I get comfy, ain't cut up for oh, the game, me four feet. your is We don't treat it, yeah. I started out sipping lean. No, I'd rather get Henny in me. I used to roll with a lot of friends, now I only got family with me. I can't get tied down. 360 degree deal, I hit it and threw it out. It's like she's too cool for the seatbelt. Details, the devil's in them. This shit in my jeans, I got hella denim. I'm in the game, some cheddar business. boawatokwagana kerereshonanga simu zao A tazit, in your back to <laughs> of inuheishiongomanoaoaoanoheexiiioaiee4ka uu jina i unasemaji rapuiofreiama ni zawaadahi cha ankwanza ia tulipika pale unaona unaona vile vile leo leo <laughs> <Uwana mle> leo <laughs> na hey, hey, last hey, last time last week tulikuwa practice nanleleohnle leohnaoimeenda simuaastktulikua nabana jonaye kwanza a bin guy lakini wiki abakatiwiki imekuafiti leo kwanza ni mashujade. Yeah. so mashujade big big soi kwa kila mtu podcast tena hukujaksaitn nai nice. mm. mashuja wetu yangu wikianu wikiangu nimekuafiti ina ijakwa maneno nyingiadsuk ilikuwa di nilikwa majilia nafikiria tu umeenda shughuli ingine alafu uh, ulikumauakatkanajiosikwai na, na shanganiaji sikumka niwenezje wednesday zote bifoe ntoke mamaikukwanga mkwanga niwesei tu ni kupika mm-hmm. go yeah so ndo anapika nimetoka ni sijui kicha ilikowapya makili liko wapi sio siku mike then kuna ja mingine apouts anyajanzsi apa magiia nfik apo 6tpige sab kasema ifike buru ol cool. coedaaa <laughs> to the laptop kafika kwanza aa1 ae aad oewaeeeshatmbea kinoiaonshks nitwaje wakat anakunyolea medatajeregaalanakunyoa esanmigesanmingeuko nomal womjama yendefanya sani zote anakunyoa anakosh alafu lakini this time kulikuwa na lakini nilikuwa istn ya normal sikan sikailwnajoano sinjwa na service ni mzuri hizo mtraikwae babashozikona madeetinaja exe watakupatia iaji eie autaki ivendoni line eaanian <laughs> <laughs> <laughs> m <laughs> nakaa lakini namwanga lev bado namelea kitana mfumtu alikwa mfupi dizenigaisan vl mekaaaka nyamahtapathunakaivunamboseti aeta kichwa juu kabla tu maji moto relax aashufanyae majimotoaa iakaanga kidogo kwa kwa after some few minutes akatoa the aiaoasomeakatoa the same ame nini kichwa hata ikaja nikaawanaifanya hivi nasikia but nimekuwa no, najaribu na ndani massage ngoja ngoja ngoja sasa bbahamademdaasasa ulimasajia mbako ukanyolewa nyole yotesinywle tlipunzwapnunz lakini ulisikia fiti mi maatambiguos nimeshinda tstnothe futurewanzi unajua wapo kwanza kwa masach kuna vene Kuma kwa kidogo asapo kwashino adi kidogoiu naeza piga ba masai unapatana na pressure za maisha kama uko na si lazima ikidnad mpyabsazatumia anz mjama meona ukungambasadawa hizo staff stafkustka status lazima <laughs> wafaninii siku nakoga na pesonahyene lazima si lazima uende that extent kama una mke sureunaona lakini kuna mse msanya wauchachisha yani walakinikuna ileooyu point memaz hata si sikoloni mi kuna wale wasetu nafili hata tu ukiangalia mkono yake ndu unaonatoenye umsi ni msafi lakini sasa hiyo hiyo hiyo hiyo hiyo uko ssa iyo yiuksomiyo utangoaje msafi ivongkma tjensa isiyo ni pressure basic basic umejipaka umeoga umengara mpaka mafulatrim hapo nywele nini nini nini si ile kuchachisha sana ya magodioda maskinke ama massjumanini wengineei ni mrsthapa weni t weni mtu watu watuwavutabangi wanajulikana kama tu wana kolontamtamaji kulna aji nataananukamushaji aji a si ndio lazima napatia h tu yake sasasnlazima upiga olni kuchanganya snela na nosi leo ykelazima usafishesomanzileo tukad kuongelea nini kuna imepigwa kwa kenyan industry especially one being boom play ndust especial biobybut iyo likuwa ns wich n imekuwa widely kila mtu nayo na hiyo ni something that we need to talk about sana kama anis kuna hizo itwaji marwad system of which kenya kenya ziko ndo saivi tunazidevelop napata huko nje kuna ma watu charts na watu wanadipwa kuna kuna na ma- uh, na And mm. last time a conversation sometime back juu ya hii hii yanitaje hinaitoaje tukisema inatoa inatoa inatoa digits manzanatoa natoanatupanga venye hiko mm-hmm. venye yeah. hey. vitu kama hizo inafanya ndo inafanyaina kila mtu anapata la mtu aapatia tninafaa so siju kaa msanii una hiyo wacha tuanze kwanza na bmpl na vitu imekuwa ikifanya etheziseme tu s mszkird so zikirudi, <coughs> zikirudi nyumaanza okay, mm-hmm. ukiangaliakwanza ya au kukua uh, ibunubin bado unaona maketing pia yawo ya wasanii na wasanii yeah. anebenefit frommarketin tru rather thanmarketin yani itsaaitsone it's package comin the lo forthe for, for artist na pia Ku, to tuhaveit in in so much yani <clears throat> si lazima ati ti sijui inakaajindo weze kue unaona na, na pia inakaa mka karibu sahizi mwa simu zote zinakaana so hiyo niina kwast na en idst mm -hmm. inahitaji wase sahihi kunaona mse kama hao ni a lot from your kenyan wase wanabnefitaofo saa <coughs> niambie msee kama wao wamekuja such na wa suchai iko na aidh naaotist wetu wanaeza ki io ni vitu mingi juu sasa hebu ndo hizi saa na nabilg hebu niambie wasanii wataweza kufika wapi but kuna alot pia <coughs> aemaa amepatana nakam wamepatana nana maanishawataka nachukuaapia unachaanzna saiiaiea aoeeeafis <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> mm -hmm. <laughs> nch in nigeia05 byeaeadaeaiiinasemekanama aoen heai kwao anaitauaasaamekaa mwaka sa kunaumlkenyauka apa waasema ada iyo story yao na billboard wanasema our data will be now added to the data that, that informs the prestigius bilb 1001000 a mobcreinimesemamii mm -hmm. mm -hmm. siangalibbmeaaa hiyo mm. ni one yeah. Yeah. lakini sasa benefiti ya bmpl ni au sasa o bmpl ukiangalia kwa kwama za simu kwanza saizi nakuja bmplna kam kwa mm. hiyo yeah, inakuja so kupata stats za wasee hiyo kusikiza itakuwa because so ita kuna wapina. kuna kulikuwa kulikuwa na na last week iziauuliua mm. n na mapiano kulikuwa kulikuwa na na na radio radio hapo oh, so, so, fulani naona kwa twitter ni Tem, tokea, kulikuwa. Gomi, Ado, kwa sama, sana, ni aje inatokea ngoma ilikuwa inasikizwa walikuwa walikuwa sana north america vibe genget lia aaia uli jama flania za atunaa collect ama hizi mm-hmm. eh, si inter- intellectual property hakuna yeah. mtu angejua juu walika sema ilika patamaieairpanorth americanii americasho ilikeime it itself ndo hadi kulikuwa kulikua sometimehadi naona nba ule ileijalik nachezesha ngoma ya kenya unapata napata unamabliunana e, ni wameerea siju nalhataulikua unaskia auunaskia a wenye nasehema zilehizi na ngoma zinapata kwa akuja kuwa na hiyo nini aku intellectual property tunaongelea kenya sioya wasaniitunaongelea kenyaukwa sababu hizi kama Prisc, mcsk na Prisc na hizimakama uh, yeah. juzi juzijuzi sindio hizo mm-hmm. ndo zingefaa kusema nad ngoma yako inatezesha wapi huko hata for instance ukiangalia wa south america Only one of the one of the h wenye upata manini nyingi hey, ikwe stream, Yungo South, South mm. na, hey, watu yungomazo hakuwa na hiyo naskga property mtu anasema baoanaskawastutanaa aemana iindo data yenyu cheesheoli far watu walikuwa wanaenda kwa hizi alikayub namina pia hata wasani wengi wa nimona wakianaasaho kushua zari hizo numbes kweli itakuwa beneficial kwa boomplay na wasani wa kenya na boomplay kenya boom play, kenya kuna kuna of of which kuchua, billboard kuna obviously, billboard obviously amount naongelezapkenymunakenyamkoshua yeah. mm. boomplay hiyo pesa billboard ikitoa ina place wapi boomplay inai pesa Mm-hmm. agreement agrement wewewee msanii nabumple mkonayo hiyo ssanienyi wawili nd hiyo pesa ilekurichi lakini ni kwa 0e shuo taskiao pesa ilikonatolewa kitu kama ilikuwa gava lazima ikuibieeseman ikula pesa za watu wakubiliwaze ini kitu mefanyika hata ni sawa ni agava lakini watu wasanii siwalikuanaanie mcsk aanakinanaihata mavijanani furahashamani nani Oh, na you ni know, uh, uh, uh, kuna wale <laughs> wasanii <laughs> waliingizwa waliingizwa kwa kwa kwam after sometime some lakini but hata okay, ukiangalia most of them waku nani alikuwa na nleji ya muibod kama hizoazima ni mabombo tu walikuwa hapo na aondo lu kazi yao ua waskize ngoma kazia according to ya wenyewe statistics wako wako nazo theory theory yangu ni na tuwakona lakini kuonesha awata wanajua mi saii kwambia watu 0 aenzanguao hiyo ni pesa hiyo ni ni ni kama kama hzaani sa tioyangu ni a watu wakona wakonazo misikana wasanhebu ngoza kuna hhistori ya kuereeb siskia walikuwa naenda individual wanatume jensoo mbaka kwa mababa shop kuchukua do sindio na licensi naona that, of hey, okay, ah, sa, experience nchanajua si utuko na shop fulani movie shop sawa so kupatikana na ngoma ya kenya ama ninikwo mashini yako inakonga ngori inakonga ngori hatamvi ya kenya ina kasi wenye hatuwezika na vitu zetu industry uko na na la eh, eh, bado si kuna hii kuliko na sa napatia ngadi sa hmm. naiwnasema hiyo ni ya kuichezesha tu na movie shop seheu uweke nouweke usrim kwanetawezi kusumbua Sikuizi, in fact waliaca kusumbua watu kwa ma movie shop juu napata mtu na srm kutoka kwa youtube unaweza unawezachezesha mixi zako ama ngoma zako za, za from wakajinadmp3 saikujako apo youtube hiyo yeah. ni hiyo ni world waiingine tofauti uh, yeah. second volume sndlmjamavy amesema enyewe kawa ni msui najuhizi club zote kubwa lazima ziomply ndo yeah. funguu weki klab atiwestia mawapi lazima uhudili na kanjo nini mssk no, na na lazima hapo na ikueapo navicha wezikosahizo data wa kampeniade ulikuwa pad irdo sana ro sananwasani wanaenda kaa wako okay sasa country ko kenyaufaywe kila kitu pesa tuaekisha tumatandaza kua maswali kabla si tumuetao siondo lizawa tu zangu ziko ama uko start zangu hapo hapo ku- makapo adaza kukompea wanachukua wapi sana kama kama ni ni nairobi kenya nairobia ilowata nikuulize personal question nhutumia ganip gani sanauap gani aa tangu bumplay imekonga but pia kuna ni mwaka ndo if imekamkenya sindio Eh, jupnavilmeeentriaotify kwaindustr yetu imechanje of pali pia mtu anapata ngoma zakeimechnj aolijnsi kila tmutatumiana si kila mtu anatumiabut ukiompea na nabogai mnaeajuu ukiangalia bmpl iko na moan hiyo ni kitu naea n u si kila mtu atalipia kwanza hata iyoya na si kila mtu anakuaga kwanza so unaona kunaga iikona spotify abila kulipakunatify fengoma zotebut then come to think of it tena tukiongelea sainajua tuna kwa hiyoere idenadsps na conversation nlika navi adm flani aitwa teayni yaendanalika naambia ndo pia wasanii alisema hiyo y bmple ni but inafekwe inafaketuna mve pia nana kipesi nasema ndo msanii anze kunama ah, tuangelee stori za hizo mapl ma msanii unafa uke kwa zote uke hiyomy ukoe uke uke kjuu kuna ma kibao zenye msanii anafahamu make anafaa ngoma zake ziko hapo msanii hapavinasemamsanii ni msanii lazima na management hiyo si juka wanasema hizi nini zako zitacontribute kwa zitaut kwaa zako jukaa hii kuna nitoad watu kama to album mm. Afrika, mm. to album ndio on on hot kamadutadutnasad00 napatuina mansha zake zote zilikuwa nitwade, zilikuwa zilikazilika pamoja zzikkwa kama ssahi watu nuk, si tulikua naona hizo t zao satie akina mm. otile nadia na kadinali aoni watu wamepata plus one million nailia million akwa na e, no, vichu ukisema unataka kupelekea ah, hii hii s zako kwa l e, million ni kidogo ahatndo hatasanilika napiga hesat alipata aparan na ile x yake alipata appearance kwa kwa ama ilikuwa nini hiyo africa iyo afrikaaf labda simeafrimajukaa msani mkubwa bro mtbil brokenya najuanikita nimesela kunahiyo tiiyo nabesi yote taorabishana na, so, na so, so, yeah. naniamaaoapo ama kulikanaitil apo kastawihi mrc data m will be included in the others data under audio on demand with data visibility on october 12 oaeini otober82021 so mm -hmm. si tumewekwa kwokategoria hizo zinginee <laughs> <laughs> bwageeka si ziz- ziz- jaz- billboard bilboard bon hmm. so bo- africa josaandonasema kama kuna tify kenya waanzishe netaje bibor africa yani hiyo ni yenyune hua kuna mtuna million nakuja kwa hii ha za ukuukoka0hata0ao niko wapi hebu hebu angalia hiyo hiyo hiyo tu nani uganiauko hataawneaasasabu umenambia sopataatn ataweanasema weke hiyo afia million utachka aoiio hiyo ni kubwa lakini kwake. ubwa kwakeainikia ompea hata na diamond ukimkompea na diamonddaliita vika na sindo diamond pia ndo ao wasi wameeza kuriera wameenza kukattrmbaka wanafikakidohuyo mbona basi pia hao awasi wakenyana sindio mbona mbona sasa untaka ti watu wa afrika watengenezwe kategoria autu ya afrika sisi wacho waranwacha wakompyute kwayoglobaabnaat a sasa akotiawani yotop0n0ote ni tiawatiat nanaerianambra kuna mtu wa mexico brown kuna mtu wa china wa wa sawa watu china na sipia sasa ni ni million wae aahinadaeab ai sasa sindou mseu kuna ngoma ya mkenya inafaa kuja ifike mpaka hata 100 million views kwa kaapafo ka zotekbadonini take... natuba natu kufika hizonmbi ndoii nimepitia kwahiiesiyainanakna heumycianaoekaiis hii hizi google drake mm-hmm. na drake alichukua 1 spotzote ni album yake kanyest akachukua the other hizo namba zimebaa kichini alafuaaza kuhesabuaapo ana wasanii wawili wamechukua hizo mbili namb nmbabana wasani wawili haya aya kwanziapo a ingine n lamapannaja lazima uweke juu bado lazima tuangalie twangalielity mna prodbbandogo imeulizata In goja, goja, in terms of, okay, na in terms of kila yeah, yeah, kila kitu htnakila kitusindiou tuangalie ni black ani artist wetu wenye wame wamebinenationalonan sauti zol peke yakehata lakinibado wajafikatuangalie nambesa sauti zo inafikia na iko hapi ni ni hiyo link-up it's very important for the culture billboard big secondly nataka tu depression kenya na zangu kwa others iwakina nani waekesa kando i ani nambaankaaanambawaaa einabia ii namba mtwakuo ab akina na kweli ni zjiniataeaiinekena watuminaanazafanya mbayaeueab nikaona kumanisha watu kitu factor quality not kama sasa unaona sauti so nawafiki hapo pali wako of audio, quality of quality of yani, so, quality, quality. Short, quality. <coughs> quality quality hmm. Jibado, week, mulio, kisema, quality quality audio tu tu kuna kitu wameinvestsemetjuu bado kulikuwa na hiyo story siju kama liona ni kmwenda wakisema miaji kenyabouapo tukiingia bo ifa okay see, okay si t na hatuna quality players but mi day huku chini nafachanieaku chnia sulsi tunagiyo ndo sasa sindo nakwambia hiyo ni point hatuna quali pyelie tuko na heuukonawas lakini quality inatokea yeah. yeah. hey, hey, hey, hey. hey. wapi quality inatokea ile time of practice ilet ynie hey. ya mini yaani hakuna minibl yani akununavyo naezasema kijana nacheza kwa kwa taina nyasi unachezea sawa unapiganga wera wera yako ngware ni yani ukonakunaile hakuna ileaunaya kuaekonomi kwanza ina kukibuht ama basmabaaanafanyaadaaabaadayeakuia auaaenyaio haie mi what am sure of mi nauchingi fitadei mm. tuko na the most talented mostaente yeah. players in, in kenya kwanza hata tuchende mbali i side ya ealand mm. na tukienda ukwa wocha pia najua the costost nimeona kwanza ama jama skillswanantail so kwa mbuzao mi najua vitu tunawezabi bat tunahitaji hev investoimaleza saidia vijana yetu wapati gdtnuunakatika midumananataka mlipe nini usipomlipa we talent yako toka kituuku chini lakini bado si hata awa si wakiendoka kwa academy unapata mpaka maka kunm ama hata hakuna a sasa akuna demsasawandinakwama akademi za kibombe mtutoa kibombe akuna mpira najua pesa Hey, iyo mm. ni radatomekw hapo ndo asiku ya idol emana bmplbewanapatiana wapatia ni lbtmana wameputin wak atlast watu awapatiwa ni hizo meleamu ksema ziitoaatasema kabaya piaajwatapattilsaa saanafaa kwanza tunahitaji loya tunaongea joy stori netwajetpe jon the same samenote kenya netflix kenya imekam tr wamewatishia apo adi na subscription za bure wame- wamelinka hapo na dj yafr akina shiti akina nini mai kini bado unaona apo kwamnetjhitasema maama natumia mali yetu na awezi e, tutag to <todic> So you, you, but, you, okay, hmm. kuna lazima ikuo hivoeanavitu zn ajadikowapo kwainada hata df amepatiaiju aasemaniaji nade wafilmindusty ya kenya chukua namjamaajamalakini <Station -stringer> li ni such abig piakama nini speakin onify Spot, mm. na, na the like mm. li ni nednsanane In terms of video. Oh. na, na wakikaa kwa skop yetu ya, ya film na wamekaa mbele na akuna mse mngineen tumeone najaribu niba na mihata sijuifom lanch yao sijuiwalitoao safariheen lakini wawezi kompea yaani saa ndo nasema most au oh, be na vyo sasa hizo dndo zilikuwa mm. na by badhe najua vsasa is a e i thi bt mi nafilio kitu itakuja very very saturated Pero, such, na, j- okay, na musical, na kukua shida shidaenyi ni saturation of hisia anaongeleayameeleole watu wamekua kakua wengi As in how, how a nani hawanaakina nanisu najua esk mashari ya kweli yeah, kweliyvy mm. saiko na tu vitu mingi ndogo ndogo ndogo ndogo of things maybe hiyo ni game plan kubwa which o mm. not seen but pia mi afinajua mjamaa amejipanga juu one thing nisema hizi yo, yo idia eny ya uio mi siingia siipendangi si juu miusema tuko seven billion ama e, mm. e, ni amanii dunia hii creator we, ni weuieka dumi sai tukaweniwe niuki kitu ni sawa kuna nikisemau namaonyesha siwote kuna shoo za kupika mingi sagani mitni yako araunya hapo saa itabidinichangu indaona gani zeziona zote juzini wote mnapika mm. hiyo so, si, si uh, a sasiaposi kila mtu tu atapata toake bado kila kila sho inafaangmmoja wenye atapata mingi obvious niu well, n monvyo sasa juu bado minafioni ahen kwail wa kwanza ya kenya mwone you know, yo muvi kwanza inauzoroabe kinabe nimtuahata sijui lakini nabdatanaaamwesijui hiyo mvi kwanza leo leobini mashujade Mm, tu etubemajamaahiyo <laughs> mm. mm. mm. tuna nini oh, mm. ini for yes, iyo kwa kila shujaa iko pale nje mm jiangalie kama jiangalieianyaboyraboy king smith boy of your