naibu meya wa jiji la jinuha katika jimbo la jejang mwheshimiwa ruan gangui ametembelea katika ubalozi wa tanzania na nilikuwa na mazungumzo naye ambapo pamoja na mambo mengine alinifahamisha kwamba jimbo la jejan eh, limeamua kuwa na maadhimisho ya wiki ya ushirikiano wa kiuchumi kati ya china na tanzania ee, wiki hii e, ya maadhimisho ya mashirikiano ya kiuchumi itaadhimishwa hapa china katika e, jiji lake la jinwa lakini vile vile itaadhimishwa pia e, jijini dar es daressalam kwa wakati huo huo e, kuanzia tarehe ishirini na sita hadi ishirini na nane mwezi huu wa septemba kwa kweli hii ni fursa adimu ambayo tumekuwa tukiitafuta kwa muda mrefu na itakumbukwa kwamba mwaka jana nilitembelea katika jimbo lao la jejang na nilifanya mazungumzo na uongozi wa jimbo hilo na niliomba E, tuwe na mashirikiano ya kiuchumi na hili jimbo na nilipendekeza e, tuwe na mkutano hivo, kufuatia, e, e, wa biashara kwa hivyo kufuatia maombi hayo ambayo tuliyetoa mwaka jana e, wenzetu mwaka huu wameamua e, kuitikia wito na kuandaa e, siku hii wiki hii maalum kwa ajili ya taifa letu la tanzania sasa pengine kwa ufahamu tu eh, wa kawaida wa watanzania wenzetu ili jimbo la jeen eh, ni jimbo ambalo lipo eh, mashariki mwa china na ni miongoni mwa majimbo yanayoongoza kwa nguvu ya uchumi eh, kwa hapa china eh, kwa sababu eh, pato lake la, la la jimbo Uh, linafikia kwa maana ya gdp eh, dola za kimarekani bilioni 849 na pato la mtu moja mmoja ni dola za kimarekani el14 97b kwa hiyo katika viwango vyovyote vile ni mojawapo ya majimbo tajiri sana ya hapa china na wao uh, wamebobea sana kwenye masuala ya teknolojia <coughs> biashara mtandao e, wamebobea katika biashara e, za uzalishaji wa viwanda e, viwanda vya nguo na viwanda vya vya bidhaa za umeme e, na bidhaa za kiteknolojia na kwa watanzania wengi wanaifahamu alibaba na, ya jakma e, alibaba makao yake makuu yanatoka katika jimbo hili la jejeng lakini pia eh, eh, watanzania wengi wanafahamu eh, jiji la la jina kupitia mojawapo ya, ya, ya taarafa zake ambayo ni, ni yiu yiu ni kituo kinachoongoza duniani kwa biashara watanzania wengi wanakuja yiu kwa ajili ya kupata mahitaji yao mbalimbali espeial wafanyabiashara wadogo na wale wakati kwa hiyo eh, awa eh, eh, tunaposhirikiana nao tayari tuna msingi eh, mzuri wa ushirikiano wa kiuchumi kwa maana ya wafanya biashara wetu kwa wingi wamekuwa wakienda waki yiu kupata mahitaji lakini ukiachilia uki hiyo E, jambo lingine ambalo e, ni muhimu ni kwamba e, jiji e, la jinwa ambapo ndio utapofanyeka mkutano ni mahala e, wanapotoka wale wawekezaji ambao wanajenga e, en, kongani e, la viwanda industrial park e, mkoa ni pwani e, eneo la kwala kwa hiyo hata e, uwekezaji mkubwa e, u, u, kutoka katika eneo hilo e, umeshaanza kuja tanzania na kwa kweli e, wanatarajia kupitia mkutano huu utakaofanyika e, e, baadaye mwezi huu e, wata, wata, wata industrial park kwa wenye viwanda hapa china kwa ajili ya kuwekeza tanzania katika viwanda katika eneo la viwanda ambalo limeshaanza kujengwa kule mkoani pwani kwa hiyo kwa kweli haya ni, ni, ni mambo ambayo e, tunaendelea kuyaratibu na kufuatilia kwa karibu ili nchi yetu iweze kunufaika kwa hiyo nimalize kwa kutoa rai kwa wafanyabiashara mbalimbali wenye wenye nia ya kufanya biashara e, na china na hususan na jiji la jejang eh, wasisite kushiriki kwenye mkutano ule utakaofanyika dar dares salaam lakini pia wasisite kushiriki kwenye mkutano hata kwa njia ya mtandao eh, ule utakaofanyika hapa china asanteni sana