We'll eatoborafloomeac we'll to you aias eisde namb 21 karibu sanaba mm. karibuni karibuni karibunianothe milio <laughs> wiki yako imekuaje <laughs> <laughs> <laughs> yangu hectic eh, but amekuanashkuri hapa kwanza nafrahi sana oiona oinipiga shuguli safiousa ilinipigia shuguli safi mm-hmm. leo mm-hmm. mm-hmm. safi hapo hata leo na melo wa manchester jamaa natachanganiaji meonana meloamaaaamaa lakini vinu inafaa bonga abongiizibonga abonga nisimmwaioiko ohabonga si huko ondoshobiziaukodubaiiahsaawalaaiwale topia waale mabahi ang aiko juuoja ni mita moja paaso ama mitamoja wa kokomiti m <laughs> hey, yeah. si ni mita mojaaonajkwaniniiligeneriwa kasemekana leigiranu mi najasikuwa na oniuzaebu nibrinasemadi kamaro naiijakuwanlieiyo illion anapatiwa ya oaepana kwah itaj taa iiandomana ianviuanawambeaili aaangaikiiaaishwaa mitamaamaawaakwananyevulimuuliza <laughs> <laughs> kuna komiti kona <laughs> kuna swali fulani uliuliza liuliza shakata <laughs> <Kuna strike. laughs> asainadividiwaji wanatubia kriteria criteria asima wewe we nika napatanga traffic nyingi sana weakupatianga sexual content kwa site yao up ewalamtgeha ini majuu ewgea akasemafshapataka t ma saaftanngie wakenda wakajifikiria wkarudia geaafit fo the rit labda iko sijui msi uena ms sekond koliiini kenya awezi kuja tu sex kuna vile semeanieaa na bado kuna maamu aii afafiaad na vetuaa ewambawatuesh nambiae a avizijuui nimee nnakuna waa mademu pia wenye hata ha huku lionaawabiki wabibihata nawababanajua nababa naunawaiabn lakini awajitamndio hiyo ni eki lakini awajitambulishi kama eaainakafeucaaewakazikiswahili tamuitamaunea Lakin... si, si, eh. si, S- si no unaioaainibado kuita maponsta bado si waosimasta juu hiyo ni platfom kayoutbe likama na sio unajua kuna sasanubas una afa alafu kuna madimokuja jini wanajeutuaatunafanya npateduu au sa sibatu hizo itanakwani a wengine si hata junajua kuna waklodi na kam behind iyo wekwapokuna ile profeion hagummlakini atakaa amechukua i enyewe pia imetuonyeshanye tunaa juu kuna himline be na ni wale wako pale kao ile tuwaji ilioinshsinana pale wanakufinyia macho kwambia tuendei hiyo pesa kama kama hao hao one si sindo nimekuambia hiyo ni swali tunafa kuuliza because na tutaenda kab una nimekuambia na nakul tunajua kuna wase wengi sahibu hizo izo pia kuna kuna identify na hiyo nayowera So services very very, very in yeah. the society hzo sasa heypia adinafaa tukechonjokenye aa maaazikia mengine akisema hati atapeana kila mtu kwa wezi aj jo aje kaa ya wazee nameshina kuwapea kwa lakini ah atasema si atapatiana atapatiana le aiiaidini mdogoto mwingiinanawtatautianashua jamaatasttsatapatianaataatian ataata sahi main question atujui labda hata tutambioaaaituwaw namtenda fankii mbona gava isemekie komiti yako mashoisaado Also, <laughs> known <as laughs> also known as, also known as, key affected population Health and legal rights alliance was founded in 2010 after the first African sex worker conference held in Johannesburg, South Africa. Mm. The conference was brought together over 200 sex workers from 10 African countries. Mm. the watu aafatiwa kuerada na hizi marmashinana venyewekaahizi sahii nahakuna venyee anaweza kaa mnassan sure kuna kuna identify kama sex sex doing doing the the the the action youre getting community una interview boy unatkama nasema ma, ma wanaweza mm. paka kituwaje. kucha anaezapaka aj iwakiulizwa kama ni saa, yeah. unafaje, bisexual bisexual from community ni sawa kitu unafanya kitu inafanya consider naaa tunakuuliza swali tumebishana wejibu we ndouta kubishanaapaauhyena manishaweialafuona kuambia saahii mjama akipaka wsemume stil ninisipia mademuji paka kiuta Aa, si si kweli mademu siukweli simademu ikasiwanawake pia ipakauatalakini bado disi tukikua hatat kuna black, black exact lakini lakini by by by umepaka approach utasema aipaklakini umepaka miiblzako una l zako zako zako ni una lakini mi kwangu minajahnapaka we blue ni sawa the same kama mastiyo. kama maskio a nitakwambia mapo sawa lakini Mdobayi, sefyo, like, sasa ulibakwa mageewejibu kutoboa situation na maskio ulibakwa mageeesemeiatio a lakini kuna mtu bangoja kuna mtu akikuona ama atasema umuaproach akasemaye kitu ni watu last <laughs> month ama watu the sex wa dredini tulina ile stamasaaokafbe unafaa kua mdaew lakiniutakiua <laughs> ni kama ni kam kwa pasti ndio alafu nifungue chaneli yangu ya podcast nianze kuweka po maudio zangu ni kibonga alafu niizawe ni ukisimna okay, bonga lakini washomia podi umekuwa wesiikusio ni apodi, ni podcaster astmbona wewe mbona umekam umeingia koishwa jezia maomie wakoanafubaina kupata kuna kuna watu iizeseuawatu kuinja na hii sataukutoka apa una mtu anonanifiiikionaiuonge a profile, akinitbabaasktijaiba lakini sport umeiba kutoka zi sijaiba lakini kuna niko shua nikipiga lukangu sanonatatsht kuna satfatanifiasat na vile tanifiaaniambia nam siuu watu walikuwa aui wataekaneanuuoegonye tangu kafu itolewe matangu kafu e itolewe kafi vimetolewa last week wk sindio hiyo <mukileno> mashujadew <mukileno> hiyo siku inatolewa hivi vijana redi vijana ni kwa kukoalinisa kwaijnjn vijana tu wadogo <coughs> <coughs> na wavijana hizi walikuwa small small nasasa yani. hebu niambia hizotimyoto wamekuwa wkiiv so, amekua, amekua kisuviv mona sahi kaf natolewahata yani, sahi hata hata hata tusiende huko hizi ma jumiishu yangu ni kuna crimes na hakuna kituu toajmafand magavnafanyazikoaatoa aatui mavijanapia mavijanasa akuna kaziasaaanamboja ya senkeena senkee mairia yetu mavijana wanajifunza kuonyesha mabik na rate hhiyo ret vila wanakaa vile mi najua mabozi wetu kutoka east hiyo ni one hiyo uka na riders wengi na wana doo ovis watatafuta do, do. The next opportunity, kama jobs jobuku zimeskua sda kuna job kabisa si wataingia kwa crim nos pia lazima tuangilio historia ya, ya masengi pia unapata kunaopia wacha nitetu makateni pata sei kuna hii ira deposit 5 k anavopata indudhi yako alone mchu a day ada ada fo 65 days mm. mm. yes, ni sati mm. yeah. yeah. yeah. but then again ukipiga hesabu unapata mm. ni ni, eh, ni interest a watu anaingiza ni absa ni nrest ingine kibaohadi hiyo okay. y- kuna faikwa kunadi amat finances ni CB, cbk b mm. nainaangalia kama, okay. mm. kama kwa kweli kama hiyo kuna hizomkusema kelina wasimeaio itakuwa rahisi kupata kwao alafu hii daily dai ti kwa hizi job zao hiyo <laughs> sikusoo itatoka But one sindio vijana senki sijui ya ya pesa ngapi unapata at the end of the napata unalipia to to 20, to k k i senki napata na 90 kienda yeah. sana hiyo umelipa na plus 100 profit lakini mm hebu niambie wee mwenyewe mm uko this sahivilka hiso -hmm. tasetenutafikisheontennaa wacha ni the the wanat juuawakona mm. do juuopya wanafauliza ii do yao inatoka wapimi unajua juu aweziambia unaambia kijana shida iko kwa amajama nake una moja nasana the same shida si ya watu watu wametafuta ya kushika vjanawe sai tnafu watu wanatushika hata isu siioaiissaa educated ule mtu sikubay mtu educated hiyo hiyo na nataka na pesa pesa kwa ni ni kitu wakonanataka iyo duvi ni, namaishanaea wo pes mbalinaezanakishikaa mm. ni, es <laughs> kujua kama hiyo ni apaasn saa asa, ni lipa, lakin, at the end of the day kuna pesa naingiza na ingiza, ne, nanti, so naona asim no. mi nasema no. mi najua badesemninas nikika bne yo ni pu game for both because both beause hebutudahata w mwenye ataenda los, to, los at end of the day we mwenyewe ukienda loss los uwezi enda loss kama naju yani uwezijipeleka kwa loss kama ugamenani nikiangalia wasi wangapi wame wa, wa, wa, benefit kutoka for this past kwee years ni wasi wengi because katu vile nimekuuliza sa hi we kama kijana unataka kuonuwasengi sindio mm -hmm. umesota nakona5 k liability yako ya kupata ya kupata utafanya haji. si nasema kwa ndudhi the only option yenye iko at the same time nakuangalia hiyo t yes ama kwanza hii pasti imeisha unapata kijaalichukwa ndudhi na loan after afte mont kijana kulipa kulipeo loan nini nafanika ndudhi nachukuliwasaulishaandikisha hmm? nameaata eh, na garanta lazima okay. hapo na garanta anini. Anini. Na ni yeah. yeah. like so imagine nhmaso imajinumekuwa kupiga shughuli mot alafu tena nduzinachukulia wapi hafta hiyo kie imezama hiyo600umekuwa ukilipa am pia imezama adennmpoyment na increse ju every year kuna oma nwanakam kutafuta thesameminimepose question hata sijasema nini every friking her kuna graduate na gafa imeexpand job oppotunities kwa country the same piople watakwiza na wote kuna wazae bado watoa aiaoaaao kuna shida ya ukija nataka kazi mzee amefanyai kazi miaka ukimtoa kasha kimtoa n mzeenae wenyewe na kituao fani hopia lazima tonge nitwaee aii shit niza hapen achai shagouneza bachi mbii bahiinginamishareiste kavota Yeah, yes. <laughs> yes, yeah. you do you noni know, hata issue niile mi mwenyewe hata siko siko wea mwenyewe sikowea mie mwenyeani ni smile ka kijana yani niile niende okay as determine for the future mm. by who we put in place of power but hata wenyekowapo wamekua in power for so long na tuna try kuona what theyhave done us basi ningi lazasema ni hiyo unasuka ni the same way kama perfect example ya ya ya na natrum trump alishinda juu ilitoa propaganda ilishapigwa kwa the the the black community. The black black community community community majority of theblacieaiitanot hiyo time ya kwanza ya ya president trump na after hiyo waliona ul ilifanyika walionaefe za trump so the next time election sothettiekamme na effects, positive ama negative both Lazima Lazima Lazima zote imyni ah, mi nasema ile ile hachana na kimdia ilitufidi badhee mi kusema kweli media, media a lot of bad about what kweliab yeah, ukiangalia numbers numbers numbers numbers trump time time ya trump US so high ever since trump ikisohaingie hii biden sahii biddulaameingia nini imekuwa ikil yake niwanaja pia wezihzondowanajani unakompea pia zilikuwa bthewy ukiangalia wangalie ndiamaji si. Excuse me. Unafanya shedi. Woh jamani, woh jamani, waja zenga. Woh jamo, drum, drum me, woh jamani. Ni kitu usio. The same thing. The same thing unafanya shedi DC nje as long as family is safe. Na hiyo family gets to US, so anafanya shedi DC nje as long as he is safe kaza. Niko bwana unasema dollars. Si atudia alikuwa anafanya. Na hata ndo disclosure ji alifanya atc b. Dollars ku but, do feel, do, do. No, one yeah, but in short time time i think in voter hakuna haja tena after another few years afteanoheyekuaula e natengeneamwenyeokumekeoariwnde o semimiendeni mpidiom jama ikaanguka lakini ilstan na second io zakoayafyange kwadaitu mskumeioa kanza ntpendesadae somanzikaus on the next part t this pas lio na tunaanzia huyo amfikaange umesikia tukisema uyo