kwa majina anaitwa mitili karibu kwenye project tajirika podcast dhumuni kubwa la podcast hii ni kukufikishia maudhui kwa njia ya sauti ili kukusaidia wewe kama mfanyabiashara au mjasiriamali kunasa wateja kupata mauzo na kujenga biashara yenye mafanikio kupitia mitandao ya kijamii hivyo twende moja kwa moja kwenye kipindi cha leo <coughs> Media audit. Of media yeah. so okay. kitu ambachoaiahapa ni kwamba unajua mara nyingi watu um, let's say media wanavo zao mm. ni tofauti na wanavo maduka yao mn okay. kwao kinachotokea ni kwamba mtu akiwaopale um, sinza madukani yuko ana duka la nguo hapa na mwenzake ana duka la nguo hapa na seme Uh, mteja by any chance anatafuta nguo sio inachotokea ni ule mteja atakuepoapi labda sia madukanapitaduklolote pale mara kbkenyedia ni, ni kwamba mtu atakuwa na simu yake anapita labda anatafuta vitenge anapita nagela kitenge labda anatafuta mc anapita kwenye maduka ya mitandao <coughs> ya mitanda kijamii Anata, anatafuta kitenge labda um, anatafuta bidhaa flani yoyote anapita kwenye social media kenyetofauofaut utafuta ilithtafuta mm. kwahiyo um, tukirudi saa kwenye, kwenye ishu ya let's say, barabarani kwamba mteja um, anapokuwa anatembea pale kuna duka moja ambalo eidha kuna kitu amekiandika labda jinsi efu ishirini tu usiende kari ako, au jinsi nini au kuna promotion flani faniameandikwa mb tamfanya ule ambae alikua ni mpita njia ukija sasa kwenye, kwenye, kwenye ishuzasiaseme yeah, hey, a au chochote ni kwamba tunasahau aspect kao kinachotokea ni kwamba tunaost tu chochote tunafanya vyovote tunavyojisikia bila kumfikiria mteja wakati ingekuwa tunamfikiria mteja na kufikiria ni namna gani tunavyoweza kama tunavofikiria kukwenye lele duka ndo hvtuka tufikirie jinsi gani tukafanya akaunti yetu ikapendeza akaunti yetu ikamnogea yetu untyetu ikamfanyajiskinaonekana eh, labda kuna kitu flani apa on ambayo mtu kama huyo akiweza kufanya kitu kama hicho ndo kama t tukirudi wenye duka kwamba itamfanya yule mteja afungue mlango aingie pale ndani mm. then ndo atakutana na bidhaa atakutana sijui na wewe na sevisi yako nzuri atakutana na kila kitu ambacho labda unaweza ukamofa sio mm. kwa hiyo tukiweza kutengeneza social media pages ambazo zinamvutia mteja popote yan hata kama alikuwa anaandika kwa baatimbaye kitenge akaunti yako ikatokea pale akaona yako nzuri akaona jina Aka eh, mm. lako mm. yeah. a kwa kufanya hizi tofauti tofauti nikaja kuona kwamba wafaya biashara wengi wanapoteza wateja kama wanaotta aogee ene a mteanaa kamtu nae wahiyo kabla vitu vyote havijatokea kuna vitu mteja ataangalia kwa nje kujaribu kukufahamu kwasababu akiona pei nzuri ataonahuyu mtu ni creative huyu mtu kweli anafikiria biashara yake huyu mtu kweli serious na ukoahikitu anachokifanya akiona akionaua akua na duka liko hapo mbalo alinau nauk yaani kwa kwa sababu tumeshaweka social media profile instagram hiyo yani, wateja watamiminika kwasababu watakuja wenyewe na ndo hapo hapo tatizo ambalo <coughs> ni kubwa sana ambalo sasa natumaini watu wanapoangalia hii video wanapata kuelewa zaidi kwamba yani, it matters yaniyani kila kitu kina kina manufaa yake au kila kitu tunasema ni kama building block kamayni hmm. kinajengea kumsaidia mteja kukuamini zaidi kukufahamu zaidi mm. na kukubali zaidi sasa jinsi unavyoweza kuzitengeneza nyingi ndio unavyoweza kumfanya mteja fanya nini fanya niniharaka mm. yeah. well, mm. uh, yeah. uh, okay. mm. so kwanza kama mtu amesha hapa manake mm. ashaona kwamba ni muhimu muhimu sana kufanya nini kuweza kutengeneza account ambayo inamvutia mteja ambayo inamsaidia mteja kuelewa kwamba wewe unaelewa tatizo lake mm. na unamjali na unataka kweli kufanya nini kutatuailo tatizo lake sio kwa hiyo tunapofanya hizi tunakusaidia wewe kuweza kutengeneza profile ambayo itamvutia na kumnogesha mteja wako lakini ina sio tu ina, mm. ina, ina, ya, unamnogesha yanini kwa sababu kama alivyosema hizi ni inamsaidia ni kama unavyojenga nyumba unapoweka tofali la kwanza cha la pili polepole ndo pole. jinsi unavyotengeneza imani na mteja wako ndio jinsi unavyofanya eleo kupenda na kufahamu zaidi ili kufanya nini Kweza kufanya ile transaction iwe possible tunapomsaidia mtu kuakaunti yake kumwambia mapungufu ambayo yapo kwenye akaunti yake na kumpa maelezo kamili ya jinsi gani anavyoeza kufanya by the bakafanyavitu vyotetunaua ushauri bure unazaukaenda ssahv ukabadilisha yako kupitia ushauri tunaokupa na ukaanza kuona um, um, um, mabadiliko makubwa ya jinsi gani ambavyo wateja wako watakuwa wanaweza kuweza kufanya nini kukuamini kwayo hizi free oudit sio kwa sababu tu tumesema ni free kama watu wengi wanavyosemaga kitu free alafu nicha, yani, una, una, una, hey, una ni cha disappointed hapana ni kwamba huu ni moyo wetu moyo wetu kwenye biashara yako kwa sababu tunaamini sana kwenye biashara yenu na sisi kamatajirika tuko hapa kuhakikisha kwamba ile idea ile ida ileilionayo inakuwa biashara iliofanikiwa au kama ni biashara ndogo inafikia full, full potential inafikiaya um, kila kitu ambacho unataka kuona kwenye nini kwenye hiyo biashara ko kama kawaida mimi ni ian niko na kevin metili Woo! na hii ni nitajrik Tajirika, mm-hmm. hatua mbele natumaini umejifunza mengi kutoka kwenye kipindi hiki na kama kuna kitu cha thamani umekipata kutoka kwenye kipindi hiki basi tunaomba mshirikishe rafiki yako ambaye naye ni mfanyabiashara au mjasiriamali kama wewe kwani tunaamini kabisa ya kwamba hata yeye mwenyewe anaweza kunufaika Um, na maudhui kama hii na pia kama um, kuna kitu ambacho ni muhimutu ni kwamba shauku yetu kubwa sisi kamaj ni kusaidia wafanyabiashara na wajasiriamali kuweza kutengeneza au kujenga biashara zenye mafanikio kupitia mitandao ya kijamii mwisho kabisa unaweza kupitia um, yetu ya kutkupitia antyetu ukiandika tu pale tajirika utaona icon yetu inatokea pale bonyeza hapo follow project tajirika lakini pia kama upo tiktok labda hautumii sana instagram tupo pia tiktok na pia kama upo youtube unaweza ukatoape tajirika tunasema asante sana tukutane tena kwenye kipindi kijacho hii ni project tajirika hatua mbele kijigitali zaidi