chek wantu antuoririzo ridu coboy rapoloboy kingsmathoboy ofyomelo 54majamaas imekwajeimekua rehi kidogo akiituk iioitimrap mywa e aabioesome oion tim tukaka chap tukajua mambo mbili tatu lakini ikakuja kupataanahelo a youhaveasaae on your fae mm -hmm. mamakowaskania ja tu kuna naritu za hapa pale hapa kule moja kwanza sijapenda ni eh, kila eh. kwa eh. so, misi, misi mtu maji lakini sipati annaasema nianyika senbasilka maisalakini iipatmisipendang mtudn unaingi mona auho mbili aaematemaitangekam loikama ingekuwa vita ingekuwa paleo aaaabnabani ama majiitangehdminasozizokama iyo mtaipatakwaooaso lazima skiandoanigani izo sieisai lakini ni nethe siteisi bangiaeisofa ene novemba imekua mezingine imefilmni imepataizo kend mbili elastklakini kidogo ni dekwahio sahiu iiiiitiakinista kusoma mambo mengi iawe sahi sikumbililikuaitiuatuako maisha ao aiiweaiwatako maisha ao tuko nairobi akotumaisha yao iafamtembema vijanaostiiko na memberhi ad ukoabansichowe broihoweaa iwkiimekaa mna ubaya novembe ilikua mwezi ngine ilikuwa na tumona wasia wameiwame wamekaa nili nilikua na wtch nve eh, ya bn aanaeneaneawaauaea alitaalismaaonesila m gani wanakuja a u atawatuwanakuia esawasan akaliza aa alia at l naaendeaawaan wauonshn Mm. aziniatini vile watu wanakuja kenya wanakujasesemawanatatm si si insta- mm. mm. hey. huh. a... hey. na sinf wanatakuja wote siuu sini biashara kuna do huku unado wanakan ukiangaliaimekuamaa bado hibu niambie maka nn popkanna kam januari lini tugojangojapnesorno mnaenda popkaanemet iaianiendeieannanyamkantoetiketangnangoja tj ikubaya hey, hey, hey, tuwezi hata aininajua lazima tuwatte wenda hukomi nasema kenya ni a very good entertainment mi yetu kila mtu anasikia kila kitu aukitoka naejaa ukitoka siuu mm -hmm. nani nan iko na na iko advantages zake mzuri watu wanaa sahii lazima uchsadiyako unaenda wapiaa pktbaamebaisi jamuri12ingeaanaskia watakuwa nini lakiniwatu wanaprefe kuenda huko juu veni mechanjia stakuwa aa kulikuwa nanini ingine ite las wk ilesilstud kulikwa na netwaji zo hizo ha kulikwa na wasiyengi saa nikaingia nkashangarada topi ilikua hyo storianaiyonelikuwa i apo ngotevarisko sio asatunkaingia kulikwa na atev hapo mm, wanaongea hivyo mm, mm, mm, askie sahii paliimefika itabidi kenya wasage, wanauliza ssa kenya kuna placegani naza oupy ahug nm um, alargma of pople saile kuna vitu kama konseta jianjivanjiilikuwa ni ue apo mik lakini nikasemea nezaonge unannnaja lazima wamlipe jakiingia kasiukishaingia kuna ile unezabonge alafu siarafata kupat hochan utona maiki yako nanule mdam wa wow. wow zivutunazina mm. mm. mm. uh -huh. <laughs> <laughs> e lakini palimefika saahii likua nta kusema ntajeniiaoaeaalifuna ni <laughs> <laughs> nini silifungwa ntajeilifnafungab ikufungwadonasema waifungue aameganimechezo ku kenyaanwatabaopradsalainiitabamba kuna proac juu kama ni event watu antaku outdo mm. nyayo usee ngoja watuantakua outdo Tiki, kama ni histori ya hindo mali kama kasarani manyayo watu watakubali kuingia kuenda eventnajioo arifu alikuasema mbona iseeke nyayo a makasa naathe same time nafikiria atismganid He <laughs> tuliongelea last time, artist mgani anaweza piga 6 capacity pause. Acha ata 6. Acha acha 60 capacity. Wasemee mpaka kama Go? sizizi governor inashindwa wangu kujaza hiyo namba siku ya. Ngoja. Juu juo alikuwa anasema Jalco ana sema Congresscos <ju>, al- <laughs> in attract. Tajo Congresscos <laughs> surrounded na mtaa na mtaa. Sasa ina attract kwa hizo. Obviously it attract. Tumkujesi in come na kujeriao. Ni mtaa. Ni mtaa zinazimesurround mtaa. Kwa hivyo obviously is that right? Even alikuwa anasema as that attract easy. Na watu walikuwa wa kulika na msi alikuarso litoka ju hata saa tu alika naongeano kila mtu anataa kuongea sa lakini minasaiatueze kutumia madium ilikuwa anda ilikuwa ileiyo kitu ilikuwa itakuaepandeic vitu vingi lilistolabdamsanii ekenyayonaangoja si mambo na kufunga tusianze na kufungatusianze ta na mambo ya kufunga tusemetu event yekwenyaya ye makasa sa hiyo ni advantage kuna parking mafenda sa tutaitwa nnini tuoneeuritylfuyo iai exa surundin ni exact mlango kama inafungwa huko nii inatumia hiyo desin yeah. sa tuone tu ion ya watu eent ilichukua kapasitiya watu wangapi nani alikuja hi alafu tujue tsai gongressusangozsihani kaatwatadmebakia kupelekangongn ib nikubwa kwelintahbia ya iinimenda zilikuwa ongnaapantwajehizo peke ndo zilikuwainazabeba kaait kubwa sa ikokoagongrnukwatu wanalia shida kanhohiyo paitndo sijui jofanyanimonaktamfanyaninurieniniurpkamaipi jwatna imamotol ni a eio ofrpaai yote lakinimaumbrpangoja ngoja nms makuma i barabara i barabara ilikuepita wailikuepita wapir ilikuepitaapia inapitailikuwa ipite hivi watu waliliashila wa, uru wanafanya nini ilikuwa ili ipite urpak mezijii kama ni kando katikati chini lakinihstori yaurpak ilikuwa niile walikuwa wanabomoa wanabomoa kalka owalikuwa ameekanga mbaka maferisli ndogondogo lia blapo satawakobdlitolkateneneaswatalikua anasema urupaurupa kiachwe hivo irinemaafta matakarua <laughs> ni matakarua mann wangaremadha inema aft hiyo sasa ni afta barabara isemekana sijunapita wapi uriy itabidisa urupa kibomolewe kunuliwa epita alau alafu ndo ikaendelea mpakatinapitia ile njia ya kwenda hakupanda hoinapita tu juu aila kwenda tlakini ulikueshikeaaiw ilikataliwasahizi okay. juu wanafanya nini bado y uhralisema walipitisha ti inafanyao sa unaona wanataka ikwr flani na t juu wenyewe unajua uhurupa vile nakava redio ningine fiti sana yacbdkunaanatuchebado atujui lakiniminikiangaliaendemeslikua imesema wanataa kurudisha aurakataurudishaukipitaa ativiti esukua lakini ni vituflant wewe uurupa niapeleka mdeznazo vitu lakini ishu tuni azikoheo ata venda souku wako huko bado fanya tu minimum kama hizo mabot rekebisha hizo so bot leta tu bot mpya hapo zieke mabrid ni nini waya lighting shidnaja nhneitnawanatuchea wabomua analeta mabkaakufanya ninijenwanajenga niniunamana wanajenga haponekatnasa hatamjnaunana waiache hivo watu wanakuja kuna mtu uwe wamka hapo anauza vitu zake anaenda aisa so p nini fanya bea minimwattuonewatuitaifanyika lini sasi ndo hizi unaanzanga tu wamke asubui moja usemeniaje minajenga aenga binyoteangarimadhalialipigana mpaka namltunaonaaad mejengwaaanaweza na mikufabb goja i kenya saa hii nakweiyoandaotna menyanizasema usiguse uruka kacha vile haanaawatwit upigania vinye vinelainin kusema ukweli nilikuwa nasikia mang'ari madhai yofaiti yote alikuwa ibolonikuearurae na hiyo karuraoret ilikuwa inakama karibu nairobi mzima mpaka na nyuki nyukiishuke bui imagine hiyo kitu ilikuwa aje beutyfulaji maktakataka maji chafu nanza kutoka zijiwai naingia nairobi ama inatokanajuadi nha nionanyee kenya seatusematicukona madwetupiawote dh wakukoskamiagavana wazunga otminakwambiat kuna masi lakinitunataka watua watungori kitokea nasemaleo sainiata mypiajwalamaski datiaa my inunjamaawomjamalakini akiingiainonatajisueain kaaini ojama minona ilikobage mm -hmm. iliko aidha go ama tu atolee unajua the fact that mm. alikuwa ruling side mm. ya baba hiyo ndo ilimsaidia kwanza ukua na hio bagsajua akiingianambiyoni gani ati mtu mwenye anasainiwa hin hata ezifanyiwasheti lakini mtu anasainiana na- anasainianah yedo nadiptsndo mrahis katiawlinan mrahisjamana masomo mingi lakini metolewakenwacha tuachia apo bana kwa leotumona wakenyanso u t <coughs> eh, days agosemetu eh. eh, eh, this jusd kila weno wakenya y ametue mbaka rapul likaniulizakwani afrimevyikoya wa kenyaana dsbaaadenlson ah, like uh, <laughs> oh, nah, nah, nah, nah, rabuk eh, nah <coughs> <laughs> nzeemanzeem kwanza mimi niliflp au ndo pioni wa hizi muziki za, za, za masas huunajua watu wangapi watakaa chini wasikize hiyo mziki bt au d walintuwakiona sas kwa muziki wote wanaitanga hiyo mziki, mziki jaz Aye. so mi hukwa e iukua nikiambia wmfai kuklasifi kitu yyote mkionamkiona kama asngoja tunaanzana nanikia alishinda wanzahn kuliku na nikita alishinda bbest artiuin rnbona mtu aliran sijuu alikua na performance lini ati no, no. ati kenya nibionse karibu wafanya watu alalekwa oncet no sio mdem walayo ont wow. gani ile mm. kulikua na fulani hapo walikua adinaitangimaina uh, uh, sinilikuwa eh. oktobe hika ilikua juzi walale mm. salibo mm. niliona performance pefoman ait eh, wasi wamechachisha pomad oh wamelia simadimakohata likuonyesha o vida hapa a msijifanyaukisiwanavukalia inaitwaba izabarican mm. oc bn alishinda uh, pia moja ulksefemlifungwaanjamkaenagai lakini ako watenda ni wazito yo nafaahivo ndo inafaa unatulia tu mtaa unaambiwa lakini waliletea sindio ltuka hizo wazita najua hizinkamanh alinajuwalikuwa najua likoinao inasemaniajehiyo ni leve lingineukishafika hiyo yo ni leve lingineinaonad bod ya afrima, like afrima, afrima. ilikuwa nini gani kwa kant gani ngoja in uh, a wapikatwapi kazi but pia i miafinaja kenya lazima wangiingiza o wakenyajumsitaki kunyumana ama kitu yote mtukaa nikita ukishaanza kumwekanakusema kweli hiyo mna kwa kidogo walikuwa wa the same waliahvo naita mtu kaazuchu ksikoshua analu alitumia o chaguzi iliua ilikuao kwani zuch ana mafaniaalunldaegoalishindabwakinaan alikuandama weionyeshaaajtupitie kwanza saaajaandika makantanni kama vitu hy anaita wafr wa uganda kuna karun kenya nnaasnanandi msi kita kiring from kenya Woo! rema na makula na d halo an chike fo uganda ngoja ko ni yeye kwelina pia pia uu dufiabs ulsasa nikulize ini kategori gani kwanza tukianzakanido ekad ankanieka ulimpigia akakombea umpigia maneja wake akeujinga nalipameshindawebnawai aj ah, ama iwalikuakuna kila mtu alikuwa ashinde alikuwa kweli waj alikuwa tutuno nimekambia ilikuwa kila mtu atoke na a usiende huko upake biitei mtoa mfuaka mdomo joamewewe unajua kushinda yy <nisutilana> <kriti> pues <compe> <Speaker |notimestamps|> aesiaa0uysey a very aekpominana alimwingiza ntaiwalieka ataamehacishao agautokealakiialikashanni akukua wakenya taje imboginambna aewashikansha hini ngoma fl kuna ngoma wakonao labda awote amailikuwa anda otevo anda ngoma fulani lakini aje aj sindio abaini njia tu yakujeru aje ed rban utashindaje awatu woteangoja ngoja zena manasi ako sauti sol zimeja basi anafaa kuwa ntakamaka waandike maproduseanauliza kwaa takaiamii ni award ganiii ni best group in africa amabbasi <laughs> ngoja <laughs> burud kwanzanairobisil Uh, I aaoawene mean, adyhe tngelle kalibrauanaliabotaeeaowantaneasilitoka annasema udiamaideo ngomo release pamoƴa dana dana itometoao video me toka diana amani leo amani diana youneendaladinin ngoma La- ya a kinkakna adiaeoasijaaaliateijanmanngoaan si rapoulanceme fom ƴamalid rob de seme day na kingkaka tafikakoktopisaamngal eh, hmm. wa jarbuco nek tuftuna seya ma hmm? kingkaga n octou na kalegra fana nielayag ze pigpd zote zimeajaangetoaasikia kuikaliae kwanza ni, tu sikia yeah, yeah, mara mm -hmm. okay. tu kadhaa kulikua na hizi ame shaitwa za hizo ni siki, mm-hmm. 16, ni ni ni vitu na usikie ile yake kitu inakupatia energy first of all <laughs> <laughs> hey, nasikia ni, ni, ali- 0 hizoni ituneauskilaknatiitlinatnd l weyend aio atasemada enyewedanamoja nipe kusema kweli hata kabla uendelee mi badhae am na umoke kwa hivida hata hio ndo tulikua nda kuambia nikasahau mi naonauna ndumeideo no kaana hey, hi najua watu wakenya hukuongana hiy una kadhaa zilikua kwa hii hi kitu vibaya sana mii ideo siesemati niia alikuwa na dia ngorin iiminona sijui nikaa kua na mashinar amaumja ambayo alikua na, na kwahii alika na maziwaeeeihachaaniwambie kitu hmm. nanaomoke video hmm. yote hmm. meona yaomoke wamekua hmm. nampati ho chan ya yeye kufanya kitu anafanya kitu anafanya zin idia yako nionyeshe idia yako mi kaa msanii ajaenda i... fulotu una nayo unaeza tu unaweza notis kama ni brkli boys kama ni wakina ntoaja makulkidawakina kaush n au, au unawezaona wenyewe hmm. ii hatuwezi sema kausha likahi hmm. video zasema niomoke ba ii unzab unezapata aliambiwa minataka video ange kweikiva mm. twezi bla atezisematiomoke atomokeyake e, e, e ni kuhoangmnikoakwiend yai kitu es imechopiwa ikona ini butend yai kitu inafaa kukua ngori than vilehiko sa sijuu tunablemitaponaalineupyaartis hatuchachishi bminachachisha juu ya kalikatel 3 kwanza mm. na hizi kalikatel zingine mm. sikoshua si katasimu mm. Wen- kaimambeaesa adajakitunaonasaananuulizahata asiskii naonaomokemokewa inajunaeza tuona inmho unaezaona tuali branstom yeye peke yake akuambiwa fanyafanya hii obviousy unaeza tu ona tu waliambiwa enda and left anda rightmina fili hapa kuna, mi, kuna dtail mingi tungengoja <laughs> yeah. going back to kalikatel ini f uh, kalikatel ithink kalikatel 1 t tulikuwa tushajua isa ok umjamaa hata hanpik artist Not just any nojisakali leabit awtu afestyl ishe so mi iko akiliyangu likuanajua iki tu ni mambo lakufetyl sasa hi ina, inakuwa ni kama ni mviini mm. speli kuelea kakoti hiyo yeah. kwanza ndsta okay, kusema kwa ilikuwawasakuna wadiingine yeah. naezasema okay. ba nid watu walikuwa na ba sawa yeah. lakini yotena unataka tena ikweni kama mvi mi atlast kitu nazasema ni kalikatel 1ne na t on na t ilikuwa ilikua areavaidikofethivo shvofetivooi sahiisa ai ni eh, maami yeah, hey, hey, hey, hey. kulikua tu vitu zingine zini tanofsadi hadhniwatu waliputin mi siwezi i watu aliekwaapo lakini mi enyewe una vile lnaa kukua aliatel ilikua ngori aaaikuendeea video unaweza tujua nahii mnabmoke naaunaezaona tuni aidia yake ni saajuu wenyewebr mi nikiangalia nikikompea nairobi nahi Nai. nairobi ilikuwaounawezaona tu iniomoke i wemaaema hata nili afta ijina afta jina choptbeyomoke ndaaina na sidi yawezi aina aina shiti yomoke tevatwezi mlemumoke na direkto umjama video zake azikajikali tanziapoumjamaenniu schekcekenye nakkbieneranianiema tujue juonisendoe ppaa nis yetu moke sikia amekuona ha hi ina kuna l mingi atapatani si kama true. Creators, kuna vitu kama hizo itumikanaezaona tuamesema kunamke lipatiwadtasialishuo uopitfutulet amatanzapattajinake niivo ozijualakini nioatpiajuooavilmekatalek Hey, banimaona mm. uluna... masin ma, ma, ma zake zingine naalafu na, naona niniyo nini maana na, mecheebani mm, uh, <coughs> kuna ngekinkaka wakadinalim mm. mm. eh, ah, mm. hata afadhali mm. uisemkweli afadhali mm. kalikat mm. tukiagaliliaida Thing, okay, mimi ilikuwas so walikuwa pale tawalitu apo nafani nakwanga apo mbele sishi yako ni ideachambuangoma aaa chambuaandsiimenzawana da aje sisema basidaegoma jni kijanam kija na morotokitu mi, mi okay? mm. najua ni mi hadi siezitii ideo za wakezote zipatheti tukiengelea tu kwelikuna video tunaezasema nihata nairobiminayta tunaezaekelea dosi nairobio kitu ilikuwa iniondo nafai kuebea takuongeleau ngoma minda tungomaide ninasema enyewe hapa kunapatuaanzia kila kituasi tuanze tuui tukipanni ngoma kwanza tukipanday ah. hmm. ah, siuchambo ngoma taeaitwa nani nalituenjoyapo awezijita na vitu lituwekea hapo manzelvile tu nimesema vileaasijaipata mojanina hakunalimalikai sakinkaka niabeletebkuna produet type ndakuchezea vtunnazo t ndakuliza natakaithin kila mtu alikilifzake nasanaema siu akupm s hata hakuna akuna efot apa isimambo efot bro hata miata vidaoi ona vividalinshukishia bro ividekona alot ikosaan ah, ulonatawaglklonaexseiwasaniulonatakaninikoiidioomei yeah, <laughs> <laughs> anaimaan yeah, unajuahiyo si ni, Una oh, sure. ni somti ver vegue melo anatuuliza tiwata ioexpeti more bro kuna jama fulani nilikuwa ana, ananichachishia ana, ana atisaini nataka on 6k na 4k cameras kenya mtaifika lini tv zenu mtaifika lini4k ngiigia30 nigiasmatop toafaeunabia t south africannnigrialabdoneamb top wafkwatana suti a vidéo si watwa nigeria wakina banaboy sionataku nembanma idéoamaf kina joboi kina fie boyi toe nde baka ata gana kina kidi msanerinteteo moke enyadetaongetuiede kienda kadio audio labda uwanzi kucriticize labda vile umesema labda uliskia siosaida akusema kitukonaku putmof labda hapo lakini video zxpectshit findishakuambialbda kama ni oktopizo naanajua shashikana na wazungu video zake zoagatmend ajaenda bali amefika ako na kila kitu anataka desiyo ni yeye meiiion hivo si ati aipatiwa aligrafs pia ako hiyo besi mbona azichukue akili asimsaisa hitme video zangu maziwa mazioabro <coughs> aamdiaana maaaaaisai yako kama mm. minazasema ni akonanalabda usemeodoakonayo nasemamwakiao mi na minini lakini ikifika do atujasikia albam yo mjamaamojnmojaatujasikia <laughs> albam nijatoka detulikuwa atujuekia <laughs> oktopzo um anapsamingi yaniunaliwambia hapa sijai ski mjamaa um romisija ya... skiahs mjamaa labda usemekaa yo tim alikuwa kenya tm alikanaenanakalika na aziwaae aaadanaaebake nawae kwa nini ni product ha, pro, video. Hey, video, video video hmm, unalialia hmm. majamaanangali videonalialia denansaaunajua mimi nimekaa chini na majamaa vile video wa okay after unajua audio kwa msanii audio ni kitumi dakalia ni audio nini sound yangu itakuwaje audio ina, ina dfin msanii kila kitu lakini sasa ile kitu itakupalika o nisasa epia ukiedunangeleamamboyanaaanaaaaatafanyaasunndo mtu anashughulikia final fina product nokibnt ni hivo tunataka kimbilia video kenya nani koonajomisa mgani kenya spoko msioka mosioka ndio bodfad omjama omji sawasjek <laughs> oh, <laughs> <ka, ka, ka, laughs> kuna noja gori b lakini hmikitunajua mi najua tigori kuna wasewangori wamesomea wamesomea hizi vitu zote hata wazungu si wote hujulikana niniinonaamb ni pd tu a akienda kusomea hii mambo anajua ni nini anaduu si hdunia kaujulikani utambulikihijnigomanmkama atujakusikia enyeujafanya shit asaukunambiatunataja nimisi wajuiumesikia oh, vitu amemx misijasikiana umskia umesikia umesikia umesikia klik enye unatembeaga nao hiyo hivyo Okay, click hv najua amesema mtu wake mi simjui una idio safilakini bado kitu hiko uh-huh. mi, mi video kali lakini na na, na, na, na, kuaga, eh, na, na, na at least hapa kuna vile omoke vile umesema ndo akiendelea hivyo vile yuko yukotakataku mauna jama flani watumjue lakiniaanmochi kitenge sasa anavalishwa kitenge nani nani n angilimambowanmjamkmelbowimbobroknawapiga shughuli safi wiki wamenyambea video so k eh, lakini seizitokea naiskayangu lakini idhe we nadeko apo tu kwenye s nninibilit nniniama ninakubakishalakinimanjawaji animeona apo kona i na aanjajashdina mafatuna kauntwaajaambia htaaaafa aelabda lakini siasidaniskii si pekeetulakini ni sawa pia ina maambasada hukosina maambasadaatuchagua sina maambasada tukienda hukokaniamiatai mepiga anmwanze yes, yes, mm, yes, mm. ni mm. Ay, kuna siku zingine narekod hapoponashangakuna eh, mtu ataisikiza kwelina eh, bado mmekua po ma maday wamekua wanyemetujoin pia shukran sana alot na camtr sindio yes, aalbajongele no, hmm. albamomjaaaniyondo alba eh, me... album ilifungua ngoamoomjamasaktumukakenib kitu, naja yake ikonaikonajanngoja vile tu timesema ntonani oomoke ema ini lo yake yakwanza hmm. jituemjana hainojanli so, mikwangu ilikua <coughs> loo hmm. lakini naaknolojia ni msanii hmm. alikua natatpina makampibawa jaribuua dmkwanamimi laini ya oto ishaini bamba ambia mm. kenya pot yangu <laughs> jiotmlawezizia jamani mbaya najua mtukamie oto kwanza alianza ni kwa ig f yotm yake alipowahivohivohivo alafu apo ao the way kidogo kpoteleana ykenda njiake kenda njiaangu kena uindo vida iyo kitu ingine ilikuwa kabla gari ifiki yani unaona kunaukiyodanaiambiayoide ungeent po kaaunaniambia so, so, so, so, so, niakato <laughs> mi pesna yngoma ya kwa, kwanza ilikuwa but then hiyo daily drop mm. nikaiskiza nikasema we mjamaa mjamaaani amenkumsha venye alikuwaansafanyahhalb amewaambia hii game amewambiami msinipimanisha Misindipumani, na kina sijkina nanhiyo nisulia back kuona jani a bikianza alafu kusikiza sauti soul pia pali sahi wamefika nikiangalia muziki yao hizo at first akitoat mkua tato nakuoga na, na noshona kutoa mangoma ndoahit watu wengi ngoma ndio msikie au ni wanajaribungu kutafuta ngomainananinaongele skizinakwambia naaanakwaga hivu naingia gem na hanga ukisha meikitao katikati unaanza kuimba ujinga ndo mafaatakahennnn kwaninissasindo nakwambia nakupatia wasu Wana, wana something that is wanasakawanapatiana kitu cradi mm-hmm. waki wa wana na wakipata hiyo relevan kuna wasi ssa watajaribu kupatiana sasa kitu wao wana natmui au wanapenda zaidi au ndo unapata kuna wasi awafar yangu inakaga hivi theory yangu iko hivi kuna wale kuna wale kwa ni ni hao watu last game kama kama aaeaaa waa fayaafanyalakinialbam mjama taieemeigusia lakini hela zamwishoandoskie jod kuna mikami nikisikizanga msani najo album yake yake kumsikiza so at least sasa fever, fever, si yu, fever nizu nizu izu, izu exactly zingine tunapata kuna utampata after narudi sskia lbyae ae aiae ingnetamsa enye tapata dn Drop. so asa mtu mwengine akijiskia kum a mjamaoatu um, mski <laughs> mm. ah, taanza kurapapombiobajii kwanzakalikateleta kwakababoahuko no mtekea iboa uh, minishawambia malize tujtoiwiki mm. mkowapi radarada jinrudiwe mm. mm. mm. mm. mm. mm. mm. yeah. sau tachantulie kwa nyumbaamtoto aja pluonic amnagama plutonic repondoshidinamta kudinya kila mu wasichana woterapulnafaananpatiapiahzamap aaki kutaka a unaaftna taa tengea tuapo naaea nikatengea tu ao tuchilchil tune aatiuaoakina nani ien ganiiini alafu wakasemauwaneza kuaukonaitba Yeah. so iondo radatu ya wiki so mi wiki yangu tu imekuaimekua kwakija t mboyataiia aliajaalisomaleauku chiindal kaambatuautkawetbrsngeanda waulize rada tachujwamb siaboyovyomeleshautautomoke umekelatupileka mbali kenya yeka idiografiaahnaingoma ganiinanshakilma aimaabibibyooe <laughs> <laughs> Oh. jikina tikona vibesaliinshalla official bread isindomabread winazokuinasaa xamabread wina kbro