yau y ishpofiapa ni redio yano kabisa naitwa fm ambayo unaweza ukaisikiliza online kuanzia hivi sasa unaweza ukapata nguo makali ya maintevi kibao ya wasanii wakubwa wa tanzania na nje ya tanzania A, leo kabisa naanza kuwaletea hii redio hii kwa sababu nimeona kuna vitu vingi sana ambavyo Uh, watu wengi wanatakiwa wafanye lakini naona bado kama wamedilei lakini sasa hivi kwanza hivi ya ssahivi fm iko n inaweza ukaicheki ssahivi hivi kupitia eh, kupitia online uh, na ukapata manfo kibao kuhusu usani wetu hapa tanzan nje tanzania na mawatu ma, ma, ma, ma, ma kibao jinsi wanavyoishi na harakati zao za hizi za za mziki jisi unaishi vipi kundo hivo yes, slezgo tuendelee kufanya like, vitu <muchas> gani ambavyo