nimegundua huko machini kweli kuna badidi sana na pia kuna pitisho kuwepo kambi za usama mkinichagua tena mtakwenda huko mapema na nitatekeleza kila neno ninalosema kimsingi nimesongwa sana na haka ka muda mkiniongezea muda kila kitu ba wengi ni kimya na maswali yamepungua yeyote ya mwenye swali ningependa kumtambua naona mnanong'ona tu na wengi mmekunja sura oesha aai ndugu zangu zanu uoaojaaaai i atanzaia mbona anzsha naai esaau atanania te i uguamani nasema hivi kikao kimeairishwa jamani maafande afande miraji afande mzafaru afande a gonde njoni mtusaidie hukuaachi aouleaahka wakulimatumo mamodye pale wana pustumele wanakula mabameli na mapolisi palet sio mzee ya kwake profesa j akishirikiana vizuri kabisa na mc babu ayubu kikao cha dharura ndio ambayo natufikisha muda huu wa saa m dakika 21 kwa saa za afrika ya mashariki vyema kabisa imani yangu inaambia kwamba upo tayari kwa ajili ya mwendelezo wa mkasa wetu ambao tumewanza siku ya jana leo tunaendeleza pale ambapo tumeishia siku ya jana kama kawaida mimi naitwa kasba mahmudu tutakutana mara baada ya kuweza kukamilikwa kwa mkasa huu ambapo hapo utapokea simu lakini pia nitapitia ujumbe wako mfupi tuendelee kusikiliza mkasa huu hapa ambao tumewanza siku ya jana kawambia haya akanipa ile dawa kutumia basi nilipokuwa nimetumia nikalala nikahisikuja mtu kuja kunifanya letendo la ndoa kua kunifanya letendo la ndoa to nkahisi kitu chajap ndani ya mwili wangu yani naani ndtakua ndoehisi ambayo miuka sijaiona mie toka nivole sijaiona naka kuja kugubuka macho hivi hivume ah, mtu anakuwa hivi wanamke anaa hi hatanakua kugubua macho mie ndo mume yule sina matatizo tele asanivuruga na na na mume mume ndo ndo ndo yule kwa hiyo telasaniuga namendshambiaamwanaubuka machoh binadamu nakua hivi hala ndo nikatoka tenakuleakafundi ule bado nauma tu aenda akanaumwa akaziyangu le mwenyeaacha aaatasku kenda a funio nkaenda kenda nkaamba paka sa naumwa najiona atana umwa basi akaanza kun, kunitafuna tafuna akaja akanitoa mtoto wa paka huyu mtoto wa paka huyu akanitoa akanitoa mtoto wapaka akaambia najua we mkaambia akaamba umefanyiwa tego na nailo tego alofanyiwa ni tego la kichawi kuna tego ambayo sijua, kwa watu wanafanyishiwa siju knaomeza watu lakini hii tego ya, ya kichawi