuharibia wakakutoa katika uo mpango na hapo usiangalie sura usiangalie cheo sikiliza skiliza alikuwa wamtoe yesu kwenye kusudi la mungu la msalabani akamwambia akuna haiwezekani ukasurubishwa yesu akamwambia toka mbele yangu shetani unayawaza ya wanadamu na sio ya mungu kilichokuwa kinazungumza mda ule kwenye roho ya petro shetani alitumia kinywa cha petro yesu angekuwa ajui hafahamu angekubaliana mpendwa skiliza mchungaji mwinjilisti nabii mtube mwalimu baba mama kaka dada rafiki anaweza kakushauri kitu anaweza kakuambia kitu na maneno hayo yasiwe kabisa ni mapenzi ya mungu nje ya maisha yako yakaenda kuua na kuharibu kuusudi na mpango wa mungu kwenye maisha yako ishu siyo nani anasema ishu hicho kinachosemwa kinatoka kwenye mapenzi ya nani ni mapenzi ya mungu au ni mapenzi ya shetani sababu mapenzi ya shetani mpango mkuu wa shetani ni kupinga na kuzuia au kuharibu kusudi na mpango wa mungu katika maisha ya mtu kwa mpendwa unaweza ukashauriwa kitu ukaambiwa kitu na yawezekana kabisa anayekushauri anafanya kwa akili zake anajua anafanya kwa nea njema anaona anakushauri vyema lakini katikati ya kukushauri katikati ya kukuzungumzisha shetani akapitisha wazo na mpango wake kwenda kuharibu kusudi na mpango wa mungu kwenye maisha yako ka chini tafakari utafakari, utafakari mpango wa mungu juu maisha yako tafakari kusudi la mungu ju angalia. angalia shauri ulizopewa au ulizokua ukipewa angaitlia a na kushaurianluapatana na nao pasipo kuangalia cheo angalia maneno na vitu alivyokuambia utagundua wako wengine walizungumza kabisa kinyume na mpango wa mungu juu ya maisha yako na wengine wa kukusudia walitenda nia njema petro alikuwa anafanya kwa nia njema ni ya kutaka kumlinda bwana wake lakini katika kutenda kwake katika kutamka kwake nyuma yake ilikuwa ni sauti ya shetani iliyobeba kusudi na mpango wa shetani kumzuia yesu asiende msalabani atukuzwe mungu yesu alijua kilichomleta duniani mpendwa nawe ni lazima ujue kusudi na mpango wa mungu nje maisha yako utakutana na upinzani utakutana na vitisho utakutana na aina mbalimbali mbali ya maneno na kila aina ya vitu lakini simama maana mungu ni mwaminifu mungu ajawesema uongo wala mungu hashirni chochote anaweza mambo yote mpendwa angalia delila alikuwa mpenzi wa wasamson lakini alitumika kuaribu kabisa huduma na utumishi wa samson na maisha yake yaliishia njiani na alimuuza kwa maadui zake alikuwa mpenzi rafiki wa moyo wa samson lakini ndiye aliyeua kusudi na mpango wa mungu kwenye maisha ya samson tobia na sambarati walikuwa wanapambana kuzuia kujengwa kwa ukuta wa yerusalemu mpendwa shetani nayohutumia watu kuyazuia mapenzi ya mungu na mpango wa mungu juu ya maisha yetu kwao toa akili yako kwenye kuanza kutafuta mapepo mapaka sijui madudedude gani ya kutishatisha mandoto mabaya mabaya ukahisi ndio shetani peke yake hutumia nono no, no. hapana wakati mwingine atatuma watu wa karibu kabisa hata ambao huk kikubwa omba mungu akusaidie afungue macho yako ya roho na masikio yako yaweze ku hii sauti sio sauti ya kristo huu shauri sio ushauri wa kristo na wale usigombane naye umeshajua kwamba mm. hapa hakuna mungu hii sauti sio mungu hu ushauri sio mungu mpendwa acha kuweka akili yako tu kwa wachawi waganga na washirikina ndo watakaosimama na kutumiwa na shetani peke yao kuliharibu kusudi au mpango wa mungu kuharibu ndoa yako kuharibu kazi kuharibu mahusiano yako kuharibu biashara ofisi huduma utumishi au masomo yako hapana wakati mwingine na mara nyingi na mara nyingi shetani anapenda kujificha asionekane na mara nyingi atatumia watu ambao wa anajua unawaamini unawategemea chunguza maisha yako chunguza maisha yako mambo magumu na mazito yalisababishwa na watu waaina gari wengi ni watu wa karibu watu unawaamini watu unawapenda mpendwa bilia inasema hatukosi kuzijua hila za ibilisi mungu akusaidie kujua sauti unaoisikiliza kujua ndoto unazoona maono unaoyaona ushauri unaopewa marafiki wanaosogea kwenye maisha yako wametoka kwenye ufalme upi wako kwenye ufalme wapiskiliza joshua alipomwona malaika alimuuliza nieleze uko pande wetu au pande wa adui zetu uko pande upi mpendwa mwaombe mungu akusaidia kujua watu wanaokuja kwenye maisha yako marafiki wanaokuja wachumba wanaokuja mume au mke yuko pande upi yuko pande wa mungu kutimiza kusudi na mungu kwenye maisha yako au yuko pande wa shetani kulizuia kusudi na mpango wa mungu juu ya maisha yako mtumishi mmoja wa mungu waliongea maneno ni kama yanachekesha ila yanaumiza yanauma sema kuna watu walikuwa na huduma kubwa kuna watu walikuwa na karama kubwa kuna watu mungu walikuwa anatumia sana baada ya kuoa na kuolewa huduma zikafa karama zikafa wamebaki na huduma ya kuombea chakula yaani katika huduma zote walizokuwa nazo iliyobaki ni sala ya kuombea chakula ni jambo la kuumiza na kusikitisha nini kimetokea kama hizo ndoa kamayo mahusiano yalikuwa na mpango wa mungu kwenye maisha yao cha kwanza na kikubwa sio kuua huduma ni kuzikuza na kuzifanya zizae sana Chua, unajua ukioa unajua ukiolewa majukumu yanaongezeka sikiliza aliyeanzisha ndoa ni mungu anayafahamu unaojitetea kwayo anafahamu yanaotetewa ya anajua majukumu ya ndoa na familia kazi biashara ofisi chochote hayawezi kamwe kuua huduma na utumishi aliyokupa mungu haiwezekani na ndio maana yesu akasema utafuteni kwanza ufalme wake na haki yake na hayo mengine yote mtazidishiwa mtu wa mungu uwe macho funguka uwe macho mungu akusaidie kujua wanaokuja kwenye maisha yako iwe ni marafiki iwe ni mchumba iwe ni mke iwe ni mume iwe ni watu wanaozungumza juu ya maisha yako wanaokushauri juu ya maisha yako ndoto unazoota maono unayoona sauti unaosikia mungu akusaidie kujua inatoka upande upi inatoka wapi wanasimama upande wa nani sikiliza yuda alikuwa kwenye huduma ya yesu ila alitumiwa na shetani ni nani yuko kwenye maisha yako ni akina nani wako kwenye kundi la maisha yako lakini lakini wanatumiwa na shetani kinyumbe na mapenzi na mpango wa mungu juu ya maisha yako ni akina nani sijui mesijui huanajua kama ujui mungu anajua ma asema mungu anasema niite nami na nitakuitikia nami na nitakuonyesha nitakuonyesha nitakuonyesha mambo makubwa magumu usioyajua yako mambo yanayofanyika ambayo huyajui siya jui na mengine ni makubwa ni magumu ni mipango miovu mibaya inapangwa na upande wa giza zidi ya maisha yetu zidi ya maisha yako hujui sijui lakini mungu anajua tukimwita atatuepusha atatusaidia isaa mkta aasema tazama ya mkini watakusanyana lakini si kwa shauri langu watu wowote wa watakawa kusanyana juu yako kinyume chako wataanguka kwa ajili yako mpendwa mpendwa mtu wa mungu shetani yuko kazini kuyapinga mapenzi na mpango wa mungu kwenye maisha yako na naatatumia watu usikariri tu kutumia wacha waganga wanashirikina usikariri tu kutumia mapepo atatumia watu na yamkini watu wa karibu sana na ingine hata kwenye familia kwenye grupu letu kwenye kundi letu na hata kwenye vikundi mbalimbali vio vya kanisa au nche ya kanisa na hata ofisini atatumia saa ingine kwa kutamka kauli tu saa ingine kwa kufanya kitu tu ili yaharibu mpango na kusudi la mungu kwenye maisha yenu au kwenye maisha yako na akishindwa akishindwa kutumia watu atamfanya moja wenu kuwa mateka ampeleke katika mazingira ambayo yataharibu kusudi la mungu kwenye. ama kuvunja ndoa au kuvunja mahusiano au kuharibu biashara kuvunja ushirika wa biashara au kutoka pale alipokuwa palipokuwa na mapenzi ya mungu tutaona biblia anasemaje chochote kinaweza kutumika iwe kazi ndoa familia biashara ndio maana biblia akasema msifungwe nira sawasawa sawa, na watu wasioamini kwa kuwa kristo nuru na giza havikae pamoja shetani akitaka kuharibu kusudi na mpango wa mungu au kuzuia kwenye maisha ya mtu ataleta watu ambao watakufunga nira kwenye mambo fulani fulani katika maisha yako na ya kwao mnaona kama mnafanana kama mko sawa lakini kimsingi anakuharibia anayaribu maisha yako analiharibu kusudi na mpango wa mungu juu ya maishayko ukisoma wakorinto wa pili sita kuanzia msaro wa kumi na nne kwa kuna mda shetani atainua watu ili waje kwenye maisha yako wafanye vitu ambavyo vitayaribu maisha yako bila sema wala msimpeblshi nafasi siku zote atatafuta nafasi iwe kwenye ndoa iwe kwenye kazi kwenye biashara kwenye huduma kwenye utumishi kwenye mahusiano kwenye uchumba kwenye fedha chochote atatafuta nafasi ili aaribu ili aaribu kusudi la mungu kwenye maisha yenu au kwenye maisha yako au kulizuia ya kabisa ukisoma ayubu ayubu mlango wa kwanza shetani alituma watu kwenda kupiga kuua na kuteka mali za ayubu alituma upepo alishusha moto mpendwa anaweza akatumia chochote anaweza akamtumia yoyote ili azuie kusudi na mapenzi ya mungu kwenye maisha yako au ayaharibu maisha yako angalia waliwaingiza watu kwenye ulevi kwenye uzinzi kwenye uasharati kwenye zinaa kwenye mambo mabovu ni marafiki watu wa karibu kwenda kuyafanya mapenzi ya nani ya shetani aliyawatuma nani shetani wengine wanatumwa wajui <coughs> tufungue kitabu cha timotheo timotheo wa pili Timoth. timotheo ukifungua kitabu cha timotheo wa pili mlango ule wa pili nitasoma kuanzia ule mstari wa ishirinina nne bilanasema tena impasi mtumo wa bwana kuwa mgomvi bali kuwa mwanana kwa watu wote awezae kufundisha mvumilivu akiwaonya kwa upole wao washindanao naye ili kama ikiwezekana mungu awape kutubu na kuijua kweli wapate tena fahamu zao wapate tena fahamu zao na toka kwenye mtego na kutoka katika mtego ibilisi ambao hao wametegwa naye hata kuyafanya mapenzi yake angalia anaposema wametegwa na shetani na baada ya kutegwa kwenye mtego wanayatenda mapenzi ya shetani na mapenzi ya shetani ni kufanya kinyume na mapenzi ya mungu kwayo mpendwa mtu hati ambaye fikra zake fahamu zake zimetegwa na shetani akija kwenye maisha yako akikushauri akitamka kitu kwenye maisha yako anafanya yaliyo mapenzi ya shetani a ni kinyume na mungu ni kinyume na mapenzi ya mungu juu yako sasa mwingine ni mtu kama ye mwenyewe mwenyewe kama yee mwenyewe anatenda dhambi shetani anamfunga fahamu zake anamwingiza kwenye mtego anaanza kuyatenda mapenzi ya shetani gafla unashangaa mtu kabadilika ghafla ameanza kufanya vitu vyeleweki nini kimetokea shida nini fahamu zake zimefungwa ametegwa ameingia kwenye mtego wa ibilisi na anaanza kuyafanya mapenzi ya shetani mpendo ndomaa abilia katika wakorinto ukisoma wakorinto wa pili wakorinto wa pili wakorinto wa pili kitabu cha wakorinto wa pili mlango ule wa kumi wakorinto wa pili mlango wa kumi ntasoma msoro wanne abilia nasema maana silaha za vita vyetu si za mwili bali zina uwezo katika mungu hata kuangusha ngome tukiangusha mawazo na kila kitu kilichoinuka kija inowacho ju elimu ya mungu na tukiteka nyara kila fikra ipate kumti kristo hiyo hiyo wakorintho wa pili mstari mlango wanne mstari wa nne b anasema mstari wa tatu tuanzie lakini lakini ikiwa njili yetu imestirika imestirika kwa wanaopotea ambao ndani yao mungu wa dunia hii amewapofusha fikra zao wasioamini isiwazukia nuru ya njila ya utukufu wake kristo aliyosura yake mungu shetani amepofusha fikra na baada ya kupofusha akawaingiza kwenye mtego anaweza akapofusha kwa njia nyingi ushauri unaopewa na watu ndoto maono sauti kiburi na ukishaingia kwenye dhambi akisha ingia kwenye dhambi akakutega akakufanikiwa akakushika kwenye dhambi atakupeleka kwenye mitego yake yote na mungu akusaidie utubu utoke huko upate fahamu zako upya hakili yako irudi uweze kutoka kwenye mtego wa ibilisi mtu wa mungu tunawezaji sasa kushinda ni vitu gani vinaweza vikatusaidia kuyashinda mapenzi na la shetani dzidi ya maisha yetu natumeona anatafuta kuyaharibu mapenzi ya mungu tutamshindaje kitabu cha ufunuo kitabu cha ufunuo mlango wa kumi na mbili ufunuo kumi na mbili ntasoma <coughs> ule mstari wa kumi na mojabila nao wakamshinda kwa damu ya mwana kondoo na kwa neno la ushuhuda wao ambao kupenda maisha watakufa mpendwa silaha yetu ya kwanza mojawapo ya silaha yetu ya kwanza ya kuziangusha na kuzivunja kazi mapenzi na kusudi la shetani na mpango wa shetani zidi ya maisha yetu ni damu ya yesu iko nguvu kwenye damu ya yesu yenye uwezo wa kuharibu yenye uwezo wa kuvunja yenye uwezo wa kuzuia yenye uwezo wa kufuta kabisa kila hila za shetani kila sauti kila maneno kila aina ushauri chochote ambacho shetani taka kufanya kwenye maisha yetu iko damu ya yesu yenye uwezo wa kutupa ushindi juu yake biblia anasema nao wakamshinda kwa damu ya mwanakondo na labia nasema tumepata ukombozi kwa damu ya yesu kristo kwa mpendwa na damu ya yesu ikatutoa chini ya ufalme wa giza chini ya nguvu za giza kwa, kwa damu ya yesu tunapata nguvu ya kumshinda shetani tunapata nguvu ya kushinda hila zake Sa, unafanyaji saabu silatu siokuwa nayo unaitumiaje unasimama bea asema damu ilipopakwa kwenye mimi wa milango na vizingiti kule misri yeye aliyeharibu hakuagusa waliokuwa ndani yake mpendwa unaitamka unainyunyiza damu ya yesu juu ya maisha yako juu ya familia juu ya mambo yako yote kuhakikisha shetani hapati nafasi hapati pati nafasi ya kuingiza hila zake kuyaharibu mapenzi ya mungu au kuyazuia au kuyaua bila sema wala msimpe ibilisi nafasi wala msimpe iblisi nafasi wala msimpe shetani nafasi kutumia damu ya yesu nyunyiza damu ya yesu unaweza ukasema baba kwa jina la yesu ninanyunyiza damu ya mwanakondoo damu ya msalaba imeandikwa nao akamshinda kwa damu ya mwanakondoo na kwa neno la ushudao ambao hawakupenda maisha hata kufa baba ninakataa mapenzi yako ninakataa makusudi yako kuharibiwa kufa kuzuilika katika maisha yangu ninaituma damu ya yesu ninaiachilia damu ya yesu juu yangu mwenyewe juu ya maisha yangu juu ya familia damu ya yesu ikaharibu kazi ya shetani ikaharibu mapenzi ya shetani ikaharibu mpango wa shetani zidi ya maisha yangu na nakuhakikishia ushindi akika utaupata zidi ya mapenzi ya shetani utayashinda mapenzi yate shetani utashinda kusudi na mpango wake kwenye maisha yako kumboka mungu anatufundisha leo kuyashinda mapenzi na makusudi ya shetani zidi ya maisha yetu ukifungua pia kile kitabu cha <coughs> waraka wa yohana waraka wa kwanza wa yohana mlango wa tatu litasoma mstoro wa nane bila anasema atendee dhambi ni waibilisi kwakuwa ibilisi, kwa kwa ibilisi tena dhambi tangu mwanzo kwa kusudi hili mwana wa mungu aliziirishwa ili azivunje kazi za ibilisi yesu alisulubishwa na aliposulubishwa damu yake ilimwagika na moja ya kazi ambayo damu ya yesu ilifanya ni kuziharibu kazi za ibilisi na yohana kumi kumi anatuambia mwiziaji ila aibe ajije na haribu ka ndani ya damu ya yesu iko nguvu iko nguvu ya kuharibu ya kuharibu kazi ya kuharibu mapenzi ya kuharibu na kuzuia kabisa mpango wa shetani zidi ya maisha yetu tumia damu ya yesu nyunyiza damu ya yesu kristo kuharibu kazi zote kuharibu mapenzi yote kuharibu mipango yote ya shetani dhidi ya maisha yako iwe ni watu wanaokushauri iwe ni marafiki iwe ni viongozi wako iwe ni mabosi iwe ni wazazi iwe ni viongozi wako wakiroo wa kidini haijalishi yalikuwa yanapitia wapi tumia damu ya yesu kuyaharibu na kukataa oke kwenye mitago ya shetani tumia damu ya yesu na damu ya yesu itakutoa na damu ya yesu itakupa ushindi mkubwa sana ushindi wenye kudumu ushindi wenye uhakika zidi ya shetani na kazi zake ukifungua pia waibrania kitabu kile cha waibrania waibrania mlango ule ulewap ebrania mlango wa pili nitasoma mstari wa kumi na nne na kumi na tano bilianasema basi kwa kuwa watoto wameshiriki damu damu damu damu damu na nyama damu na mwili yeye naye vivyo hivyo alishiriki awe awe yapi alishiriki damu na mwili ili kwa njia ya mauti amharibu amharibu yeye aliyekuwa na nguvu za mauti yaani bilisi awaache huru awaache huru wale ambao kwamba maisha yayo yote kwa ofu ya mauti walikuwa katika, katika hali ya ucumua mpendo wasikiliza yesu aliposurubishwa alimharibu shetani na aliziharibu kazi zake ndani ya damu ya yesu iko nguvu ya kuharibu wachai waganga na wa washirikina ya kuharibu watu na vitu vyote ambavyo vinatumika na shetani kuyazuia kuyapinga au kuyaharibu mapenzi ya mungu na mpango wake juu ya maisha yako itumie damu ya yesu ina nguvu ya kuharibu chochote na yeyote ambaye alikuwa anatumika kuyatena mapenzi ya shetani katika maisha yako damu ya yesu itamweka mbali itaweka mpaka zidi yako na zidi yake katika maisha yako tumeonaamson mtu wa karibu dei alitumika tamari alibakwa na ndugu yake kwa mpendo unapoitumia damu ya yesu unaponyunyiza na kutamka damu y yesu katika maisha yako damu ya yesu inakupa ulinzi damu ya yesu inakupa kushinda hila sote sote sote unazozijua na usizozijua iwe ni vikao vinafanyika unaabari, una habari huna unafahamu ujui damu ya yesu itakupa kushidna zidi ya mipango na hila sote zote za shetani dzidi ya maisha yako iko nguvu kwenye damu ya yesu iko nguvu kubwa iko nguvu kubwa iko nguvu kubwa inaoziharibu kazi za shetani inaoharibu mapenzi ya shetani inaharibu mipango ya shetani katika maisha ya mwanadamu ndani ya damu ya yesu iko nguvu katika damu ya yesu ya kutupa kumshinda shetani ya kutupa kuyashinda mapenzi ya shetani ya kutupa kushinda mpango wa shetani zidi ya maisha yetu oh, haleluya mungu atupe neema atuwezi kuangalia tukaweza kuyaona ya pili silaha nyingine ya pili tuliyopewa na mungu ni imani waraka wa kwanza wa petro waraka wa kwanza wa petro waraka wa kwanza wa petro mlango ule wa tano waraka wa kwanza wa petro mlango wa tano tasoma msara wa nane na wa tisa bibilia inasema mwena kiasi na kukesha ka kwa kuwa mshtaki wenu ibilisi kama simba angurumae huzungukazunguka akitafuta mtu ameze nanyi mpingeni nanyi mpingeni nanyi mpingeni mpingeni mzuieni mkiwa thabiti katika imani mkiwa thabiti mkiwa na ujasiri katika imani mkijua ya kuwa mateso yale yale yanatimizwa kwa ndugu zenu alioko duniani sikiliza mpendo anasema shetani mzungukazunguka akitafuta mtu ameze lakini anasema dawa yake mpingeni mzuieni mkiwa thabiti mkiwa jasiri katika imani kwa mpendwa imani tuliyopewa katika kristo ina nguvu za kuzuia ina nguvu za kuzuia mpango na mapenzi ya shetani visifanikiwe wala visipate nafasi katika maisha yetu ndomaana bilia katika yakobo n yakobo nne mstari ule wa saba anasema mtini mungu mpingeni shetani naye atawakimbia efeso 47 akasema wala msimpe bilisi nafasi kwa mpendo kwa imani tuliyopewa tuna nguvu za kuzima tuna nguvu za kuzuia mapenzi na mipango yote ya shetani inayopangwa isifanikiwe kamwe katika maisha yetu haijarishi atatumia mbinu ipi haijarishi atatumia ila ipi tuna nguvu ya imani za kuziba na kuzuia mipango yake haleluya mtu wa mungu ndio maana katika efeso kitabu cha wafeofeso efeso st nitasoma mstari ule wa kumi na anasema zaidi ya yote mkitoa ngao ya imani ambayo kwa hiyo mtaweza kuizima kuizima mishale yote mishale yote yenye ya moto yailimwovu haijalishi ya shetani alikuwa anatumia mshale upi alikuwa anatumia mkakati upi mbinu ipi mpango upi biblia anasema kwa imani tuna nguvu za kuzima mishale yote mipango yote ya yule movu mpendwa cha kwanza tumeona tuna nguvu katika damu ya yesu cha pili tumeona imani na binasema imani nikuwa na hakika ya mambo yatarajia hayo ni bayana na mambo yasioonekana benasema imani huja kwa kusikia na kusikia huja kwa neno la kristo abe nasema nanyi mnalindwa na nguvu za mungu kwa njia ya imani kwa mpendwa tunapoachilia imani nguvu za mungu hutulinda utufunika na imani inafanyika ngao ya kuzuia kila mpango wa shetani kila mapenzi kila ila kila kusudi alilokuwa nalo lisifanikiwe zidi ya maisha yetu mpendo kwa muda wati ulio tumeweza kuona mambo mawili mungu akitupa neema hatakuja kuangalia silaha nyingine au mambo mengine ambayo tumepewa yenye nguvu za kuzuia na kuzima kabisa mapenzi ya shetani na mpango wake visifanikiwe kwenye maisha yetu silaha tulizopewa za kumshinda shetani za kuyashinda mapenzi ya shetani ya kwanza tumeona ni damu ya yesu ya pili ni imani wee ambao ulikuwa ujaokoka sab njia ya kwanza ya kumshinda shetani ni kuokoka ni kufanyika kuwa mtoto wa mungu wamba uliku ujaokoka unasema yesu natamani kuwa mtoto wako ni maisha yangu ni mshinde shetani na kutoka katika mapenzi na mpango wake wa kunipeleka motoni weamba limeokoka ukarudi nyuma pia unaweza ukaomba pamoja na mimi maombe hayo bwana yesu nina kwa mapenzi yako asante baba mbinguni kwa mpango wako wa kunipa uzima wa milele ninakuja mbele zako mimi ni mwenye dhambi ninaoma unisamee dhambi zangu zote na makosa yangu yote futa jina langu kwenye kitabu cha hukumu na mauti naomba uliandike jina langu kwenye kitabu cha uzima wa milele ingia ndani yangu ufanyike bwana na makozi wa maisha yangu mpango na mapenzi yako bwana vitimie na kutimizwa katika maisha yangu asante kwa kuniokoa linatamka nimeokoka nimezaliwa mara ya pili amen baba kwa jina la yesu asante kwa watoto wako waliookoa wote kwa jina la yesu linaofunika kwa damu yako roho mtakatifu ni kuomba litunze lithibitishe na ulitimize kusudi na mungu mpango wa mungu juu ya maisha yao ambao ni usima wa milele asante maane ni mwema na ni mwaminifu amen mpendo sasa tujiandaye kwa ajili