katika episodi ya 8 ya yapast ya ubalozi wa tanzania nchini china nitazungumzia fursa ya ushiriki wa tanzania katika mkutano wa kimataifa wa madini utakaofanyika jijini tn th 24 oktoba mwaka huu mkutano huu hufanyika kila mwaka mwezi oktoba hapa china na unawakutanisha wadau wa madini ya yakiwemo makampuni yanayowekeza katika uchimbaji wa madini makampuni yanayozalisha mitambo ya uchimbaji wa madini na makampuni yanayotoa huduma za madini ndugu zangu katika mkutano wa mwaka huu nchi yetu imealikwa kama mgeni maalum yaani kwa nafasi hiyo nchi yetu itapata fursa ya kuwasilisha miradi ya uwekezaji katika sekta ya madini kutoka kwa watanzania ambao wana miradi hiyo aidha kwa nafasi hiyo ya special Guest country wafanyabiashara wetu watapata fursa ya kunadi miradi yao katika majukwaa mawili jukwaa la kwanza ni jukwaa la mkutano ambalo litafunguliwa kuanzia tarehe moja septemba ambapo miradi watanzania wenye nia itawekwa kwenye jukwaa hilo kwa njia ya mtandao platform, ili wajumbe wat, wat, watakaojiandikisha kwenye kushiriki hu mkutano ambao wanazidi elfb watapata fursa ya kuona miradi hiyo na wale wenye nia wataweza kuwasiliana na wenye miradi yao na kufanya mazungumzo moja kwa moja njia ya pili ambayo watanzania wataweza kunadi miradi yao kupitia mkutano huu ni kupitia banda maususi ambalo uh, litakuwepo kwa ajili ya tanzania uh, katika maonyesho hayo katika banda hilo kutakuwa na fursa ya kuweka vipeperushi na taarifa mbalimbali za miradi ya tanzania ambayo itawasilishwa na makampuni ya tanzania ndugu zangu ushiriki katika mkutano wa mwaka huu utakuwa ni kwa njia ya mtandao nasema hivi kwa sababu hadi sasa china bado imefunga mipaka yake kwa wageni kutoka nje kwa hiyo wale wote walioko nje watashiriki kwenye huu mkutano kupitia mtandao yani online platform ndugu zangu nitoe rai kwa wadao wa madini nchini wale wenye nia ya kutafuta uwekezaji wenye nia ya kutafuta teknolojia wasiache kutumia fursa hii ya kushiriki kwenye mkutano wa kimataifa tunachowaomba ni watutumie taarifa zao mapema kabla ya tarehe 14 agosti mwaka huu wale wenye kuweza kutuma mapema zaidi tutafurahi zaidi kwani itaturahisishia kazi ya kufanya maandalizi ya hizo taarifa kazi ya kuzitafsiri hizo taarifa kwa, kwa lugha ya kichina ili tuweze kuzifikisha kwenye mamlaka zinazohusika na nieleze tu e, taarifa ambazo tungependa ziwasilishwe moj e, maelezo ya jumla ya mradi executive summary yenye kuainisha mradi ni waaina gani na unahitaji uwekezaji gani pili ni vizuri e, kuwasilisha e, taarifa za leseni kuelezea huu mradi una leseni aina gani kwa watu wa madini wanafahamu je ni pml au ni ml tatu muhtasari wa taarifa ya utafiti wa kijiolojia wa eneo lako hilo ambalo unamgodi na nne na muhimu zaidi ni taarifa ya mawasiliano yako namba ya simu ya kwako anwani ya barua pepe ya kwako na kama huko kwenye mtandao wa chat itakuwa ni vizuri na ni rahisi zaidi kwa mawasiliano ukiweka h id kwa sababu huu ndio mtandao unaotumika zaidi hapa china tunaomba ndugu zangu maelezo haya yatumwe ubalozini kwa njia ya barua ya pepe ya afisa ambaye anaratibu na usajili wa watanzania ambao wanataka kushiriki kwenye mkutano huu au wanaotaka kutuma taarifa zao kwa madhumuni ya kutafuta wawekezaji barua pepe hiyo nitasoma kwa, kwa spellings ni b e s q u a n saba sita at alama ya at moja sita tatu dcom narudia e ss i a n saba sita at 63c kwa kusomeka anasomeka kama b 76 163com ndugu zangu ni matarajio yangu kwamba ujumbe huu utawafikia wadau wa madini wenye nia ya kupata wawekezaji na wadau hao wenye nia wataweza kuwasiliana nasi mapema kabla ya tarehe 14 ya agosti au mapema zaidi kabla ya hapo ili hatua zinazofuata za maandalizi ziweze kuendelea asanteni sana kunisikiliza