ukitakuwa msungumzaji mzuri kwenye maisha ya kawaida mambo kadhaa ya, ya, ya kuzingatia limweuauzaji mzuri mbele ya watu au mbele jambo lolote lile jambo la kwanza kabisa akuzingatiaz lazima wezkutambua ainagani aukishatambua hilo saa so la pili uweze kutambua ainagani ya maarifa wanahitaji au a anaia ambazo aw watu wanahitaji kuzianda kulinganamahitaji yao alafuatuwatatu lazima zekutambua kwaoae i ahem ti ahem tnf foaheeamnda iui ea kuanda s mby hizi mambo matatu haya nakua rahisi flanih wakuea kuuanamnaaiauana yako ambayo inaweza kuwa inaeleweka nayakukumbukwa na inakua ahissana uea kuuaatuaoe baada kutambua haayote usiogope ziauandac yangu namna kuanda spch mwlimwangu oja tkmamaka leo nakitumia nakatamatn makubwa sana ktia maisha yangu ssa ktu smzu au au messages au content, ambazo na hisi zitakuwa zinaendana na audience ambao unaenda kuongea nao ziandike tu bila kuzingatia kwamba hii ni ya kwanza ya tatungapingapi andika nyingi uwezavyo ukisha andika nyingi uwezavyo cha kwanza kabisa uaajaribu zlameziada mba, nyingi sana jaribu kuzipunguza mpaka zifike ziwe tano kuna baadhi ya kondi zitakuwa ziendani na, na audi zmbali unao unazachena nazo kuna, kuna zingine zi, utahitaji uzikosoni ka sehemu hii mmoja ni ziwe moja utafanya hivyo lakini ln jaribu kuanda zile mesa ziua kituziweze kuwa, kuwa pointi tano ambazo aulnzi wako wanasema kwamba unaonesha kwamba aulnzi walio wengi sana huwa hawakumbuki mesei zikiwa nyingi in like, iweza kunalo zikiwa s inakua aasana kwaunziwao uumbuka ambao nae kwako cha msingi ukisfaysini sana anza ku anza kuchomoa a aa kushachomazsnbstrog 1 wanza kuzianda zinakua messaje tatu thenfogeablthe voice fo he storiesfo the, stories, the flor chambua strong 5 messages kuajii audien wa kuajiri audiensi wako ukushianda hizo asema kwamba katika field ya public filya changamoto kunawakumba spwengi sana huwa anataka atoe meseji nyingi sana wakati mmoja kitu ambacho inaezakafanyai kukumbuka iuanazungumza lai kama naweza kutoa wakati mmoja halafu kawafanya kumbuka kila kituoke eluck an be the best mongthe uh, speakers in this world lakini sasa wengi sana wawewaukumbuka anda meseji yanda spech angalau inye meseji tano ukucheamese tano then taenezea stoies ezile meseji moja baada ya meseji ingine gon to became a good speaker in that sitaion