karibuni leo tunazungumzia kuhusu eh, malezi kati eh, tunaweza kulinganisha malezi eh, ya hapo kale na malezi ya kisasa eh, leo tuko na mwenzetu hapa hiv tungependa koja katika huu kat, um, mjadala so kulingana na eh, wewe eh, mwadada eh, grae waweza eh, kulinganisha malezi ya kale na malezi ya kisasa um, kwanza naweza sema kuwa Uh, malezi ya kisasa na ya kitambo hayawezi linganishwa kabisa kwa sababu tukiangalia kwanza katika uh, upande wa nithamu nithamu wakati wa kitambo ilikuwa imetiliwa maanani kulinganisha na wakati wa kisasa kitambo watoto walikuwa na wanaadhibiwa wanapokosa lakini sahii unapata kuwa watoto watoto wamepotea wame wamepotoshwa na si kupenda kwao wazazi wame a nikuulize kwa hivyo w wafurahisho kuwa wafraisha na watoto kuadhibiwa ama wonaje um, ni thamu haimaanishi lazima uadhibu mtoto kwa kumchapa haimaanishi kichapo unaweza kumwongelesha lakini naamini kuwa watoto wanaadhibiwa kulingana na miaka yao kahvo unamaanisha hivi sasa watoto hawaongeleshwi wanaongeleshwa lakini kwa kiasi sana unapata kuwa wazazi wamekipa wame kipaumbele kazi zao hawapatikani hawapati, hawapati muda wa kuongea na watoto wao kama kitambo ambapo wazazi walikuwa nyumbani mara mingi na watoto walipata nidhamu inazofaa kulingana nahiyo nidhamu ni nini nithamu.