habari <laughs> <laughs> yako koni Uzoji. uko salama salamaniko hey, salama pia so yeah. leo hapa tuko tuko na tuko ndani ya podcast ranamee na tulikua dai thot zako jumekua wepe umeshiana sisi tukiongelia utopikia lgbtqbtusha For for you to shed some light to to, to them, ask ask first of all, <laughs> uh, yeah. Eh? What to to answer to on on basic line? What is your opinion on the LGBTQ plus community? My opinion, yes. uh, I feel like they should have their own equal rights as us. They are humans, basically, mm -hmm. and I always say, gazing is not a choice. So yeah, it's not a choice. Mm. nchoice add toexplanapo mm. most of this people inakwaga in, in ther gens like si mnajua yostoriabiology wy chromosom blablabla so, blah, blah, blah. Jua, so like a gay person inakwaga the feminine side inakwaga imatakeover andopposie for so, uh, lesbian the masculine side inakwaga imatake over so yea t km hen amwanga tu kuchagua juu waliachwajua kwanza hapo kwa equal rights mi nafili nakanga skamkubwajuu tukianza kuongelea unafuanza kuongelea juao kila mtu apata nitoaje e ato apate nini ya food yafd sa ikifika rights unaona hapo yeah hapo kidogo mnaca the other side ya equal equal rights rights conversation okay it's not necessarily equal rights. Inakwaga, they need to be embraced also like othe sidyaitinoeai inakwagaa thedmtheunaona venye watu wanasemanga blbl wanafaa embraced the female also juu walikuanga kitambo uh, hawakuwa na kasunaget o so, theili so, kwanga ukijulikanayoth unagongwa unafanyawalikuwa wanakataa storiya jizia ina kwanga kitu tu th atdmsitoi ya kukatalio Mm. black eh, as, as for me, black ama white, eh, jod, kuna hiyo wanasema moja itakuwa functional kuliko the other itakuwakulikonaanda yeah, eh, uh, race kwa hitaje female. hizi female, eh, eh. females, she... females ni wazungu wenye hapo wapo ndo wanaleta wana hizo stori za uo See... Uh -huh. wanwaaeauma like like waautana Eh, semenya amekua akiran hizi na amekua akishinda alovasad nasikia sijui juasijui eh, afai kuaaknajua si fenaaoint aj si wazungu ndo adai, adai nini. mm-hmm. afanye niniakna <laughs> yeye yeah. yeah. ye kukataliwa es kama ni kwa nini also walimhizo nitu za wazunukna shiuuaiiamonai ya kenya nita rafiki eh, eh, kinda. Eh, siku maliga hiyo movie movie what were thoughts akuimaliziakaikatiaamaathohjeomvijuniamvi inaongelea gbt kkthankyo hayo oyotna pia meloa amekusalimia hapa amekua ulii mekua mzitosaiiannaukonhesemokamanaiongeisaasant sanaw borapb5tin kwa kila mtu amerudi asante sana mm -hmm tukiaciaile topik yetu ya lastime najua niriont so lazima yuke theonaio goin juaadada aoa amesema o h iashdayoyt achamini mndo anafa kuongemasaaychwapzo hata mi likwa nzo vuleto amesema hata mikchambolikwa nizouiio takuaje mtu wanazaliwa like ana anapenda like the same se Sinafakuwa different mm. like the aa anahivo ndo tumeaso hata oliaalakini nikakuja kujua izi ni vitu tu ni kama tabia tabiaamesema ziko ka amesema ziko kwa jeans so ukigira wapo hey, yeah. yeah. yeah. si yeah. yeah. yeah. breakfast lunch na yeah. kuna watu wanakula breakfast vlauva vbnkma vileefundishwa ula nini n watuwanaganimekombea na yeah. oh. Oh. Hamina, yeah. na, jeans na yeah. Habit. Yeah. Vile mef... habit sasi, habit ukifanya kitu consistently si inabaki yeah. uh, jeans kitubssil unajipata weni bo napenda kuvaa mademu jui kwa kwa nini kwa kwa viletu imesema kwanalamba vilet vile tu nimesema, kwa vile amesema namesema ukijaribu vile uki ujal- uki il Ina, ina, ina, shut off, yeah. kama shut yeah. so, ndo inanzia, inafa, okay, kama hata nakwaakienda mhaaa kumuu kuna vile tu anafil vibaya unaweza mtu akianza kulia si kuna naaunadi watu wazima watu wazima, wazima wakaza kuongelelewa na les yeah. ni mtoto tabid umeeza kumfundisha hivi vile hivindovile uko na hivi ndo vile kuko. but, but nikuulize m- kitu jeans, jeans thing, ni, ambia, ni, o, move, moja sioni sioni ni thing niambia uuetch nimalz umesemewezi kuwa habit nimesema ingekuwa habit kitu wote tumefundishwa msisisote tumefundishiwa ada kuna hausol zingine si kama zetu tapata zingine labda ni one, ama ni sawa so, t kama ni habit na biblically stumefundishia nir kamakama wee smesema zinna maisha unasema ni habit kama ni ngoja sem... hey. kama ni hey. na nayo mwenyewealnaua bbkali imekataliwa mm-hmm. si unafaa siunafaa kuachaungililiihabasaksidani kama eh. kuna yeah. mm-hmm. religion, mm-hmm. mm-hmm. mm-hmm. religion nakubali unawapa In, una, una kwa leaders, kuna watu lazima piatunawatutkotuna blf zaonalaini ndoifike paleuna blif zako sikuna ile unvlluna vile, vile umeru yeah. kafundishwa chr ama yeah. mosque, ama ilakiniuki <laughs> <laughs> <una>, <laughs> si mambo ni ni ju wacha naona kama kitu ao aminafnaona kamainikitumtu inaanza ka mtu ni mtoi wengi wao ju napata kuna bid zingine mtu yakifanya kwa hiyo tim ina mwae poayoamsbaiao anza owezi nambiaaminasema kuna zile unaona ka mtu i seme apen kaamtuyo ko apo mtui niko mdogo sana ana, na mtuiko, ana, anafanya kitu eh, eh, anaona mm. years hapo napata mtoichali napata nte yake amekuja ama anacheza hapo na watu wasichane amefungishwa nini kwa kichwa kitambaa kwa kichwa madoli eh, hmm. najua ajuayo nipreshapatiomtooko aa so by the time ana grow up naf mnabng mi nimekuayake imekua hiyo anti yake amvalishe nini juu juumi nakwambia kuna mmadhazi wengine unapata iy ununa tu nguu ya mdematimembamba navalisha kijana wake na mtewe apigwa picha mtowe akuka nao hivo soamtoe aki huku hizo ndo vitu atapenda atapenda madolidoli nini nini obviously kudevelop na as in yake atayanga age main thing, main influence our, our community ah, sawa na kuna believe alumesemami n kunablv kunapriod ukigrawpeka mtoto mdogo kuna vile we, to to we ufundishi unafanya vitu unaona alafu kuna hiyo period kiisha kuna period unaanza kufundishwa vile kunaendaga kuna lfukuna hiyo kuna ile period una grow up una whats what's wrong and what's right unajuaw yes, so so yeah. yeah. sasa ukishafika ukishajua what's what's wrong and what's right ukishajuawvlu amesema mi nakubalianakuoni kitu amesema hy ni yani iko ndani ya ni kitu kituikitunajua kitu kitu kitu iko ndani yako ni <laughs> <laughs> yaani yeah, no, kitu nikitu mikin mi mm-hmm. e nik, na, no, ni yani nikitiko ndani pia ni point ingine zapata no. dem jusa jupia tunafa tunongelela vile lesbianism inakuwa lesbianizm inakua glied ypadatujagusiatukiingia kwa lesbianism hapo kidogo hapa in minuts nafilpia bado kuna some things thin lead for most of, of, of the youth z wanatun intu ukuaaniza hmm. kwanza sina so, ubaya la mtu baki, lakini ni niu no itakuaja ti ati tt youve gone through sikia yes, heatbrasaskia uni demanaongea much haben throughmuchtba emwenyo uko 19 ato ujaishi maisha yako like uko 0maliza shule juzi much 19, 19, hey. yeh, yeh, yeh, ni ni nini unapata alafu kitu against juzitumepitaanzaannapatameja zaja zapo iniishiyangu sana sana iko hiyo pande upande esbianismglifid alafu tukujaisaidya wanaume kuna vile hiyo ssa ndio vile tu kuna comment tumepata tumeamba tusijaja teseni hmm. ganini kubwaganini ndogo zote ni zote ni zote saa tunapima zo, asini sasimi <laughs> <Okay. laughs> tukiingilia hapo nayo bana okay hapo kwanza if you, if judgment no, na, uh, uh, uh, nasema hiyo lgbtq uh, yeah. if you are talking about lesbianism and you are talking about lesbianism semambo yanaema tukiwho ishutuaongelaabotozinafaa kuwahehinafaa kuwae lakini lesbianism kuna vile imeglfiwa sana lakini kama kwani lesbianism ikuwani saa ahoaahko sawa lakini kuna vile imeshatiwa imeshatiwa down ame, ime off quality so, so, of, <laughs> <laughs> nasema kikuja yani wow, mambo mm. yeah. ya, ya ntukiongemamboa wa mm. kuna watu wanaikata unawau anaipenda tukianza to lesbianism lesbianism N- N- eh, eh, eh, eh, uh, unapata iko glorify imekubaliwa onaata iko tu sawa lakini kwa hizo zingine kuna kunaishu Mm-hmm. na uh, at athe ti tulikuwa narekodi naonahuary iyo parliamenti yao imepitisha la apo ya anti anti lgbtq mm-hmm. so ukipatikana huko nawen iyo nini na, uko, eh, na kwa hiyo hiyo afen wahiyo prohibited my main mi question is in mm. in in many in many religious ubawjaubawandondo mandosindio iu uh, hhata sijui eduona kama tulifunzwa hakuna kitu shule no, no. shulel nini shulelitufundallitufundisha niio nimojdh boi na gali hivyo lakini pia religiously tukiangalia vile umesema in all other religions zimekuwa le zimekuwa zikipitishwa its all about eve, the, the man and and from from adam and eve kwa tbkwa wislamukunag so unaonamarrage zikuwa blakini ni a um, like, mm-hmm. <laughs> at <laughs> <kula mawe, nisa. laughs> hivo ndonazasema nahata ukipata hizi kntri zimepitisha such si ati mambo nai ani wanataka tu wapitishe hizorawatu waishitu hivo tu wanapitisha ndowatuaishikuskua na orol mingi leo leo na leo kwanza tukanaongelea story na films mm-hmm. na of late kwanza nimenotis ijuuni semetu ni trends some mm-hmm. tan tuanze kufidiwa siri za majuu ama zi, zozote zina trend. ama yyote kali mm-hmm. unapata hawezi hawezi kosa awezikosa awezi kosakuna ile wanajaribu ukuna vile wataki kuonekana ni kamaso lazimau black byooteaoai zenye zimeeiiyote ibaamnipatia eapeiiifilaaiataufanya n mnataka u black people si, nipatie yeah. karibu ah, ah, ziko out of of ten. Ziko, kwa hiyo moja before wanawho ndoiatieemezioumsemaniatie ina mojactauatun appreciated in the african and ama black kitu iyo siitiyo sikitu atikoaat ukiangaliangjaiunezasemaai nitwaje nini yake vila mta kwenzake bado ua hata saaitko ni 2 ama century yeah. badoya african tunalakio knowledge ingine ni ignorant tunajua hizi vitu ziko lakini kuna vile tupatiete example ezekiel mutua mm mtuatwanzia po u ni mtu anajaribu kugulte kila kitu inakuja kenya ikwe yeah, ee, ee, ee, ee. ni ikwe yutbeni kama uniule mzazi anataka mtoto one kitu lakini a the same time mtoto ashaona kila kitumomtoto anajua kila kitu nomata anna aumachi unajaribu kumfichia y mm. e atakaa tu wajifanye faala lakini the back of athebacofuo mtoto anajua kitu inaendelea badala kumwambia ukweli ukwelibda kumwambia yeah. e, ukweli mwambia hivi e, kunaendaga hivi hizi ukweli kuangalia ukweli hizi kuangali ukweli zi wanzia wapi zinafaa kwanzia shule na nt system system rig na na shule But, chalhubi, ishua, shule mi, na shule shule shule shule shule ukiangalia most most of of your mzazi my child, Mimi being in a, in, in, in, boarding school maisha nimeishi kutoka umekuwa lakini hiyo hiyo nini si education ya ya ya ya kenya kenya kenya kwanza one anything to do sex education sila basi yetu itakuja na sex education kwa university hey. ni nini sasa sijui sijuimoitu ndogondogo iawaya huku chini zile embazile hey. no, vitu labda nilipata out of the na hata hiyo labda tazitakuayn mm. hey, sex, edu, sex education kuna series sex seri inaitae hapo hapo ya plus jamani black <laughs> <laughs> si, si, point si, niko skia. Mi niko niko niko- niko informed sana in the film sector mm-hmm. film. Mm-hmm. but o jamaukongaapo abt jamanimaainyaomi imi ioaawnikosovl umesema moja kitu najaribu kuambia ni, au pia sahi wako wanajua lazima wa balance lazima lazima lazima lazima kama ikuwe ikuwe religion wa mix balazima kukeaima side moja film film film ukiangalia ukiangalia sana generally generally hata si mambo netflix lazima zikuwe down na personally wanaziforce ukinalia down filza black people mv adini likuwa naona juzini yanelix ni on to superhero mm-hmm. sijui mmoja alienda akakua centist alafu akakuja akadiscove powersgani na char- he majo characters ni ule to of theara the mai caracte imal so ukiangalia ya kila kitu okay mwenye aliandikaofil inonaa ilika tukitu asema beforehizi unan ndo zimepitisha hizi hizil za mm-hmm. befor atu ukiangalia film za nyuma unaweza pata hizo ukiangalia fil za kitambo hakuna yeah. hizo hizovitu kama hizo yeah. nakwambia saahiima Wako in terms of lazima wanajiwa, lazima ikueikue film lazima balanced in all sectors hata hata to the president lazima hiyo hivyo ishu yako ni a akipatia oarat yako one the consumer, the, the consumer. Mi, what, individual ama general audience netflix ya mm-hmm. uh, mm-hmm. oh. ni ynuajuwaksha kweke apo ia utaona tu hapo you know, <laughs> <laughs> <laughs> i uh-huh. kuna peim zikikamap ndo utaona izoilazima lakini taia generanitaa ninataka tukubalia napo kwanza atalogiao ni, uh, ni uh, yeah. yeah. yeah. r uh, ni simkubali oh, <laughs> <laughs> aku, <laughs> Sao, kubali. Mi, kubali. Opinione, ni opinion opinion yangu blank pinionyangu niaonionyanulakini bado unajua netflix hata hata binhata aog ni trash, <laughs> sema wame, au ndo mi nawezasema wameweza kuch aninini tuaj au na, na, na f- lakini hata wezi kuwa naansisau wako biasharau kileta kitu obviously kwa si hivyo yotenando kituwnanauleshalipa atakuea wataweka hebu tuangile kwanza story ya movies kwa band kenya e, since ni kuna ile movie liba, movie rafiki, rafiki liba some of years back. Since Libaniwa, ilikuwa nominated for oscar John... haikuwa, haikuwa nominated. Ni festival ba side kenyakunaitwajirafikiilibanwa europe ilikuwaaopehuk Eh, Euro. Uh -huh. na nabado yo, yo storiya oscar ni najwa ilitoka ikabaniwa so ndo, Wabi, eh, kenya, kenya. Eh. ni a kenyan kenyan aso a t00 so ndo, ndo oscar lazima ylazima ikwe home country for atlat days s <laughs> <Seven> ays <laughs> ndo mitior uh-huh. so napata venye umu vilibanio silitoka ezekiel mtuaka iban uh-huh. na walikua na dahii inomintiokwa osarwakenda ht hot ikatoa ruling that for the next o wek wachatu isho ndo mitriko yamenza za za, za fun, eh, yeah, oscar yeah. eh. mi lakii unaezasemahata ikuna vitumjama naona zinaweza tusaidia lakini yya ya akili yake bado ni ya ukoo mentality yake ni ya ukooviletu M- nimesema mm-hmm. ni Ue ni kama mzazi remote uoni yeah, yeah, e remote kwa mkono lakini si yaani tv usichange design akiniwtsi utafanya, mt, utafanya mtoto curious sasa yeah, yeah. kenyan we are very Mbaya. Sisi ni kaasiinya ukitufichia kitu na tuitafute tutaiona hiyo natutenatuitafute sema yendekitubenapendea iko yani nineaionamaontlakini ju ilipitardkelmtabtmaranazemaataki watoto wetu watoto wetu yena nanisi mzazi wa kila mtu ba, mara mara ngapi ngapi vitu zinabani anmarangapi bvitu zinabansatko siati tunategemee ye yeyendo tupate hizo mvsani mzuri ya kibani kitu tunajua mahali malinzhm niliona imebaniwa ni <gali>. <laughs> So, hmm. vile viletu entertainment music videos vitu mpaka watu wanaimba amejaribu kuregulate kila like kitu but no nomata au mach anajaribu See, you, don't you think, yeah, you out in the public anaonesha kiburi yani kiburi anatuonesha si kiburi ni kiburi See, yeah, See, okay for yeah. for for some mm. for some for some tuseme vile aliban aliban ingi lambalolo vile litokeanga sindioay hebu tuangalie kama o lambalolo language yake vile na nanini <laughs> vile yaani ukiangalia tu mininy yake behind i siyo ikoe lakini vitu kama hizo Unafo, se, se, se, angalia ngingoma kama hiyo ili hit, na ikafika kwa ebuma mm-hmm. e na ni vizuri nzaabakaindealanaeglapnjoshida yes, ni sahii sahii ni t ama mtu yyote menyeke kwa creative industry mm. Mm. na relis kazi yako naiyeka tdadefi nikonini uaiiztandao like fa- fa- <laughs> <laughs> yeah, yeah. youtube ytbeni vizuri kwana naana anafanya kitu mzuri sana a the same time msanii pia najajaruka na, na, na, naona mm. eh. vual zangu zinakataliwa huku hachaniingia huku kwaiy sindehiyo dohizo kunab naekatukungoma yako huko si szchnikulize J- nakwambia hii i yetu imeja erotic. Erotic na fukutaka kusema zimejaa siati nimojakaribu zotelakini a namka suba kutaweana nakasma mepata bo ati ni <laughs> ni <karibu zote. laughs> tis- nafundisha an- ye- an- na hey, ni hey, ninotobaya na ukiangalia vitu watu hatu ana vitu aji tunachezea zamajuu shnishike hiyo saa hiyo na jongome libaniwa juukina walikuaka video wanashijongo mm. like. <coughs> uh, watu wezi to african uty sahizo screen mea uko na Jamaika, na shib- watu, wow. watu natuwek, muna, yeah. kwa mbona sikuja kenya lakini oh. Tase, wat, vitu wanamove video za saa hii tasmenbrumb yutube hadikenda wikl vide vitu zina tren lazima kukua na matako mahalilazima wikli tutokee kitu tuende lazima, <laughs> lazima, <weekly. laughs> lazima. Yeah. top 5 ama top 10. lazima 1e lazima unasikia kwaniinlazima kai unaskitch hashtag vitu pia generation vitu zina link una malink una nandehivieknititte na eh, Sato... e na vitu zinawekwa tuzakibandniipatia msa hebu unajua by baidhie hapa si ati nini sau jamaa sa yacha kuband vitu aa aache kuandpik ya vitutache ukoloni akueda ujana kiasi nawezi kuwana ujanakama nabaswaokamanmsaidia u waeke mtu mwingine regulate kwoi kwanza hata hiyostori ofisi za gava hata tusingilie hapo mm. because tukiangalia kitu moja na ofisi za gava ni watu wazee na yeye wan, watu wakoko hizo viti hawana in the ni kama angalie of culture culture na na nini na nini, hmm. na nini. experience in any arts ama naun hmm. takifa hmm. alinda t akasoma i faniakaskumia yo kitu so yeah, to culture na ministry ya hiyo the next level sasa hebu niambie kama vilue anashinda kindsindio ame- ametoa ametoa hii to the ametoa this one and two songs to the scene na ajua. ni nini inachwanakitu ni ailizisema ati nimebanikia izibani kila semati, nime banke, kitu hawezi kila kitu azibanikila kituatanpik ndo watu wengine waogope anajaribu kufanya watu waende the gospel we amashidanidi kibub anaonyesha koneyopaatuonamkasibu nambia msanii atimsupatkaiwa bahati skupati 0k yako but btoiyo yeah, ilikuwa yeah, yeah. bridging of contract ye yeah, bahati alikuwa wamesema ata ati hiyo ya ezekiel mtua mjama si basi basi basi una hiyo ni, ni, ilikuwa, ni, ni ana, na kitu na malizana sikani iliani mkipatana mkuta nansia ama aalkimalizanbahati yeye akapt vitu azifai kupstwa yani mjamabasi nado ndfi eh, eh, mali unafanya kitw ati, ulip, ati eh, atu, habit wachakueia mtu mwingine ndoulie eh pesa oh, kitu yeah. hey. kenya vitu azingienendaa vituaun itanyongo majuu majuu wgigjauu a mjamaa ndo jue ivile nii lihalikwa yolikua ohuga ikitokea lakinivzuri shuga ilika mi pia yeye kukua hapo mm-hmm. na ubani vitu mingi inachangia pia palimeiketutaenda but kama hatuna who o p hbsheding light kwa watu hiyo inakuwa direction iyo inakua nomabu ni mjamana kibore nikoshua hata maadvaisa wake wezipata nimatimaiut apata tu ni wazee wenzake wenzakena hii tabia tabiambaijahata kijana kijana hata kapotiamadvitiii ndio kitu hot saa hii bado atakataa hata unaona aniambia nini na nae anajifanya najua as a country tunafaa bado kuangalia hiyo kitu juu run by the government hakuna kitu wewe kama n mwananchi unawezasema ati sisi kama tunaweza shikanatufanyekila kituenza inaendelea kuanza kuongezeka uinwanza tukiangaliaa Ma, l- a, a, a, n-o, a, a, na, si, hey, si sini manini wanatoka huko wamesumbua wamesumbanchi huko naeii maulia barabara hey. hey. lakini a afrikanaza piga mtu n-o, n-o, n-o, mtuuingelawnafanya <laughs> <laughs> development na pesa ya pesa ya, ya kuumbawana lakini hizo wanaweka hizo wanaweka hizo doo zirudishwe aje kwa yaje za zao kwa nini wanaongeza mpaka vitu in the next f- kama juzi ui llina siukituma pesa ngapi wenye hey. hey, pesa mkate pesa ukiangalia nakata chanichanii taxes wanaongeza vitu na hakuna hant l tunakatwa kukatwautwa influation eh, ina in rise, in rise watu wanafunga na sasa hawa watu wako uko kinaezekelmtu hebu tafadhalibtunajaribu kujitaftia kwa sana, kwa... Kwa consistent na content yao ni kitu by the the way kenyan I'm proud to say for the past two years wania, kuna yaktubamasafa kenya r asamawanakuna vitua iavitu yani unaeza kakasvuonemauende ea hivyni uliputoepesao ka mfuko uende uonesau okay, ju- hey, kuna pia some of the top kenyan movies ohenyami nakumbuka movie ya kwanza nichekea kenya ikani bamba iliko ile nairobiikihanindi mm-hmm. iliuwa hiyo hey, naye hey, ka kuna production shy, shy hit vizuri shaiit vizurisanini nini ionae mm-hmm. ilikwa mambo mbaya sijui kaumnawalitumia ia Eh, story no, na, na, film, hit, na tumiao, tu, watu wao ukiongeleanajadofil ilihitnaakutumiaaw uiwa kwa si zetuiututuua film gani ya kenya hataa airwakenda ni kmtumaayohstoria ni kmtuma minawapinga kuna pia watu wanaekaamteteai mwenzaga amteteawacha <laughs> <laughs> ni mtetea mab ah, ee? zake zinaonekana Yeah, yeah. okay. ituminataltunajaribu yeah, yeah. yeah, yeah. kusema ni si atiawatisoo tuawatajaja meke akenyai kitu tunasema ni wamiresaiklio sana upcoming actors hawapati hiyo ama mbaka maup awapatiyo shan napatoamepaasatokeaonatuamba kuna kusema actors actors pia tukiangalia hizi vitu tuseme kama kitu mtu nick ye ame, ana sasa intakuniambia tu yo ni kitw aliletu akalete aka- akaekwa yeah. yeah. apo isi kazi si, si pesa kidogo sindio but we kila sa unatoa sau tunawezaingia uogle tukigugula apa movies mtu tona tuko ukava photo ni wangapi msame, same, same, <laughs> same same <kueli> wangapim <laughs> same kweli same names hiyo inamaanisha hapo for the last la minimewasikia tangu tangu njuu umesikia ngatia watu wako wako Mm. wani a wengine wamekuwa kwa thater za kiputin wo naonsahtsahkiendaalnre nbadtwanendagapikama nasemmka niko na ni weniapatioekta <inaudible> yeah, ykunini watuntajekusout watu yeah, kuscout <inaudible> yeah. watu wana n hey, akili yako the same same kona watu awtuwanuj ana kamfoanaesha skil zao wapatieptiwatagrowaje nitwaj yao pate tudywapated umekua kitan sijui mekwanga aaiambsahii fo no mi naezasema hiyo ukateli imekuwa ikiran kwa, kwa film industry lakini tumeanza in, in part of film industry na hizi vitu mafilmu mingi hazikwa zinaaktivon kenya yake sahii ndo zimeanza ku na zimeanza kup so wale watu wamechukuliwa d tukiangalia kwa hizi hizi hizimv zinakaa mnomanoma ni mm-hmm. watu wa in the acts wamekuwa wakijitahidi kama wale mm-hmm. Mi, kitu wamekua wamekua ni kamawalasema nikshna sua jon nikidhani kila mtu kwa kwa hiyo kusema short film but kama watoto ukiangalia at least wanakuwa featured in big mm-hmm hizi izi mafilmkuna mafilm kubwakubwa wanakuwasua jonbialiwa tukiangalia usia, tupia kuna big props what they are doing to our in, for film industry in Kenya in a, in a, yeah. watu yeah, at bitmaisha tunaonaad zina yeah. kwa, kwa films zingine ziko hapo zinapata airplay production aipyanai si zote production mos storytelling on their side wana, wana wame- wamekam hd kwa industry so unaona kuna vitu kama hizo sijui tutaiwekaje a yeah. kuna auditions wanafanyanga santa so, kuniambia au smtu walichukua awase wenye wanajulikana kama wa si wenye si so, walikuwa already most of them already actors wasiwasiwanjoniwote weeli wali wlakini ukiangalia uki majority wenye wakke sunajoni majority ni underground hey. majority nigrwi niambia sura moja unajua apo wenye yani nho tim kama vile viletu akataeampl tendawerimu tc niambie surat alikuwa na ilikuwa mzuri juu alikuwa big kwa sahii unaezana napatiaan kwaeigafiltuongelekaenani alia alikuaiikwa e si naniapaasafilmu wapi Oh baidhia watu, watu see, majority of eh, wamemjua wamemjwa kaa watuienyaamemukua bahe kwasisa shine yake ilitoka hapo eh. na the rest pia shine yao shainiaozimetoka hapo eh. alauso maisha majia eh, unaona so yeah, so inakuja pia ukuangalia inakuja pia contractors kua piawanakamnahana wanakam kwasi wanaitishawas tuseme viletua umesema unaona specific people niambie ee nimekam nimecheki huyu na huyu na uu nauy nayu na huyu nataka wafikaed kwaimv kwa shunapata na ma characters characters una, nini? Unataka, on, eh, on, unataka specific unataka mwizi mwizi yeah. natakaunataka mwiz mwiziahanaahacaa naoachana na hiyo na hiyo yeah. mambo ya mwizi ya yakue si sindio kuna wase huu kuja wanasema e ni aje mi nataka this and this person featured on wake thisi mm-hmm. unaona na bado kuna auditions pia dopia wasiwakekasabu yeah. niambie hizo zifanyika alafu mbonawasiundmishnbst yeah, odi... yangu ni actor uh-huh. actress Saasema, pia, major problem ni pia shapiga hiyo nini auditions mechukuliwa sawa anapata bengamahiyo anasema ni sexual amada fanyi nini uficha kwa upati gig apatam takwa tu ni dmdm wamtaani ama ajatokea kwa sin lakini iko na hiyo hiyo talent konaiyo chance bado Sasa. Hmm, wengine lazima e, wengine lazima ta liewengineamalazima ujuanetena huko ndani ni wengi hizoni mamboeosa tunapatayananuaena ikotuaukona ni saa saa hii sakaianuisahii vile nimesema mvies nakam kwa sin kama tumeangalia mi sofa imomvzimeingia mbakapanatuseme two of them ndo zikona sisiani na disconnect so we have like kuna forty una0nasd ni ajealafu unapata unatiki hizi hizi muvi za kenya zin zina hit Netflix and stuff ni wanazisema ni drama comedi uh-huh. ni drama tu, eh, tu unapata na zote napata nazote hukwanga tutu alntanikimtuma ama kazi amekwa nafanya lakinimzote eh, asijui kama tu kuna kuna muvi zingine ukianza kuona unaacha tuataishataemaekt wotekama mviinaezafikanavletaisha na kuna muvi ingine pia shnaaeaisha sehmu jukishaona hiyo nita ne unajua tu huyu atalink naudembeste yake tu ni wakuhocha hapa propagada alafu <laughs> adhheandi taisha o ka wamelingaapaukuharibu mambo hakuna um, na, um, mm. ukila sikutatuambia uh, ati nimed atiwee kila siku librnad nikama hizinizaninetae asikilize nihii vtu mingi mingi hizo sasa ndo zinakwaga na hizo hata huwezi ongelea anajaribu ongeleanununa kwa movie Ko, ko films mm. as movies a na nasahii tunajaribu kuleta kenya tumekuwa na na, na vitu on our hata like, yeah. yeah. na zianzahizohata zatukiongelea usunaona zimewekwa nizina pia zime zimepigwa kuna certain, mtumkuatukiona kutoka tuk wadogow00wejaiizan730kiisha 30nvito99 10 to so a so majuu mm-hmm. like after ni bana hizo vitu lakini tu citizen na mpya kama mpaka ah d walianza kuzichuja hizi maajua kulikuwa na hizo otongelaozo ni15wapaietu our ato na atress wanawezapatikana wapi ama nini Uku. i think i think tunafaa kupigia kupigia yeah, mtu mwenye mm. anajua ni nini naendelea kaangalianaskuya mtejaarajaribaad kupiga so taan ma sijuu natoanga ap awa watukenyaasflikua a Faiz. Faiz. Mm. Faiz, Faiz. ni na kwana tuia opinioni yako industry jaaa oh, oh. e. eh. ati unadekuliza uh, no, no, no, maswali tu sahi sahii oh. eh. eh, so a kauliza uh. mbona mbona au wapatangi chan ya, ku, ya kustakwa hizi mamuvi zinatokea kenyahizikubwa kubwamejitunaona tu watu tunauliza <laughs> Ch- <laughs> no, hey, mbona hey, actors nakaietakupigia weeatuwezi kuamushaji nauasema kwa, po kwa podcast kwa podcast apo kwaonaieainshala e, na tulika dai leo film industry ya kenya si e, na sindionae kama major actor hu e, mekua kwa itumeona mvi zako leo ni kama phone call <laughs> <laughs> leo shida lakini <laughs> like jaishaukijana ameka meputini wak se ikona ye na naita nani foi wamboi naitwa1na kila masa nij Yes, ka short, ka short film, film ka, eh nikahoikataipata eh. wapaituza si. kenya kupata amtnauyake no neikoyoutbe youtube channel ya foamboibomu hmm. wake <laughs> <laughs> Ye no yeah. Ye, what is really going yeah. on? The actor said, new faces ama tunaona people who mm -hmm. have already made it mm -hmm. je pia ni e unameanza yeah. kuingia kwa yeah. mm -hmm. ang, ang, uh, light, then kuna story tiaitaje twajemenpotelea Oh, shout out pia kwa mavijana wa mtaa pia naptin eseavesahii kunayoutbewanaitumia mm. na vizuri nshaona kuna series fulani ya watu wa coach ni watu wa chocolate city mm-hmm. Yabuenda, mtaenda, eh, series moja och naita olatcit ebutaenda mwitafutee comedy yeah, hi, <laughs> alikuwa giving props kwa kwa kwa people who have really made it film auaaa wamefika mpaka kinali nyongo kina kna na mtu wako melvin wakojamajina yake kwa aa lakini uzuriuuri uzuri uzuri walisema pale walianzia onakutumuni bamba uzuri unaitwaje ni wapi hapa alionsamani wapya hapawwote uwanzia po kenya sijui kenya kuna school of film kwenyi hakuna akunausemetiodo kama school. si school by lakini kuna vile eh, eh, kama vilemaakama huko una perfect skil skill na giving pr kwa bazenga mwenyewe mm. anaitwa joseph Olita. Mm. Mm-hmm. Eh. Of silence m joseph iilene jsei mm-hmm. but kwa wale wamjui mm. mr josehlita aliat rherise uh, and fall damin of I edami mean. I mean. coma with watch your movie please i recommend you go and watchst s it. it's, it's one of the greatest film mayby there for that time mm. your movie todat So much the of that uh, movie iyo muvi ilikwa mambo mbaya ilishutiwa sijui hizo, hizo mamiaka uh, plus the character himself manza alitoa alikuwa lakini jua tu litonee alikua tudsi mze sasa sasa sio we we think sasasiothan for people kama yeye mwenyem sure most of the people in the industry joy but he he acted a hhi aenyarat alipeleka film industry to another level fils toanothe naweza sema hivyo so pia for that kuna awaz wengine tu ndowenye zijaishi ka jina zao but kuna ao pia wamekwanga tu kwa kwa the normal kenyan themaenyas to Local production na, eh, mother eh, eh, hata a kenya ina iaa nawaikiueaawiope tukiendelea watu watao na kuendeleaanna pia kusaidia thisyo so waves na eateave nas kwa kwa hii industry then kuna pia safari komb iyo be n alom wy inaenraja watu content yao so kawini ffmjamawa film, film am mjama um, mjama content mjamawa yeah, thats the togo ilishalonchiwa madaraka dwsijuu kaikonat ni asidaikwanikifuatilia vile leo lazima tuongele hiyo hiyo story stori jendo stori nasumba watuaanaacha kuwa elelnajuanaezaka unaezaingia ntaminajua shida ni unaeza ingia mahali lakini kutoka ikwe sasa crush chance balauleule wae akimbaian si <laughs> <laughs> <Utawe, utawe upshits. laughs> eh, eh, najua kuna kuna vitu najua penda the the person but inajuanapndanajua kuna hiyoamagauhmaisha yakokahs imesema ganih iainii <laughs> Uye. Uye commitment gine, mm. mm. commitment gani si si lazima kila kitu nini nini kwa kwa in your lifetime lifetime umecommit ume relationship ahaikwaninitumeisha idunia umeoitkwanini jukawezaninana maishadoae mwindi creation si napelekaisi rahisirahiinasae shida ya e ni hapo pali pali hardness inaanza kuja reality inaanza kuja kwa kidogo inakua hey. kidogohachami so Why we fear why I fear no, relationship uko koni amtuwako anasianana mdomo anajua mtaka kaazima ya One, wewe kwanza kujua kuna hi oiblit kuna mtu bado anaweza kuwa kwa kikulaakikula <laughs> saani moja na wewemi wewe wewe. si nasema commitment on yeah. on your side on my vyai mienaona mm-hmm i-be giving my myesmh to someone expecting for her back. Eh, to give me back giv mba kama tuliamua manzee eh, mwanzee atufai kukulia sahani mingi mingi mm. ni mii yangu na yako hiyo eh, ni one great fear unacheki, because mm -hmm. there is a lot of ee tukikuja kwa sahani kukulia na come down the line na na what nini cheki yeah. kuna naututu mingi alabda hata mi aminay nae labda by b sioni thenapata am am pia napeano so kwanza omlownnpasonamadeuutkoni kwanzasami inaona kuna kuna two sides of the coins so. hapa first of all say, ma, the longest thengestffie i think thin ageei <laughs> Sao, tu, hapo in, in, way, lakini tuanzia hpolakini tuko na longest yaani unaona ukikomita hapa utakuwa nas tunapnda a tunapenda sikuingielakini sindotuk na e na <laughs> <laughs> yeah, yeah, <yeah>, yeah, yeah. <laughs> <laughs> the longest office na tunapenda kuwa na options yaani tatu <laughs> next yn waki next kata, Kata, bora tuko tuna katabora tukotunayanibora tukotunapion sasa ile kusta don ih po nani kama eh kuta kutakuwa na rules ningi mpaka utaweza but sasa ikifika sasa yo men sasa thel sasa tuko na ni utu mmoja kwa kwa hivyo hivyo unataka kuwa na vile tu nimesema natakuwa nalabda na ana mtu anatucheza kwa ni ni options kwatapuniwaamamtu yes no, yes? 두- mmoja kuna ile tu you want to stay with one person ndiyo kuna fifiazotesti yes, amesema ni unaweza kuona on this side the other side other getting ama the the same mm. with that, the same pia kwa kama into a relationship ukweunaeza <hazana> ku kuna ile ati yangu yangu yangu yangu yangu ni vile a ileatitnaanaamabstzannnnaiuamna m nira iiske kitunezasema ni siikama naumeikataaiaki olewani na kadi moja mkono yani game game game is not the game is not on your favor wamkono yaniwezi namenovshakuna periodi tafika uk na this amount of bod count <laughs> imetosheka kuna wengine nawengine ainaendelea kuna wale watu through my yani mm. committed to si kuna siku nataka the the person i love mm. with the kids term watusmamyni tkuna sikunatakanikue mahalitsini kitu kuna naznakadmkuna dem towengine kuna kuna vile tu nama, na eh. kuna vile tu, eh, tu <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> lakini obviously so doubts within the hizo so zinafanya at least bond strong enough hiyo na naileta letuautae hizoaihoafana eikasemananamimfla nasema na t eh, utapata tu mmojaso nidha wewe kurrentl ujapata lakini le momentu utapata atomatikal na maboi mm. pia uja kuchiza sefakuna tuedema kwa mahali wezi mfanyavlnafanya wengineaaftlakinikitutasema kama ume to one person just be committed is simple mambo ya nawezanmambakuna watu wengine kuna engine jkuna watuuja nihylenaanichita lakini, eh, yeah, yani, yeah, yeah. ni lakini yeah. mmoja so unajanika unajaribu kuna enye ujaribuaupatia iamanzunaeza tumiakwa kila mtu ametuma anachukia ji kwanini lakini nisaoambiga simuwaongelshsmembiga na simu yako by msema anawapenda sana msem next time nexti amleta pakapatezi maweza zake yjiskiaeneule mwingine ule amzaa wake kwanza nafampigi hadi sa na mtotopata nambampatie namba yake Everyone Everyone of is oh, <laughs> <laughs> <laughs> next time salamu direct arecho koni sana ule mwingine jatmet konamarehoatumetaa konauleledemwngina neitaonoule mwngine tashvibesannshala wow. um, oh, like a ot itsboy kingsmith ithasbenaboy raplaboyvyomelu yaavio we'll nex timeeot