labni shafika kusorora bati ishanza navyoona maobu wakosete kwenye kona juleo anajua ni kuponana mababiwa meblakimenukunani nmaobu akosete nuwachu nani maya mayadomecheza kwa ningomawe i hey. niliko... ah, nak ii <laughs> ymboa sikuoni kwa mat sikuski kwa mainanigekua naona imekuon Yeah. Mm -hmm. nafili mm hii -hmm. na mziki unaimba mazi unajua mi napenda mziki sana so niia mziki mtu anaimba poa hivi yeah. naes ni kuoneani kwa, kwa, kwa tv kwa matijana mesikomaza kila you kwali know bt uh, mi sioni ia <laughs> o ukikamnakwamsisnasikia sonyako ya kwanza anakama na kusahauaawas wswanafauukifingoma ni pabefore umalizenafi ya kenya mm hiiozetu -hmm. na matnamakahaliknaiianakupata yeah. ile na yani, kama, kama ya msanii sofa kwa wale wase wenye mi nimekuwa pabemit naonaeaeenerainawezasema kidogo ni 7mzikiinachezwa paka mzikiunajua hiyo ni ukweli but hmm. atsome point inaweza tetea awase unajua mbona hmm. unaweza pata an artist amerecod song ni boa sana uh -huh. lakini hiyo artist ipush enouf Unaona sasa like u presenter kana radio presenter anaweza kuleta moja ya ku play song. Mm. But u artist jamletia yeah jingo magani mpya. So pia na road down kwa artist to si ngoje wasi like acha tukuwa aggressive enough. Uh -huh. Acha tutoke hapo nje tutafutia wasi get hizo links. Ni kama niko patia ngomango niko shoni kukupatia utaplayo nje. What me mean msikia? Mimi msikia complain mingi sasa unaja hata mimi ni msanii. Mm -hmm. Mimi msikia sana sana wasi na kuimba meko maashida mingi. Unapata yeah. yani industry ya Kenya iko kama mm -hmm. Nikama, inetua, ni eh, kama inaita ni masamanikma <laughs> hata zipokama ngoma za nigeria ni kama kuna embasi yao ya wasanii hapa at ni kama sinajaruku tuko na watu wenye wako na ah10 percent becauseyee so yeah, and i'm yeah. sure you're giving a110 perceneethis is note exaclyy so this is not the only yeah. song of yous i've hard nimesikia song zingine na ni song koa yo know Santisana, so man. that is why we came up mm. with mm. chambua kenya