ont ont waririzorido it's you boy rapooliboykin smithboavoie oumer and welcome back to another episode of your greatest podcast ndio mm -hmm. vibes an inshallah majamaa wikeni mekoaje <laughs> bana bwana hii sijui hizi headphones raahizizinakata so, mm. katika <laughs> imeacha tena kujisikia and i hebu mm. mm. e kwanza e zinnwachnnajua leoni kama wajui tuko wapibana so someleo meleo wiki yako me imekuaja hacha tuanze nawewe leondomekaa <laughs> karibu na mimihacha hizomi wiki yago imekua imekua a tulikua tunad ngoma yaonaacha nianze kuiin abhiyo ngoma nimoto ni moto hey, moto mbaini itoaje mbaya mbaya, mbaya, mbaya. mbaya, mbaya. sn hey, ni singola na drop, nice. drop, ama drop. Hey, na drop arund hey, i think kesho inafaa kudrop kesho amnnahiyo ngoma nituna ni bamba pole manchester manchester manchester united the great game bado tu time jana aneeaansboobadombchiachatupatiohtueltafa ndaameingia tujanatalakini ujwe si tunawanyoroshasimnacheza nasinalanyorosha ni yo lazima mmawemoo mninyi Tuko, eh, tuko home tukodaidhawe wiki yangu pia imekua fiti nashukuru <laughs> eh, juo novembe inaisha eh, novembe imenitoa turmbayaeum eh. eh. eh. eh. lakini nashukuru tuko on tuko on na pia ssi active watu amekua aou sasa kuna kwa mja maitwa nani erikomond riomond kichachisha kichachishamabrou aaauambia watu ni ile last week nikisema nikisema ukwelidosiostsema tu kenya Mlisema, kuna multiple from jamaica wanakuja kenya eh. large, number am nniktujfanyika twanzia aau kujawana pia mesikiaia sislantakua kwanza na, na e, e. tuiameedataeaaiaukuja mm. ku tu ah. mm. kenya alafu tunapatia wa kenya maani wakenya wakwe mana si tunaneo ni sawa kweli na, si na, na si ati gaisziam so geh wachukua wasanii wa kenya weke en ishafanyika kwelibadoja hiyo kitu wa kenya pekee ajeifanyika sindiolabda okay, zimefanyika like, Like ah, uh, Kuna, Zoufanyika, es, Zoufanyika. ziko, ziko, ziko. Sure ziko niswe. lakini niswe. si niswe. experience ajarteati ni hajtiii ni kenyanarti enwatu anakuja ntuon tutohiyotutoe hiyo the time unasikia rup ya kenya membaf ni hizi mavent za ny3 sawa nio lazima tungoje mwaka yaishe ndotungoje 3fke dicemba ndo tuanze kuskianotuwasikia huu naweza niambia na zikifanyika zofanyika kwa club ni only thing to say klabu oktopizo nakujaajuoniynamaanisha siatuwezi ya kujazaisi ti hatuweziaijaifanyikehinafanyikani kwalb nasi naoimashida kokwanetoaje mapromotaamanishamaprtkeyaonani ukwelilnml alikwatanani kama tusikubali wasani wetu wakuema a mi nikoshua saa hii aagehe wachukue enaas nmapiano inachea pekee l well, nai ilikuwa kenya walichka yeah, kenya na wngi siahisia ndo wamekuwa na majamaa kadhaa wametuadi mali venu zimekuwa kadhaa Si moja hey, like, lineup mzima kwanzia siku ya kwanza mpaka ya pili mpakayapilmiishi yangu ni and... i believe it's a high time ibe itsa ht itsas pia sisi tukue na minikoshua jamaica okay sijui kama ni inafanyika every country but unasikiaga kwenyu kwenyu utapatiwa love tapatiwaakubali exactly. so lazima uende nje upate this, the exact love ndio watu wainje hadi wakenya ufanye hivyo ukishaende nje upatio love n saa so watu wasemaniajeta unajua ngoma yake yyote mjamaau naezasema okay nilienda nikastok nini yake nini ake ya inaganikanauoalianza ka podue mbaimba vilalipatana na kanyestmsijuu lakini hiyo ni mambo yake na mungu but all in all big but big in bu things ig i mjamaa vitu mingi zitamfanyikia junajuakona kanyeni creator mbayahu ni mjamaa ni wi creation yani mjamaa na tu kwa ana kichwanekanye <coughs> <coughs> hey, ni moto e eh, ni ni genius hatare onainis kwai enou niiieja hu niisii generahon yenyu kwejua ya very lucky enough kusikia ngoma period okay okay okay on the the same pa? note si sinmaona sai ni kamadi nika yeah. ni game ju naona nika waasema eaamedo ngomaenyame ameijatrikomodi laima dandie but kslajuariodiaadajtsijui mboya naona ath yu ndio irikomondkaindoate mo najua sai kuna hiyo iyoa hey, kuna kwani mm. kwa alifayi anyklasa alifunga hyosonyashinsfnahyohta kushinda siu ni adingkule ama adingkuleotile alipiga shughuli moja sawaa ne mi ona atist wetu wakona i ngori. ngoringorihatazao hmm. hadi e, katalog zao ni ngori lakini sasa ile kuie re- kui kwa vent ndo sijuiithin e, yeah, okay, kui in terms of najua kama majua, hmm. ma watu, ma, ma, ma, mbaya mbayamtota mmoja tu eh, lakini mm. mtu mmoja analeta wengin e, inia, inia times unapata lakini hmm. kenya hatuna is ubwa nis kubwa zikikam ni wainji analetwa ndo minasema ingori yote minaekea mina mahata mimi apo nimekunga mm. mkonoksema mm. jenyemat uh-huh. kwa wingi hacha ta pt sisi wakenya tuksema tunataka juenikoshua kila mtu akona aunauakuna shnezekwa mali tuende tue, tue tuwaone tue, tue, tue, tue, hiko sasa ndosema amapromota juumileambiwa ni aje kaa msanii analetwa tok kutoka majuu yanaambia wekuja indo do tuna kulipa bigishu kwongado ikwangi e, e, ati mi ntafungashiwa maninipotndnu mtu anazeosha pesa akewjupia maanaija amelkwyow alazima tu athe at end of the day wanaikavit at, at somep nahizi oious utakavajedo kama hiyo sioous ni tu nient ebuniambie vent ni basi kutuminezasema ni a twanaaribu maket ya ntem of ti awezieka event u the amontof mon ita bringin si nou kushinda the aionaasaunnaoktopisa eh? na kujalms500 hapo hapo hiyo atangpotatan po apoekees ni yeah, yaamechukua nah. mm. ya wana, pia wanajua a anaja k pia pia anajua najua kinafaya yeah. alichukua large large place tu, small to wenye wenye watatokea watatokea imagine angechukua atokee carnival Carn ingebida amitawaaaingize vitu nyingi hapana angechukua angechukua carnival kwanza yi hata hiyo ingekuwa better iyo ingekuwa imempatia opportunity opotistaa mwenyewe kutebtna yonaezapiga hyo shughuli ya kweliad with, with ya wasekuwa si mambo okay. okay. okay. yes, mm. na live mtu mtu mtu ni ni mbomi mtmtnk live lakini unajua adi kwa kwa, kwa, kwa, kwa kwa gig tuseme event bii kama hiyo najua si autakuja labda kama we ni live performa, mm. hold for that lifo mngine mguri auta apigatwe mtu mmoja ataakuna mseminazasema labda se amefika iyoiyomasia yeah, muongele mombewa ah, cataloge kkusoktopizo <laughs> uni mtu sa acha kwa za ani ah. malzekutulukonasema amechukua alchemist nona alchemist ikwa sold out nota anezapanganjuapi sasi ndo hapo ndokwalicatalog like, inatokeami naeza natakaitakiwa in mm. uh, uh, uh, yo, kenya woteu piga iye sabu mimi nimewaweka mezi moja ni mm. waimbie mangoma for th hos na lazima mkueeof si mambokwani yeah. si mambo yeah. si mambo yeah. unahani papa sya win watu aendagi huko utanp vile entya huko unakaaoktopizoni mtu aneza anaweza naani si wakenya woteyochoaesakonimawan situnaongelea msi atafunga hapa apantulete s kamaalaima ia jn ujgnaju kuna jsndobll utajg utajifaa nini lakini si mnateta ati hakuna msi mbona wasanii wa kenya maprtia wasani wakenyawajitambui <coughs> aekin ndo nakwambia inampaka kwailenaona kama, kama angekuwa anaweza wal Si okay, hey, we we we li... ya dminaezasema tu ni because hebu mm. ni ambi ukiwekaa okay, ukikua na wasejenyewe hey, m wacha kusema kweli kitu iliniuma w unajua vile brown brown is such such a big artist mm. such a big artist one juu fena fena fena, eh, fena eh. sorry fena. Alafu. <laughs> wakuja kwa hiyo Yo startup mm-hmm. line ya, ya mm-hmm. ni ni. na onao jamaa ameit jui nayosatukama hutopizo wanafaa kutafuta lakini ameanza namepation wakitambo lakiniake imefika hii numbers nmb za mira ileke amefanya mpaka wakenya wamjue so nasema ndonasema ebuangalia event kama hiyo aa ndo alikowa So, no, no, at least sauti sunaonanaitwajsautisheo ni sku ganiibsauti sl awatapiga hiyo show yote wakona watamanage ni snaanda watamanj somesemani sunonaekona masoli aeatna kuna enj flani watu apendamenyawasanitu wa kenya ngapo atakuja okay okhapo sasa siko shua awat watasemaazo ndo vitu sasa saa tunai sasa enyewe hin ebupigai hesabu nilikuwa naona nyashinski anasema y uwezi mwita ent na ukose kumlimba chini yam sindio Mm-hmm. Mm. l kuna ngoma yake shaisema hivoile s ile akisema kwa nini tukuitesh nii anatisha mlyonyosi yeah. alikuwa nae hizo maos tu lakini bei yake bei amsiuaweisiu takaata bst namba zao because ama si, si. jamaa wanafa kukua hebu e, e, niambie sauti sol saii ukiwaita fo event lazima wa, walipe asatenambatuman mm. autawabeba auta ufala so mimi liwe liwalo ni kuita event gani rapl nabora nafika bei yako si utakuja achs yeah. <coughs> acha mind ya yapromota sawa nyikasautso mnataka ent mnatheaa his is the aon mon mnaexefom this e hiyo mnapamkosha kamaaa iyo yeah. mna po mkilabda the mon yenye mnataka nakua mbaya mbaya asslazima waige asemenye ipai kifikaidoasmikaa promota niko niorewnikoredi kwa pati pesa nipt kama nihandi kama ni iloa kama ni joktopiayake aa ni ad- ad- albammidrop akasema we juu ingekua kitu ange, ini kitu labda angepanga adabo dadabo down, do down, aseme achansndea al- alianounswapi ju bado napitainni yakeilikuwa uh, niktumia kwanza sii twite album lio that day mm. sini the next day amayo siku picha ikatokea aiiaaiaday utenda uaeagam ttuaa lazima kwanza tunaweza toka tu hapa nafika hapo mbiu mbayahata yo siku tunaweza kasirika tutafuta ent huko chekim kanasikia ikituma tusakie i huk nitoaje n nahiyoolt Eh. maprmotapia yeah. oh, oh. ma, ma, ma mapromota wa kenya ama outside kenya whatever washa nyinyi kama wakenya amtaki wasani wenyu <laughs> ndoamana wanaeka wana den kule alafu wana ju samimi kanyashis nikiitwa nie aden kule sazi kata hiyo ni nibag hiyo ni do aindo nchi imefungulia iyo nshuul yakidaa ataa knanwaakunab alisema kwa intevi yake na jalangu eh, yeah. mm. ya ya ya ya ya Z- alisema hiyo noshoni ya kusema ati sipo artist kukam, kukam from outside sipoau eh. y alikuwa anauliza mbona sipoa sio u t wase anakaa min wana au anampe yetuanajua kuna kuna na na balance sawa akuna venye watu anakuwa na drama dromaabu watu projects alafu watu watakwa si kuna vyonade kusiza fena otile na nyash na own inaweza inaweza kupeleka kupeleka noma tu unajua nyashwatunanaweza kpeleka sh ajunmani obviously wanaonasisi kama wakenya tayenyewe hata african african novo aailikuwa si imesika asiunajuailikuwa imeshika hata the mm-hmm. yeah, e, imeshika. the si unajua african najua imeshika band Au nao waliita wali kwa wali wa hiyo na waliitaa mbayakinaulitwalif kwahyo pi nduatt aiam na na pia maventomotein si oganize hey, na msanii na mabrandnidasoidaiceza kad zake fitataulaataka kuingiza mae jebuni niambie ent gani ziko naan yeah. na ya mm. yake naihkmanaihukanaanahiyoen no, na. so, no, na We mm. so, na yake imenakonaiko yeah. like natunajua sana sana kenya hukonana eh, so, no, maunaonayokm kama inaitwaaile iyoafia buniambi kamasililtnaona hatuna mi nazasema ishu ni hatunahatunahatunatuna vitua whatever ikifika period ya novemba decemba hizo ni ent hizo ni ma concerts. Concerts. Ebu, ebu ni palim jamaa anaitwa bunabmoa kuna When last time kuna second degree ama upcoming event mm-hmm. can, hey, event event ni mali na kam hatnaezatembea kidogo kanaeza merchandise kuna place ya food hapo ni place tu kumetulia kumechili ka kuna performances lakini necessary na na performance laini lakini as as long as kuna hiyo vibe ya only, ya event the only time nya mm. nah. sasa hizo ndo vitumizi by the baidhee zilinibo mm. vitu a wali- walikuwa walianza kuenda hizo si events hata hawezi aweziweka hizo zilikuwa meet and greet ama dj tu wako hapo zilikuwamaedwawo niko at mnanyeshewa sijui sijui nkwanza skuizi hizo fom ziko, ziko kibaohizo zili zili, zili yeah. okay, eh, zi zilikuwa event zi every year mm. ama after, after every month watu wakishafunga kalafest kalafest kuna for aangoena kunaa gi alafu kitu ili blanda mapromota alikuwa na wakishachukua donaepa <laughs> tunafika <vye new> event <laughs> <laughs> <laughs> palikumebukiwa <laughs> unaambiwa yo mnaleta makelele huku sound ijachukuliwa endeni hapo hapo apodpo ole kanwatwalitolewa mayeyokaneongaalikwa proot mbigi emdaypatetikoneesta skumajbado kuna initoae kuna hien t loki uknye watu afataana experiene watlini sa mi nikiprefekenda mali ni ent loki kituinaipiwa sana nailu itakmaiyoliaohialafu hizo sasa ni madaihad fun do anajua kila mtu aakwa hiowene naend ajamanapiga tu mtaish kwa watu waifikiemivile nasemanga lazima tukweachatuturakido mchekikulika n ingine ya mafuta linaitaje Oh, uh, hizos oh, eh. ilifika mahali wtu wanendaami hakuna eent pia ilikuwa kama hiyolit pushajipanga pale uaa ikoo lishauia <laughs> liwatu walishika rada ikakwa sa watu wanaenda kuibiana ilikuwa green green up to what alikuwa huko jamaa kuibianaaabuajamaaaalia nazbkwani ilikuangapi kama si olo kwanza tukoshangaeshangae kwa nini leo leoi jonii menda shule majamaa aje shulea majamanafaatuambia enyewe kawezifika beiajzako azifanyajetafaha go kwanze kuna p proe ama album zenye zimekuwa zikidrop watu amekua wanze saa sana iyo rende inginerong rendngoa Out, out of me mm. why. because oabm eh, ali, ali, ali, ali, ali, ali theemp akawambia sasaskizeni banaamkuskia walami naeasema hiyoabumenewla tulikuwa naia flani alikanaambati yoabm ingekwa ftikaingeka boyboy domani mung ama ikutuabam ya sboy yote juhadi generally sound a hiyo albam yote ilikuwa ya iliko yaboyshaale wanaitwa nitu nipauya jeshi lakini si mkadinali e, juu hadi hiyo rs yopdua kwaynawakadinali e, ni kitu moja jadi hiyo sound yote jhadi kuna mapiano hapo ndani like ngoma za mwshowshobadoproducioafililikwa ushilikwa tu ekwa kitu naex fomunga mi mi alinidapinl ngoma a wakadial n bagaba pia amesema amealishasiuu hiyo nini ake kwa wapiih al nnakavaolionagaminangoja afugn mbaya akianazashikaganji mbayabbayabuenda yeah. gram yake ezi sema uni situduhiv najua mm. mm. kila kitutu ni kuuzia mtutuauzilabda koneaja pia mambo yaiubadonajua jaaali anaambi Yendo one of the female artists he hapo kama bad girl kwa industry yetu mm. bad bad saru, saru bado ay, saru, saru bado ni ta kusema tiatniebaaakwambia mi enyewe miniminiiko19 <laughs> <laughs> <laughs> singojalevan anakamuzoadahoaubaadahiyo abam sijaipate kopia naeza kuwa naikinda sikuhizi watu wafike bei bana watatuiangalie pia imekua kipushawasan mm. mekua kiushawasani kitwalinini a nini, nini, yeah, wana e wasaniiaz yeah, uh, kuna si so unaona vile walidu, wakuna, wana wakona down mpaka kuna bumple kenya vileraplalikun ya Spot- Spot- Spot- Spot- Spot- Spot- Spot- Spot- yo inasaidia kunakaina mm. ileimepatiawa ile si eh, kuna... kuna ule ule dj dmlikuwa mm. mnasema ni nr at least anajua one ni ni anapatiwa or two industry narnaunanapatiwawant wanaja wasi kadhakwaubaya ana hu <laughs> mm-hmm. ni mjama was n amekuaanajua radani gani vitu watu wanaale nayo mm-hmm. ukwinje lakini baado janao piatunafanakanae navaatu yes, wazima saa sijuu tuingilie aa alafu turudisindio simihonadaitoapeleke na ngoma gani nedatt to tnaaktu noti naloomiuoi ukuntnllmhus yeah. yeah. nu oananipenda yeah. kwenyegoti anasema atimihu wa mdoti na sakatumanoti atatoi yeah. julalomihu z o u asakatumaoti na lwalomihu zoi yeah. Ana yeah. anaitatoi u nasakatumaoti I know yeah. so on, I'm on them. Mm-hmm. I am on You know I love a sticker situation that you put me inside yeah. but please don't judge me Hope you forgave me Hope you don't blame me Don't try to change me Stay away cheza tuna chuma toka teke yani fiyatu, hepa bila kyatu nahepatuma b wakimbizi yani tumetoka yeah. ananipenda kwenye goti anasema atimihu wa mdoti na sakatumaoi anaitaoi ullomiui aaoi cunasakatuaoi nalolo mihu zoi uaunoinalolomihuoiucekyondana aita tu atoti aatinanatotia watoti wa nairobi pia si ati nini utusumbuwasiatininibahaiaamajo minangojaake nayo nainalipiwa snikaa bado japataa neo pei yake ya insta mna mnafabumaaabi doningolal yae onapeywawilijo apo ingramnafa mnanpeleke nanosamaa aaacha saniweke eriweke eri bu kwanza mniambia af mbalsheenda kuangushiangoacha nimalize hiyo ni sli ya kwanza kwanzasswli ya pili Apili, but mm. iko hapo katikati ui dem uni demuomjui lakini akoredi kuangushia mekwa tu whatever oia hibfacebooktittwhatev mekwa mnongia fikaperio like of two to t toth month ivi anatakkuangushia mekuambia sawa fanya niniama uni demui demu nikitusha ikula unajua mamboradaake ni safi kwahivyo hata kama ni mombasa unaza nikitushua bemetaja nikitusha ikula ksema kweli kutoka buru but kuna mmoja ladaikuiendea makadishamwambia nakaalaiotaatunadaaani jana wapi aksaedalendamsatiwabi ombasa aa misijeenda paali mbalinisheada fromomo am madem tukujaachansiseme mademwaachaniseme madem but sanikama kuna ile paranoa dem anaezaniita iyo ndio para anamuka nayo demu anaeza niita nikamkule mahale na, Nika na hmm. sijui ni wapi hey, hey, wapiinaakwao za... kwa... okay, kani kwao niz mi ni mtu mzima siwezi mkula kwao yake tu kwabtyake piaeakulanatu kamadenyumbayamzaziapigwa panga <laughs> limited inaisha hiyo nakngaanmasanika inaishabkjuuajaribu yaki inafikangapo br inabidi mea kutokanamaliza hivo alafu nasikia anakuambiaj atufanye hivi flow flow flow kama ende yoflingineninginnj nil nile nile uemaliza alafu akwambia eh ujirani ukwanga ukwanga msoro ukwanga kfbi Salusa, <coughs> hey, aji hu kwanza nizamwanga levi ni makii sura hii hapa <coughs> labda ni nikitoka hapo namrudia nikirudi huko kuanshemenini kwa mzazi zi kwa best yake zi zii natitu ni kwangu ivoyni mi waga tupara nidedi zaivo mtamkkwambiwa awe machesaipea wi awe ujua unaezafanywa mbayaaniaw wejikretika ka kenenaca si kumanuvbst <smartan> <lebe smartan> zako hakuna hakuna mtu wanabstna nyumba amabnajuauna nyumba fulani anaweza pata kii kava msichezi awe majama namtumia kwanza a nice time okay nimesema nimesema kondo mkuintaul wangananafana srewadendo mjamawaulirudi kwa time ona <voiturefahrobil> Eh, say, sentence, ah. mm. ah, ah, ah, ah. kama yeah, yeah, ni mi, nice time o ama. Mm. Uh, nice times ni, nice nice nice ni uh, yeah. yoaayak mm. na utaga kunapos ngine lio na pos nginetit saa mjama mwngine alikwa nasema sahivi limademwanamv unataka lazima umsuke mm. noboyanado kiu ya okay. kwanza alisema mi kwanza mi naalia nai mi fiiamoy iyo timyabasi ahpapusi then yangu months talking to you yanunanikuulize psinaidumdee mnasema wacha mspi hacha nimchukue nimpeleke wapi npeleke wa iama umpeleke mombasa sawa ni pussy sawasi nisindio Mm-hmm. We unaenda unachukua yako nasi wuoa lakini sinama z tuko, si mm-hmm. tuko tumekua tume ama tume, tume culture, ama. culture in terms of sisi hatutaki kwa mapimp najua mapimp ni ama tunataka kwa mapimp yaani lazima tuspoilwo dem kwanza eatutakii kw ati ekujatwapa kua alafu nijitoe lazima kwanza tiunamspoi kidogo na no strings alafuna alafuafta apo noado adibeshta yangu story ya itwaje story ya kupeleka na out sijui nini hiyo yo d akunaangankenya jui hyo statinioti tumekutana leo tumepiga shughuli kila mtu ende separate lazima na ma, na ukonaschana wa kenya yake tu random mm. alipeleka <laughs> <laughs> <laughs> ibidiampeleke kakitanewataaj nimekulipia kuna vitu zingine jolakini eh, pia elakiimi eh. i believe kama if you are paying for yarepain hapa nye nataka hivi do this this and that no strings noiachlakini eh, yes. madempoezijuu sema I agree mbele mm -hmm. but umesema r alafikifkokombelekestoriingine bateniuwajatujimbomesemaojasema omesema yesamano kaniupeesyes ono ayouredy topim pachik toitha <laughs> mi, mi lazima busy man kama naitwa nani ule mjama degree. o mjama hiyo movie hiyo movie <laughs> mepota o mjama in time of fsai yenye mm -hmm. mavijanani busy yeah. ni nidoto unatafuta hiyo time mimi nakuja kusuka for the next two hours foe sisina hiyo time ya kuchat kuchatnae mi mslipin wak up work yani ni kazi tu ni mm. paper chasing hiyo time sina na saahii mademkukwa lol iyo solid, very solid kzsyo inad nambia mdem ni aje mi natae kupeleka yoveul uo um, mjamaa alisema jo mjama um, alikanaonanikana pee fo pusi pata nafika apo nambia e hey, ni aje jokmd okay, si uh, si mm. nikupelekeb tu mdem mm. kwa flani time huko pale pa ni kama vacation yangu mm. Osa, ni for tsasa iyo ninichuke ni tu mdem nimpelekea kwa tropics demy ni yeah. si, si, okay, ni pay ngoja pay. Eh. angoja ngoja inategemea si, kama si. ni kama ni situation kuna situation wili kuna hiyo situation haya mi nakupeleka after hiyo ni hivyo itakuwa ni ka mi nakuhitaji hiyo design nakupigia kwambia eh, ni aje leo tunaenda wapi o tunaenda manaendawupeleka monakupaamademaabaeampeleka lakiniman <laughs> <laughs> <laughs> best best for bro labda malbwnibetfredforl iwobasi mmigro nayebro sidwaa wolabdanule ile sexual apneanyeosri unajua seuaeiokuna ile kuna unauledemuan kunaama niwlakiniakupeleka malindibbasi kama lakini sexual tension, yeah. like, yeah, like tension malindi si kama ba, si kama umesema ume that point is payin fo y i time hakuna thikanjiatamboa imetokavuu kuseva kweli sahii ho sahi si literal sai yeah. utachukua uta upeleke mdempahali wantu umpeleke out ya kwanza pale hivo enjoyment ya kwanza d na nini lakini hata siku paying sikuzi watuendeeyndoaft ushafanya kila kitu lazima lazima pia mdo. yeah. least mdoa ambs ya yangu kuji mbayangunamba yako you have a good time nini Eh, eh, eh, eh, eh, eh, eh, anakuona so eh, eh, na demu wingineswana naaanaaaambiaaiunua mdomomnajitren kukua masipo wenyoaamasacha tenda mshaanza kuspoiliana na kupatiana hata kitu doamkiuasema nia i i think okay, I think ithinhivo ndo tuna manuva f of... tukitaa kupata dm lazima sawa unachezaga wapi club tumoneshendofikie udm akwanisha ksom nacheaga ap naendaga kl We kill bana nikitoka hapa unajua enye kijananaealomeloapa amafani gaifchekeshe t obee anajusie aaaa just gie me asnapchat andol totongeu sddaenao nngi nikuingiza bo time jo nikobizi na pia biaungeleshaadaaalikanfbswaneasahv an mwademu wa sahii mpaka wanasakadondo wachipu mwademwengine manze siku hizi naona unawezarushwa mdemu na mdemu a sahii ni big ig y ilianongehanadem faniaalaiaas mikamwamia nimeaoiamekkama na de t dem natakeo usko yangu mm. nikonana boy wingine mindasimuboy nakukuagaaim mmonaona yake yakukuenzekiwa nis anapenda ya udm udem akimbandisha hatarudi kwanguona akiona koidha ake anaweza yakonaakiona anaea kujsang shhasp mm -hmm. asa mi nikiona udem anabivivi simademu ote ubiaviv na machalioteokuna vile machali akaenza kumuvila namvu dem ana katika lakini sinathp udemanahp itabidi ende atafute boi mwingine but atajua oous ubo ana the same arats a boy itabidiaki A keep up sasa, so sasa, sasa for us for, for theeualsana hav kudial na both themal the and the umalaasaidinginibonalakini ssa lakini si olinl hata saitu viloliku nasema mseile inseuiy hukwakwa Le, like wa aainiabaabasandomanasmaando wanangiau mabai mabai mabai e, sasa e, nilikuwa nasema actually kwanza ngori ndio mkitokea hivi na demu yako najua kwanza ataspoti demu yako nasemeni p yeye kwake lakitumbani pia hiyo hyo alafu mi siwezi mgwara najaokitawangdeabbnaladee abab oatuezi uh, mm. ogopabeegbt <laughs> <laughs> <laughs> <way. Easiest, laughs> <way. laughs> nanosi mimihizo niefomyawainapotato mmo ajidonolgbtq kwani si tulikuwa tumesemanie ndamkmna o muo inalazima umesika ndo heaunajua kuna venye bae bae anajua said zotekienda nae najani nasikiaakn so nasemamadembeindo aaahutoka machai madembacha kuambia au nikawa kuna pi nahiyoi wacha tuyajia hapo wacha twachezishengoma mbili tatu then turudi twasamalizenanaankatindio majamaa yeah Again, i South Sea, For my Prime time, yangu can up it's better to be out with your boys Making some trolls, so pretty, you'll mistaken to uh! some toys Now, bigger time, check some already, you yo, cool so check it, come on This i not This sit to iieaaaaeukaaukonaroies tupiiea auci sasemahumuakanimehuzahuvo lnvygm esakweni yaenda yaenda wapi sotutakaribiya karibu na wapi ni sangapi bado taembado tinawasawa pita chekpoint wapi tikunchangamyolorosive na wasi wasi sevausiku changa myororosiwena wasiwasi kikwetu ubango ni uwakati wa kuweka shida zote kanukisha zituliza zifurahishpewa mbilibilni na marafiki ikwetu ubango ni uwakati wa shida zote kanukisha zituliza ifurahisha pewa bilibili na marafiki ao cendetukawake ukonao o tuende tuwake wapi br tupitie wapiakashamba kafanye ninicek ank ipo pawad ishafika mm. disemba iko wapa withus o itakuwa sindio natuliona waliakoao akinanaj lazima waongezewaipatie kikikikinanai imeongeza sojawapo b imepigwa tupitiesome so, of thenos kuna episod kadhaa tuliongeleaoarsoi hinaona hizo man vi yenyu kwaje e tutafil tuta ye uzito kuna semet hacha tuanze na song of the year song of the yer maanze kwa hiyo kategory kuna man like btros yeyeye sawatr mm-hmm. avoid those peple rongrend fas mm. <coughs> tusua sawa bado ikokwa iyo list stef capela na, na, na ngoma yake ilka pilka alafu tuko nabkl boys klnboys <coughs> nambe uno Um, yeah. manzionmenindaynikoymohemineakneaaadn hey, <laughs> <of> <laughs> litokea po juni julikaonaeni htakaa wn Yeah, ste apelatwakasaraniiofthe yeah. yeah. <laughs> <laughs> eh, yeah. year waanze kuna scam kardinali jaquilas jamaa mwengine simjuu kuna timi blanco na kuna katapilaehs <laughs> samadinann mwingineawata amekuakwayo ninitesililahiimwaka mekuameuaamekua kila mahali ska tunamwonadai akona ofcn t nikiaiukamnahakwanajua tboakoaaaautuakake a, mm. a, a, a mm. like, hey, ye awachiekanadauska Mm. najua so, tim blanco ameingizwa tu juli ya kumpatia tratuwezi seme imekmwijakuwa mwaka akebt wacha tungoje tungoje next year sindio mm-hmm. yeah. kuna ide ofthee of tukona bmnenebuti pia amebang ma kwahibuti yeyeye tukona bw nafenathmyabuti yaioandonawnwameandika ma imediekto na anaitwa nani nenzo montana uh, amekuwa yeah. e, um, active kwa mm-hmm. tuko na kicks, kicks ya silverstone Buzz mm-hmm. by ivan montanaumjama amekoakwasi tukona yasirstonebaaardiabykila mt janaia odemapiga family Oh. amewaksana na uchunguluunapika shugghuli alafu tuko naopsaskamkardinali by antivirus av mtu avmt wazozantioniyoiyon eheel hiyo iyoialichenio yoya kuishutia kwa studio juu kila saa mtu pendeo izovakonikigai naibo tunaenda big but kuna edits za unaendaib zilikuwa zinatuchomea mm. picha mbaya. The video nairobi nairobi mbayangekata nairobio ingebebingebebliaapo after aftehii yeye ye, ndo hadi adi aa iyongoma x alito likaaja luku ungi ungeil well, m jamani hesm enye aliwaknabuti adi makati ko k yeah. nafilitu hiyo print yake basi hata hu ndo nilikuwa nasema hiyo luku hiyo iyoluku bedhea ilichoma in terms of edit ukiangalia mm. okay, mpaka kuna time sijui kuna perfume inazunguka hivi kwa kwa, kwa. <laughs> Okay, alpana alpana alpana alpana alpana alpana alpana. mi kamaedi iyo kitu minu, okay, ilikuwa na samfani fani mskanaelewa nini liku natraikwaca najua a uknga ameficha sanato najua apendangi yo nininajua uyhosi pia reservation zake na na nato asemanga j Oh, oh, even in industry za mm. yeah, personal kwa eenhounk iasa kileta vituza vituwakamaktavituapo naeni ops na yasanfiazini yeah, hizo ni vitu nafattumeziea baisai vitu ka hizo mm. azifekwazinatushtuashtuahiyo <laughs> <stuwa. laughs> uh, vida but vida pia ilikuwa fiti vida ilikwa safia hizo hizo zilikuwa tu so kaa madiobeaofheenai tuko na asum tukonaapnaruake ikotu hapa next do lazima tutamuliza rada ni ganikuna mm-hmm. yeah. jack quill kuna, Scam kuna mm-hmm. year, Laipe, eh, eh, tu, ska mkadinali kuna katapila alafu lastyer beaai of theeshalai pia iko kwahiyoius btkatapila katapila lakini lazima shindkimwak ba of the a hiyo naitapiga mpatcwaapoei do inachukuawangeeka kwanza ulntbhd Hype beast. Um. Address, no address, a sindeyo nini akenetwlakini sa unajua ufala hiyo ni pb yosiyetu labda tusemetuninenyenit hiyo iyondo kitu watu ba wanafaa kujuawatu wanafaaubuin the hiswacheku Yeah. breakthrough artist of the year tuko tu tu na, na, no na ue um, <laughs> <jio wa> <laughs> yeah. e tuko na swahili papi sihtukonsnajua tu aneomakuna tiomio kunaokl boysjaa58ek wota wote pamoja alafu kuna vali mkali wao om naaepatyashindy bat tapatiaatukiangalia najua a wamekwa kwahiyotmina no, no. so ma <laughs> so lazima wachiwe yaohapo mi nawezasema kliawangeachiwa ayo safi angepatiwa idail anairobi lakini si watapatiwa hapawaeka aali mkali wao nionakikoni ems saa kunaosasa inafikiria tuapo tuichambue mi nazasema nikuna mbogendebogigende mbogigen aowaiaiawakanaoa mbogigenje wanatoaopsuuatunaasema tunaakmamoggee ausimbogigenje ni uh, wasewagengeo <pakaway> ayaosigengeobado nabakana mabas ni vile sawa anatumia shenggezaauwapiga shughli adimaprodueuaknabt za gengetonateziategorize tni ipopa marapa marege amaraga bbibit tu ataunezarapofa za si ya tuko bzagenesindio sibiyageneo iononaiageneilitoiwanawa geneikotunaikaanuuhiihazitakuakamaene wanai-wa violence gengettunajaakaa anaimbazowaakijue wakipatiwa mike wanaingia wanonoa na kila mtu hapa juu kuna tnt kunabrooklyn boys na kuna wakadinali mm. watu wakiingia hapo mbogiigenja bado inapiga shift mbaya mm. then tnskaa amekuwaiia ia lakini pia ni group kalboaper boys imeona pia 28 amekuwa activeisolo wakwtie wte nivile 28, 28 nd8ahineaaketheshineof yeah. the, mm -hmm. the yearb AJ AJ, bro. Aak- AJ. AJ. AJ. AJ. aj aj pia kuna macolabs amepiga na zina kamnakumbuka tukiongelea au ni wawili walichukua hii dril na no nao naoba yeah au ndo wanatrai wawenuna wengi wakia sabeheshoutbibehee biiasa pia no. ame yeah. yeah. na vijana wengi ali sicupimp58kuna ijana pia topi8anaiwa anaimbainadlaini akomisimrangiiniamekuaalafu pia ile odichallenji yake ilikamtru mbaya watu wako lakini sijeshi yake ni naja ron lakina naneaaburh lakini hapa si wamesema mm. <laughs> <laughs> <A jim. laughs> so wamesemawajasema <muchas> janeka si tu tu tuana lakini tusieke tweke tu ni kama ia hivokwekeikitukoakuna a hijusipia niniwananafaafenina wakuagihivwa na hey, hey, yeah. nini ile akuongeleafakifafrma mi naona au mare walipatia shin wa kenya sanaueisemat kunasautialimwene aliti mtu mmoanasema ud wanaa a wanasema saahisi ni juu kila msani aadekuja keya saa industry yetu ni hot kaunaweza agtoa wa kenya kwa event yako nani nannani yo hata amsu nikaa tuke kina nani walidu litwaje sure, ki, kina lakini lazima wanvol ikuwe big ice alafu amakrimdalacrimnataka kuonekanamuieasi hatakwo ile ngoma yake na nani nanii mm. hey, ni mbaya hey, atiof the e kuna gruv jo kuna tlia kuna silverstonena mkali <laughs> wao mkali waokunaaaiedia o thee kuna watu wanaitabac era podcast mak shariki africa na adoveli podcast i inshallah mwisho kuna kuna inu, tuaje, kuna all, hmm. gave, all, yeah. Where, hey, as, kuna kuna kuna kitu kitu hata kwako adovelinnna kaana itaonawow y adakema sia wakuona kitusiwaiibhipopifthee kuna ipogetoibyaeffm like yeah. <laughs> <laughs> <laughs> na ampof ya mjamaa u mjamaa hkuna Achi, <laughs> swahili papy kunakenya mko na uskiae zake flanina djftheooamadjanzhe mm. yeah. like mm. <laughs> e mm. the year kuna silverstonebas mm -hmm. mm. don bather kuna deive the pakage na umjamaita osid samja so, u jama kuna gruvijov mm -hmm. yeah. na kuna mik mukirai muki watowanao mm, lakini apo, apo obiu itakuwa nani siestobas ii hizo ndo nomnaion zimekwa zime puttoatu kuskana atashinda na akadialka siju i1aia lazima tekena kituaapiajamaa masayetu nikaa imefika wanze Sign out mm. Sign out anadekutuingia <laughs> yoeri ingine mm. bana leo ata tunaingia po sankarpandeaeimtu ataka sikie mtu tunaendawapaambankoamanuoaapat acommodityit <laughs> <evening, laughs> <say, laughs> <"Aye." laughs> has been your boy rapool ibenorboyinotil next time anzekeepi vibes and inshala