a 54boyswi naleo nina wagenina wageni wapowe pale so i let them do theintras wegethehyooja leacha tuongeleviu zinasungua vijana karibuniuymaiaosoguys asistunachea nae navile mlisema i rus inapeleka maiesmbio Mm-hmm. jile ret watu wanatumia vitu hapa nje miadaratibat ah, mia ushangaa najua lik naezakaa na mbogi yeah. mnapata nyi wote mmesota of, like mko down vibaya sana <sighs> lakiniawca mtu aseme kuna fommnatokeamnawezakosaizimefanyiani watumaau mnakosa aje pesa ya chakula lakini pesalakinikila mtu anaeafikao timas kuna fom kufanya aje apo kila mtu ako wilinkutoakonangapi simefikisha rouwesematia makalivizinakwaata Nahi, nahi. kwanza ile ura mtu anaekanunwamakaintaile tukio wadogo iluandamzainamuwa pombpomb nikitmbaala unakunywa makali bila expressions <laughs> we ni mtushaiyo mm. kitu before mm. ishuke hapo inakua matangakitutu ya kwanza nipaakuna mm. kitu da, ingine like tulikua tumemaliza om tunata kutulikua tunasema ah, Mi tumia drugs mm-hmm. and then siwezitumiahea kama mimi napatana na mtu na naanmb ukikuja hukumbu lazima tu utatumia pombe pombeo uh-huh. so, nimekaa kind of wakaanza kulewa and then nikaanza tu so kitu ya pressure hata ukuwa na mabashta analewa lazima tu utalewawanza Kwa, unakumbuka nini ile class three, ile class <laughs> kulikuwa na ile topic ilebaidhaa ya... a drugs waliu mimipombea ilengoma ya amihadaratia wewe ndo tan n uu sasa hmm. mi kwanza nikionanga hizo pi za hizo nin venyewatu wanaautuwakienda kwa mal wanardbtma ushangaa hiyo ni bangi mme bangi vizuri manowatumia mm. dvati za pombe walevi ta wake tu mvkwaakimonakuna walwenwakowewalia anafanaka tuaogopa kulwatukiwawadogbtminananaw wanafanangkitke media nakiletewapomboaiedia imekuwa na very e kwa mbonakwa yeah. sababu yeah. tunaonangakuna ha tunaile vyu mtu ndio alikuwa nishi maisha pokikwa hivi rich lazima akuwe na sela kwa nyumba akue nakonaiuamanini kunao mdia imekuwa na er i think it's just the <laughs> watu wamekrawn kila boamefanya nipombeba yakokama tu mtakikwambiabaa <laughs> kesho ni borthday yangu fom tudakuwakilishaimtu <laughs> like, eh, hataulizameo ati kwa watu waende ulete uh, watu bash alafu wapatie u <laughs> unaonaanasemaatwa awakombukotunamabeste kwasababu ya sherehe mm-hmm. ukotuna mabehte a sababu aa ile tukikujaambnaju naendaina tuaaainismamimi ahtasiatukahzoan umekua hvunaona idini so kunaile swali ya w ot me ikila mtu anaifanya evthin anilaiihwanapiga sherehe itona dem anashikilia mzinga na ah, na vile bila mzinga. bila <laughs> bila <chesa. laughs> Ivo. Ivo. like the moment moment umeanza hata haujali kuna leo siku nienda kunywa kujali mabeshte mabeshte utaanza nwawanwan siunannmnaonanga hizipaket za sigara paketi za sigara inakuanga imechoro hapo siulangwotinaletaayabayahadikunahizo zaa zinakuanga lakini <laughs> hivo yeah, ni vile bangi jakwanga imechorootabangia tunagoja hiyonnmkuna wtualina t minaonanga siu bangivaikua juu sasaitakuwa tamuu kuna kitutamuka kitu likoitu <laughs> takulumiba ni tamunikaa mwanzia we inyenaefanya watu wanatumia ni mab kama hi bodo ama kama unataka kureliev Mm. inaknga ni kama n kila kwangea aaunajua pia okay. okay. mambo na hizi obzi kunakua naan auieion mu nanwamhu mtu ni mbaya zingine mbayamaa inginenasemnukonamtu amelewa hivi akili kufikiria niliona maaa kufikira inliona kwa ileima <coughs> hey. ile mvi flani, flani walichukua kf akaweka pombe nanl anakunwa tu vizuri vizurishang sai nigieza kuambia takua kuakilsherehe kuna pombeasema sherehe utulete pan ninan waliitauj an iw mwende alijptund <laughs> <laughs> <laughs> lazima tusikie harufu ya liva ikikwa fraidso kufika hivi wanapata niwat wakaboekawaibowaliboeka naob mizinga zingine an wapawatoka kaa wanabebwa mseme mwende hikinmerigakuna veri man ways ya mtu kujibalakini Ku sasa sijiika vijana tuko, tuko na <laughs> Yeah. Yeah. unaona kama n mambo na kusmo kismo hivyo sasnikunambuka ile oen inaingia kwa hemoglbin so inaent iyo oen kuingia kwa iuriaaa uia itu inginenee Un, kasa so mm? you know uskii K- zake zili ni nice. mm? adi akakusahau ya simuananiulzauenkwaya simuamuuliza weweaaekana ya simu uh-huh. Uta yes. an, eh, yeah, sio <laughs> <laughs> <So, laughs> amecheka asa kunanini hiyo pia hivyo iyo bom hivyo alafu pa unapata kuna hizi hiyo hzi kuna ile exam nikaanasna ile na sinajua anasemangabnkona sasa mtu anajua nikichoma alafu nenda ni exam ndakumbuka kila kitama nikisoma nikichoma ndakumbukakama unaenda kupatana hta namtaa nawanaona saa hivyo hatanakunga theae o tunapata mtu atenda agombanishe mtu amke na m anasemani pombepombe ndioiliandoilifanyanakwangwa ukweli Aji, <laughs> kuna vila wanasemanga ati mtu akivuta banki anaezalima sijue nai mimi inaweza nipeakasamtaukiwa ha hata uwezi taka ku kitu mm. unataka ka wa kitanda uama yeah. kama kuna ngoma utatnafaupika o tudonaafaawatu wenginem sijui sijuikani ukweli ama ni uongo mm. so mm. <laughs> so, na mm. kwa sababu these things kwasababuliskia mtu akifanya uko page si ni umefanya front page umetoka eamunaambiaslikuwa rahisi alaunasikia mtu akisemaanza pea mwishok zil akulikua napamsma unaweza kuwa enye ukifungua hivuu sa kuna tem umeshika simu mm. ad una chat, lakini hauoni kitu unandianaandiand like, hadi yeah. yenye mnasema ya kukatia demu mm-hmm. mi naona hati mtu anaza mangwai ende atuzio krasha aauataa kusemaanabwn mkit nalaima nimwambea no aanam nakwanoukitaa kuua baahiy najua pa anasemanga hesem niile anasemanga ukita kuja unaangalia kitema amekasirika mbwona tema wako hphenajua o ni piamb Mulewe. inakuwa usikie inauwanaaauskietafunuarohokabisahta uaseatiuta kuja manzakona drama mpatie mpate ambalafukaichiskieaenye tutakikuongelea kama i kuna mambo mambona semae nikitikwa kilia mtushameadoasanga so like mtu akishatumivy ile sampata okay na full, I think, to, among confidence pia slikunganaoai ampataamsasa ah, sahizi mm -hmm. nikimwambia ne, ama ma nikifaan ndafom vizuri kwa bed hiyo inakustimulate wakainakupatoyo lakini pia sinjua ukizoea alafu sikumoaautumiaoaatunajua wim ukishamwambia hii kitu so like yeah. inabst hata umwambie ni nii ni sumu It's <laughs> ye ye you can't do like, kuna beshtangu alikuwa ananipea amaeainasaidia kukava zao naaaiiks una uliambiwa ukitumia hii ah, ah, my friend <tis> unaweza act hiiitukpatiaiaanaaaogeaonso vituke kwanza ukiambia boy boy kwanza hata last time mlikuwa about masculinity yeah. unaona yeah. so cases, ukiambia boyi, atisema, I want to look good, man. Yeah. Da, da injili and, yeah, yeah, <laughs> yeah. so, ataitumia <laughs> in min atajuahapandapaf saa unaa zile fls alikuwa nazokvoni uinanwakilewandomana kuna knganamkesesiaread ni ni levels juu kabisa but but men men men men men like like kwa kwa kwa kwa kwa pombe kwa man, so pombe so sex, mm-hmm. sex drive na na but, yeah. kama ni weed, na kama kama kama madem for maybe nataka moment intimate mtu ninzinaknga uu kabisatamnaonanapombe wamaaapomb waawanawnaataanaa ntakuataaatkamnaweaawenewea iko hmm. na eh, mm. I think it ingine nimasomokuna eh. <laughs> zi, ni, zi, so, eh, eh. tu zilekuna yeah. vitu nyingi sana zinai nindoi nimekuwa nayo mm. ilikasasa like, kila mtu ameenda home all my friends ameendawalikuwa ameenda nimebakiekeyanguothta na nikaendea tena tena the next day. Weed. Tena the next next day day unajua you know, sasa so, ukishaston ukishika simu hata t maa ukipata mtu unachat nayee ama ukipata atit kwa simu simuenye nakiinafikiria vibayainakusaidia end nazima unalala then day inafika na sinaonanaendeleamambonae nayew inapata saa zingine mm. ndio unasoma tu vizuri lakini results results vile vile sasa ni university of uh, 8K. Uh, 8K, 8K, my friend zinatoka <laughs> so, home hizo so, mzee eh, shule anakombashugle inaendeleaje nini hebu nionyeshenashanutaliza gani na vile masomi na kusumbua tena unapata deo kuna tu zile sijui chali yako anakustress ananinia jedniyonaunasa kuna hizo vitu nyingi sanaauahiitu ote iakihetmtu tautailikiangaiaa amelwanajua nn analewa nanen napiga magali hiyo so, like you your everything, yeah. mm, fuck everything fuck life soiyokudemamenifanyiaje hivobtsanna ikwangipoa ndoo mana mi usemanga like if it's a hata relationship lazima mkae chini the ntime taka chini tuongelee mambo na relationship vizuri hiyo ndo the itakusungua kwa sababu thing fastgotasema wa <laughs> nini watu public ilikuwa na ndaambia niniwtilikuwa leshipiko naabidiailjkwa watu walijua wewe ni mtu wa ndoa so hizo ndoaso hizo keo zinakonga na impact sana kwa, yeah, kwa eh, so mtu anatafuta ndagetalafu pia wanasemanga together at least mtajua wana ile wanasemanga ti umejuana ume for h months na mta mm. like mtakowanaatu wanataka mjuane fo years ni nini vizuri nininomjue kila kitu ndo mkianza mkinga least umejua mtu rather than maliza kampo alafusasa hizi zenye watu wanatumia kama pombenaitaaaamdaiu nini, nini zake ni mingi, nini, mingi, ah, sana. Zikone, <laughs> ni mengi sanhata mtu unatumialakini unajua tui nayen najariaya nilisikia kipeleka mtu maharu naapatiwanga00mi naona nikipeleka hospitali nimeona watu wenye wako 66 years wanakaa old kwa sababu ya pombe pombei like, 66 years lakini oh, they are very old liv yao imekuwa ime, ime destroyed mm-hmm. kabisa mpaka haiwak na ukiona <laughs> mtu mwingine wa 8 years mwenye haja drugs ako ver helth myb tu anaweza kuwa ako pekeakeakinigoaaelewakin 55 years, Hey, mtu ameisha ameisha ame unajua so i think health, health. na uh, drugs health I see Because, kwanza ameshkwanzanapata like, mtu hivyo kwa drugs and everything vizuri hata ah, anaanakuli vizuriutakondahatailelnaatuadanga <laughs> so, kwachangawalwatuwandana kwamadhi eh. yeah. unanga ah, kwa <laughs> changaa wale watu utaona kwa tv wana kunywanga pombe pomb pombe siwanasemanga sijui mira kwailikwahiyo ndo inakuaawani wotsaawananaja pombe wazungu tumia kama Okay. Yeah, like, hakunaimekuja hakuna ikatupruvia hivi ama iko namindosijao yeah. ikatuambia huyu mtu alikuwa anavuta bangina akona hii ugonjwa na akona, akona hiimsjawaiona pengine kama neshawain mi kkinajua tuaraonaela yako itasikia vizuri i think inaendana primitive ynaendana nawen kuna vile wanaka. but wanakaauku wana fuzi wachuo unaona like kupatananaobadowakonaon nimeona mtu we karibu tupeleke mtu mtmaa sababu ilimpeleka mbiu unajuaes yaooahata ihin majuu iz wanakwangwaiaasiitakua ninib awaitumi ike mtu anaitumiaootiei the same t kama mushanga sa zingine ndio mmeenda form kujibamba lakini sa mtu amelewa amekua mpaka amelala pochiiashang ni fun fganisanafadhali mwende fom ukwetujibambtunaawanasem bouende fom ke uta drink na ukisha drink utafika je kwako kwanza okay. utafika kwa aku, the main kwako lakini sasa ka umeenda hapo hiyo maana maana nini mtu okay drink responsibly hiyo mtuomwananasemangayotangelea mm. huko kwa how to hakuna adrasa zingineunajua mtu ajalewa kwa sherehendohanapigashergsherheuliko yeah. mm. yeah. like, si ati... kwa sababu anajua hi anajua kianafaninnlauanh hi pia satiluson zake si ile hata kaa vingi kudan <laughs> si kama zile lishonzadi watu wanaliangapunapata mtu sapondo ataleta se zake za mapenzi siuipa unashando analewanga anaweza kuambia n kijana aitoahosaa tatu <laughs> e, mkitoka, <laughs> mkitoka kwa nyumbaa vurumbona ne napendananaonna sio nimekujaoimekutananyo aimaokena aima nievizuri aaaaankimpga a umelewa umeenda tu umeshika hasi ya ya watu na ujui aata yeah. um, yeah, like, yeah. like, mm. ugbskoamabwanuboos <laughs> wakajam waka imagine hiyo ndo huyo boys alipigwa hata simjui sahii hata simkumbuki lekhata sijui mwonana alipigwahadi akaenda unaamka asubuhi vililisemanda kujibamba sagalia ramauatuongeeleabeoe andio saseme uksamb tufay <laughs> tufanyejambo tfanyi lakini yeah. sasaimefika hiyo tim ile imanza, zako zimeanza kushukaanza kuona anazazima na boi besta yakebtataaa anamwita na ya bo wakeeb what waki- wakiwa maboi like akiwa boy wako utamwandstan hata like mm -hmm. nini tu mtakuwa tudati pamoja mm -hmm. lakini kuna tu i tabia like boy hawezi kabisa jintol ushaona mtu amekushika amekukatalia unamwambia hapana mi wacha niende home amekushika amekukatalia so unaimajini ingekua ye momenti yenye eh, no, so sahii so ass as unajua naunajua msichana amesema mmsichana no. yeah. amesemanotakaumemshika tu yeah. unajua ukisoma Saha, kulikuwa na gender semi lengine hata yeah. ukikatia dem na akatae yeah. hata ukimshika tu mkono n aseme no that is akwahaaakisema no aabaianakaimakuna wale madenatakag ktnaataeuonekana akisema aahetnakwambea <laughs> iu so, anasemanso no, <laughs> uh, no. so, kama ni noayoa no. like, siaha like niniwatu wene madem wanataka to get, ama adewenye wan... kama ako n akounataka dem anasemamamwenye atakuusakisemaesoeitasema yo dem ni chi lakini taparathear akotu naakotu ntt vizuri lkini pia akianza kuzungusha hivyo amani tm enye boy, boy, boy de amepeleka um, yeah. um, yeah. hey. huh? <laughs> demout na ameamua asilewe ndo akuan ude mgumbe amelewa kakuwa exm honambiau bomebi ayuko hata mbadalaua unajua pia hizo mambonahioiunajua pia kuna wengine ndio atakubali yes muindulgintosexual activitie ivo hivyo then ukifika the next morning so shis back to he senses asema nouhivyo ndo utenda kamitiwalikujanga yeah, like, kumpika mm kuanajua hau kila kittaanna jusiti utatkabisataftakaatakmaaonangamaboi wanakwangait enyeknamabawewwanakaiawuatakaalaf njuabo kuroi mainendaaaenye yeah, yeah. mm, inaka, uh, inaka, uh, in <laughs> inakangainaearianiseme you know, uh, yeah. kijana mdogoahata yakn agal atuumia ako drank, ako nini hen atakonaye umekata amekufoe intoit uooure uta givei asamauknmsana akuruelimeiyo kusema walirepiwa nakwa shiduautma ina alirpiwa asubuhi mmeenda fom la mtu jioni asubuhi akirudi si tulilala kwa nyumba ylalayubamulasmyendo sasa mzuri Uh, hey, kwanza fanmakma zingineusemanga kwana iletukiwa ilenanwananao naaa tukanoskitalwawatu wawilipksnit hiyo yes, nikakula ni nikashagaa nikakulanitwaje nikakula chakula saa tisa usikuhiyo fnanal hivyo unaona mpaka su mtu anapndnsnala skuhizi nakanga chi nasema a pesa yote alianza so zile pesa hizi siku kama anakaaanaboskii alianzab naa lbo niit unataka kupiga tu simu uko uko na soo unajua hiyo so ni yasapa then akili yako inakwambia ah, anyway hata si lazima wacha tumiminaweza bai hata ya soo nabna bai na bayi namaliza kubai na, buy, na buy mnashangaal kuana niniafainapatiaunauahnkuwa na frn mwenye ilimuafe sanaiku inafikatm kuna siku t- tukaniniaku t- like, al- shatumiwa dokambkesho tuka bro tutafanya nini aa yani apo kadikati youdon o kanapn kadikatiakwakona <laughs> komamamboga oleo hata nimeona mimfulani yapo ti ukiwa nairobi and unapenda ulevi na unahaso like utajipata uko5 bebi mamas kama watatu <laughs> na subaru yako imezeeka hauna pesa unaishi kwa kwam bado Drugs. na umefika5 <laughs> I was going for a short commercial break we'll yeah. be back to Angeletus's key story I got my pictures out in Georgia yeah shit I get my weed from California Yeah. umbe zinasumbua watuhamewambia amnaotusiohod yamada venye yeah. mm -hmm. uh, like, mm -hmm. tu tunafanyakwanza vile tunaongea iop ttahata kwa, ata mm -hmm. kwa if tuya mtu mmoja jenajua knasahii watu hawaskii mm -hmm. but kuna mtu anaweza kaa chini aone hata hii mes mm -hmm. tumepas na asemen mmeseman moja yameahwa like, kwa matameaawhat iingmi tukae tumekosana tukwe, tukwe naai tukae na mm -hmm. like, like chini tuongee unaona tuongee nisikie lakini sasa ni skie yo human mm hman huweziambiwa kitu naf hata kaa ni of dem u mnapenda kuwin the conversation. <laughs> the argument, yeah. Like, yeah. <laughs> so but one thing ni talk, talk hunailehg a weamakishaa anasiuna uaaa sije mwona kaa zimemwezaonanga like, ni mkuu ndio lakini ujui ni namsumbuaht b hta mtukwamba manze situende hivifom trai kumuuliza unaonaukofiti hata maboi mabowanasemanga tuirengle sanakuna ilebo wakoaanzoabaamonaenda menadnuemmtotowak waaihata wajuawao naju shaionjai anajuaweaonakemeawaotowaendnwaa wanasemanga mzezianakataza kwa wakundi kumbewo nakundinatangainginenasadiaaaa tateaaa rii vitu kama hizohobani vitu zitakujengaitakujenga sana lafu pia skuhizi pia wandio the nline oe at naeafanaaaa masomo nauaaeinintukiingia otunaongel amboannaubhnutafikira anzaitafikautoku fr- unangojafreinafika eh, liniday li, ni, ni lale like, you know, to, yeah. mm. s- see, hobbies, kwa sababu ame kwanza sinja wanaadviingi y mtaamacnkwana sikunaii ntadta ni yae ina nini age juu unajua drugs u waina aribumybt unaona hata kuna time yenye ukipanda like s ukiwanma unaweza panda tu ufika ju na ukwetu sawa but kuna time yani tm yni drugs unafika hapo una pant kabisa alafu wo, kuna nini ngine alen ningine ilika naaaa naendaakndanaem naiti una fit in <laughs> kwa unajuana na watu wengioeamn zilala neana mabstako uh, <laughs> oh, ni mchoyae ma hata kaamtu ni adu yako uzienda kwake umwambie manzee iko hivi na hivi sina doo sina difu kabisago na stgmao mlevi anaeza kunulia pombe lakini asikunulilakini launulia chakula iyo yeah. ni amind thing inafaa tutue kuakilietu kama vijana before mnuliepombe shua amekulaa mtu amekula a iyo mambo na homon shivi nnkuna mndu aikuvuta wid anakula hadi ushtuke tunasema atndo maanatunasemaeiaowanasemanga kinnasemaiona umejinunulia shada unajinunlia pumpu najileeshafika kwa nyumba Like, like, like, <laughs> yet, inafikanga huwezi mtu ata kujaya kuchomaunaamka so, unajua hata hiiko kwa unajua shada iko kwa unajuani kitu inafaa as najua kitambo nasoma nasoma najua friday naenda fom lakini imajin ku unasoma lakini afa uko nautakua na ngoja fridy ifika ufanye ni ulale sababu utakua umechoka lafu pia anoheaya kuso nini i about pombe na intusione kama yeah, to a sign yeah. of fun. tutafute alndailin v mm. mm. yangu na pombe temnlna teme vyenye nimewambia unanas 55old mwenye amekua akitumia alcohol na aod mwenye ajakuwa akitumia alcohol mpaka unafigwa sasa ficho yangu itakuajeikipiga itakua, yeah. yeah. yeah. sherehehivyenyewe yeah. mm-hmm. yeah hata kama ndio tunatumia pombe ndiokunatumiapombetukienda viguni utaewa mwili mpyaia iliona mi mjuzi usidast fica yako ukisherehezile sherehe wa wanapigahuunaimajin mtu anakunywa nini daaeafrien like, mwenye lazima tu aende kwa mea ya kila sikumpaka unashangaa hiyo nihadi nafikaanafaa kukata sazingine unafata ka kwako naaiko nyumba nikona maisha gani hii kuikuna gol nikonayo leo like, akiamka atazima amke saasaba hn arudi tu kwayopombesunaona eae nangova e eunaweza kuata na mbi boyn mwenyee atumie alikua anatumia ako ma 6 na tumia munataka kusto nakom kimspendangkitpnangkinda naspend aloof monatosompoin unaona nakukosea juu akupei domoi anakusaidiunajua uunaeery had kwasababu unajua Ura, nini mtu huyu boy ananikazia kwani kwanimi ni bibi akeahaontusikwe wale watu wenye wenyeunasie ki mtu anasema unna kenye watu wanafanya we don't, know the behind, it. We, we don't know the behind it of course tukujanaskuu90ya watu watuwam hakuna mwakuja kanalewa hzopa venye nimesemahzo aazingine aabab bonawea kukaia dkana mtu anasadia mwngine so, <laughs> like tukoe redy to len andin yeah, kama ut okay. mm -hmm. ukiambiwa ikitu ni mbaya ani umulize mbona ni mbaya mm -hmm. so othe peson utakuambia ni mbaya sababu ihave seen this and this hapen mm -hmm staki sitaki kwapeni pianandomana mzana hi ata kupata angaleka mtoto wa naniopia ori ya wazazi aikoni kitu mzuriennia Atina, yata, kampenia, hawezi hata ukimwambia <laughs> e, yeah. yeah. so yeah. yeah. yeah. kuna kampen ya dragadsapa mtahawezi hawezi hataenda na bado tnandmwambe tna ni araila unwanafaa akama h kuna tkoila kile kitu yyote inataka kumharibu ile kitu mbayambaya mbaya. mm ndoakkakutaanianzile vtumbaye mbati chch pia inasaidia ju chch inatak about drugs. Yeah. so hata yoth hatuwezi waambea waende chchbsiju ata tucawamal aje wsaaatawa i ndio ni kwenda pia kuna ile watu watanionajetuiiireutau anatokaa kwake asubui akienda chc shule anaenda na anarudi keshe yake <laughs> <Isu ina meta. laughs> <laughs> <laughs> eret baotannbnamangesnda <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <Muna yazisata, laughs> htn oh, ku, mambo nahitukiendachch wanakonga na hizo unamatneutendamzazi wako ia kuambia storkijana mwenzako amtnakaaninkwa mzezi amekaapakandowetundakinafanyam alikuwa anatumia sijui mm -hmm. ni tobakama nioti lakini sijui ni nini mm -hmm. like, ana3 na unajua ssa hiyo iko na efet mbaya kabisa u haiko kila mahali hizi yeah. madra zenye hazipatikani yeah. na nikamwambia nikamwambia hadi nilikuwa na google na m namtumia namwambia anni zana akini akinini heri hata at utakuwa hiyo sasa ana <laughs> l kitu tu unafaa kuwambia neti t nafah wene wanaelewator a huku nje wazazi hata heajuawmawawanacheamom ni zimwachane namadmnaonangatinejammkanaka <laughs> ache to... tu let us hata let us limit okay atweziacha completely first let us do it responsibly and with time twache natuna kwa sababu utapiga watutaostiganivile ulikua naenda linazimananaangeleanga lif yangu nikiwa wakenikwanja kugrafiti kuchora nnnadarat eh, like, ninani mia daratibt kuna ile yrenotonajua e we oethikamaat amambo na unachana nayo5 And rope. Yeah, stay tuned next time to Kohapa Hapa Bye. Bye In life We hide the parts of ourselves We don't want the world to see We lock them away We tell them no We banish them But here We don't Welcome to Montero I called it bad just today you hear me, with a call to your place. Ain't been out in a wall anyway. Was hoping I could catch you throwing smiles at my face. Romantic talking, you ain't even had to try You killed another fuck with me tonight. Looking at the table, all I see is leading wide. Baby, you live in your life and baby, you ain't living right. Cocaine and drinking with your friends. You live in your dark, boy, I cannot pretend. I'm not faced, you not need you to sin. If you live in your garden, you know that you can. I'll your call me in the morning, have