rtajiri kwa majina anaitwa mitili karibu kwenye project tajirika podcast dhumuni kubwa la podcast hii ni kukufikishia maudhui kwa njia ya sauti ili kukusaidia wewe kama mfanyabiashara au mjasiriamali kunasa wateja kupata mauzo na kujenga biashara yenye mafanikio kupitia mitandao ya kijamii hivyo twende moja kwa moja kwenye kipindi cha leo swali la muhimu sana ambalo wewe kama mfanyabiashara au mjasiriamali unapaswa kujiuliza kabla ujaenda kumfuata mteja hata kabla ujaenda ku, kujaribu kuuza bidhaa au kuuza huduma yako kwa mteja wako ninabidi ujiuliza hili swali na kabla sijakwambia hili swali ni ninabidi ufahamu kwamba swali hili linaenda kucheki hali yako kwa sababu mteja wako kabla janunua kwako kuna kitu anakiangalia na, na asipokiona asipokiona kwa kwa ha, kutoka kwako ni hatatoa hela yake kununua bidhaa kutoka kwako au kununua huduma yako wahiyo hili swali enda kujiuliza kujicheki kwamba hiki kitu ninacho na kama sina hiki kitu ninakipatajia ni, ni, ni ni uh, ninavyokwenda kwa mteja wangu na huduma yangu au na bidhaa yangu j ndani yangu kweli kweli kabisa ninataka kumsaidia mteja wangu kutatua tatizo lake ili aweze kutoka sehemu aliyopo wenda sehemu nzuri zaidi niko tayari je niko tayari kunufaisha maisha yake je niko tayari ku uh, uh, kumsaidia aweze kutatua tatizo uh, katika maisha yake ili aweze kuwa na maisha bora zaidi kwa mfano unauza um, sabuni labda sabuni ya ngozi na unasema kwamba sabuni hii inamsaidia mteja au inamsaidia mdada au mkaka atokane na, na chunusi sasa inawezekana unasema hivyo ili mteja wako anunue je una matokeo kweli je una matokeo kweli kama wewe mtumiaji au kama uh, watu wengine ambao wamekusha tumia hapo nyuma na wamepata matokeo haya na unaweza kumwonyesha mteja kwamba abcd kwamba nimefanya hiki kitu na mteja mmoja wa pili watatu na wamepata matokeo haya kwa hiyo kwa sababu hawa wamepata matokeo haya uh, wewe utaweza kupata matokeo haya ukifanya hivi hivi na hivi mauzo sio mazinga umbwe. si au jaribu kumdanganya mteja unatakiwa umwonyeshe hali halisi unatakiwa umwonyeshe kweli kuna tatizo unalo na ninaweza kulitatua na haya ndio hii proof hii ndio nina ushahidi kwao ushahidi huo ndo naenda kukusaidia kuuza aujaribu nasema skumlagai a ujaribu, kum, kum, kum, ujaribu ku, kuenda kumdanganya mteja ili uwe mjanja mjanja tu ili ufanye namna eti aweze kununua bidhaa yako huduma yako hapana kuuza bidhaa huduma inakupasa ukae chini uweze kumfikiria mteja na kutatua tatizo lake na pale mtejanapenda ukaanae cinakanae chini au unaongeana kwenye au namtumiames akisoma meseji yako yaani mteja wowote hata mimi najua kabisa huyu anadanganya huyu kweli anataka hela yangu huyu sasa hutaki mteja akae kwenye nafasi hiyo kuanza kukufikiria mm, anataka hela yangu huyu ukiwa na moyo wa upendo kabisa upendo upendo wa dhati na unataka kweli kumsaidia mteja wako aweze kutatua tatizo lake na aishi maisha bora mteja akiwa anapokea meseji yako au simu yako akiwa na nawewe anaweza kuifili ile kitu yaani n una, unaweza kusikia kabisa huyu mtu anakeli ananitakia mema kama mteja hatofikiria kwamba unamtakia mema siku zote skuzote atakuatajua huyuta kuniibia na hiyo ndio sirimoja mbkufahamu jiulize akikisha uh, moyo wako au uh, namna umejiweka ue katika namna ya kumpenda mteja ili unavyoenda kutamka au kuongea naye anaweza kujua huku kwa ajili yake na akiweza kujua huku kwa ajili yake ni rahisi sasa wewe kutatua tatizo na yeye anaweza kufungua milango na akifungua milango unaweza kumwaminisha kwa sababu ukweli umeweza kuaminisha wengine na unayo, tati, unalo, unayo, uh, unayo unayo una suluhisho kwa ajili yake akifungua ule mlango unamwaminisha una unamtaarifu anaweza kukujua kukufahamu na mwisho wa siku anaweza kukupenda anaweza kukuelewa zaidi na pale ndo unapandwa kumfungua macho kwamba hey, tatizo lako ni kubwa hey, hii ndio suluhisho na ukimletea hiye suluhisho katika bei sahihi sio unamtengenezea bei tu ya mawinguni hapana katika price unasema value katika uthamani sahihi na anatakiwa aone kwamba hela anayoitoa hela anayoitoa ni ndogo kupitia uh, kulinganisha na thamani unayompa asipoona hivyo asipoona kwamba yeye benefit au ananufaika zaidi yako wewe asipoona hivyo basi hatoto hela yake hata wewe ukienda dukani ukiona kwamba hii bidhaaananipiga mm, sana unatchunaeza kumba unguznbu uoni kelbidhaa huduma nalingana na kilnacha kukitoa nabid ukae chini uweze kutengeneza kitu kinaitwa umsaidie aone na kweli sio kwamba ne tukumdanyaaunamazianilazima utoehduma ubwab akuna mteja aliokaa chini amefanya kazi asubuhi chana jioni ametengeza eluti au laki mbili alafu je uhupa tu wake hapana unabidi ukae chini ufikiri, ndio sio kitu kidogo unabidi ukae chini kum, kumfikiria mteja kweli niko kwa ya uh, mteja wangu kaa chini jiulize angalia huduma yako angalia bidhaa yako na uangalie namna gani naeza kumnufaisha mteja angalia pia na nia yako unania gani na mteja Ye, kum, kumchukulia hela wake au kweli natoa kumnufaisha ukicheki hivyo vitu na ukiweka sawa kwenye kazi ya kuuza itakuwa rahisi sana utojisikia kama vile uto kama vile ni ngumu hapana kwa sababu mwome wako uko mweupe kwa ajili ya mteja wako asante sana mimi ni kevin metili na hii ndiyo tajirika hatua mbele uh, kidijitali zaidi natumaini umejifunza mengi kutoka kwenye kipindi hiki na kama kuna kitu cha thamani umekipata kutoka kwenye kipindi hiki basi tunaomba mshirikishe rafiki yako ambaye naye mfanya ya ni mfanyabiashara au mjasiriamali kama kama tunaamini kabisa ya kwamba hata anaweza um, na hii mmfanybiasa ajma mnzabho nmhikwamba shauku yetu kubwa sisi kamatajirika ni kusaidia wafanyabiashara na wajasiriamali kuweza kutengeneza au kujenga biashara zenye mafanikio kupitia mitandao ya kijamii mwisho kabisa unaweza kutu kupitia um, akaunti yetu ya tajirikaukiandika tu paletajirika utaona icon yetu inatokea pale bonyeza hapoakini pia kama upo TikTok, labda hautumi sana tuo pia na pia kama upounaea aajritunasema asante sana tukutane tena kwenye kipindi kijacho hii ni Project tajirika hatua mbele kijigitali zaidi