3, 2, 1 mm-hmm. Okay, guys, welcome to Let's Talk Podcast. Mm-hmm. And today you're with OC, mm-hmm. aka Oscar, aka Send Me Nudes. <laughs> Send Me uh-huh. Nudes, eh? And <laughs> we're uh-huh. in the building. <laughs> Hi, guys. I'm um, Michelle Chela. Where? Where? Chela. Hello, guys. Hello, guys. Uh, my name is uh, mr si oi photoraphgsiman a kena so wadaw nd wadaw de what are you even talking about today sasa kuna hii ishue manzi kumekua na stori ya boy cha manzind and gadchaeboychal Uh -huh. <laughs> ah, yeah. so, so, hikwanahioii so sonaona ni kama is like ni kama juzijuzi veye nani venye shafiweru ameenda t shida fulani hapo juu ya kuongea uh -huh. nimeambiwa nimeenda kuongea hapa nikaambiwa nikaambiwat Ati we know <laughs> <laughs> Ati eno alitamka vibayabta alitamka ibayu unajua sisi mm. tukii venyee mnasemawshaiskia tumevuta watu kazi si mnashinanga mkisemanapeleka mdemu Ooh. siju ni wapi ni hata siju stori vizuri akasema no andfa alisema no akamrusha from abuilding ju alisema the orno no hachani wasacheni ni washo wa vilemininge nayo nainingenayo lso meitwa kwa cha sidio umetumiwaeua soametumia aoniso naa haya yeah. ah, yeah. mbona unaenda kachaionamjuani vizuri amjad amjaenda madet mkajana kwanza mbona anaenda anaendanda neena... kufanya nii <laughs> hey, unatembeleanga mtu tu una, ukirauka tukirauka tunajiskia tukutembelea mtu na maybe you have just met nnaenda mm. hey, kumtembelea nibeshte mzuri sa... hiyo ni may... <laughs> hey, nii <laughs> na mimi acha niwambie nachiki mimi ingikua nimeiea imwambia ikkioaasieienyee alifanya hivo ja niene alika nafikiriaanyama wacha nikulize hukitumiwa yeah. hiyo 3 yeah. ama, 2, mm -hmm. kwa, kwa ya, ama kwa fea ama kwaa00kwanini hukuuliiza hiyo ya, eh? mm -hmm. ya juu ni anini mbona ulikualikuja wachankuli waukitoka kwa nymba lianaenda waiatuegeuetmaeiioge e itm amaa bsiio uh -huh. ebu sikia we wachaa na uh -huh. ya hey, i if wenyewe ungelirudisha fea yangu niambia sindio enye akorosafi tu bocandangejua e, nyee hapa bt sasa umetumiwa uh -huh. eav unatoka nakuru unakuja nairobiaa ameonaochao anataka kuitish nianamfana ka utu ukiitwa d siku ya kwanza, kwanza so kwa, like. yeah. munakutana f si kwa ama malioosikwa hey, yeah. <laughs> ymb ikwet amet aoiondnisawabom oeomy imain oin o aklatokanao <laughs> <Kuna fair. laughs> hey, naja mzuri pia lazima atili amono etuaiani mia kwenda kurudi mbono umetuma tk hii ingine ni anini eyee unaona ndonaona om shida yangu kama mimi nikiambiwa una nikisikia kuna, niki kuna nin watu wanapana ati kuna inaendelea And then the wanasemah0an0ni kidogo0ataja hiki sioilerahi simchezo hiki kionni00ki si mchezonoonaninanini nona sio kuenda tu kazi tupataachinda wat najua kitu nataka kusema ah, nau yeah. anataka legend. kusema yeah. jamaa amekuwa kiat yani mtu mzuri halafu amekuwa muinnocent mpaka anatuma vya extra <laughs> yeah iin muiatuliz bahe unajua fea kutoka huku na huku ni hivi na hivi mbonaume nitumia extra alafu akurumishie huyo ni msichana mzuri batmenaminyamaza naytodo aa naendasaaaata niize huyo yeah. eh? ni baba yako upeanaao you know, baba yako ni baba yako mm -hmm. nona huyo hata akituma mingi enyewe utajua e, alitaka nikule kitu kwania lakini an unaodoka <laughs> pale kwa facebook amepost akiwa kwa kampuni ya mkate anawakingi niift ya kukanda unga kwa kampuni ya mkate alafu plai asoita atume 3 ndo nasema sasa bochald anaumia that mach lakini <laughs> <laughs> Laki anatuma hiyo akijua heiiis ndo kuja unipatie mbona usimwambia kiwabainagojahafikepa maliza okay. ufunge mlango nae ufanye maneno zaouu wewe mm. ukienda kanisa unapigianga ast simu namwambia nakumwambiangi na no. na sindio yeah. lakinia akikuona kwakani naju yangu mekujakanambiekikuona kwa kanisa anaju angu mekua efanaa yeah. uh, nikuambie sasa hoteli si ni ya kukula eh. alafu iamaingine inaweza kuwa niwezi niambie kuenda cho yakukaa kwa nyumbanakhiname kwa nyumba nimheti wanhwnza nilikulizakienda kanisakikuonanaaaamnan eye nazikompea saa so ukienda kwao fea alituma00 ni hapa nakuru hata unaweza ambia mtu abodaboda <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <Ma> akuee na waiaataka <laughs> biasharaaona yeah. nakurunairobi umeenda kwa nyumba yao Yeah? Mm -hmm. wewe ulikuo unafikiria unaenda huko kufanya nini nwenye tu wanadhani wanafiria tu pesa ka pesa itawatosha enye wa wacha tuseme vizuri sasa so sain yeah. so eh, mm -hmm. pia samledi za tulev sindioa nini nyuba yenu mna wanafanyaiaaesisupot kwa sababu nilika naenda kuei ingekuwa ni mimi ningejuajekama <laughs> <laughs> so, yeah. sasa meiha me, enye zake zinasan yeah. sasa unatka kuniambia Yeah. menye yeah. alitolewa na beleya0 wasabau ya ku ya kuaaan kila mtu nafikiiaaianahaaoo Hey. Yeah. Yeah. Yeah. Yeah. Yeah. Yeah. Yeah. aw00ii afte that wagenya walifika ndo akaane wa t ihaenod but saa inamaanisha hedaaiia uh, mykoksaso okay, okay. yuguys eni washo mimanz fio hu okay, jamaa labda hiyo ndiomi like, nishaika kwa kahiyo bt ni but ye akukua naja kunaona mseka mimi deenyangeka nimpelekea hapovapo kando nimwambak ingemwambia tu ni saa cek nilikuitamii lialani hata uh, sawambianaambia umekaa enyee kuna sasa msi mwenye nakujashia ujtoa naona e, minigemwambia ma... tu kuna demanafaa kukuja saa tatu sio sahii kwasababu ninnmaa mm -hmm. menda naezaishia ama kaa kuna amakuna ningesema naweza nikakuacha hapa hivi maybe mibindala michuero mingine juu euh, najua siku hizi mahauni maaeni naambia hacha nikwachapa nende nibukileromia juu mmm, kuna usana kama naona ye ajue tu wenyewe mi eshn zangu zilikwa hizi kalikatani sawa kataishieishie katakubali akubali na siseme hatisijui nini ni siju niniia aa madwashana kutoa m zao tanu io siunwmaa auaaabayaasasa ebu tusemeni haye amesemaa anae mademo amekua tu weneaene watadanganyamiieb ataikuambia ishu yangu ikowapiiyote tu like. uh, yani kitu kidogo tu kama hiyo ilifanya watu wakakua fire job unaona wakapoteza job es mm-hmm. sindio mm-hmm. sasa mi naudiza hata mm-hmm. si hivo atbothisto basi ya nini hyu nasikia a watu wengine watatuaanea <laughs> <laughs> <laughs> aau maboizonyalinini waliuliwa mm, wali baivewe ateni ni washowase ii kitu nikaa ni ni awaendeefanyaaasboa it kaboalikana nasikiazenye mademwameafanyia nawawanana mothem wako adisaz nikwatnashinganaji ndo nimekaa chini nimefikiria nikaananiuls manz madempiasijasema ztinid hivo kituenye najaribu kusema machali na madem eh? Yes. mali unafa kuriaabut Una to... sasa so madem wanariaktu saidiyao kabisa oh, yeah, yeah, yeah. Yeah, we not, awataki, yes, yeah. awataki kuriatiiean amba sasaiimmcha so oh. so so, so uh, ni kuambie um. dem anaweza shikiliwa thvi na chali mmojana menyetu mademkitu enyemini likuwa najaribu kusema ata tori na bro. madem hata kama chali amefanyiwa kitu mbaya na mnaonanyeni mbaya iaktini batmaboi wanaumizwa mademu amenyamaza wa bataakiguzo tuando anavika aaaakai zamaboa za, <laughs> za madem na stori zenu ya chali kurepia kiwa dogo aa sasa ndnauliza mbonaltu nn si binadamu zetu ni 20 zile za dem kujitakia no, mara no, no, no, no, no. mingi But even us, even pia sisi tunarigiwamnaaawatotouakua iahata mimi, mimi nimeshikwaa mingi na right. makanga wanawake <laughs> uk kusna kumeshika motoya54 na kimenuka hapa ni kunoma