your yeah. <laughs> to another exciting episode of inshallah mm -hmm. mm -hmm. off but back, back doing, doing the oboaatumekuasindionwiki yako imekuajemi kito nimekua nikienda cloudni t nikitulia tumikitkua amaz i oeajatumiwa nui wki nana siu ni wiki mbili bana mwingine neetoeaandwehe leo tuko watu tatu k mekuawikiangu wiki angu na imekua fiti vitu mekua tu fiti nhi lakini nimekuwa na so hii wiki nilikuwa na ermavidavida nikapata siko sikoshua ni, mm. ni nani kuna hizi interviews za singleton sijui e, sin yeah, niliona yeah, yeah, single si- si- series series wanapiga yao yeah, wanafanya interviews kitukaahiswanapigaawanafanyaa oh, maswali tu wanaulizanakupatia mm. so kuna hu jama speci- alikuwa ni artist yauchora mm. so yeye yeah, alikuwa anasema nani anasemab nabi- nabi- ametuka man- sa- nabi- man- man- buru <laughs> hey, hey, hey. okay anachora anachora siatenachora nuzianachanachora vile anasema viletasemaaiiiutaon mbayatanyongkiloiitunasaa chapa mazioinaina tkaioojama asiamaenaena naojama sasaa sasa sasa ndo u jamaa juu huyu kanda ju so hizo ye hati yake mm. alikuwa anasema nisaaane oh, so, <laughs> tuseme akolaanvas ata, ata, <laughs> ata, ata, y yeah. yeah, atachora vile bukle, bukleukua le watu mm. ukembaa na yeah. nini nini lakini sasa ikikuja in ya yasoie mm. wasie wataki kuo <laughs> wasi wataki kuaept hiyo art yake vile yamipotiwatu wata wanaanza kumshemizi ni nini unachora na yet ni vitunadnuidok o amefanyaxiio aros heameenda niveoko wapi wapiwapi da ulture yetu ijatufundisha kuaate vitu zetu dinourhatantaje ota mtoiyo akianza kuwaic in any anyway tapata parashama down hapo amemombee fanyajeosn hiyo hiyo ni tukikuja lakini a ihiyo tukikuainiakini ikafika kampk ika unaona ee amechora nana ame yake babake alikuwa anasema babake babaake pia alikuapn baba wake aliingia ako anaweza kuaskwahiyoalika ameme ametaakealikuwa ameekaat mzee wake aliingia hividaka mbili akaona hizo pzinachachisha akachuchan kuna kuna kuna watu kama kama specific kenya ni ni sana i hiyo art yake yake ukiangalia wa south africa similar na kitu support niikenyai oake inani ngkaaii atapin kwamaia saakuianikiona avatiaobchaeaainalabda la artistic speaking of which iic siapeke yake rugby juumek kiona taby kumf theat wamemaliza nmbe na consecutively ukisikia kisikia haiponapata inje nalavonapata inde ni mothan hata kwa own people napata wazungu huko jona anasikia ti mkenya ameeslag ninit lazima tushinewanatupata huko E, e, sorry, uh, but, but i think pia hiyo vilesa broadly tunakuja tuna level damu kwa kila sport kitu tu iko na support na hata hiyo support ni very cultural ni yake hata bo peke yakebmi nasema supot kiiko peke ake bogormaya wasewa nhata bado ni wakishafika fainali ndo watu wanaanza wananza o ndo wananza titamana akutendaaukukula <laughs> ja Bako, na kesha geyevo, Inyateko, so kuna nilikuwa lakini... nahafu na nyama na, na fulani yanaita mr anton mm -hmm. karou ananiombea shida yetu ni atu, atu culture, culture atucherih at, at at, at, ikikuwa na na obvious kama kama alimtolea example mm. na ilikuwa inakaa but looking at it, it's very serious example ya fnbtakantolea eampl yaddandidan mm. iyo ni dan yetu yeah. vijanawo alitengeneza lakini si sahii nani yata danedi dan li itoaje kwanza modern dance kwa uh, uh, uh, uh, uh, uh, uh, like dance walikuwa nayo na rutin yao ya kupiga modern, dance. Mm. modern dance. Yeah asilikatm nini ka na video vixens kwa ko... ko... <laughs> ikabidi <laughs> <laughs> yeah. jo watu madana wakae naideoekwakabirijo watkafbi siskuhizi natikiule moja kowap matata mm. Ama ni amansule eh, eh, moja likw fbi mm. tukulitemnaskia kulikuwa na fbi alkaida kulikuwa na sakata sakata ukasakatabtsai bado hadi kuna kuna una kama kina dan wale kina nani hu ni nananalikuai kijaanaini mbayaapanamazoaila iavajamknaind ukijanalikiaakaomshe ai ina grade. Yeah. Yeah. grade lakini huyo jamaa ikuje odi ikuje yeah, hiyo zama andio huyo alikuwa sahi, yeah, yeah. sahi, modern, oldi, mm -hmm. But, na piga zote sahii amsasa imajin sahii amezi kombine zote hiyo moda na hiyo odi ama akiseme sijui nini hiyo kitu ni r bt nafil kuna mo vit tunaweza explore Pusia, Pusia yeah, but tusiachesiyo danse 98 mwana vyemekwa structured ni ya kibombe sasa ama ikonaelik yake nasikia ni klasesjnich aceleebana lakini sasa mi naongelea art yao hiyo hati yao wanawezafanya alot ofiti lakini wasiupres thivyo kwao mabombe ama pia wasiwakona m mo mo ya kugo because ugsai najua wame- wame- talent talent talent iko iko iko iko lakini lakini lazima tupate hiyo connection hii ni ewatapi aaisi lazima si lazima okay lakini like kitapin na mtu kama tsende mbali So mm. kwa yes, you know, so na si si si unaomoka tu hapo kuna connections, yes. na kuna vile yangu yangu ubaya ni hiyo hiyo hiyo connections resources kushikana nao pia pia design so yu, yu, yu fine line lazima watu wa west awas jutuangeleka wakadinali Ka- si sakadinali wamekuanga watu kuna watu wamekuwa kuwasikizaa naskiatil album natolea unaskia talafu unmatched kwa game yao gemea to domani nldomani munsasa unaona sasa kitu kama hiyo vile nadhani saa hii au majama wa dane lyo kable kina wakainao album project kama wangekamna ea kitutukama hiyobado culture fulani jamaa kishatokia meksha kwa famous this so amos naskati isga siizo iaaaaji a watuama idio siovya sakikamaawatuamjui aka before it wakati nale wanajua vile kusikia mungu ni itasemekanafsa kiskia vaw na yake play statement sasa sasa so, so you know, l- anasema ni ni kama kama kama kama wacha nitumie example najua lakini watu hujanisikia u mnaaka nakanasmnikama lwahatmaaaik janiskiahmeskiza mtu na n mjamaa mekubamba jwe enamemret si nasema tna tambi zi lakini chinizlakini sinasema ni mnoma lakiniwa ajopataa ni gani eh, so kumbuka kuna kuna kila lakini sasa mtu hiyo time aini sasalkini piaei niwacanja wanimwona jui wakide wanalaauatnwamerolamarriwametoa alafu sai kiangalia period ni masris za african mengi zile zilikuwa anticipated for zile zilikuaaalafu mwezi ndo anatupatia tr si nini ya africa yenye really? nimeteknoltu ni blood and water neska and e. next, uh, Yee, kuna ngineunono zon ms jaan wakisema story mm. na season queenson szon qunonou but nini umone yo quenson jtekilakini ojateki aji nyo kwanza ndindikoyakwakna hiyo like, production yake <hull <hullo <hullo well so, like, ni kitu sisi kama africa ndo bado tuna kaha juyo ni kitu inaitwa just kitu kwa series over and over and over again kama tu nona mjama fulani yakisema nimo unajua topingaliahata sifn bwnihe zangu zote zikna Paper, uh. note, mm. yi, yi, na naepa ama nabama teva niko nayo hvznatshana hivi niko na st yangu fhukauna er hatuna mm. na si consuming yao kama hizo ni funding, ama tuizianzatukuchukua watuoataulaokama hifnlakini umeingiza nitoaje kcb kenya film filmommision Eh, sasa ondo nafuatwe pesa yeah. juu ni kon, conversation na na best film commission mtu namuuliza zake gani ya wamekafunga alikuja inetoaji ask nikona astamadhamu flani yonaidotadomtuaaaae aafnam alaana kitu kama hiyo microsoft amazon na hizi zaa u kku wakidouko nasemaniaje kwa fkwa apt opesa yote inaingizwagava nakapat saene naingiz naingia wapmko za napata movies sahi hadi movies za kenya sahii ni production za zimepiga inje zimepigaawadini ya safaricom sindio safaricoab naana pesa mingi yani wana pesa mingi wanafaata pindu t kama hizo hiyo pesa yao irudi niko niko writers videographers directors na niko wakitafutanikoshnikoshua kuna mtu script on stuff aaivtash hata kama ni episode nidhivolakini mi amshua majamaa gani au nayo ganiwaukua nayowenda platform iko hapi mi, mi nielimishe pali nazaende usemehaya mi ni ctive nii konaina kitu minajua safarico mnao nakuoga na platforms mini mpaka kama kama nini uh, music creatives yao side yao wamesplit to shida shida platform platform ni access your nasema nationaiohestrasiddsasa sindonasema nona and hizo creatives mingi agent my my chain of command You're to to me. I money from double pesa pesa inaenda tu young bla bla bla au majama amechupa seyetmetekeotria muvi mebaniwa mninyiko na lntajgb digital age e uzini dgialaikaenda ukaochajukarafii nitoa ja rafiki hiyo iyo iliriisioni 2018 ama 2019bado ilikwa tu ya iyo lgbtq plus community sasa yeah. angalia kama hapa anasema ar looking for original kenyan produced video content content for distribution ah poduced vide conent foiibuiolakiiasatuendasaakumoldtakatukupanda i i think hiyo hiyo ya ya netflix inafanya kitu ilikuwa sasa ni ni funding ukapatiwa si na na kufundishwa create content niko niko a nimeandia nimeandika in whatever whatever ikitaananaaaatajamaaaaa nataka tu funding namaanisha mi for a moment juu ni kama saindo pia mafilmmkes wa kenya wanaanza ku- out na kutoa vitu vitu it jipia si kila saa tu ati mtona tu yokioubole kama ganilakini hizo hata hizo hizo hizo hizo sema zikahizo zsemahizo nawezasema ni hizi za tv za tv itwajeekusemaeehizituma pranaja program za tv ni kando na film filmu mm. mm. yeah. शुगर निमलेशी आएगा इशुगर निया शुगर ओरिजिनल निया हमने नहीं नाइजीरिया सीएमटीवी एमटीवी एमटीवी अफ्रीका एमटीवी अफ्रीकन कॉम्बिनेशन बाप नाइजीरिया एक वो निया हो लेकिन शुगर तो दे क्लोसेस्ट नेता से मार लेकिन ये भी यार दे से मार्क्टर्स डबल डाउन जो कुछ भी दे से मार्क्टर्स दे से ब ime- venyeofimimebaniwa nao majama una fil kenya ready kwa conversation LGBTQ plus, uh, mm -hmm. a me, conversation plus lazima hapana hapana ni hiyo obaiahapana nika nyimna awadaadumana wanabaniw nisiona juu iko ik ndomana daaabdfiasit yakocimezeka tu kwa internet kwannetkai eh. yo nnt lakini eh. bora paliawa naweza ontol usieke content yako ju aina ni unajua unajua ukitoa film na filnaumeekamailakini aie kwa hivyo kama sisi najua nika mafalo yajuiat nini angesikia ti ieaninshallaa a najua na tunaweza tunaweza tunataka asasht anaja nasini mafranaawaoat mtukama hizo lakini kibani sure wakibani minikoshua wanajivule umesema we hiyo sector <laughs> vision yangu iko iko hapo ni kitu lakini pia lazima tuongele juu ya na wasanii pia huko ndani juu si wasani wengi wanaweza kam openly naanze kusema e ni aje uko hivi na hivi juu majuu unaonanga wasanii wanaexta Yeah, uh, so ka mm. kwa the anasema yeah, yeah, in in ni very aaiaiaed msanii miminasema msanii support... si, mi, Msani akaamasemeniade kuko hivi na hivya tu mi yani... for community na anfo ommunity naate menyes kma vile likuwa na sehemu nanulejamai akiin sasa msanii reflection ianafaa kukoaayeju hey. hey, yendo kila, kila mtu naie tunajua kaligra sindio endo anafaa kwenda kuendao stand ya kitu ameana fieuna wa sasatakawanaemcianana mtu kama n fena ni mtu out open amekam outpenakasemaini mtu kaa huyo kitu kitukai inafanyika a hapo kwa na- hapo kwa front kama kama kama of plus community community whatever content mm-hmm. out after statement mm-hmm. will back me up kuna backlash backlash na hata hata hiyo watu watu watu wengi instagram wanaona si ia wanaona hakuna tu kenya backlash, like. kitu utasema kama ile ile kidhani zao nini hii <laughs> <Nini, panjika. laughs> ni trend for mpaka mpaka aka aka instagram ka, instagram akasema ka, lakini hey, ananananyamasmakaiaaazamjamaa kanlana maisha yakeababnadoahatazimamaanajua yakenya viliiko anazasemakea nieupialakini wasanii una vule ni wasanii wasani sikuziana piganyetu lakini <laughs> waseni wakenya jaizitangia kitu yote tokatamezitangia ni hizi pesa mwainznaumhizo <laughs> koinzona tumia zinazasaidia mtualatuaksana nisani ikuna mtntakio hata hiyo bado astani si upigatukelele alafu aftehiyo siku imeihana impact pat jukatikani gava kuna dsin nafil wasanii wanafana kampa moja asema ni aje wata tongele abc So, iko kena ko ati spring. ni atitu y mont kuna nmkenya gaayakenya iya kenyaa kenyanataktaka zt hawhawieziada lakini iiadi huko bado hithe most yakandiana labda wafunge tu net naizofanyitmeeur lakini watu wanaweza watu wanazawawezifungia watueenya batka msanii swepe uko na ait yako ama r yakoezinaambia kafena hukangametaja mdq kama runmodel wakeukngametamboana Hmm. See, but butsi lazima kua memboa aamaaankoa <laughs> yeah, so uh, <laughs> <host of laughs> lakini ata tukuwlakini situlitoasitulitoa eni nikusieo nininnt aadipit hapa do hebu twelimishe kidogo mij bado starts tu star stu zinaangaliwarifatek alafu kuna new music pia zimekoe kidrop wako moja acha tunajua one game nmaamawadtunaja we usissiseme wanaasiniukwi we weka tuquestion ivovile usimanipuleta tinani alikija nai hatuwezi kwampya aitonani denis oliech na macdonald mm-hmm. mm-hmm. mariga juu lel no, no, no, eh, no, wanyama siwoni ndugu yake mkubwa ah. lakini juu hey, u denis oliech treasure o mm? dennis oliechifain oliechomjamaa siani ka kuna talent itafikia o mjamaa soon juu angalia tempia alitokea watu wengi walikuwa chance ya kupata hiyo walikanatoka eh, injmnapaa yakupataor yeah. pal bado ukisikia kikosi walicheza na wenye walika naochuo kkosi enye pi lia si usibro wake alishinda ufa champions league mariga alishinda na inter milan banateki wanyama yyekwenda inji likwa s i kwa sababu yalika na i na nini watu nafilo watoa mtongekua na sahii watuengoek janule ni hadaule hey, kuwa na mtu ati nabuda hapama Of of yi, na ni, kenya kenya tuko tuko na ni mpaka kushinda a kasa kapasiti yake nikikopia hapo the same range <laughs> <laughs> but btnajua moja ni moda ningine ni <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> lakini Lakin, Lakin, Lakin. angalia activities gani kasa ketuthe ent ilikuwa ile ya <laughs> p yaa lakini hata yeah. Lakin, ikukuwa na na the any wacha niulize swali nipitaaa apo, apo, apo ine before sprinter kunahokijaektoa amanyala esine sindio kevin support na te hey, mm-hmm. we hey, this year in africa mm-hmm. so question one ni, ten, ku, ku top level inaensieanyanaaina second of ueapoe kuna kuna venyem jamaa ame mm. amekuwa na run yenye amekuwa tu kwamdia amekua kila mahali ma eh, ma mm. na bado kuna zingine statement alitoa mm. Sisi, kila mtu kilamtu story yake wake alikuwa bills mm. eh, bado kaja mm. ame, amekuja nini eh, adi, adi, adi statement kama mdemwake um, alika tena taaschanaataitsata <laughs> basi ajapatana na nasema mahozi ndinasema iahankanie ajapatana na maozi badjapatana na mazibaybshua mwanaume akiataesa inategemea pia hiyo mwanaue daambai kama si hapa adisianndikae ni mwanaume wan mwanaume tu Ha, lakini bado mina imachua Miss statement kama hiyo publicly na umekuwa umekuwa umekuwa sawa aa najoumekua saa eamekua dina mtoi sando adiesaimeingia aitidiliai a akisemaatatiasaindo ameanza kupata hiyo hodo bado ajaanza kutbado hizi something new imekuwaoi bado ajapatanaapa sidani ameisema tangesea vitu kama hizo vitu kama hizo juu jui ujuina malisafi kama hiyo statement na ata lakini ame- sik alichachisha g public tunampatia tunampatiapion zetu pia public aujapatana na bado matnnareba deni yako yni irigalisiku na pesa mkosiko na pesa wezi sema ati u msela moja ati mi, ati atimiijuni mm. <laughs> <laughs> saidia second bado um, hey, before, ni had before had. the mjamaacikeothe na nandi mepata tu milioni milioni tulia i i think sijui <enthalpy improved> but ni tutatutuia <geler republican> the property for like theppet weeks consecutive onutnjamako kwa gazeti blogs mpasho interview youtube channel alafu ubado arifu tulikua naye nanai onea asema huu umeshinda huko kila mahali unaongea hao wazungu watakusoma next es unaenda utamaliza nambe 30 huko sasa wazungu hatamsomajeanafakukaekenya tunavyo ni mtu angeshinda pesa kama hiyo na agent hata si agency tu kama angeaprochiwa bro sigen mwanariagatu kamaaebrshikaganji kipchoge hogegat sawa kipchoge kwanza hushinda na hiyo hypiota ninge wapi kuwarea sawa hu mjamaa amekua kila mahali akiambia tactics zake na nini next wana wanampangiaje huu wanajua baidakaa nja sekunde yatano u mjamaa ndo ana kikini nampiga tu hiyo hesabu next ataenda mitatu tatu na so, so, so, so the, uh, I think but pia tukiangalia sisi unajua kuna ile level of professional professionalism iliefena watu wanafaa kukuwa kama artist artis juzi mlikuwa mnalia atlet akiapuruchiwa tamshinda anafaa kukuwa kukua oableskin <Architecture> <naw sur982> uh, uh, so aso si mshadi sama o ameenda ametoka kukimbia anajaribu hata kufikiria kuconstruct kue nih yo imechomia vanaka mn yya kuungilisha man naajama Manini. ama yani unaona iyo hu uh, jamaa ni nomena um, ume hapo kuna machi nafaa kukuenyembelea ndoukikaa msiteseke na ukiangalia ao wasi, wasikiu wenye wamepata wamepata hivo unazaona liujama unazaona kuna ma ni kadhaa amshua sinsahiiyote alitoaje na, ni educational ama ni msanii tu aamsanii yotenaautaskia ili soma mm -hmm. hii game before ni ingia for open una bana move na yeye anamgomba bala tu useme wangu kama mafia alimto release alikuwa unas gole in the two hour na kwa Chris Brown hiyo two hour yake you know, uh, uh, ya yeah. Skopia yeah. it release that uh, jam jump money like, nini nini nini nin. kila mahali kwa siri eh alisemwa mbwa ana uh, like, oh, yeah. mkaka mafia yani hapo hata unge masaya shubuli shubuli hakuna tikila sana jamani mmkama tena man shall study for the great si si lazima lazima kuna vitu zingine ufundishi shulekaadumtanamuae kuishindashiaaha Yeah. Nike. A-kona endorsement. A-kona endorsement. Bado. Si, mse na, na hii oh, no. <laughs> mm. st- bora, yeah. kuna, bora kuna l- bora, kuna level of success ikonaakunayosa hapa pia na nafili a ndio huyu yes ameshinda amekam ajapata a unona from the interview ndo huyo ameanza kujituia ninini i'm sure instagram yake naam yake ana ile professionalism being an athlete eiazindio so hizo vitu zote lakini i think bado pia kama na ampakaoisamakamaaa bado media na na na pia pia media of kenya pia tu kama olunga olunga sawa aifaikwanganunjamaajamaana mjamaa yake hata yeenyanaja nnni mtu sa anndenaa lipatiwa mamita ngapi na tar yangu unaona ya leo kwa gazeti nasemaje manyala ya manyalaacasasa naojama amefambodilia itaje ditidobi sasndo mi pia nsemau jamani kama tal bro the from ufundishwe jaufundishwe nje kama ni artist kuna competition kuja sawa kunaoe saneza kujaawa ii kuna tzionesha kinionesha zalabda haoneshaoneshna mkonoya pili sinanmonya wanzutanionesha mtu zinginehou zingine lakini bado pia nafil kama nini social media ninii yetu amajama wakiwapatia pushingine professional yani yani industry bado digital journalism ama jamaa minaonanga tu either kama awata scandal kuendelea na ile azwakoangina ileinawezabloesha msee kuna o wenye wakonayo msee kama of sasasidko kila mahali aii vijana wapate hiyo shini Egypt, <laughs> tv pia pia kitu nilikuwa nasema ni hapa hiyo hiyo hiyo kama miaka itafanya the next 10, 20, 30 years eonaemani majai naapia wapatwekama kuanmkaa miakatanipohemaa tu tamiaeradaniganiakichuka tumavijana tminakwambia nikiongeleanga i az tunakogana yanimi uko nimejaa mazi naonanga opportunities mingi tunazaje lo nazo tzamejifunga huko kwa maofisi but <laughs> unaeza potikama ziko ni individual ama ni groups tkaraukiona ziler nasikiania inje ina manejmtoandani ka e kipchogi iona ja ni farm ya uk corrected lakiibtni ainjejodimana sea ametoa filmu yake siju nauk bado hadi kwa uk alikak kwa iyo kitu likonongila last week unapata most of ou good staff tunapeleka wapi siujidarao financial ni ni kama kama tu release Dead, the mm. out, it, it, james si leo nini wa kwa sio american na hiyo sikurasanaikamatai uk unaokenya tupe mali huko dareeameshalakininiheehi ia kina wasi wengi sana pia siuena filinisi pia okay conscience ukiangalia pia vile siu mpatia love pia tukiangalia alann love ingine crazy Eh, kumbe. Wanita, eh, na sikia from young kwanzaukunaaskiaanaaukuatunajanga awase hebu tuangalie kina bugi kina Bogey. nani ujamaamachachae aa jamaa pia uh, wameka wameanza kufanya wamekuwa wamekua kinauta ila mbaya wamekuja wamekuwa creative bado wakiengelea siwamefungua so mauti mchana huku na wasi walikuwa naridi na na ukiangalia umejaribu ina mejaribu adiitmu wakamna ile normal ni ana nomol platform yako hiyo hiyo platform yako ulikuwa <coughs> mm. <laughs> We Ch- uh, to wengine wameletwa hata nani jobs yake back the community anapata opportunity hapo platform uko nayo but Ma pia kama kama pia watu hu jamaa ametaja pia wamekoa kiputin w so pia shatukwao ni mm. mzuri pia kuona industry mm. yetu ina ina so youtube youtube industry ya kenya bado up vile creative industry hata yeah. yeah. yeah. ijavlhataen pia ni maona watu nanza la hadi americs podcast lakini hiyo ni watu uko na platform yako unaona nini nini moment kama ni ni podcast sawa tu tu tu wapi hapa has been naata iikama today tukipanga leo ingeenda na topics mikona filtkibanga srielegendafi nasesaiadiisaneteoleuoksafiamuakombeeanedefnareag kiooinakankunejieresoareiamajar last week aetea wadraaaabora u oboycobina boy King the ones <laughs> it's <a binyo> boy na tu ajamaikona teiutusumbua bwana naye anapigiwa napigiaakna mtu podcast yake sawa yakea sanataka tusimfikie aientenndo iwengea wanawa nepede kwatukisha sana mwanizimzuitu jackson dk aje choreinatovyo coreiniaainga tite patatiaikaai siuicatishe unarekod maepisod ndi tufikie sindiobebu wambive tumeamua hapa kwanza episodes smidho ja epiod zetu ni ni sawa nini nisawa niniamaktatamnaoprama ilikuwa asikieni <laughs> wote baada ilikuwa ilikuwa ilipata na kukosa ndio bana kwa sababu kwa watu watatu msaidie akimwengine dap kujapule ni anegwa nguti kwa leo bali zile madada seltsi <laughs> kwa luggage na bye bye you had it sikuasa mwanis toni <laughs> ya badam tunataki sema ni hizi kwa kitu kidogo kitu mtu lakini hata hiyo unajua jackson aiiataio kito mtuananauamicael jacksonalikuja eo ame- za kila in za kila kila mtu no, watu na, wato, watu watu watu watu wanajaribu ku- hiyo hiyo ni ni conversation tunakubali siku every day day day hata the the art art walikuwa in the debate and he is an debatable of which me when Jackson the greatest of his time of all time and he five brick and he and he mention the same same fucking yeah damanajua you know ndo na Jackson I don't compare I don't compare kwani mbona unaangianika mimi si mimi nasema tu hezi compare kitume nasikia kitume najua ni yani greatest of all time na yeye useme hivyo ndio just about the Gen Use my generation you call generation, um, generation G, whatever you did. Oh, oh, oh I Broke up. Serious, What did Ah, by the way, broke when not video. lakini apigia shughuli shouodirect waoekinamwede musibe apo iial nmjamajo ajapatana na mayo kazanisori nikwada tungevaa tnauliza kwanza koniial tuneija mtu wake hapa leo yako matadshikaatoka demiyakomaizonizajo zuri mtuwakaskiagi Right. Right. I mean, yeah, wameng'ara so e jamaa sawa na kitu swali ni vizuri mtu aaishiaa viw hiyo dohooor enye nakamadi na kindaikaaamanyalasaakaalajapatana na sawa na hujapatana kwanza mauuawnz abadoaeaaateeai wapi kwanza uko uko wapi wapi basi teikapikapigoteamboatauaniahobaiaku job atapata salamu lakini aoaatonga madaeatonga madaeaeeakita saivile tukishika tu do vizuri aacametuaa <talkingologue> <Top -tier. occupation> amaliaemataasadasamieiar <laughs> <laughs> <laughs>