kama <laughs> no, <coughs> <laughs> aaaoaa eaaaemaapatia akiniaa yi ieaamanaliatiwaoa alieil liiga aenyaaaa ukipata mseajui ama iatakua na kupeleka tnal na na kuna ule jamu utampata manae akufanya 1 akenyaeauna aaono saiyakwanzakuna wasaniwangu anasemanaan na waaniwanguaaaeaaeakihunaunambokiti kunakua wazungu wameka kikaaasema ianana lzima nakwambehizi za makaa mapizimadokunao kadi lebo ikonao vijana ntanani bugea moja mametoyo hata iyo lebo napataznia oe ktu hiko minitasema kitu hikoa zikiachene ni hizo e no atuhitaji sikubaya lakini atuhitaji mtu kama hizo tuko na ntnet ya ilainamesema unapatia manaement ngoma yako waishi watafania nini we kaa msanii uko na instagram nawatu wa asia wanakuona huko una watu wa india kuna mtu tu tapitaaalakinikwaiokwanini yako kachilikwa unapatiwa pesa naja okay. ukiamwendeorauti yako pee ni ngumu joaeaaa aaiawmkpatiwa aasijaribu kunicha ao sijuaaakapoekam poteaika nasema kunai najua ukikuaaininakua kama wee mwenyewe naaaimaweza kupatiana sahii inakupatianaziko mingi hata bazmwene nadalipa zako kila kitu alafu sasaalau esntime yako a la- <coughs> <laughs> nwaneongie ni kama mapesa ukijanaaciuwaireodiusikwonzanikwatwe albumhsmdamaa jadieoejn abiaradbamaawasai mi ko naasaaas minapenangawatubona bkoaaapi ngoma auna ngoma minasema ziko api misijasema upa akikiamskia ukichuolauta kwendamb ia unaezauzaa lakini kuna il athe at ame time undawamekuwashua ukitoa ht moja kunaa kuna pia kuna ho kama ni msani mkubwa kuna aakutoa <laughs> tn kana kila mahali teangoma naynabbr a nalaaa lainikihuakend letu mesema iii ndakaa chini kwanza nifikirie ndafanya ninibc na kama hizi toshanazasimajua ebo kama hiyo aoteva kama wakua umaona kitu kwako ndokuja aprochiomani alafu nakataa weo nasema tu yeah, hey. kuna kitu mona k no, no, no, no, no, no, no, wewe w umekujiwa na sasa pia hame nionyesha ni u napaiyo ni5unaona na nikikataa niende malei na naezaenda oh. nijoinama jamaa alaubado oh, wow. inaezaendaa oh. lakini nikiendaaeza <laughs> k <leza> <laughs> <to them. laughs> <laughs> ukijana lananamaaatakaiiwatuaamekataa mzimatakeaomnelelngeleleazingaaikasiasa janalameniwekawekaje hivi saa we mwenye ukonaetsuinhebwahuko nabakma sindo iasemaiaeaaanaiaa <laughs> <laughs> koregistra uongo uongo nametaja bendera ama kachipo nawe amesaini alafu waje uongo bro iko indewa iko indewa mimi koregistra huko Kenya mwanzenini tai college unadaka buzz entertainment ni lakini zidiyele simba ndani ya nje kaduko nje kwa promo lakini saini kitu okay we ni mtoza velia rini ame nini iu lika eemaataig ngeaaiinna hiyo koli amekwakika mepita jawaainmanzenazanini mimekuamalesika zanguairana msini bo jifunze kunyamaza msinibosaaa imadeo gmademo geajetnabula kulautaeaaaemokidogo ini harus. jaga. ini. omaoa ya kids ya divas ya kids ehiyo kwa HD kwa mama meet ah ah hiyo ya youtube na kama tape keki ya nini alipa boy ingia msaha hapo tutemee ya ya kwa management zaka ni by na david na david david by the way kuna a person question atakani ni pose tukiwa kwa hiyo topic iiane na nanaeamaih aikatizoniyakoathis e, okay, mm-hmm. mm-hmm. time wambiwe ni ade uneza pata ngesesho natuni natwaje teraiswako nezenguvu ndnasema ndi nasema tizinaukona hi chane nambio iini agood intitution mtu naenda kwoo therapis ni high ee therapis menye ukienda okay, hiyo uh, shughuli yote anaweza kufanyia wldyou onide kuchukua hiyoopportunity na no? semainipart of my routine naa My... Uh, I anzupaeafutarudi mean, so I mean, you know. you know, naodanm mean, <laughs> <laughs> <laughs> Asi Asi a, no no. no. ah. <laughs> <was> a maid <laughs> hey, <laughs> okay like on the kind of past point mm. mini katiba sasa sema moji ya kia so like zimepata too much kuna mashida don't you know for next time i mean therapist azizi sasa ugira huwa kwa zamamoto plenty of fat note yeah mimi nazaambia yes kuna mashida unadiko a unajibu mbona mimi nimesema nondo eh kwa therapist kuna shida zao amekubalia na mashidna ashid lakini utaambia eaimaungehninimeseman minesemaesunaunafili enyee kuna sai nahitaji athistiamahisnahitaji At mtu like, unaweza kaa mnaongea naye najua mm. mi upenda kwa emeo maumesemauingia mm. kwa akili yako dinakupatiatya kuw kwa vitu za mbelesolazimakwaoyako lazima ukubali enyewe m ufenyewe ia weiaupeniati nabongatuna mtwtsaanaasemaanaanda ni napata migezapatiwa tiochano niijakata mabradhe wako ninikunao tim naitajumabrahei ter- na ukwnga naet yako kuna abistayako kwangana therapyyanajua the eh, yeah the eh, no like, ah, mi nakuta hapa umjamani ambi shiti yake yoteekwanuatujuaniinimi ntakuja nikwambiniaji naandoaeea <laughs> <laughs> <laughs> unakdaudi wa nyuma enajisikokamiliyako mm. na cheki ali napata tukuuulemsi kuanaena filingikuatiz nacheki kunailevadukuamkianyawe napata mzakevnyenaj ro ikohivi nikoanaannacheki chiet ndakambolemse akonaet nawee pa minasemapia mi nkonaomarnd siyondokona atherai yetu hbeakuna iyo ingeniilionama lionanga naambiwa si watu wengi ama pa kadhaa nanapewa kuna in intolerat- no watu hey. He no yes. wenginecemea well, yi <coughs> ounaata like, unapata mtu alirepiwa akiwa mtoii ut anakuja kuiongelea ltnoao ilimuae ndoa alirepiwaaaae aia wanajualukanzautaongeawatajua exactly hey, kupeleka mpaka apate shida yao na vileumesema hivyo stori ya mtu anakazae e mbona kwanza m sahii hivokunapata hata ile ukifunguaamee kuna one or two zile tu ko mm. kuna stor zingine anatoanga na mimivtu na tsaini zilonaka different basically. Lezo vitu mimi sasa ndo ni nasema mental health. And at the point it's supposed to help you heal. Of yeah. course unajua itakuwa imeka hapo. Unajua once you bring it out ndo realize this really happened to me. Niko hivi kwa sababu yeah, hii happened. You really. need una nakaa PTSD for you to heal all trauma. It needs acceptance. But na kama auti i accept jo equal to hapo wewe uliko unajua like I don't want to reveal it t ukianza therapy na usikuwe na plani ya kuenda nja kumaliza unaona inakuja therapy io kuja na adikthoni yake ikozee juu ukiendaera naata kama uko nahizo disoda najamanambangoufanyange zoezi achikihen seme si lazima ufanya ta zoezi nsite nacheki kasimbuna ei bado napiga aiido imeteseakanaaeapataama kila wiki em mnaenda uu maila ibongeaeehaeema miaaaa mnginealikuwamfaayate ilifay faia omjaamjama fayoa ifa ke o faifaaifa ke fayafaita alikua aho so kuna m aaliuaeyime akitoka ob anakucha nagotea bibi yake namaiacha nistrl kidogo nmamenda mekata maji kwa nyumba tu kunalit kamaahaduda aaoa o kidogona bin aa kila mtu alidedi bibi yake mtuto wake kila uh-huh. mtu. so, mm-hmm. so, mm-hmm. a Hey, so, silazima yeah. si okay, yeah, si si, si, yeah. una watuginakanaaabasikukenyaunafunguliat mnaomba ategemeai <inaudible> htaopaiuna yo aachanntuniombe natakatukde utamwambia shida zako lakini yo maombi yo kuna vilea ahea n <laughs> likana la chanyakuwamu lakini iaamaaenda la aachanacaeauaemai <laughs> <laughs>, <laughs> <Wei> <laughs> <laughs> aendeawatuakonewaoanaemaaaa aaeaiaumbee etuienazingineachini yani wamesemaetumesemtunarudi ka miekuekanafanya niniatwao nakujonaaa nasema kiawezijuaweijuahata weesai kidu chui ineza koa against ta kamikame lakini yoswalia ukanasswali ya rakui nile swaliajutuekeaji ituhapakila mtu na mashida zaenashidaa shida zakwaninluu zongea na mtu amaaindookaategeataodonanauanakmakotusawa adko sawa lakini ko tunaingia mambo sasablvwe yes, kama yeah. muafrika nambo ukienda huko ni wazimu sasa utakua unapitia mashida lakini eia kienda hukoaem lakini kama ukuna fililemsikwa na shida kidogotukirapapiotopi e this mont septemba so imoezi natakattukwetu naizoa zomaaaima so no, yeah. mm-hmm. ijanaa right hayaunapata mndo a 2nataka uabidaauiieaapemaatanaandwatuakia yao aweni mdogo araka ya do mii araka yadoami nionanimefunguka ae kila siku yan kuna viletunajijuasl kuna as lakini si yoteaaae nikiendawandidogo aauea maaaakila mtuhioaaa ingine hivo bado ukingia tena afosi ako a a mpaka nadeknanamoaanani sha aoatu anatafutan kuna pesa tunatakauaaa milionea nabi lakini uwezi fanya kazi ya kwanza ka milionea io pesa upo nayo inakuwaintaona ina matoke tukafungakini kuna vile tuala ianna aaaishiaihnenyewe ningazi ma na, mimewambea ompari izokila makwa na tma yakesi kila mtuataaadawatakuza kidisana aaia was... yeah, <laughs> <in> chshikansimoja sikuubacheshikansumdotakatutaaatumeikomiakotukipotaatuja kuana eakusiniukweliyo kitu naza kaaambia watuwanae okkunaule mtu wanangelea sirigani o we ujafanya banapatiaaa saitujaishiaeik waanamasiuba ujaishikanaii akiniaitewa eh, really nice. nah, yeah, <laughs> ashiniaimaakupia Aaa, gue yang sembunyi, gue gak jadi. kita di di ksemahizo zilikua nguo lakini bado mimi tunaweza kuambia hiziza kitkwa mwili yangu na zilotannmimi nipatie mitambao na ziea akamitambo idniako mwaepitia mapundezoteimei ndapamba eh hadi madere eh hapo ni ndio ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni ndio ni auawataka mazombi ako aeauataatupata pengineaaaio ni neza cuma kitu vaiza nmsha la aos nawosi ndio wapostie hapo kwa nstatwapostie picha hiyo shutene tulienda najo lazima waonekazisilvatuvotiniliwataka akogonga eaaee e chek chek chek sbinoboy rapodti next time pce out