thank you that song is amo tukosoguys weare backi 54 e bosie keep ite and rw naleoina wageni wangu wapowe kama kawaida so I'll let them do the theii so wel do theadis fis thi eh? so madam achatusikia mali safi jina yakehaymaftalganaitwa ja karibuni kwa sho yaleo tunaongeleanga vituzinatsumbua vijana hachatusikie leo mm -hmm. karibuni kwenye sho okay. <laughs> na ltukunaishu sensitive, Very sensitive. Eni, si kujua watu wa to see drugs alone so we have sex addiction eh yeah? <laughs> a big word mm -hmm. you are sexually haveeaai <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> kila mtu anapenda lakini wao wanapenda sanaamedna yeah. yeah. acording to it unaona there are very many factosalthough no, yeah. we don't know how much is too muchmuchis yeah. muce yes, yeah. we don't kno how much i too much acording to wat ivelent in class uh -huh. like ata eserches howja diagnose hawajuinaweza kuawafndwhatuweiamwene anawezasema ne akt wsemawenyeweweam On kama ngapi mtu inafaa huyo naye anajui kazi yeah. mm-hmm. uh, so so the, kuna kazimwanzatungeajulisha mafan tuambie iziaih ni kama gani ganindiyo tunapata kama nini its part of izi ndo vitu zenye unajua mtu akifikiria sex but akifikiriaanaua many things yenye it so ni kama masturbation mtu anapenda hizo vitu zenye ziko ja a uh, sex adiction inakaa infom in, in kwa sababu pia sex ina kaa mn juu sex iko na tkama amamawatu wanapenda ndio mana tuko na hiyo pia eua so yeah. ama mwenye ana matat ako adtetoaton ahinajua ni uh, ina afe sana vijana mpaka idlne na hiyo ehibion hiyo kuona namapem hiyo hali ya kiposha hivyo ina affect sana vijana kwasababu mtu ana like anaal a an ama vitu tuna watch mm. unakuja Yeah, kama venye neza unajua kuna hizimv zinakanga nan kabisa kama nihizo ziko na mtu anaona alafu anasemaliona hiyo ya mileli ikeiyo mai iwauae ekeaa aaasematha heaki aottaaewawa nini seadiction sasa mm-hmm. inafika mahali mpaka inaanza kukuwa kama n yeah, like, kwa sababu kitu yenye mtu hawezi hiyo wihoutkuna yenye iko sawa mm-hmm. but sasa ion inaweza fika atlast ukiwe nini na dion lakini ssa ukiwa na aditon kama ya ton alafu imefika mahali imekuwa tmch kwa ifect tutaona uh, inakuluzia hiyo sexual interest and everything mm hata -hmm. tunajua so ni kama iastuation the, the use of iodilds and everything mm -hmm. once yi never ompare human being it the machine themashine ill always be better <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <Six, laughs> yeah. napia uh, na yeah. <laughs> <so. Laf> <laughs> eon yeah. yeah. yes, <laughs> <Ano> <laughs> <pia self> <laughs> ina d to mambo na ostin jua mostli tunajuanga kileeneatunajanni okay, huyu mtu menye ana, ana, ana have omsa level nojushatunapata mm -hmm. so his pson amona hii nayizi na sin haizikwa fied na o ama knaanapata naget si unapata khata si fom bt andakubt siju mi naonanga isokin yukiangalhizi mi naonanga Yeah, victims Mostly. of sex addiction watu wamekujani like, wa me, wa the... question yeah. kama we kamaolgagu yeah. auy huweziheag <laughs> <Definitely. laughs> mm -hmm. like, mm -hmm. na kabeikiendeleanao una wasie wenye wanajiitazee zime aakushindaza watu wenye <laughs> <laughs> so, fak, yeah, bodies, they longer zine, zin a omnaemafasuvnanwaulizeodnenebnakwangbitwnbo like, long nadm inaonanga ifaiko adiion ju sasa what hppe when themoment umemdinai yo sex ndomaana hmm? a itakuwabad yeah, so it ita thin kama inae yao itkam kila kituitu kama uka tumeongelea na wa unapata autakua na function mzuri kwase ukiona so eio fanyi unaku ilepodti kwa societ ocourse hiyo it wealedathin hiyo ndore tunasema niseadiction kama ina afet aisababu yeah. hauwezifikiria ni kitu ingine hta Like, usipohavyoe hata unaweza kuwa like, lazima t uwezigo ada t nah unago adtutahvo ndo ssa mbi mtu mwenye nihto napatananaami naona ukiona kama student, seme hivi vile mnasema mtu anakosa kuenda la si lazima tikwe ata imara sijui mingi sana hiyo sasa iawaawttuwezi sema wazazi wetu wak wa wa kwa, kwa sababu ni sijui kama yeah. mchanaawana <laughs> atafikiria kukulisha wewe ama atafikiria kueunaona sainafa ka n alafu pia tunaangalia zenye zinaweza utajuaje uyu mt kishinda kulee inafaa lafu pia unapata zingine hata ni mtu alizaliwa unajua no, pia zingine wblkama <laughs> <mutla. laughs> kuna kaya ile general va <laughs> ni mkambamiatuikweli <laughs> <So, laughs> <laughs> ama tu ni zile e eh, wana kep kuyomitsampakamunakauna shangakkweimalika eh, well nakonini <laughs> yeah. aso so, kuna watu aeantd ithou eh, alafu sa utajwa je mtu ako k like ma <laughs> unajua so, kuna mtu mwenyewe unaweza fikiria ko kwa like, kama kwat kuna mtu anaosttu kabisanju qto mtu anasema tuya ko huyu ni nguadanganetaukiangaliauwezi jaji mtu na post zake so, no, na? Mm. so post about intimacy eualntma mm. but maybe hata ni fofan tu mm. but kuna wenyewepres whateve the are going throur Oh, eh, kuna wenywewa wanaexenamybi tu ni kweli anapenda yeah. laini kuna wenya wanaee kama alafu sasa mtu mwenye pia akonambak <laughs> awijina kubwa san alafu pia kuna ule wanataka tukuona hizi like, muvi za kawaida ama izi piwanataka pia enezinaonyesha upatet oh, hizo mapicha hizo yes kuko friki ni poa lakini like uh, ni poa kwa to some people mm -hmm. but kuna hiyo wenye kuna mtu ata tenatza ngotiaukienda kwa, mm -hmm. kwa simu yeah. yeah, like. but mi ushanga mm -hmm. hii safia maninja kushindwa kuresist kuna mninja akiona mapaja unsa hiyo itafol po time tukawa tuna discus about waysa control na treatment it inafaa poe yeah. wachange so, oh, their viewhiyo no. ni addiction Yes, ni mtu of the causes, the mm -hmm. sex kwa sababu kuna mtu mwenye yake iko uu zake ziko juu sana na si kitu mbaye si tumekua mm hivo -hmm. lakini sasa akiona yeah, yeah, yeah, like, eye hata you kuna know, chaanam watu wakiona tu mm -hmm. eh, mm -hmm. ukisoma fadha basi kuna sasa kuna vile kune, uneza vile una unaeza jamia manzi yako sana mm -hmm. like amefanya the worst of worst. Mm -hmm. najua to the only way amefanyaanajua yeah, tu it... <laughs> nikimpea noio mninje niaman sas unajua itha en sasndo maanaihi aieenauaaoewa a a kamayt kama vijana tukisha unajua oisshiinafaikibula ai anahe harakta away from niso mambo na adiction thin hapo itakuja tuseme kama mm. thing mnafanya yeah. kama p oshi ni hiyohina nakavunajuainatonsi mkae mkumnadisi itokea toke kama mmebuldi kamatahata kama tulikosana alikuwa mjinga i a alinifunza fanya biashara alinifunza ninie Mm. Like, mi naona ni kama kwa nyumba na be wako una vitu nenafaa kufanyami naonanga unajua mi angalia aps niko like, kuna vitu f mnawezafanya kuna siku mnaweza fanya fan kitu, mm-hmm. yani kitu fan sana mwamke tu asubuhi mebi mtoke mfanye kitu yenye ni fn sana na jioni ndoo mmechoka tfnanga ile yammejibamba The sex, nini nini, the product, uh, mm? na a a atujwangiyomai campus students vitu halafu it's, it's another high. factor swear, it's like, so is it like in wanakunwa vitfui zilesziko insatk ishaikua mbona condoms zitakuwa available huh. every time to but hmm. sanitary pads aziko available to wasichana kwa sababu sex is a choice rwanapootsherat jiwaneza peana kondo mburebutmaawezikuatujongelelearndonainakuja kama ina in eh, mm -hmm. i think think inakuja mambo kwa sababu kuna ile so mtu anajaribu lazima lazima injili yangu omoaaanakumambo naawasbabu kunaileomtu anaaiaimanii yanudearab yalafu oh. na mentally... exactly. mm. pia naonanga ni kama like ukiona mtu mwenye nae kabisa umesemaaim mm. like, anataka. Like, na anataka ako inaaaam anataka dem hapo lakini akimwambia nafil eh, nimeomba mdem sana mm. ataanza kunishangaa mm saizi dema anampea afte hata dem amemaliza bado tena huoboi anakapo anaanza kuthingwa huyu dem atafili ni kama namwomba sana mm. tena anafikiria venye watu wanaongea ile mm. anawezaenda mia mabeshte zao uboi kila sanpia inamtuhata yeah? mm. ina mtu hata kakona hiyo shida mm. some, aldhoug ni kitu yenye najua ni kitu kituna kuna iletao unaogopa aa nikikua ni about niseme w mi nay ninaon watanivyuaanvaeoiiomthin kama vijana inafaa tuongele about <laughs> hiyo sindo atliast unapata mtu mtu ako ndo usipate mtu aiko nbtra Yes, ho, but na sex. Yeah, kama kuintu one gui nani anataka tu sex huyo wahu monja kai nyinyi tuhuyo but ule mwenye leo kesho unampata kwingine like <laughs> do kwinginedbaao u aa eanaonaina eetingibawea ku ene haikkuna stori nishie soma ya nairobi university hmm. kunasta lady ametoka from uh, ambkawanadol yeah. so aui mm -hmm. so, o si amekuak nani wabndo anaped ameenda ameana ukaanza ulaalaanat amekua tue A bad life. Mm. so thecient akaona udema analia akamwambia kulia ibwachakulia dema de sini mbaba tu Sasa, clear tears. Namabie, okay, wait, just do what you paid for sitaki kazi sasadmaanaambiauuwabbso skii u mbaba ni baba so no mm. mm. mm. so yake naliso ndoomaana pia kwa mambo naeint m kusobabia yake mbniaakuan Yeah. Just to make mnakileleshana hadi mnapata mmesha a nyanduanim inaona mtom ingine ya, ya sex addiction ni when unaweza pata hadide ama boy anajiput in a ina danger situation juu ya eupatemtu anakwambiad una enyeb hata mkop enye hamweaklu unai kuna wengine asaeaa aama kuambie tu kidogo ibat mi inakuaa na shida So, hiafooanasafoolish hmm. thinaott <laughs> Oh. Si yeah, yeah. yeah. <laughs> so yeah. kaailikuwa mm -hmm. ni kanyaweahnaott imekua kuaaa ihe the dmdem kwanza most ndo wanakua ictimsunapataem oh, mm. sura ya dem do naonea <laughs> <laughs> but zake sjniidem ndo anakaumi inaona ikifika haponi udem akoahta oiasa mto anakaaje mpaka k omaninja yenyeeoundakwanga ah, umeshukisha sana so, yeah. tundekwa, let's but, support, but before tuend break mm. kuna hii on sin aan symptom of uh, mtu ako sexually addicted mm. shfeel the, the remorse o the guilt after sexmostly yeah, so, so, if it's not your partner pretty open the door You ain't wanna stay alone anymore Oh, no not a not a you not. a, God, he's a my little fallen angel. Let me fight all your battles, baby No I'm yeah I got extra love in my pocket I got extra, you yeah. sex is not the pillar for relationship namuatu watu wachanelikemajiningi like sema so, like, you have not seen your ledy for lets say months, months month. yeah. like four months mm -hmm waamnaeam <laughs> <laughs> kmassapo i thin takuathoht that kama before l yodid waoaits not there to amka uget to i mgrow pamoja alafu mi nikua niulize yso seckuna watu thei du real intens se ch enye likeis just real se yeah. so, tunainanua tu vizuri mwongelee mkate nini umekula nini at the, at the end, thouht and ativity zinaingiiao kwaesasase iko naitha avery iga kwa, yeah. <laughs> yeah. so, kwa maisha yetu kwanza i think mambo na aiction kuna ile ina afekt sana personaity ya mtunaona mm -hmm. you want beodi i hesoietskatiaethi unathin about nie mm -hmm. othen so, ikaa kuna penye You so unaona you know, you wenkik well, your mind onto one thing on you know, like every time sory you dwell on it autakua natme ya kuwa productive unaona you know. mm -hmm. so kama let's say in a relationship all you do is sex unaona you know. mm -hmm. so one thing is that kama mtuknatemeakambiaaebkamamtuipata tem eyotmeenda boamebaki shuleboakoasimademu ja de anaaushesikia dem aikuambia bemahli yako anahnamuam nakongeaazinginea zinanambea umekaa ktu nakwamba tyupena eh. yako kwanza tablet, tu bado una, una, una sense huyu ta yako anakuongeleshabado unaona mtu anaenda for sex Ako kwa l anasema around aun uendo angenipea achanifanya nini lazima nite, niteke <laughs> na na nateka hivyo ndo Yeah. Na, for sex, see, but unajua with men hmm. men chiatin having sex with the, another partne hmm. inakanga so random najua with ladies before ahave sex na mtu lazima kue na someemotional da ondomane nakwa o tsetetakasumbiiapeotu samrubs apo yagoni pyhological eevhata disodehiyo i think inaingia kwa maesoo theame mm. na no, ouft point onukisha kuwa ethitime think aboutsex mm -hmm. alafu maybe yopatne ajue ama people no around yuu ajue ni kitu inakuafektingi trust me you want to be well mm hiyo -hmm. stigma kwanza stigma inauanga <laughs> mtu wanza ishu nye itakua mbaya sana ni uitamkakiongea taa unaenda kunakama hata unaenda ku na watubt unasema htalafu pahi inanimma inaletahataakitu kama, ina yeah. yeah. so, kama ku mm. sasa Mm-hmm. unaona venye mtu anaweza kuanajua anatumia nawezafika mm-hmm. mm-hmm. mm-hmm. malikuleteao yeah. yeah. yeah. yeah. yeah. so yeah. so unapata htu mtu anaaja mthta ushpatameae na henbado anaenda kwaso isomkin unakuwa auwezi mata zuri ni mingi iribaunaweza kua kias long sana kabisa <laughs> ama hata haulast sasa like lkumekua sasaniioyuko tu uko tu hapoalafu kitu ingine myb nilishaisoma mahali yati lik kuhavse ku sana inawezafanya mtu akue akue nahiyo ndo lisema daaama nipdtit a au utakua nah iina hvo nhe emmo tunaona ni kama thidna hivyo tu nannni kweli na mtu wakinini sana akikaa anaweza kuiatama zonini zitakua tufata nafimalizinachokzinaanza kuwani hata sijui niilikuwa naona mm. kunaflani aia alikua naema alikuwa napea hizi dawa kama uu saa nikakuja nikajijazia maybe mtu akiwa depressed yeah. alafu kuna watu wanakuwa na ni, depression ina lead nanini eso do inal activity uh-huh. so wengine jua sasaeuion ikifika mahali disease kwa sababu uh-huh. imekuwa mental ama imekuwa oial uh-huh. mpaka inakupea stress so kuna dawa maybe mtu anaweza pewa then kitu ingine maybe naona ni kuongeleshwa kutafuta mm -hmm. therapist ama yeah. si therapist atabeteabei okay. yeah. the, think the bes kuanza the best solution mm -hmm. ya yeah, sex addiction i think first ni kuaccept first you have to accept that yesd i'm addicted, I'm addicted yeah. to et yes neumas tabet yes i love wachin pon yes prostiition is <laughs> my thing i think, I think noehataote 1ethievey oluion kue that y ha theprobemkshaeatunaambiwa atkwabeo ndio makubali saa teke that step uende kwatherapist utafute someone a utafute aspiritual lede After, <laughs> you open up. just try to open up to but. someone close. But I can someone close. I think. aaaadakama <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> ounajua kuna samera shaniambiat smoauntaunaeza pata umehav ex nade mako maied akshis dealin it some things ianza k piaianze kuae pia wewethen eh. ku pia mi naonagastime nakwangatna vile umesema hizo stre mm-hmm. kuna tu time yenye maybi uko na stre kabisa like unajua saahm za e zikiwa juu mo za se zinakwanga chini kabisa mm-hmm. like unapata you, you are, you are your best, but huwezi mm-hmm. lakini saa tena kuna mwingine akiwa na se tena ndo anakua na anaekiatmni kama tu ukikula leo tashiba kishitataka kuk hen mshano ukumukeakuaa kamaedonwh kuna unaona kuna time people are extremely horny extremely. that kunaunaona seko ya madem kunatm anytime, anytime unaanza kuflat na mtu yondotum unaweza mes tu, mess tu una like, yeah. like so na umesntm so unafa kua veri aeful hata rotopoin t kuongea na msee aufei hata kufikishana bundari za timkonimi hey, enera tu hey, hmm. mtames unaonat mtahavena ivondo chiti nakuja na ivondo <laughs> jua mtu ukiwa na mtu karibu ana kukontrol na hiye tuwa na kupea kila kitowaposohatabawezi kuwa nan aso hiyoinaitajibsu nahiyo ndio kila mtu anashindan kwana... <laughs> alafu pia kuna kampen kituo nyingine inaweza kusaidia naeaki kuna atil nmingi ogle watu tuende wasome kwa sababu hea smn so alafu na so n unaona kwanza unawezafikia atikol enyee watu wanasema eataoaskwanza hizi za wazungu mm ama ianasikwe twileta kamasipoto na enadukitaka unawalipia kaonabwentafanya usuan kwae kabisahukunje kunalisha ningi venye tulikuwa tunasema he aoma ukitaka hta unaendahta kawe ni hiyo thoght hautakua nayokaa weni hautafikiria hautakua naoteunaona kamam mm. d nataka nikekitengenezazatmsho mm. sure kituta Time time, yeah. yake yeah. Yeah. so hata atakuwa na hiyo mabi akiamka asubuhi amabi kama iyo ka mnaw ama boy naw ama dema na w bo akiamka anaendaukonasdala kuna hizo naetee <laughs> Hey, to kibizi, time, so, ile, ushiona, like when something obanile usionaig utatan kila kitu ie useme usome utapata like tuomaizo ukiona ati as tianaaaakui kabisa ndomana i ukishajua kila kitu ni ukweli yeah. <laughs> nikisoma ukweli hata ni kichat na msichana yeyote knitakua kwa maendi yanguno napenda ikt wakiamka okay, asubuhi they go to klass wakitoka klass wanaenda kure bne sasa so, so they will have sex angapilika yeah, wakitoka yeah, yeah, b wamechokamechoka na maybe they have the nomase tu ya kuchoka ya yeah. after maybe bs mm. alafu mayb hata wakifanya the whol niht ama wakifanya kitu mm. ile hey. ujui anataka amatubuhatanda lnajua kitumia naonage naui anatakamatnmana nautti ngumu Yeah, yeah. <laughs> <laughs> <females. this way, laughs> meatmmaaseme really so, like, you know, am ana a kimea tena idogoan ebus ni fanye job nifanye job and then maybe anapena seso hey. she ends up ttin hey, <laughs> when you think youare offering the best kumbe mendo maana uoneuongeahtapai aboutiyoe yenyewe inasaidia juuamaizabut watu hawafa wanamaliza ihemetam zimeisha mnalala tuwapo tena minaona ni kama inafaa kimaliza twau aamnaona o Mm. btnwyitsnagealafu anyway, yes. so ontop of that pia kulikuwa ta na adictonnyatuku we mensionenye hiyo sijui kama edsmd Bondage, is oh, oh, the thla we pingiko kenya Atari, yeah, well okay, in zile like za toboa kwelianaliailebextienendele <laughs> <laughs> ik like the, the one yo just told us oaiomtu anatumia mguu ya mtoto wake huku nje ma uathout ni kwa mvies ni venye tu wnata haijajulikana sankawa nasema vile skuiiia ameanza kuwae si akwtupa re hiyo akishamaliza itabidi bwana the internet internet hata vitu ya, <laughs> sana unasema kwa sa yeah. una imagine, kitu kwa vile sasa unataka kulamba miguu hivtabitiwatafte bwanata vt kwa nasemawaamaitaambuamma siu ni nini Wili no, no, african mtu haizi, mtu Africa, mtu <laughs> like african the tank game. <laughs> Ay, kijana ametoka kwanza mkisi linaiaoomfunzekijana ametoko ushakoa misiashainuaukoshoi niman umejaribuii pale na mumeru amesha atoa panga aach hata sinaona skuhizi vile nani huyu ni wa iyo mtuai inasaidia sana so a inafaa tukue tunagr tunajua Like ai <laughs> Yes, find so then, then after mawatch ndo the giltke kisha onat but mi inaonanga in, vilo umesema getd pawaaziuliwashat ut na wazazi wako close na kuna wa watotowakuna yeah, no, madhe anaezakuwa so close na, so close. -ana na the, the sexual the life anafa mtoto wake open wakekupep yeah, inakuwa shida inabidi wa wakazi ndo to oe na hiyo aikuangi i so get help so, from kuna kunao niile wanasemanga in a polite way eh. as simu yako ukitumia chajamingi potaaribikanz tuende hizi hizi vitu bedhe hizi ativities zinasaidianga mtu kukuaz so what is the loibuwaambia watu wakosexuallde mimi tunaweza waambia watu wako sexually adicted hmm. wa mm -hmm. kunalevels of sexual adiction kuna kuanzia the least level mpaka hiyo level ya juu mm -hmm. themoment unaraliz uneaza kuwa adicted na sex hata kama ni the lowest level mm -hmm usiwai taka ifikelevoyaohadi na kua mpaka unaaza kuwade ukisema sijui ninithtu inaanza na uongee naalrn yako like, you have to each other. kama hawezi mm -hmm. sasa uwendo mwenyee utajua venye unafaakwanza ku matamahta kunasaut acept kama alafu yaraianusijifungia hapo na mashida zako ana kutu zako rspel <laughs> limekunyorosha <laughs> <host> <laughs> uh, unanyonga avo umenyonga kamangi kanapiga turkel umenyonga so look for help. So, that's it for help umeovadu5saw mu i <laughs> work for them officers. If you rollin', I got a spot where I can put you on this medical and send you home, doctor. You wanna ride with me cause you say that he's boring. Wake we'll up, you rollin' weak, lookin' your next in the morning. It's hey, scared to spend this money, I know I'll make more of it. First you was in the sky, now you say Whenever you ain't on me. me. Whenever you, Whenever you want, want me, God. you know you can call me. I'll be there shortly, oh. don't care what your friends say. If they don't know me, I can be your best friend. You be my homie, I ain't gon' flex, I'm not gon' front