helo habari ya mdha huu uh, karibu katika uh, youtube channel yetu lakini pia kupitia podcast ambapo uh, utaweza kujifunza kuhusiana na masuala mbalimbali yanayohusiana na biashara ya network marketing mwarimishaji wako itakuwa ni mimi josius yes, chas Uh, mtaalamu na mshauri katika masuala ya network marketing na podasti yetu ya leo ama uh, tutorio yetu ya leo itakuwa ikifundisha kuhusiana na nini hasa maana ya biashara ya network marketing kwa sababu hii imekuwa ni swali ambalo tumekuwa tukilipata kutoka kwa watu wengi zaidi wanaotaka kujifunza kuhusiana na nini hasa maana ya network marketing Uh, biashara ya network marketing ama mfumo wa network marketing ni mfumo wa usambazaji wa bidhaa ambao unahusisha uh, mtandao wa watu It means watu wengi wamekuwa wakipoteza ile maana halisi ya network marketing na wengi wa, wamekuwa wakisema ni biashara ya mtandaoni lakini inaenda zaidi ya biashara ya mtandaoni kwa sababu biashara ya network marketing unaweza kuifanya hata bila kuwa li kwahio kuna tofauti ya network marketing na online business Uh, kwa kusema hivyo inamaanisha kwamba biashara ya network marketing ni mfumo wa usambazaji wa bidhaa ambao unaruhusu msambazaji aliyekisha kujiunga na mfumo wa kampuni husika kuweza kusambadza uh, I mean, bidhaa za kampuni hiyo lakini pia kuweza kuwaunganisha wasambazaji wengine chini ya akaunti yake au chini ya mfumo kwake kwaio unakuwa ni mfumo mahususi ambao Uh, wewelete umeamua kuwa ni moja ya, ya wanachama wa kampuni fulani inayosambaza bidhaa fulani unaweza kupata malipo pia kwa kuwaunganisha wanachama wengine ambao pia watakuwa wakiuza bidhaa na kutengeneza kutengenezash kwao kwenye ile sehemu ya gawia wanaolipata wewe pia unakuwa nanufaika nayo kwa sababu wewe ndo uh, mtu wa kwanza kabisa kuweza kuwashirikisha wao na wao wakaweza kufahamu kuhusiana na bidhaa na huduma zinazotolewa na kampuni ambayo unafanya nayo biashara so msambazaji mpya kimfano akijiunga uh, chini ya msambazaji fulani kwenye biashara ya ni kwamba anakuwa sehemu ya familia ya, uh, ya, ya, ya, ya biashara ya huyu ambaye amemuunganisha mfano mimi say, nimepata mtu ambaye ameamua kujoin kwenye biashara ambayo naifanya bila mimi asingeweza kujin kwa hiyo huyu anavyo katika lugha ya network marketing tunasema kwamba ni downline wangu uh, it means downline ni mtu aliyeko chini ya akaunti yako chini ya uh, mentorship yako kwa wewe ni, ni sawa na kiongozi wake ambayo umemshirikisha kwa mara ya kwanza kuhusiana na biashara ya network marketing so Uh, msambazaji kimfano ukisha jiunga na kampuni ambao unahitaji kufanya nao biashara unaohuruwkuza kuuza bi, uh, bidhaa nauea kutengeneza gawio naezkuteneeza fedha kwa kuuza bidhaa lakini unaweza kutengeneza fedha kwa kutengeneza timu ya watu ambao watakua wasambazaji wa bidhaa ambao da watauza bidhaa kama wewe ama wataweza kutengeneza zaidi uh, kuna namna mbalimbali ya kupitia, uh, ya kuweza kutengeneza fedha kupitia biashara biashara network marketing ama yakuutnenz ni, uko bora zaidi katika eneo lipi kama ni eneo la kuuza bidhaa ama eneo la kufanya uh, kutengeneza team, team ya f ambao wataweza kutangaza kuhusiana na biashara na huduma za kampuni kampuninao biashara katika maeneo mbalimbali so msambazaji um, pia anaweza kupata faida kwenye bidhaa anazoziuza kwa uh, uh, watu ambao sio wasambazaji mfano unakuta w unauza bidhaa za kampuni fulani bidhaa zile ni nzuri labda kwa upande wa afya ama jambo lolote lile kwahio si lazima kila anayevutiwa na bidhaa zako ajiunge na kuwa sehemu ya wanachama wa, wa kwako isipokuwa anaweza kununua bidhaa na ukatengeneza gawio kwa kuuza bidhaa lakini pia unao uwezo wa kuweza kutengeneza fedha kama nilivyosema hapo awali kwa kutengeneza timu ya wasambazaji ambao pia wataweza, ku, uh, wataweza kutengeneza timu zaidi kwahio kadi timu yako inavyozidi kuwa kubwa ndivyo pia unaweza kutengeneza kiasi kizuri cha fedha pia so uh, mfano kwa uzoefu wangu katika marketing kwenye kampuni ambayo hata sasa hivi biashara kampuni ssahnafanynayobiashamunya niwmb ni, ni kampuni ambayo inakupa fursa ya yawewe kwanza kunufaika moja kwa moja na bidhaa mfano fedha yako bidhaaunavotoa ya kujiunga na kampuni yote ya kampuniyoteyaunatoa feha am unanunua bidhaa na kupitia zile bihaa ia unaunganishwa katika system ya pia inakupa nafasi na ya nakua yako ambayo bo na uwezo wa kuweza kufanya biashara ya network marketing kuwashirikisha watu wengine ambao pia hawafahamu kuhusu bidhaa hizo na kile wanavyonunua bidhaa unakuwa unatengeneza kiasi fani cha fedha k hii pia ni fursa ya biashara ambayo inaweza kukutengenezea kiasi kikubwa cha fedha ama kiasi kizuri cha fedha kutoka kwa watu kutoka maeneo mbalimbali kulingana na uwezo wa wa kuweza kufanya presentation uwezow kwako wakuweza kutengeneza timu na kadhalika na kadhalika so kwa siku ya leo nimetoa ufafanuzi kidogo kuhusiana na uh, nini maana hasa ya biashara ya network marketing nadhani kupitia tori nyingine zaidi ambazo tutazidi kushare tutaweza kujifunza mengi zaidi kuhusiana na uh, network marketing kwa ujumla mm, uh, mkufunzi wako kwa siku ya leo ilikuwa ni mimi moja ya watu ambao tumekuwa na uzoefu mzuri industry ya lakini pia watu ambao tumejiajiri kupitia biashara yanikupe so, uh, fusa wwe ambe bado unatafakari kcakufanya bao una nafasi ya kuweza kujiajiri kupitia na mambo yakaweza kuenda vizuri kabisa bilakusubiria kuajiiwa na myotuaniutaft a k kirla ua nam