katika episodi ya tatu ya podcast ya ubalozi wa tanzania nchini china tungependa leo kuongelea fursa ya kutangaza kahawa ya tanzania katika soko la china tarehe kumi hadi kumi nane mwezi juni ubalozi kwa kushirikiana na idara ya biashara ya jimbo la hunan pamoja na makampuni yanayouza yanayonunua ya kahawa hapa china E, umeandaa hafla maalum ya kuonja kahawa ya tanzania au inavyojulikana kitaalamu kwa lugha ya kiingereza hafla hii itafanyika katika jiji la chansha lililopo katika jimbo laa hii hafla itakuwa ni sehemu tu ya matukio ya awali ya maandalizi ya maonyesho makubwa ya bidhaa za afrika katika soko la china takayofanyika mwezi septemba eh, katika jiji la changsha hapa china na hafla hii itahudhuriwa na makampuni mbalimbali mbali ambayo yananunua kahawa kutoka sehemu mbalimbali ulimwenguni lengo lao ni kupata fursa ya kuonja kahawa ya tanzania na kuangalia namna gani na ubora ambao utakidhi mahitaji ya soko ubalozi unapenda kutumia fursa hii kuyajulisha makampuni ya tanzania kwa maana ya exporters yenye, yenye nia au mipango ya kuchangamkia soko la kahawa la china basi yashiriki katika hafla hii ambayo tumeiandaa kwani itakuwa ni fursa muhimu kwao kutangaza bidhaa zao za kahawa kwa wanunuzi wa china kwa kuzingatia kwamba kipindi hiki bado mipaka imefungwa kwa hiyo si rahisi kwa kuja china e, tumeweka utaratibu ambapo e, wadau wa kahawa kutoka nyumbani wanaweza wakatuma sampuli za kahawa zao e, na kinachotafutwa hapa ni beans, green beans. E, katika ubalozi wa tanzania na sisi tutaweza kuwasilisha sampuli hizo katika jimbo la huan kwa ajili maonye ya maonyesho hayo kwa ajili ya hafula hiyo ya kuonja kahawa tunachohitaji tu ni, ni watu wote watakaokuwa na ya kutuma sampoli zao basi wazitume wa ziwe zimefika ubalozini tarehe saba juni mwaka elfubl ili tupate muda na sisi wa kuzituma kwenye maonyesho mapema na maandalizi yake yaweze kufanyika na aina ya sa ambazo zina zinatakiwa e, ni, ni aina tano aina ya kwanza inaitwa washing e, mnaweza mkatuma aina mbili au tatu za hiyo washing bean. aina ya pili ni Natural dry ab ambayo na na aina mbili au tatu inazozikatumwa ya tatu na eh, nayenyewe pia inaweza zikatumwa aina mbili au tatu ya nne ni honey white yellow black hiyellbac eh, na aina ya tano ni red wine treatment bean kwa kila sampuli at least inatakiwa gramu mia tan ili iweze kukidvi mahitaji ya zoezi lile itakalofanyika na waandaaji wangependa hizi e, sampuli zifike mapema e, mapema ili wawe na muda wa kutosha kwa ajili ya kuzikaanga tayari kwa eh, shughuli hiyo ya coffee caping sasa kwa wale ambao watakuwa tayari kutuma tunaomba watume eh, sampuli katika anwani ya ubalozi ambayo ni embassy of tanzania eh, namber 8 liang mahenanlu eh, yang district beijing eh, posto cod 16 china natoa rai kwa wale wenye nia ya kuchangamkia soko la china tutumie hii fursa ili tukio ili kuweza kutangaza bidhaa zetu asanteni sana