Um, uh, uh, hawaniiekaa <laughs> utaa namingine hapa hivi pianacekaceka lakiiwaaealia ama ma ukon aaasowadau wada e leo tunaenda kuongeleaaisaa ni sawaata niwaelee Hmm. sasa eh, kuna hi hstori inaitwa hihstor na baidhaa wasanii wengi najua wananifil na pia eh, tuseme ma wengi ama an wengi pia nifil, nifil, because mi leo nione which, which side it make aaaafidauanaauni nonaso mm -hmm. kuna hi stori enye <coughs> inaitangua mm -hmm. yo, yo, by that word wasanii wengi wanaichukia wasanii wamepitia wanajua wana unasemaxe tu hivi unaona sura imeso na pia mapmte wengi wenyewe ama aae wengi wenye wanapea wasani hizo kama exposure. pia wanaona wana wenyewe wamewafanya vizu vizuri wenyeeuioyasialleo tunaongelea histor ya kupefom mm -hmm laulionac mi naona ikiwa sawa kabisa unanijenga na kujenga mi nakujenga shona <laughs> pafo yeah. alafu wewe unanijenga do zako mi nakujengea jina kama ah, msanii kapi jinawmnomaka pale design na flani, no na eh, so, na exposure, na nikienda mahali attract fulani unaona so haja gani exposure eh, na exposure exposure exposure already niko yangu kulipia nyumba rent imagine food niambie ya pal eia imeenga aeiuia kuniambia upcoming atakuja hapa hivi asemeako mm. na show mahali wasiwaende Yeah, niambie eh, ni ni hmm. yeah. si ta si yeah. a tatoka alet ametoka kufanyie na umwache ho hatakanioataaahakiitweshu ta kusema exp ndotalipia kapi fea ya kwenda karen atae akijipanga akijua vile ataenda sasa atakuwa sa atakua brandi yakeende unajua itamlipia fea ya kwenda ren sh apige shuguli arudiiland sni mwanaume atajua atajualta Oteni, oteni okay, ni exampl liko napeana ama kapia ka neshi westi ben mm. tumpigie tumwambiakuja kayole 1960 saa ile yeah. exposdtamlipia fea kutoka na unafwatakujua wasipobambika nawe wakose si kila mtu wakenisi kama nmles alikuwa na somea ininia sindio na baada y anaimba mi lazima ukuwe nasda ukiwa msanii lazima ukuwe naa ukijipanga nayo nayonasema mm. tinini msanii sasa unataka upatiwe show haujajulikana mm. ushaanza kukuwa na kiburi unaenda sho nasema nataka milioni niulize umejenga mbili en kuna u promote fulani ama manaje fulani okwa club fulani tuseme yeah. tutasema wapi tutasema tasmasema mm, wapi sasa sasa e, sa, sa, sa, sa, ni, <laughs> ni example nasema okay. sasa. Yeah. and then this guy enyewe maybe amejaribu kuongea na ile timu yake pale hawase hawaoni awaoni hii mm u msaniini mgani bana unaona n bado kuna, yeah. kuna umsani ni mdogo yeah. but sasa anawambia yeah. this guy wacha akuje afanye mambo yake kwanza muone atatdnakaaje yeah. naona yeah. alafu mt mtaona watua sindio huyo manae unaona yenyewe labda yeye ana kitu anaweza kupatia No and the big eh, eh. Like, sasa ameona tu kwanza ukuje ile team team yake showcase, eh. team yake yake hata si waone maybe akuite hiyo hiyo labda eonenteneaeaeewaneneaneenea enee notmaeione tena extime na fo so bado hiyo utakataa ma suleiman hapo bado utaleta mm -hmm. kiburi seakaka milioni tatu mziki ni biashara si ndiomziki ni biashara si peke yakeumeenda unaenda kwa ka enyee anakwambia sikulipishi lakini utatoa esa yatoni nanamuampunamkannat naona wana wanapeana za bure ni hakuna kitu wamefanya hawa watu wanapeaza bure kwanza watu wanapenda wanapendatu za bure hakuna kitu wanapeana mm. but ni wanapeanaio nikama kundio baadaye watu sasa wataanza kupea hiyo product yao waku- wakuje hiyoawakujeunana si. <laughs> enyewe saii nai ndio mbele huku unaona hata sulei life unaonaeatasueiaongeemenyamaza sanitapenaie a mm. mini last week no. mm -hmm. tumeitwa mm -hmm. na mp twende mm -hmm. tu, kwake tumpige shuguli tumpige kampegn nini mm -hmm. aaumepiga shughuli mm -hmm sa vijana niko na mkate na chai seriously nishipata ni asula sasa mkate na chai vile kuna watu wengine changtatumia vizuri na wengine tu advantage yake gtuia iakuhulie kkpi achukule t ake atkai nikonashuuli fuliutafaya lupmbeleukle ni su kuna msetu pale advantage Explosion. ye kumbe analipwa anaanza kujita e ndirekta eh, wako e ni manaa waokumbeanakukulia so nadipendi na hapo na waknasasahapokii unajua sasa nyinyi mnaongea sana hebu tuongee na ule mse sasa ako kwa hiyo ninii kabisa mtu anasema nikabisuu wekapiwe hata tukugize ni niepou gani umewaichukia sana no. hey, mi nimekuwa na disappoitu maexposue no, maana mwana sahi kabla nifanye kitu lazima tuku tumeagri yeah. yani hata tumeandika contract tu fulani juu wenyewe mi nakuambia mm. hey, watu wengi kenya sahii ni korpt at sana kabisa uu enda kufanyia mtu shughuli ana m u naenda nanakutumia unaona matwa auie yakuja na gain, mm. no. na juu hivi hivi hivi unajua anajua before approach anajua ms nmswa manmsewahi acwamb nah amonan mtwamaana hiyo ndo kitu yenye imefika mahali niko na itapinga histori yenyu kakabisa kabisa kabisa mimi a time nilitiwa road show first of all hii road show ilikuwa na Back then nilikuwa nilikonga msanii hii road show ilikuwa na vitumob sana niliambiwa nitafute an nikatafuta dan na mi nikasema tena nitaf tumeenda show eh? kuenda show tumeenda show side za banana hmm s wangu wamechangamka wakaaa waka waka nikafika time yangu ya kuperform saa hiyo naimba hipo mm. tukosijui hukoshad huko iowasiaajuu hipo <laughs> <laughs> nime kila mtu tukamaliza saa anagezi gaiaai saya mshaara wasiwananikujiassi ufanye mambo mm. <laughs> kaenda nikaitisha mm. saa hiyo niko na nikona ma asa class mimi tunakuja na ukapatiwa <laughs> 1500 yeah. tumezunguka the whole day niambie iyo hesabu hii ni hesabu gani so kituenyejaribu kusema mm. ni lazima ufinywe ndi mm. ukuwe mhad ukipatamse menye nakupatia do za haraka haraka hivo tisasa tuseme hiyo siku tulikuwa tunataka taotaoungekua unajua we ni msanii unaamka unasimamini msaniitasemnyabuongeao ni usaaaatwanafaaufinywaaaa ndio kitu kwa waliote ndo yeah. uh, nma <laughs> kulipa juu sahiigsai i tt za araka kitu lzima uzungushwe huku huku hata hata hukuhukuhata sahivi tunaongea unaona kutakwa Mr. kutakwa anayad <laughs> mm. eh. yes. tuliamka vizuri tukachanga pesa zetu tukaenda studio yes. kuingia studio kila mtu akachapa vasi yake vile lifika ya vasi yangu <laughs> So, bro umeandika hikitu <laughs> nikasema for how hey. long nikasema hey. nika weeks hivyo akaniambia bro rudi uandike hiyoki atumalizi atu atu ngoma ambako urubie enye nilijan lakini nikaenda nikarudia nilienda nikaandika the next time tuliingia studio nilikuwa the same place nilikuwa ama nilikuwa nilikuwa ah, ah, ah, ah, yeah, si nimempre mpaka pod akacheso kama angekuwa angikua nambiaw ni msanii lakini msaniibolazima tufinyiliwe tu hiyo yeah. time uuhyot mm. wendio bado mdogo na get ja mdogodo for mkubal mm. tu ufinywa hey, itafika tu mahali tu utaona tu wenyewe kiburi hapa hapa a kiburi iko sawaunafikanatu ki, ki, yeah. hey, mali unasema sasa hapa mefika imefika ni ya kiburi nauna kurudi nyumaon a ni s usinini dandia we hata wakitaka kutumia kubali kabisa hata tafuta wenye watakutumia <laughs> tafuta wenye watakutumiaa anyway, anyway. ni nini natukubaliano nao maneno yaoachanikuambia kitu moja yeah. as much as I'm trying to see a mtrintoheei kuna kitu enyewe kusema ukweli pia mm. nikikonsid beause pia mimi ni msanii yeah. si yeah. yeah. niki um, lets nikionside let's say umesema lazima wasanii side side wakuenahi saingine unapata kuna bills mm -hmm. na side yako peke yakeaunajuko na na hii talent si mm -hmm. sindio mm hiyo -hmm. side yako maybe ndio unaingiza hiyo pesa mm. kwa ngoma pia unad naelewa yeah. like unalipia mm -hmm. eh, unalipia unaelewa naelewa mm. tenae pale unaona naonaiu no, no. zote, zote zinakungoja unaona this, this talent ni talent niko na musical enyewe his enyewe nikona nnnasema basisi hii inaweza nisaidia pia I can go perform nilipwe, for the bills ikanguiliwe enyewe ksemaukweli enyewe ukiangalia hii exposure pia a... yes, because aisaidiisauwezi yeah. niambia uko exposed uko na exposure halafu pale hivo unajua pale landload wako anakuonakawai alikua anakuona, anakuona, anakuona, anakuona, anakuona place fulani pale akapata manze una pafom baya sana sio amejaa pale nyewe anajua anaingiz anaingiza kitu huyu hata rent hata ni sumbu alafu tenn namwambia mazgoje semandio nimesema ndio nimesema ikifika hiyo point yenye watu mm. wanaona uko na ukonadoo mm. unaweza ongeza hiyo kiburi sasa, mm. Mm. Eh, sasa, sasa basi. kama bado hujafika hapo so, let me ask hata tafuta wenye watakutumia tembea uo umetoka amekupea utalala kwaketla hata si hivo utalala kwa atakuhost ukimwambia john nimefungiwa nyumba leo eh. na hata sina sinaa kukula ma nini utalala kwake utalala kwake kwa sindio eh. sasa hio epoe inasaidia wapi we unakatuflskiza we pafo maaa tafuta hao eh. watu wakutumia hata kama ni foania ukijua tmanakutmanasa ukiona umetumikako wejo auna kitu kiona ni ye na badosasa si yakoajaribu hata n onlusion yani venyewe kusema ni kuna wale watu wa, ku, wa, wa exposure kuna ile level lenyewe unaweza utakubali exposure kuna yeah, ile level lenyewe yeah, utakubali exposure but there badhiza st level ukifika exposure <laughs> eue samha pia jifio yan anapka mingati sindio wenyewe uanze kulipwa wenyewe hata kiburi itaingia even yeah. you not your art by the way. True, true, yeah? true. kiburi itaingia tu n hiyo yani, pesa hiyo hiyosa ngapi hiyo hiyo then meanwhile pesa pia unajua ni mingi kwako umeanza kushikashika dosa hiyo unaanza ku ku kujingiza raha zingine ya usan unajua pia art inataka eh, art inataka in that in that yenyewe si atiwee ni mnoma from day one, mpaka mwisho hata ukiangalia watu tuseme kama nani kama jua kali yenyewe true enyewe maybe akiwa huko watu hukoa ameawatu sahizi kimsikiza hizo hizob unaona semenani mwingine who, who, who can we give an example uzuchu yes. uliona ile nini niniazuchu wenye aliperform mara ya fao yeah. Actually, uko, e, talent show hapa hapa yeah. kenya epa watu mm -hmm. wakacheka ni hata budget ngumu so i believe on pia hiyo kulipwa kulikuanza kulipwa mapema as as ita, itaaribu pale mbele its isok okay. ni vizuri yenyewe yenyee na nai i hata kama bu hujafika maybe kwa hawa tu wajuumaa akina nani unaendakuna watu wanasema kwa kwassahinajitaaafika ale ia utaku na do kama hiyo uh -huh. yeah. example poa yeah. sana by baidhia hapa kenya ni ninadimukamdm yeah tunajua tu story yake kabisa hata kapisa. akasema so mm -hmm. y alikubali kubeboufa bat mm -hmm. vile time ilifika akaona wenyee sasa hapa neza mdo akamwa sasa mi najitoa najitoa but wee sasa wee ukichapa uone haujafika hiyo point three years tu bana sema sema unajidanganijaribu years because mm -hmm. As, as, as much as i kama oh, like kaligraf, yeah. underground for almost 10 years, yeah. yeah. so, ku years. ni sawa no actually akaenda akajua stage kuuaauinyilwanisaaedaa akenda ktishaoasemanam kitenye hiko like inamaanishanajuay ni kidogo maz lakini susui withnenet hiipfom zotebt byno sahi tuko na platfom mingi sana Mm. Uh, inaitwajsindio yeah, <laughs> eh, kuna kuna, kuna mahali unaweza push hizo nini zako so the bye de mtu anaweza anaezaenda kama hajajulikana ama kama ajabl yani. tusemehiyo <laughs> ni mingi sana yani. years ukifanya kitu naa Eh, years. Neza, mm -hmm. years <laughs> ini, so unawezasemaje baiti umesema sasayaoaana mambo yakoban kutumikahtujasema kuna msei mse kama mimi emi mtu kaa mimi nikifinyiliwa fo h mon anyaenda yeah. kuona hiyo kiburi <laughs> <laughs> kuna mwenye hataka ten kuna, eh, kuna mwenye hataka kuna wenyewe niwasha hizi vitu lingin kituenye najaribu kusema yeah. msekaa mimi jumua nyaeminakwaga mria auanaga mi nawezasema iko saakini mianaa anakubalika unawezatumika lakini baadaye utaanza kuwa na hiyo higo unajua venye unaona inakanaonalakini pia unaangalia deal unafanya huwezi mm. uwezibaa kutumika kila mahali no, mm. e, jo exposure unaona ti unaonami nawezasema hivooaaaumka kila mahali <laughs> a ndatumika s najua ndagedo afte hiyo baadae opinion yakoutaa uh, ee, ah, so, mi, mi eh, kitunasemamutawa yani, ni, oh, ni mimi sioutaa mimim awe mkitnasema hakuna ubaya kwa both bosi hakuna ubaya in that uh, kuna wengine wamefaidika na hii exposure True. Uh, na kuna wengine wamefaidika na hiyo io kiburi yeah, yeah, yeah. wengi so, they all, all come from uh, uh, so, wame wametokea na njia different deunaona so uh, mi sioni kaa kuna ubaya uu uh, kwa exposure exe um, fanya kitu mm. Eh, fanya kitu ikiwa na topik ingine moto bado nona so mm. namwandike na kitu enye mnaezataka pia kama tumemisaut tuongelelee kwa the extepisod e yeah. mm. kama kuna msanii yote mm. saifanyiwa tu kitu yan a umeenda kwa stage hapo hivo naweza sema pia hapo kwa watu kwaajibonge baja labda tunaweza tunazapata stori ingine karihe kwa the extisod lazima tuongeleleheamanzi za wasanii mae zanguua nanaapo ninajuanga usanii o oo the uapo amesema alikulakdf naf Mm. Yeah, so, so i tatupatia opinion yenu ana oea i mpaka saizi kuna nearifika katikati m ifimeleta shida kidogo leasematwalitoassimu ilizimaama ugali liongua riko guys it's lt podcast yes bydie bydie mansi for the next episode mm. it's