oii oidthelmethetesyki sitansae Si yeah. yeah. patetaahailia okay. hey. yeah. hey. semesfinyaapo hey. hey. uh, uh, hey. kitu watiendeleetnama <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> amademyomai alumioaapomokaona ma maoriy maoiyoavoie ogest ofo fien alex to ijina ingine akilamianinuijina <laughs> <laughs> ya serikali hapa wiki imekuaji najua kwanza last wek sikuwa melojia alikoapo nalitealibli mbaya lakini sawa leo tuko stori zimekwa nyingi koniebutonzisha neo stori yako enyeumekua ukitua kwambia pa sijuu kutokada stkite siju <laughs> nini natakatangela tor ganhatanimekwatunikiskia hata kutoka koko na maalo nileoe imetupita nnini Money no. mm. yeah. watu wana wanapitiauata awau alitaailianza naailianza naenaaingo oanaanikanalianaanika itu anaambiwa watu wanamwambia huyo anakwangaho anafanya oso inakanga like drug dealers conmen unakon mtu like unamuzia gold but unamuzia fake gold uh, people are making fake money out of itthen eh, aatry sasa kuwash the monetrowhoanttt hmm. like differentdifferent uh, yeah, di different usinesses like unapata mtu ana, ana mazi yake ama bibi yake anamwambia fungu apala mosi inakoga zenye zinaingizanga pesa haraka ivitukahizo sondoinaonekanabtsasa yes. ameenda kuosheo pesa hapo An- nika anaka ni kamayni nonapatanga a watu pesa kitwikihpeniende akwanza kutoa esawanza kuta pesa hata ku like, I mean, kama ni bilionatanza tukta pesa hivohio yes, kidogo yes. yes. yes. yes. kuna ile kineut kuna ile I mean, e lakiiaudananiaeaee <laughs> <laughs> watu wakomboka hey, watu wakomboka mbaya ilife kunaja kusafa kwanza ukukampo vilatunaanguka apa pesatua esa uu chini aatuaum aa it na so, hey, bro. wabab atatumia aa esa waai aemtaki kulipaa siu so, kujana amesema wanatumia ngado za wazazia umakanaukukamponaigaso lako tusafiaoboamiminimaongelela tmimi naanapatana esa napata eaaa enaeza kupea pesaanguniakiapota mdudisha ikiwa mingi si wezi ymbona nafanya siuu mi nikubali kufanya minikosaa na kufanya hizo mi nikipoteza pesa yangu oeminiko saa ikipoteasinakupea nikij kipote lakini kirudi tunasikia poa ndueueaeauaa <laughs> <laughs> angeakinua meskie kisungwah himetokaaokai lazima apateila mu anandakila mtu anaenaeuambia wana iatulio Hey, hey. aeaaa <laughs> <laughs> ema iuaeaa mt aafa aaa tunaizana jua hiyo masaa pia jio mm. inazama kali inazama sawa mm. lakini mi ninaswali aparfrom mambo yasaa mm. <coughs> miinaswali kama vijana sana sana ud uh, ni sawa unawezachangia ukienda okay, tuseme unaenda ma tseme mi nakuja so, mta mm. yenyu lazima, lazima nichekinna uh, anaiynyawanakangeomkaaaa Nenda buru nenda mm. burnapitia taja tajas lakini kanapitia mta kama ya me... pate tuya mtanamba nne hapo siesema najua na watu huko lakini s ti nikoneotoptia ti eh, nikipitia tieni aje niko mm. niko kibichebu kamti um, kama cekinae Hey, so hiyo lazima o ndikwnganini angu ya kwanza kanitoptia minata kupiga nikombieni aje kisho minampitipitia hizi herea zako ama nikeiherea yako nachoraaisinajua lazima uko ukuona mto yakupelekana tumeka hapa by the jerini five sawa Sa, sawa kusema kwa sema kijatumekanetinafanyikaadog kidogoauajeriiamaakitunazasema misia jamaa najua msisiaannz ikonaaoptnaolikoai liimbi oaimbialiibi suwona akutokata sinansoslaenitoptiwako toktyao k ua annaahekilaauenan <laughs> <laughs> lazima lazima wenye respect hiyo hiyo hiyo hiyo unacheki unacheki hakuna mtu na vitu vitu vile ni area fulani yetu unaona kuna kuna kuna yake sawa yako hapo kufanya kufanya uongee pia hii nairobi lakini basi umetulia hnikaiiwnabsliunwlimetuli eku hio iona mthgnaa ooaanea igaa s <laughs> iinasega <laughs> Lakini kitu scenarios liko na kunyamakili yangu ni huyu kwanza acha acha nijiwe alikuwa anasema wakibonga tutasonga sawa lakini vitaanza hata songa hata kimbia pale hata kimbia yaani najatenge kwa tungenakuwa tungenakuwa hivi watano hiyo ni sawa hiyo ni kitu kifanyike ile lakini huyu mpupa aliuko alafu mnaye mliona ongea lakini acha sana nikuambie unacheki lakini tu umesemwa elimjali asanti tutandalia lakini sasa kama sikifanyika mpupe eh mkimfanyika lazima hiyo na jamili alikuwa anafikiria na cheka tu nakata na cheka bonga uone ushaenda kuko mwenye unya uko na negative vibe nona lakini sabe anga alitusaidia kufanyika basi ingefanyika na kuziki na ingefanyika lilionekana positive anasema si ingefanyika sio ulipigia mtu wako ulipiga kwa shida lakini lakini sikiligo um, through haku kama hata akushikata nje lakini ile go through amekugo through hiyo ni respect unachukilia respect upi na konga kwa ground unaona eh vile unaongelea Shamsi na mwambie ukweli mm. asilongea mtu wa mtio area mtu akijua tu unajua mtu wa area hapo ni area yenu nona hapo akachukilianika kwetu hakuna vile angenitachishia nanmakwa rup nikawambia mtumia malzenyu picha zikamlisema walakini kama watu wasomangi <więc Broadroom> imundme <coughs> aiaaaaakuumba hando lio ia midaasema goma mbilinimeski bdziikalisha hioaima pia upitienositunaongelea itu zilifanyikio laiiiauna mt aake naliigaradaahata kabla kila mtu hkila mtu imehata sidoa imetoka imetokabdumesikiadimetokaimejaaia amaoyaaaiaaoi kaanaiiwatalad kuangeleaia eania wa aaae eiwawenyewako uh, uh, compar- shle labda kuyako sia mtu menya anajo joni ni a, a tenaaaasema ni eto nimesema hapaskila mntu atnda shule ahane mamboyauea hah a At the same time nyindo mnadegemamprotet badom aparenc anaambolya cisemesnandomachagwa ninigan e tombie iuaguliwaamai majority wakoko ndani mtu wameendak kufurahisha wazazi Eh, na venye mesema kuna watu wakona kunawakoso kuna mwenye aliona akiendeleaanaiha aanze tu maisha na mapema na kuna eye tunajua tusiposoma ni <laughs> lichena mm. niliwa amiasami <laughs> befoe ninge ni kampolikua nafikiriao nilikuwa na och nilikuwa najua maisha sikusoma eam na kuja unapita hio ulisomamkusoma nilika naa napata hemi uo kwanza nilianenda kwanilianenda kupata chai poinhuk watu wakopa kuna mtu anasema pashuleiburudiatena waskiemtu wangu me siudet ia mt wako kwaudiid mtakoshule yanguzima pa tuongela airakiahizi maunieriti za kenyakuna yonaongelanitajio oketunakataahii bamba yaeraki kila mtu i ninni nibast mi naeza kaa nendenieineu ana kitu inginena malakini hebu tukamkwahp wenye sahiina wako kazi waikom vzile vitu walifanya un si hata karibu na kazi w wako sa sasa hiyo ni ib watu wanasomea madigri za nini na yetkikuja huku inje kufanya kazi amfanye kitu yaotertuhiyo tu diima <coughs> <coughs> <coughs> <coughs> li li kuna mtu kitambo liku kienda nanlda atma lakini hata kusema kweli fo sahii mtu akaamnaataunieityaalifonia nini atakama ni om nawo kuja nayo enda ama tuseme nayajaikatamayokoya atakuwa na ajuu wa kenya si majuu huku kenya ia akuna ambaitkazin kenya kaa relativ wako akona huko majuu atakuambia hei akufanya mavitu wapo tu chinichini sindio kwani yeah. unafikiria kuenda unafikiria kwenda majuni ku, kuenda kusoma majuni okay, mchezo yeah, like, pia hiyo nieion uh, kuenda kusoma hadi uh, hu amatonde so so <thattheomodic> well, tuata high scool segme toka primary unaenda hig ccoolone euganameenda alikuayi primary okitoka hig ccol koneewelabasa ume toka lasmebgae sako onata konda yoe jio ninen o pata sawa wanzamwana <laughs> <Si sa poà. laughs> a watu wengi sawat ini wanaendeaaimaasai napatan nasema hiyo mtu tu kona seni nduiianawanzajosnd nachukulia tuaabatwataukiona hpa enye ndui josui mesikwa ka nganiasa aska kiatanazaingia siku moja na ametoka na ta an nshuguli ya siku moja anaambi kwa wiki akjanashikapisina kaebantautanonensa kuna wale wekona wasomezaokawene Uh, mm-hmm. aisau do eh. eh. mm-hmm. lakini mi sahii analji yangu kinazasema sahii kitu wewe kwanza wee kama kitunaza akama l mkonayoyani ni kwanza nisahii ni mkonayo jebuniambia wewe wasiwangapi wakuememu ukitoa aktiviti ukonauaukona samho rch ya waseao ya kadhaa sasa hiyo ndo ei mimi e, yeah. mwenye nikohuku inje nawe mwenye yangu ni mm. unni kama t inategemeankinanani utana tenamaliza mtasaidia nav bas hapovile tu mmesema hivyo hivyo hivyo ndo vinazasema a tuta klik no fo that juunemi naza kuwa tuko tuko shule moja mm. umetoka palu umetoka tutaklika bidhi mzeewauu anajiwa nani mokoro hapa anajua mm. nani mkorowa nani anajua so, nani like, sakitukitokea mm. si so labda tutanini nutaendkunaatoke naeakasetei mwaka ndio nikonwa na wajama walikua nalala nja ni wapi m univesity amaibandnaunisit karibu zote zilikuwa a tau osijamih nimakasionatakaniambie ni aje watutenaanalianhda aaemahikitumia imekua kuona mmaam nikiwa mp n h hehenshnnakn university studenafikiri mm-hmm. inatumia pesa inaenda ni pesa gani natumia inarudi sasa unaona jemana unapata watwu na ompan hapa sijui nyama sijui chakulalazima utafute haswi lani ukiingia yun kuwa na plana ako na plan b kaa plan yako nakusomaanangana nahoasongena lakini <laughs> naamaawanawneenaaamejipanga iuri maishaa ueoma mbnajua asaizi zimenika kitambokitamb ngeamati naingiaikazi nikusomajna wazazi wetumzai mzazi anafika anasoma akunikupata kazi saizi zieaama nisakingiaksazi kitokao na madri zakonuko miaka kaa s tu ukingoja kufanyaatwanaaaae anakunyesha maaenenyemzamani ahaani wai alikua naendesha ndege bila niniaiakaaedeaatuj aemaisha watu wengi lakiniajumjamaajamaameheenajasema uk kwa skili yako hadi kuyaji huu jamaa sei najua adi ni mkali kupeleka ndegee ztau844 kwanza, kwanza, kwanza kitu si litufunza ilitufunza tunatestwasmbwe kazi yetu Ay, kukwata, example, eh, exam ulikua uaikut uaasaikunathata yeah. tusememi sahii stulikua tunasoma sa hii ndo ni mkuja kuanza kuisoma kuielewa unaona si unaonasis eiji yani vilessa yani unona the only thing tuli tua iji the only thing tulikotuna funditionthe <coughs> hey, might want 8ight months to wori kwa hsbook zetu yani utoa kutoka, uh, just, kutoka vile walikama uh, fomation ya, ya, ya pariamentomaion ya kila kitu yaniioheyni tunafunzwa tu kuhusu aaajeaaa a kwambiaukahachikaaenda kuomaa zinafanyika sahi apaikwanzawatuwalua mnapiga tuadith yenyunanafrahwatuwawakujashuleu napigia tor sandonaziona mc mnauliwa jin naona aasema kama ni mtu auns knajua masomo takupeleka pa nikona ni kama vileinni analojialikuwa kama zingevusia kuendahiskul laisingeenda a menda hskul <laughs> imesoma natoka huko <laughs> oh, cool hey. e <laughs> e <laughs> endhhean <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> kwanza kuna hi pressur hape ya university student hapa jaribu kuimpress mamama htnapetuflakini pia nilichekiokama asahii tu kuna it ya madem fulani wenye wako bana wanakukimbia unacheki bana wana rol ma, wala mahoteli wala rol bana ukiangalia meli unajua unajua si tuko huku nje zituunajuangani uawaaeaalakini adipande ngine sti ukanga kui Grind. Mm. Mm. You. You. You grind. Grind fork, a eneasajuu ukingia ueiiienajuu unatoka hisool walimu ana kudanganya hako nakwambia unatoka hig sool tacha kusoma utanakama afanza atbasnadangadangangi eh, wapo na walimu wa ishl kingi univesity hivi wiki ya kwanza hatawiki mezi ya kwanza mbili hivi shakugonga naji wenyewe si kuna kuanga sapo kutoka po si so unaeza kufikiria tukaweka a 0 <laughs> saminikonasolikapap ap unasema we i shol yenyu nyamkujihambi inafaga kwanza hi schol life yako ndi unajijua dkhi sl najua sasa wazazi wana kuchagulia maisha sahizi wazazi ukimwambea siu kiambia mzazi wako atiaumi atakudro nifanya hii na hii mzazi kwa akili yake anajua sh aanshina wazazi mm. so ee hey, unafikira ni kwambe mm. nata kufanyainantaka nifanya ie ishitinizenda vibaya labda dicija kwake hapo ndo shida kwanza inaanzia inaanziaunakanyagia tu chini nasukuma ufanye yeah. engineering miaka sijui nane ama miaka ngavi shule ya ya sasa ni ni hapo hapo hapo hapo unajua ile mzazi mzazi doubt kwa mwenyewe unajishughulikia chini chini chini tu maji maji unasoma unasoma lakini nakidananya mzaamazikashule aishugulikia ao chinhina maiaaiihina mainapigia sleao a kamalima mzaimii sanaa fees kutoka hapo umemazia unaweza unawezaacha saa shule sasa upige grandi yako vizuri okay. <laughs> lakini unaona naona hiyo ndo ubaya saima par wana down cause watu wataki sa weo umenitumia mtoto unasoma nini nasoma utaki uliu asaataki kufanya ntaka kufanya kalinaria mi nimekaaiekwambianini hivihivi piknio osakupika mndo kona ukimaliza unaendabninini wewe huko journalism h uko isaa unaingianga tu daro uko fliht moo umekaa umepiga maforen huko tu sawa uko sawa so unaona at the end of the day endo utakuja upatiwa ile kazi mzezo wako alikuambia taupigasiakupigauufanyaieneanka si kampuni yangu yeah. hiyo miaka <laughs> zote hivo ukidkuntzaseman wezijua uaamzaifanyaunabstanguo maali ataashifanya <po>. unabsanweija <laughs> lakini a eiuuliza tataatauambia juubado vitu nanajua kna mtu wakemtu wake kunaimelea amesema na pia sh hiyo mm. kitu imeoka sana hii wiki kwanza nikiongea na marifostoria ka sahivi hey, najua mi niko kwa, kwa kejamadha mm. nini hata hani kila mtu wapa uko kwao kwa ama mm -hmm. kwa mm -hmm. nyo, <laughs> aasaa sikia sahi majamajekona nasema ni asahi m iiea sikohapo kwai nyumbanapia ni e imekua nyingi dim isafishwna kamanashia viombo natengenezia keja unafuofugo kidogo nakacika kim jam ekotaoe piga plab kwenda pab mefunga tu keja vizuri ni kumbe kijana jiipaliwich ya kuasha vitu hikoiv nashanga esunekei simu kwa chanakumbe zikoe kumbeeiokijana tunafungapo <laughs> t kidogo gorengorekme upal tabia idogopiga sutaeubadohacha aanaatbado kuna watubado ch haammzeenaaoii bnnahwnshb Kazi, ana, akona, akona, akona, akona a aanataa you know? mm. mm. na utapata hey, kazi utaeza kulipa nyumba tawishtwenyee ikaeka mzazi anipikiake aaulianguoe u ibabtndo hi generetion na tukiongelea eneon naonadhani time yetu ya kutoka kuna tim frame inafasetoyaolakini inazasema ni si ni genna hiyo mambo ya tj unafaa kutoka ka mzazi kuas hiyo ni presha ya watu wakitambo aaai wa aawa aeao wani anafanyaauahbko aiawao Yeah, mnjia mnjia mnjia hey. sana child. kuna hakuna lakini waca kitu moja pia tunafaa kujua a palipali wase wanatoka kuna msiakika kwa kea yao labda eh za familia zao a anangaamsieatoke kwa nyumbayao a mze mm. yake anajua jamaa ataka miaka zote aaakipata mto ninini na bibi yake ataona kama wanaishi kwa kijaa Yeah, kunawasi kama ao si na kuna mwingine inamfanyanga afike miaka 17 atatu16 hey, msi ekuka hey, kwa hiyo nyumba anaonatuwaaizi syo so, yeah, no, hakili yake nanza vila atachomuka kwahiyo nyumba iyo mondokeaendobaenga <inaudible> kama kamanasema si saiani si sinatu unapata sawa mtu unatoka hata unatokata kakejama zako labda huko 2 something huko yaani tu semi ni mbaya ni sawa lakini kuna ikuna tuma ka ndo amesema amesemenategemea na mzazi mzazi akikubali amikubalimzai iawee ukiubasai ijant itokiawaaaa ee siutuko nawatunahojanahika dowaasi tunanau kijana wenyewe anakwake anatumia tma yake he anapiga sunataka kitoaweva lakiniaendeleaamskumoza nalakini na mauu nimwonaboi fulani apo konae ni mdogo wangu alafu namonakona kabima unashanga manikifika masazakiamaiko kwanza endejabayake vizuri na zake jamaamepin satapige shereheanaa wana mdempendamtsishda kwaken natokea hnapatako na kwake nini natoke kwa na yake eh. eh. ni kianatukaw yangu maisha maisha yako vile vile naishi anwnzeeiaishi maishayao a yako na time yangu time okay, yagu nezakanisa yakombia ime 10yea oeyr isike eoupopapamaupo songe naesi yako kulikuwa mm. hey, gazeti hapo kwanza asubuhi am uliatansa nahhanaeaubuhanao50anmjp nayo sa nkumbukaaweiapo apopo najua gari za mtazi zikipita mm zinapitia hapo gari za hiyo exit tu yote seme madhareksarani mm-hmm. mwiki nini mm-hmm. nini hadi mtu amesoka isiulo eh. mm-hmm. soimain asema hey, mi niko hapa leo mi napiga shift hadi eh. mm-hmm. mtu yote tu anapita kwa mata jule na mrada Hey, aaaaaaashid <laughs> <laughs> lakini pesa <laughs> lazima itafikevile tuimeauko shughule unaumalize shuulepatedohapate kazi upate dohiniocha nkozi non bd labda <laughs> unaona ukuro kijana naka hivi yye babu yake aliyawatafutia hao wote aakaendaaaapigmababu zetu alikuwa wanapiga gauna ul enye natafuta na a eaiwano tikatiua aha bado kuna swaliyakasaazingine musemaviletu nimesemeyanioneshet this time of ndakua hvtafungkaniueeaainisananikaakowenye najua vile mbele yako inategemea pia vile hapa vltullikujaaallkit alisema ii um. ahaitaua amamsisikizenajaatu wanasema atipesa sikitumnyamanaessautaandiatumeandika alafu an ukishatoka kahyo simu yako kulala mbungini koku inje uko nashefu wako kn alikuwarln ni m arodalinasemawatwanasema siea paoonekaeaalau alikna akauliza swali enda usaidia watupuaahasaidibado kwezozado unapata kuna semeapo tu mtaa wenye mm. watu kunabo kuna venye hata najonye uni mjamaa <laughs> wana konga outgoing nini adi famili akeajouni mm. mjamatuwamtanu lakini kuna uu mjama eh, lani <laughs> uukwanzia <laughs> <laughs> <laughs> kitambo paroake ama vameekwa najo uu wenyewe ni masomo namtoa unapata high high school after high school after eh, eh, kumbe <laughs> <laughs> <That's your pity laughs> kumbe tulibet tuli on the uupelekiwe upelekie aama saii apa nikiulizasaii nioshanikiulizananie wako unaeza npatia mtu wafamil ama chanseme unaezapatia mtuwaewae mtu wainje maimunasema netaamjaaunaiaehata siieunau iy naykahivo ni ukwli sa nikukulizarolbodelwako tanpatie mtu inji tofyaa nasisemiatinimbaya nezakonisambaeiksta kusema vijana afria ama tukama hiyo ju sana sana unapata sahivile teknoloji ipo t kwa vitu tukoafriatunana vitu zaro vilinanjamaa yeyewe aataaufanya itunafayamayakebambjadi ndo niknana majamaa akiaviziya sisi kama ka semea ablaama maafican ma hajakuwa nao watu wamekua hpo juu semenyee au nie wetu atu unaezalk apata ako po juu napata nidasi si, mtunaetoituangalie na okay. eh, <laughs> kutoka kitambo mimi wasieneeza kuwa sai pradof kusema aasi mm. walitusaidia mofthem mm. pikcha zao zilidplektiwa kwa histori yetu kama waedhao ni terrorist ama ni watusaabu niambie ka kutoka hizo wenzi za kitambo wasi wenye walikua wanajaribu kucan histori yetu wat walika naeka at least kwa famili yetu wenye wako wabavas wakikuja a hivi unaendaga hihi nhivye kuna viletambiangiatuambia kishitanataka ukukusukuma shule hajua pia ukuna ile fakta weka mzazi utaki kusikia mtoto wako atia kwenda univesiti ama kwenda a kuna vile unaona amesa mtoto wangkama unatiki asanambia mah amensi sana mwaka meishasaanafaani na maisha yako ii naangalia i umemake kwa grand yako ama kwati yako nasema enyewe naap saikona abi mafansetusaii tukilistakitokea hivinkwambia media ndiyo na tuko tuko tuko tuko tuko watatu watano lakini kitu kitu kitu ni podcast okay naongea najua but likcha arapl e alikaaitliaaaaungea mkabuwaauwaatukowasatiimkiuaematuonaangea a hata kama ni 5monaishatakua waiaanhitakua wapi na ni nini tuna nakujaapa tunaongea shitalau tunaenda shughuli zetu atujasaidia mtu o kitumie hin nilionaoii ile miaka yakukua aabounaona ilimit mse kukaa mati oh, nini mm. so as wigr ig tuna hope pia waden na pia waseit eday wataona vishon yetu yamsiogopeinafaa Like yeah. yeah. yeah. yeah. iaaaa nilijua mi nilijua tu wenyewe na ena kidogo najua ktabulikenanihpwatu wanapiga sabuaenda hizi mafanki naona huko pale weni brbte mshule unauza najakila ktu unajua kila kitu kituachb ote unajua ukonda ominaza kuja nka mikamtuumabsn jusijaribu kwenda shule ilinikata lakini ju ata nyarkadangatu pale babi nipitie nindekadarkani mizoni Zabu, zabu, zabu, zabu. Eh, ebu, ebu ngoja kuna kitu niliulizwa nilikuwa naulizwangwadoendezote mm, hey. na mode fulani anteammterona yeah. eh, yani ume fail, kila kitu kitun nni alakuliza sakuna ide nikapata ya kumjibu hiyo swali mm. Eh, nimechora nimuona vile ndampiga hiyo siku mm. chenga akili nikawambia ao becomebema mm -hmm. sindio mm. bema ni, yeah. ni broad ni broad, yeah, ni broad brodn sindio mm -hmm. akaanza ah, kuteta nini become like the people akanambiakomb seling nini but right now that niko huku nje nimefanya bisnes na watu ajikomba man hiyo bsnes yagikomba e ni million dollar yeah. Yeah. ni million dola niisa kuna hiyo aspect ya hiyo bisnes zingine ibisnes ziko na doka hek azikwangi zimechukuliwa yeah. ninasema ni, ni, nivenyemdia inapotia watu naua pia mdia sa zingine pia h inawasilianaai najua naonnatembea mnaona tkama hebu tuongelee kusehmu kweli sja nfen mtu bathebu angalia donda donda anaingizanga ayo shika <laughs> okay, ganji mbaya mbaya <laughs> mm. <mmbaya>, ina de ndo one sahii ndo iyo vilawatu wanashika doo imefuka mahali mbaka waseme lazima ukuwe na s ukienda okay, kuapli kwadondala jukitambo nazapata unaingia tu mm. so unataka kazi mm. ingisaini yeah. yeah. yeah. itafika mahli sema nataka bbrosoiletu vile tu alekia amesema unafika mahali hajatunaenze hey. kazi ya senke aaaati naaaaa iekua nirahisi kupataeshaiiao utendaje shule kudrive gari ndogo amboat nd kutunikewa kwalaubaaunaonyeshwa <laughs> <laughs> knaab yo nini si tu adr kuendesha hapa kwa street naaakenda tukunajia huku kenya ni kama uko na pesa uko na ukonapawa jazeeniyo dl gaeamtenyeupenda ae wefanye hivi mini watonge <laughs> <laughs> ukweli high, high mode mm. kasi shuleyetu mode maya alikua toatambia kiturialama yeah. ealisti ilikua mndonoanaweza mm. eh, oh, uh, mm, oh, oh, kwambia juu watu wengi ulikonaendapo hi sl nambia atio mtu hapo inje sijui kuna venye utasoma hi sul nauenejuuze hapo inje injemakomadumba yeah. mm. sahizo ukiangalia rialadimi uangalia mi yo ni kitu ime kujadi kuee kaona mm. enyee vijana nini tuko na sio mtu ako na kampuni yaabageoiopaitwangelpatrol yab tstunasema <laughs> ni mizuri <laughs> poadimefanyikalejo tumaongea mtumingi tumaogea <laughs> mtumingi tumeeplo iiletu tunaendelea tuendelekusre zamani obviously once omation zamanonaweltuakua tuongeeshit na kitu kitu lazima lazima lazima kama content every friday friday kuna lakini tuntuekeka nalimaazima sioosyonsdarakuna tuko hapa ku Think, eh, eh, msna mm. pl kama mtu yoyote akoines kukuja kuhav uh, eh. amabt nini nini kusheaopinion eh. pa. Kushe kila paali ontwitter ingram wapi pengine saat tuna kammweiazim badhe rapul alingia tikt yendo alikanaaienilisemaboke kia Mm-hmm. ni mnaona aio inalipa kenyaat aaa u aj namna tashtajenatejeehe kuna makompetiion za initwaje mbil hotograi nini kizi naezakasi tunatumia initwaje nakuja na rekodapapod naeneka kwa anka we skumalinwatwaskieozakonagrkamazenye zio kenyaakoka skova wale tuna na sindia wale wakali sawa ni sawa hajakata obviously saitko overhead ni sawa kwanza kuoneana mbili lakini in the next <laughs> eh pia kuenea kwa porti anga tu hatuwezi kata ni sawa lakini kuna time itafika <laughs> kuna time itafika Kenya kutakuwa na port kama more than 50 more than, ah, ma- modern, than on... more than 1000 sasa hapo competition itakuwa chapter order na 100 hadi sawa lakini competition itakuwa lakini kuna tu zenye kujilikara lakini itafika john hata sisi ndio tukoe episode yetu ya kenya ndo n iliitkawatwanasikia hizo ndowanaskia itu peke ake zanaaemkenyabadoajakwa Uh, in terms of kulipa we are still growing that part na like podcasting sikoshua if it is paying outside kenya e uh, outside kenya ndo watu hulipwa as podcasters yep. unless yoin oeanatomnsafaricomni eisodeangapinena kuna time tafika safari com atakam sa masemanataka op 5 podasers in kenya amatop 1e amaoteva nieehwa tutakua tutawambtutawambia fanyeni hivi endeni a endeni kwaepiso1 endeni kwa ngapi ikifikatoendeni kusikia hapopeke yakehapo tumsikietuvule tua tuli alishangane tumefika mbalinaongeana maka nakabla sani haaaangeleageaii kila siku vitu zinafanyika una itungeeeiageezingine alafu iyo pointi yaosin ya kulipa mkenye inafunaeaonilipe sana, sana sana ni braning najua mm. so, sa pia tukifanya hizi staftunaanza saa kufikira ka entepre sanan wapatiet najonika unaongea nikawa inzaju unafanya mbyonanindomaana ndo nilikuwa na kuuliza huko mwanzo hukujipiga indo papi shulihnschanane Uh, sasminiamnirahmami niograph zuu bado anaji mi, mi okay, ni mm. kuna vitu ina mis kwa kraft yangu enye anajaribu kulan na kuigrobutsasa ihadi mi mekaabe yangu kaa otography badoaear nikoain nonpanajaribu kufikiria sa anajaribu kuiy ku ya, ku, ya kujibrand ia itatmefanya ae kazi kadhaahautataa ietae ngojaalafu yeah. mm. <laughs> oh, oh. <laughs> eh. nilikuwa niulize swali mm. api kwa wafsd mm. eh, umesema right nahotograh haujui kujiweka b nimeona kazi yako kazi yako ni safi bahunagru anakana picha ngori lakini ufa aesa akuna do naykonahiyo skl na, na, na si tunahitaji skil yako sasa yeni otograf na si tunaitajima pichansasa inasema inaingilia hapo sasa sinaona hapa tunakam bsnes tunakam bsnes kwanza before anythin else mm-hmm. juu tunataka picha naye no eh, ni fotografsabo niongele kitu fulani pia tukonaonge na siku juzi kuna iyazadipenekuna i sazinginenikikanga tu chini pekiyangu ifikiria fikiria nih ehuu nigonga zinonanga sazingine sazingine artis na krite sazingine uten kudisregal tukaa otografazanininini aaukionaa mm. so okay, mm. okay, afanyawalwauanyumaafanatnnn <laughs> aswatuwanadugsaainafaikesaa oh, na awanaa wanawanakua wana wanapeleka wana, wana, wana wana, wana kazi zao mbele santafananakasasakan hivvile uwonge ualekanaa asasa pia unajua o kitu inafan kitu watu wajui baidhee kama vaani inshalah tukikuana na seode hebu imajin sipia bajet yetu ni kubwa si tunakamna yeah, tunakuja na wasewameka yeah. tu wa, poatuwadatulipaje wa yeah, yeah, yeah, yeah. hapa hati 00 tu kwanza <laughs> mjue tunaenda event wapi mnanibebsa unaona hiyo hiyo inakuja of tuko na si sindio lakini sasa wapo uko sahii hapa kwa watu hiyo collaboration hakuna mm. kitu muhimu hiyo collaboration mm. na kwanza ku hebet saaishale zo picha zina mzina kuja na ubayasi yeah, wote tutaskuma hiotutaskuma eh. hiyo hizo yeah, mapicha tutaskumaio yeah. deo yeah. paapiaskumia wasiwakemini wasi okay. skuma watu wangu hivo hivohivo naho ndo atn watu watauna watu wengi wataionae lazima ambi hiyo ni ufalafnaktumakenia mtu amayoulo amesema ti watu wako juu Okay, competition k bottom awatu hmm. wako juu washafika wananawatuwa juu juu ya pesa hmm. si tuko chini tunavaa tujengane eh, hiyotatukifika huko juu hmm. isiku ati mambo ati isikue mambo ya higo juu saii hmm. unapata mtu unanyima mtu collaboration si ati ukoziju auamzi viletuna popularit yako lakinikitnaapataangu e, ya hata nikali ni iviletuwejina yako watu so, yeah, yeah. Yake, na kubakaapatsemetueamplka mtu ka j najua jenimt sahiiukiangalia wateka ndaimmie yake naimeshana wateko ndaimwatomero na tomengo juo mm-hmm. eh, hiyo eh, mm-hmm. roster iko na watu wengi yes, wengi sana naseewa wana na make na ni watu wabig kalit kulikuwa time tulienda ile uncut sound sikuwa kienda kupfo mm. napatanii kenya ni Kenyan event nye nafaichezeshe kenya nini mjamani anaambiajaman natuambiajeninyi <coughs> eh, ati m cha chezesha wanatrudisha tena drkamapiano na nienti a kenya kenya n mibado e zenenapanda like st anaambiauna imbangoma mbili juko nini <coughs> msanii ma hapo pia mm. but a kila kitu kitu inakujanga kwa kwa kila kidu. vile pia si unajua entertainment mm. tunafaa ituwaoa kwa event, kwa event na so, wasipokuwa na ile enthusiasm ya, ya kenyan music but ama pia ud mwanya mm-hmm. anayomeuzi kunaona yesi ndo ataleta hiyo vibe na badosasa asema kuna a ma wengi mi naja kadhaa kituenye mnaambia najua mtu kakoni amekua mt anajuani amekualimuiba na bado sana sikuhizi atls ameanza kakdog bado kuna, hey. hey, hey. kuna shughuli safi tulipigapo youtube bado ilikwa nn a yapo naaeada kunaanafaaatkueabaatamwarigaaanaauaaalieaaaana babado miawadasa kumalizaate unaeaiail esumbuabnhata kwanza ilikua ngori kwanza hata sijui twenze hapoikiongea mainyamaza mnatetakama sihbtona tunafikiria kubeta audio yetu kwanza audio yetu so yeah, yeah. ihope majama leadi agikuja tembiniadi nd degemeo lakini next wk unesd hata kama saie sihi si public infomation lakini kama ukona tioganji next k wensd miilishazema statement tangu nikafunga kwanza hapi newoth wanza in septemba mwanze mwaka inaishaep mjamaakesho <laughs> <laughs> niaanmemsalimia an mabaminakwama ehaamb tunafunga mwezialaubado kuna iletuatmekaa kufunga o2matuzasema ni ile histoiya saifaliambiatlikwantuonge na poatabm anaka mwanlianamia nn nataka kwanza kbm sekopia ntaka ogra yake ujalbatianai nongelea Like no na <whatsoman. laughs> ninot kitu ah, mapen coming artis bana kotengomaziuna onent yanwana bwanaadi gengeton <laughs> kuirudia <laughs> <yana yana>. <laughs> ngelelewatome bakeene tunazasikia ni wadinainaawadinalinattunaaimanfaya gege tonpim ginewaciore saa gengetoon ninanem jamakou jiilyia j clase aalehandro doefunga eeore afatogstoeana semamonñako constentnaos aekenyaae naoo mturi na ka aa jana anafanya kazi saanasana en Oh, so, <tune> <tune> ao <tune> nice. aaeaaai Uh, siabayoyomeloimweietkanaeoeaboela <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <É. laughs> <laughs> <coughs> kila siku sindoniht aaaaachalia uu dem saakubigahakykoamadem nadinanambaya sanakwanza unaaia dmzimejaaapaeambaaaaapaeaaaeayeumbayatmanzangsiangewadanganya aaanamshikanisha papataanenzake sa naza mletaapatonge nae sikumoja demiosinalikuja paka ogopa kuonge aliachambakakukujo aliogopa kaumon