lau nini naita ya zdiac sai, en eh? a iyondo the hin ama nini ju ju sahii kuna msichara mwengine hiwik anaanza kunsumbamana nazodac en sasa hizo nnini mi najami ukianza kunpiga stori ka aii oridisoboyrapnasemaje mauys majama Uh, efis of <laughs> hey, yeah, um, ofall shout out kwa ourfans oural aooi aoo wewe. Mm, but manze kwanza kuna tutuma voice messages so kawe ni fano wetu tungependa kkusikia tuma voice mesage yako that is kona a vi theanar so ttaka tunaapl mavoicnts zenyu nikati natuma tunazihaa wajuunaaju kadhaa mkonazoni yenyu nindo mna drive conversation. nindo mna, mna smart topic gani tuna flow na au siomanze sahihi kuna wawatu wafupi apa siwanafanyaniwanatoto wapa hivootunashanga ikiti washiki chini ama shida nianiekajwiki imekua kwanza manzee mm. kuna gig nilikua ni pla alafu hiyo uh, gig tulikuwa tumebut siku za kui a alafu mm. sunday ilikuwa day so imagine si tuday tuna eh, yeah, mm. <coughs> imefika tunaprayawanzmefikimesematday imefika prako ya kwanza tulikuwa f- kuifanya tuesday asubuhi nilipatwa na message tu wakasema the of postponed, mm. wameona kutupatia break oh. so wiki yangu ilianza hivyo tuesday tumejaribu ku mpaka leo hiyo ni, mm. eh. eh, ni story <laughs> later on leomhiyo nit tunaongeleaaiyo najua kwanza nichambo vizurionashankwaaliko hapa brajakvijana amekulaapa nikonaarifu mwngine aasema ti alika wamat wiki yake pia imemgongea alau nasikia hapo kwa radio mtu how is your week asema wiki yake imekuwa mzuri venye sichali yake memfanya nini venye maisha yake iko saa ianaasma kusikia watu waiurh <laughs> <manzele, laughs> <laughs> <laughs> sitanajua hmm. watu wasemangkakapi e, wki imepeleka siaka yeah. hey, lakini, mm -hmm. wiki watu tu that lakini sateekangawatu siakaauwanantukimepita howasa weeko parte e a short testimonial on how it wasoyfriend waeweaawei jibu swalinasema siezi Uh, na... usizunguke no, <laughs> <laughs> <laughs> uh -huh. ni mm. kwa saa yangu siwezi complain hata tu tu ilikuwa mbaya mbaya mzuri vtwamesemay yeah oaueaiituzikoaakom oaitha thewwaa buta ukona ethat my nex wk itakapa No maisha no ma poa aisanyururutmuaishaoktuanze pod sijui nini ikafanyika mashini imeleta shida sijia, sijia timer hapo Bana. Mm. Eh, pale pale pale, pale tumainitwaje5 job mesumbua hapo na mdosi mdosi amesema w kijanautasumbua serikali hapo akasema e, u kijana wacha ende, ende mtaamanziupandsamw Eh, kagave ka <laughs> <laughs> eh. <laughs> eh. na kuibia avena kuibiasasa fia minrudishetu mkonodsalafu nini naii istafya zodiaksansai eh. yondo the h ama nini juot eh. eh. <laughs> mm. ziatusaidia sai kuna msichana hii wiki anaanza kusumbamananasasa hizo na nnminajuamukianza kwa mia skuhii kwaaa na msichana mmoja hizo interested ama stuff kama moja n nkhizoit najua tuimasku hii ikoakawannen ni scorpion so so game lab game. Lab, Cop- ah, yeah, scorpio mm. <laughs> trending kwa niondeamanin najuapo ndialiiaa sahukuanganae zingine zinakuja unasikia kianza izondokaaknyi koapo mbeleika kishaanza weyako nimi nikianza akongea na chalii kama nishajua date yake ya oh lazima yabna date yako ni ni date yako niaujuumezaliwaeoe wenye wote nimemengiana <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> ulizaliwa siku moja na jsusibu unajua rapula alizaliwa siku moja na jsus siku maakwambia siku kila mahali ukangatusheebna mm. e, e, <coughs> like, mm. kila mahali kila mahali ni shereheud i ukanaibaao amasasa mi nayenajain sidai kusema lakini arthazoad zodiac zodia as in hebu watu mafanatic hebukestido jumi siku hizi dosijui mi ndo nainterakt nao watu wengi ama siku hizi ndo naziona kila mahali watu and stuff na watu wengi okay mm. zodiac signs are based on the date of birth and also like kind your character but they, it have to be 100%. i mean not everything is wanaziekaekb right so eh, depending on the type of ofzodasin you are the the day and the time youare bon ndo unapatanga such thins anaweza kasakuachali juyaodasinysiaiawa sababueay u minikigoogle everywhere like following folowing myzi and my guys asi akuna palimesama ya kompatiabol but im still with him withhim <laughs> <laughs> <laughs> Cheaters, scopios, <laughs> na kama kama msha klasify watu hivyo eventually ndi namanisha ka zojaksain zenyu azikoo mbona ni achechali juu sijuiin kuna watu highly govern na hizi si kuna kuna wenye hapo wapo sahii wanasema kila kila kilaa inategemea level level of nammanz unajua kuna vitu zingine sijaibori vitushang zilikupitaamaradani gani bana sasa mnaliaje sasa koni alikuwa ametumbia kona ave nanataka tu kuchukwaeac kukupatia utupatio swali Is it to mean Japan sana uh, kosa sorry? Uh, okay, now so, uh, let me put it this way. Uh, <coughs> no, I have a girlfriend uh, and sorry, I have a girlfriend. Uh, What's the difference? No, I'm sorry. Okay. Mm. For you, no, I'm sorry. Kasa. <laughs> <laughs> Tuana go <laughs> ask. Ngoje butu angaliye Thompson vocabulary. I no. Na dei twanza hapo vocabulary. No, ni. Hapana. No, no uh, azini janauvaliiaaabda ana m anani ngine ilie najua najua najua kitukn ni as in as intensity ya vile una ku- ku-, ku vile unad kuhevleyani unasema vile relationship si sindio sasa nikikwambia no ni straight caliakwambea nohev girlfreninaliva apo aspace aromu for manipulationnsoriataona no, lakini lakini ah, ah, no by by laii ajuaminichoreeakisema nobhata vili utasema hiyo ni amama <laughs> no, no, no, no, waknaatasemae So ioesueataa <laughs> <See? laughs> <laughs> <Nisawa. laughs> <Nisawa. laughs> Uh -huh. sex to be a factor, a big, major in a like uwache mtu kwa sababu boy <laughs> eh? sababuhageaeboi <laughs> <yes, laughs> <Yes. laughs> <Yes. laughs> awacha twanze tuna moja alafu tumve om twanze tu na du zote ni two different dynamichizo ni to different tunaongeaaa tukiongeea mambea skiaye been been having the kuita lakini kuna kuna level of nataka ao na mimi aii the other freak. Sine, ni mentality rediko, ni to, Sine, actually, ama naweza hakuna hmm. you kitu kitu kitu mwingine vile si at same hivo ndomi nazachukulioaakennad wingine kuchange amaamb zo uu nzapata dema ahikhedout <laughs> kuna wenye wanapenda like kind of mm. kuna mwene anaipenda mm -hmm. kuna mwenye anaipenda <laughs> <laughs> <Tatua. Yeah, laughs> <laughs> so uh, let's say like your bab wants a passionate kind of sex slow and stuff like that alaf wewe unaipenda raugh what are you guys going to do sasa uta end up like umeacha manzi yako cause manzianuhishai ituotamachaiau aaoewachaa ukiniambia na si ka ulipigwa hiyo ile comfortability enaaaaalipigwado aashaakalao nilonanguni bluu unakula unakulaninna vitu kama hizo si si sina hatu wazima tun ndoije n ea nanda uduaipataj mi nikufundisha yeah. ama tufundishane ni ni ni ni poa poa poa poa manifundisha rules ht iwawakemawoa kakhona mtu ashainmbia like why, why stay avirgin timari tariae alafu ukiendp umbe wauo manzi unapatashesgienbide whaddao akeaefomae Who, performance nilikuwa unapiga lakini story ndelea kujiwana exactly hiyo partner okay ni first time aidn ya e. <laughs> <laughs> hey, <coughs> okay, time having, experience. Akine, oh, okay experience hata maybe the having hiyo lakini minimezea wachanwanamon aeaa druaukamatilek kama vile for like a second, a Maybe kuna to long By that, like ama kuna nasikia, kuna wenye wanataka, long sex, kuna long preferences nasikia wanataka kwenda sex nasana wene wanata ndwenewaaa so, ituka ho zinafanya watu wa chane, duration, time. In for time. i think think you can go wawachane awaawanana kuna ile dakika semeuchallakini kunaile dakikakndimademsinyndo wakenaptaduneza kujapa nasema huyu minutes plus eh a game lakini lakini sana sana ni amesema mtu emaanpiga apanamenge vhea yogameyemnada kanio unajua kwanza ka f thetim oloji jama fulani juu akwana rese ya kuysounapatanga jama anipampanajampanajipaaona sasa kuna watu wanatumianga ver m No nasawezi cheki mapema <laughs> usafishe una cheki sasa the issue ni kuna one very wise man aliniambia eima mm. aliniambiawawasee asubuhi ebh askiza podingine wakiongelia yeah. okay, yeah. stori pod ndolikuwa asema story ya, body count. Mm. Endo, sema, body count ya, ya chalina dema zikwa huju t dem yeah, wa. eh, julikuwa asema kupata sex manwnande upiga mstari wekeyako sa ndi upiga yowenye metinwom yake ni as sawa sawa sawa sawa sawa yes the so, other so, so, azsa oaa eoa <be> <laughs> Yeah, more body basi unajua tu sia kuna i start kushinda obviously si mambo kuna maboy mi vitumabo egelelea misauseaaati alau nambia abody outeaust0 m5 me siaoanononi essalikamemaiiuaamauaiana boikan sa <laughs> really, no. mm -hmm. on <laughs> Move hey, that still leads me to this other question the same if achi like you guys are datin then abab is no g to like have sex with yousome utamwacha ina depend noinensitypia unakuja nayo mimi sasa simekaa chali unaona eh. hey, mi kuna vil niko na na niko nayn ikona list yangu imeshona unaona no, so mi nikikaa mi hapa nikikuchinjia mi najuai list yangu lazima box box check, box, check, box, check. Ah. lakini kama siko na boxchek kwako hiyo no, no. vile last time <coughs> we are the, price, we are yeah. the so kwako for purposes, atayemi, am going, am dating. Dating. I'm at dating sasa do si hapo one yeah. yeah. yeah. no no so no, of inaweza inaweza inaweza kuwa kuwa kuwa sawa kwake askiawanu siikie before kwedemiangu nytuseme fo to amat years tuseme for example de yo time bali tunasema tufikeai tnasema you kudet sleeping lpini other people and i other people an minh peopfike mali toobiouinafika mali nikaa tu motusn kisikia hapy anti na yo ev... leo una hiyo hiyo want want to ikikuja i be obviously won't atago tutajifanya tutajifanya wazuri wazuri ni hivyo yaani kuna lakini mm. like, like, like, onga tu kweli lakini si yeiftndesifikemarsikiati kuna be juuohizo hizo bad ndo zitaditkwa kwanza i9der ndoo tumeulizia hapokoniakabwaaabdakam a You're not not a nonoaweilabda kamani sikuna maboyi wakwaivo si mabwoiwete upe naokutoo kuna ingine wako tu na yee yeah don't let this distract you from your my kings yoymiziaknabowachaikwambi kushavukeolin hivyounajua ni kama tu vile wasie hutumia pia drugs mingi ni experimental pia yeah. watu wengine wanaingilianga na inadepend na na pia sakolo, utembea nayo na vile na na na game i hapo <Ayu, good times. tos> we king we rusha moyo kwa police station bibia wenyeweo sijaribukwa wale mananaona apa melewa ma meupigia lebo ingine hapa juu hebu eh. eh, mm. wiki juuheptambiowiki mekoaji nanamwana aikwanza aleki alikowa ntaka shut na nyenye si anasema mnafa ku iva sikumoja wapige shut hata vibes vibe zani inshaallapale okay, instagram change, eh, Javetza, in, eh, bana hivyo ichachishi ikaamapo hivoimechachishaojatunazaenda kuta angddea Okay, nsibad tonn <laughs> <my> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> high school wwaronueneig shol tuliendeuko fnwii tumepiga mailikailikua te makul kidogoasitumekuja naashau madontimadonti na mablezaoabmwaka mwisho bula kamera alipatiwaamera ige group zau bulana kusukanazo watoto wa kibombela naani mtanipelekaamadliweza ynakumbuka jonma manzi likuwapiga digolo zingine ee najo lazima tugive uo kwa na function lazima leo pia tudisusi hizo funcion za mawinmawanze kama hyofankia akumbuka kadim fulani wewe walimuru wi aminaja dema lishinda kumitisha nam nenda na, hey, konge hivilim kaina kwa masa msamasaa hey, pia rasha. <coughs> ni rashaa kumbe mele amepita hivo amesema raa niulea kusima wakili jeukngajia ungekosa ya fanki <laughs> <staffan kinu> <laughs> <laughs> e e hmm. rpia palikpolekonikokua apo lazima majiz one onge ruditwa tbt1aja mademoeitra mawingman jaw nyuka na muwinnzakuna yeah. ku, mm. nyu istor hey. hey. hey. kuna i westhonikw hapa na hiyo, hiyo, hiyo swali mm. hiyo how imekua iki avaidiwa hiyo eh, swali imekua ikiavoidiwa so hii hata vile story ya mawing man mm. imetokea hapa the better leo to you kutuwa, Cheki, vile yazitaka vile vileona kugoma kufya meloo indanhshida ya jenda yenu mm. na iini ukishaonyesha chali amimi nimekukufya ha atateanawea fanya makosa akijaon tutakosana naamua <coughs> <laughs> ewniwaa byewa ai yake waimediha an ehatsewieed agn orhiwasuie aproch yake aliendajeishiyangu niawataki kusimplakini si tukisimpni saalawogeakasima alisimasabo angemsimpia aia si tukisimsitakatuia siotumezea kuknamsema kuna sa sasa chali ukiona cali yapo amekudrink uwezi naye labda aja kuchesasa i, I like gani So, i, I am, think ile like, juhizo tshort, but yuzu, uh, um, exactly. ni not kushwakitttkama okay, juhi kuna mwingine nilikuwa nasema ti mi nilikuwa napita mbele yake ukipita okay, mbele yangu sasa hiyo iyo nikuathati ni kuntinikuangalie a-as yeah. in m mkishaanza kuongea then maybe ako like close to you, close to to you anataka stori zako nini, nini. That's one of nin nii anakuonyesha on friendship mtu mkikua shida unawezadosasashida unaweza fikiria anataka stori zako aakumbe tu alibambika navebiakama uh, aliona ulikuwa nasmu inaiamairestamasasa you sis ni the pri lakini sasa pia hapa kuna watu wanaluzajowajui wanatumiwaen ainaeai ad a kuna kuna watu propose without all that ni ni sawa sawa lakini pia wana social we on wunawnaumimi veye naweaahaaanitaonaawaondo mimi married o singoala mesemawtaubaiwiwachatasia kachini mobina lawoajeaaoanajua kitu mi wachanjangl mikachalinanpata <laughs> <ni mkombina. laughs> <laughs> maskulint hey, yangu ni I idha mi ni proposi wa kwanza kemefika pointadi ananipopoia en enyewemisikoapo atiaio As hey, did, me, he, personally yeah. Yeah. Mm, personally hey, nia kankwam neither mi ndo niopowa kwanza yeye akipopoiwa inamaanisha mimi si, si kwa hiyo rei kwaiyo u ngekwa naogekwa nshafan ai kama hizo bwana kuniambia for for uh, of time mm. after unakata mm. anathamaeea ndiyo si. si, si yeah, na unajua piamukipropozia dem nakwaga na kila kitu umefiga out wedding day nini nini soukinipropozia we ndo utapanga ei ama, ama tenda utadodongoi dem proposal mdmakidai inini itaje iamkam kwa mwanaume upigaeunapata ende kwasistake daili iko kweli siku napitia po kwa madhako na s nyingi sadi madhaoatina kuja wapatti alikuwa hapa sijui nini alikuwa tafuta amaa oaake wetu wetu mama aop atakubali kuja zimeenda letea mama smit ku asiogope mama smith hmm. snajoli, <squeals> <skilled>. <hazards> ama ama akiogopa mamasmith anatuonyesha aje sasa cheza nav pekeaotaigupga na d wingine wanimleta wengihaaini h amkuleta we <laughs> wa well, <on at> <laughs> yeah. really uh, lazima pia mtishaakijana wangu pa nat nininiukimrungiaaalaima kna Dated. Even your mama was kuna hii ngoma fulani one of my friends anaitwa brandon akobandi naitwa lafrika aliandika ngoma siko kondoa na mama yako so in this ationship <laughs> <laughs> eh, kuna vasa aliandika mama yako hani pendi na baba yako hunitusi Whoa. na watu wenu wanasema sasa hatufani so the guy gu si unaona ini experience alikuwa anapitia ye yeah, in the side of the parents na rativeza umdem wako anapenda ukijana lakini na umdem naukijanayani hmm. hmm. bana amemkufia lakini ikafika ikafikaint <laughs> pia the girl started on hiyo ene relatives inatoka very strongly ukisikia ho ngomo walae ban sasa hapo shida nijami parensngu wt wanasema wee wanakwambia hebu wachana namtssutaubalianaadna Mama's boy, yeah, mama. mama's boy. si mamabuni saidi ya familia, mza- mza- familia nonaka yani b- b- b- b- kwa mdemsi wako masa yake na mzaye wa kudai wadairiba zako kanza mzaya wake achu kupata u kukashifwa na kupasha <laughs> <ita> <ethnicity> Kata, parents inakataukata wengine by the way hiyo nini hiyo ni ukwelyo ni ukweli eh, kitukahiyo ama I don't know. kuna wenye from poor movies anakataliwangua na, na pia la wengine ukona <laughs> ambona mzazi aspende <laughs> aaeka chore tatu ikenyea akuna kaiaamisiwa aj simini hivyo minieesijaisikila mali kuna ni kama e, so, watu watu so nikama atiwatuemaiakisemaate nno watupia saminikisemamaemaatanata miimi sijasema najua watu ashengi asha wavediuliza mbona sina tatu na sina dridi mempatia plananse mi on an individual level mbona sina not tatuid sas naakwambia mif na jumi na bili zote expression na nini so mi kuna no, express eh. so. that that that like, expression yake na pia aaiaumechora taumbonsiiledonajua kunaurembo unaona hiyo unachora tu ikob na kuna ule mtu ita tu, tu iko na but as long as mtu ameeka kitu ovyosikwa na minin kwake lazima na value kwa kitu kitu kituotont nimechora mchka kuulizwa ni n <laughs> <laughs> <onasirasu. laughs> thear people who prefer whach anende nchore tatu ni filhiyo needle and it- haitakuwa like atatu is basically a aska a type of scar on your body so kuna mtu hata prefer ajikate aende achore tatuu itakuwa permanent let this remind me of something sa so, unaona some people let's say you got this tatuo cause in memory of someone who passed away someone dealy then the fact utanuliza it's what's the meaning of this tatuo oh, ita this, trigger uh, a mean? lot of things lakini like so unaona ebu angalia pia iin this pespective sindio ko ni mimejiona na miaka ngapi tatu yako yote ishaini bodha kukuuliza ina maanishai <laughs> sindo hiyo lakini mimi nimekaa nasi ati sijaizona nimeonausemameona yeah, yeah. zote yeah. lakini kuna ule mtu ataka mtu aangalia kucheki hizi zote akuulize hii inamaanisha nini out of ui labda somi t ilimtumadhatu hata kama ilikuwaukimwambiaunamwambia tuuna mjibu tu unamjibu tu inaiaunajua watu ujisikia pia ni mahosaonama feeling to eh, lakini pia in, in, in a sense fashion mm. aia <laughs> <laughs> yeah, yeah. unaona kuna mtu tutaataka in wahye anaonahiyo ninaawrapumeaaamemaanisha Yo, ni, trend. All... A ni. Si ni ni aeoc kila mtu nvia kila mtu anakwangaa an, no. yeah. yeah. mesemh nsaasijachoratauiihora <laughs> asahraasesi <laughs> ya yeah, mechekiyoyakiatia You, story kani ni ni ama knmehei mehekoiuiematkoozima mjamatumiji na details details after hiyo ni sijini odi mtanimaanze yes, najon lionayonajo ndokananaotyo calligraf- nibshida iko wanataka kunacha talent za watu wapatie platforms wapate tu saandoibitmenyekona na za nini si lazima tiweke ti dbts metwadoo lazima odibets, odibets, lazima iko hapo hiyo nini vatae, misho, <coughs> na manisha, na za manisha, ni ni kama kuna obviously kushinda pesa pesa labda kwake mtu pale pale mentality bmtan azimapoaddndaodaa t kwe aendaale anaa ni task kama ni Sine, DJ na kitu ah, kitu imina hey, ni unaona kwayo nini mstai yako aziainangen n khaa Story next week yeah, tu ja, and numbers influence hiyo yeah, hiyo hiyo kwanza kwanza statement ya initially alikuja between kitu wamepanga wamechuka t <laughs> so, lakini sasa pia hapa ina down kwa kitumelo amesema is kenyezi hufanyikaartit wanapatiwanga afoya kujaees hapa nikweliwaha lakini hapa indioakiihapa artist kuna artist watatokea hapa through labda tseme vilomonaa amepushi histaf mm. wameanza ku determining factor yao vile labda seme mwenye atashindao5mlionama ilika and go leo ni nini na ama tu ni kushinda hapo na kusoma unajua obt ao tw anatakngaanambasiviletafuaudbt <laughs> ukiangalia baidheevila <laughs> amekuwa akifanyaatianbaabetakwnandob unafile return tu nabahefiszanal akama jaifailukonasiunafitnin tudoseuko misidani ka ulipa tax alafu akuja kuna kitabu lko nasoma anasema at pro- a aiaanedaaa <inter> sasa hiyo iyo niikazi niwatu waiile iu0 si sina nj kuna penalty lakini unalipa gani sasa penalty una hata utalipa sasa si sikai achefunwa mwana sijui opposition wa tanzania mpeleka wemaseenng mafanya mbayoihowakega tukiingiliaya ena Don't talk about it, so i like. think because mm. politics <coughs> is part of the culture, yeah. oh, mm. eh, lazim lazim lazima, lazima politics i ishikiliwe tu paali hev lakinileo mkiguziana mi kwanza nafil vile our country imekuwa ikisubdidiwa iki, iki <coughs> na ikiruliwa oa imekuwa ikitoeka iiaona kwanza uhuru anatrai kun kenya very rapidly in such a short ver isu ampaka ndo nilikuwa nikikupigia yes taxes zetu zimekuwa zikiharibika long but ukiangalia gap kubwa ilitokea for si kwanza abana kwa lakini sasa su ni unaona hizi doo zinapotea but bado infrastructure na kila kitu inaendelea unaona uhuru daily daiaout anajaribu kubu nanajaribukua okay. okay, mm. na, no, tukiangalia pando bado pande za ob <laughs> tukiangalia pande za obs bana hakuna akuna sakai yeah, okay, yeah. zimedsa wewaaee liuasafunawaee pa iliokaa kuna, kuna, kuna wasee wa wa yeah, yeah. ili ilioka. walienda mauchana, what not. Long story short, watu daily Naf- tutukwe, tu kingia kwa ngorkngdwatusadie manzenafom lakini bado sikoloji pia wajamaa anatuchezea wanatuchezea pale juu kama ma hizo ni, ni vitu kila mtu kila, kila mkenya demonstration tunafanyattaongea tutaenda ana vilenaadusasa tuaangalia tu lidaswetu akituingiza int det na nini kweli tu- tukatuivo ukubalie kwedmechoka ninigava uchokesha watioo tongeleae yogalconi sbin yaboyoviyomelo yafloredosia ancertisfied hite hey, asanti ewewe