back in the air mambo vplai gentlem ni siku nyingine tena ambapo tunakutana hapa hapa kwenye kipindi chakopendwa cha lonely howers kinachokujia kuanzia saa 8 na nusu usiku mpaka saa 9 kamili usiku kila siku nikwambia tutuanakwambia endelea kuchagua tigo ili kuweza kufurahia huduma bora za kimitandao bila kusahau anakwambiaendelea kutumia vinyjivyakuweza kukatayakoak I mean, tulitambulisha mdhamini wetu mpya ambaye nianakwambia endelea kutumia ili kuweza kulinda afya yako wewe na yule umpendae itakukinga na magonjwa yote ya zinaa bila kusahau mimba zisizotarajiampenzimsikilizaji najua tumeshazungumzia mambo kibao kila siku tunakuwa na topic mpya na topic mpya lakini leo tutakuwa na topic mpya yenye mwendelezo wan yani, kuanzia leo kesho kesho kutwa na kesho yake you know I n mean. ambao topic ya leo mpenzi msikilizaji I amn mean, ningependa tuweze ku, ku, kushauriana na tungependa kuweza kupeana madini kibao ni kitu gani unatakiwa kufanya baada ya kuwa umebreak up na mpenzi wako wot unatakiwa kufanya after breaking up with your girlfriend o with you boyf- boyfrien ni kwambie tu unaweza kuntumia meseji yako kupitia nambali 652776785 pia unaweza kuntumia jumbe yako na mi nitasoma hapa, hapa kupitia email yangu ambayo ni musa perel jr gmailcom mpenzi um, msikilizaji na, na, na, na ningependa kukwambia tu topic ya leo inamgusa kila mtu ambaye yupo kwenye mahusiano nikwambie tu if upo kwenye mahusiano basi hii kitu inakuhusu sana au kama ulikuwepo kwenye mahusiano na ukaachana na mtu ambaye ulikuwa naye kwenye mahusiano but this topic inakuhusu sana the main topic what cha kufanya ni kitu gani cha kufanya after breaking up with your wi youo yu ni nikwambie tu mapenzi ni hisia ni hisia za kweli baina ya mtu na mtu ambaye wamekubaliana kuishi pamoja ili kuweza kupea na furaha wakiwa na lengo siku moja wawe mke na mume lakini kuna kipindi mapenzi hayo yanakuwa na misukosuko tafurani kibao ambapo watu pengine inapelekea kuweza kuachana unajua sasa inapotokea nshu ya kuachana watu wengi waga wanashindwa kufahamu kitu gani cha kufanya baada ya kuweza ku wth ambapo wengi tumeshuhudia waki wa wakiwa wakiwe na mawazo kibao naju wengine kufikia hatua ya kunywa sumu wakajiua na wengine wak wakasema siwezi kupenda tena najua so toi ya leo ni kuweza kushauliana ni vitu gani vya kufanya baada ya ku aili uweze kuendelea mbele ni kuambie tu bila kusahau salama pamoja napep tanzania na wanakuambia ndele kutumia vinywaji vya pepsi ili kuweza kukatakiu yako na uweze kupata kinywaji baridi kilicho naubora zaidi um, kitu cha kwanza baada ya kupata n lazima ujitambue kuwa wewe nnan lazima ujitambue kuwa wewe ni nani uh, utambuzi huo ni lazima ujui kuwa furaha yako inategemea katika uwepo wako wewe mwenyewe lazima ujitambue kwa muktadha wa kuwa lazima ujitengenezee furaha yako wewe mwenyewe kana kwamba furaha yako asikutengenezee mtu mwingine nikimaanisha uh, kuwa watu wengi ambao tunakua kwenye mahusiano waga tumezoea kuwa furaha zetu wawe wana amini tuwe tunapata kwa watu wengine kwa mfano mtu na mpenzi wako kuwa uwe huwezi ukawa na furaha mpaka yule mtu awe karibu na wewe nnipate kwa hiyo baada ya kuwa umefanya breaking up with your partner lazima ujiwekee mipaka na mipango kuwa wewe furaha yako itatokana na wewe mwenyewe na sio kumtegemea mtu mwingine hicho ndio kitu cha kwanza ambacho utatakiwa kukifanya kuwa your happiness on your own self and not kwa mtu mwingine hivyo yani kitu cha pili ni kuweza kusahau yale ambayo yalitokea kwenye mahusiano ya nyuma na kuweza kufungua ukurasa mpya hiki ni kitu cha muhimu sana ambacho watu wengi wanashindwa kukiweza kwenye maisha yao pindi wanapopata misukosuko ya mahusiano watu wanashindwa kusahau kuwa wewe ulipitia maisha haya haya haya haya na mtu fulani je mtu huyo hayupo sasa ni kitu gani unatakiwa kufanya ili kama wewe uweze kuendelea mbele na maisha yako hivyo ni vizuri kuweza kusahau kila kitu ili kuweza kufanya mambo yako kwa uhuru na kufungua ukurasa mpya kwenye maisha yako ni tu hilo waga linakuwa ni jambo gumu sana hasa kwa wale watu waliozoeana labda mtu mekaa miaka mitano miaka minne imetokea kipindi mmeso unatakiwa uweze kusahau kila kitu ili uweze kuanza upya njia mojawapo ya kusahau ni kuweza kujichanganya na watu usiwe unakaa mpweke lazima ujichanganya na watu kuweza kuweza kupata new moments kuweza kupata kumbukumbu mpya kwenye maisha yako na kuweza friends ambao watakupa vitu vipya tofauti na vile ambavyo ulivyokuwa umezoea so njia pekee ni kuacha kuwaza na kuweza kuichanganya na watu na pengine ni kuweza kusahau kabisa kuwa mtu uliokuwa naye atakuje tena kwenye maisha yako kitu cha tatu ni kuweza kujikeep busy eh napomaanisha kujikibizi kama unashuguri fulani basi ni vizuri ukawa unafanya shuguri hiyo na kujiibizi kua usiwe upo ajua unapokuaunaweza ukajikuta ukaji unafanya vitu vingi sana labda unafanya hivihhivi hivi, hivi, ambavyo pengine vitakuperekea kuweza kupata kumbukumbu kumbu zile za zamani ambazo zitakuumiza sana kwahio kama unaweza ni vizuri ukawa unaj kuweza kupoteza kumbukumbu kumbu hiyo hizo ni baadhi ya tips tu ambazo nimekupa wewe mpenzi msikilizaji popote pale ulipo ambao unasikia sauti hii kutoka lonely kutokan ambacho kipindi kna kinakuijia kuanzia saa 8 na nusu usiku mpaka saa ts kamili usiku kila siku ambapo nimekushauri ni jinsi gani utaweza kufanya baada ya kuwa umebreakup with yopartner ili uweze kuendelea mbele na kusahau kila kitu naweza kuntumia meseji kupitia nambari 652776785 pia unaweza kuntumia jumba yako fupi kupitia emeil yangu ambayo ni musa perel jrrgmilcom bila kusahau yunaf insgam age t king anderscowpapa so siku ya leo nimetoa tips four tips ambazo zitakupelekea wewe mtu ambaye upo kwenye breaking up na una mawazo mengi na ujui cha kufanya ili uweze kusonga mbele na kusahau kila kitu kilichotokea leo ni ya kwanza ambapo nilikwambia tuna nne ambayo ni siku ya leo kesho kesho kutwa na kesho yake itakuwa ni hii hi kwa siku nne mfurulizo ni kuambie tu tigo tanzania unakuambia endelea kutumia huduma za tigo ili kuweza kufurahia huduma bora za kimitandao ni tu tigo wanakupa dakika za kupiga tigo kwenda tigo tigo kwenda mitandao yote na tigo kwenda kupiga nchi za nje yani unaweza kuwa na line ya tigo tanzania ukampigia mtu wa kenya uganda uk au asia kwa gharama nafuu zaidi bila kusahau tigwa na huduma za pamoja na bando za data za kuweza kuperusi na kudadisi mitandao yote ya kijamii bila kusahau unakuambia endelea kutumia huduma za peps vinywaji vya pepsi ambao ni peps melinda pamoja na u ili kuweza kukata kiu yako bila kusahau kwa afya bora na ulinzi wa salama wa afya zetu tuppop by salama condoms wanakuambia endelea kutumia salama condoms kwa yule umpendae na kwa ajili ya afya yako mpaka next time tuendelee kukutana hapa hapa how lonly this is how we wedo it chao