talk to your no stress spend your rising in a talkless. come any again it a contest Nash groom all god bless but it's just make it so no flex wait till the day in a cop best good time ain't taking no losses so sign could table the bosses check 1-2-1-2 one, two, one, two. reris oridutobo rapulboking sithbooomeo by my atc everyday al dayotoibesa insladasseason episode mekoaje nduguumi nimemekuafiti mbay e wachatuanza nimeamua kunilipoteza smu alauyoilipoteza smnikaenda kweye mpesa mm. sijuumaalipimisiaje n niambia hati ndo tuweze line lazima kuwe na t fuentlar ohe sami niko like na nipima amarada so nl tuliexnlie but yeah, eh, ilikuwa fiti bt sai sina semuna nambaza watng <laughs> eh, niko na watatu aa ikang mekuaofedkarenamba ngapi yannaumakuna sikusiku tumebambwa a machasimu kakeja endea mali machae asuuiuny m wnajua siku samisiasemachasimu icharj asekasimu tumebambwa jaribu kumkanaa mtu mmoja wamana kuna nyelikuja lknanaja namba yangu sikika kichwachjaribu kudijianitafuta nambakitutanjiblikoakilenkna namba ngapi mina namba etu mbiliatatu kmi kuna namba fulani nayo lakini namba ya mwisho ndo mbili mbnajuipb mbinajua huyo namba a a yani, yani nikona namba mbili ziukwa 07 lakini mm sasa hiyo -hmm. ya mwisho peke yake ndio ndio d nani thesme sasa najua lail mbili sa moja yako ni84 ya huyu ni85 sa hizi diji zingine zote ni thesme lakini mbili sasa sioni sa nikona auliz nishika namba za mdemu wenyu zizingine nikamisimtu akukumbuka lazima nandike vitu chi mm. mini mtuala mini walai mini mtu akuandika kitu chini special btdaya mm. yamdenaukisasi unaandika e dikoukutaandikadigukutaachalnasadka una hizomapiihizo machatuwakonazo hizat kani mkshamnashea anakwamia hivindo vile kunaendaikichelewa kiasi imefanyikabedhee unajua mi nakwaga apomsi lazima tpie unikani kazi yako mm-hmm. Mm-hmm. Mm-hmm. sasa sindo hiyoao eriasaubatide ako dosimwambie lakini sauyake msi mambo ya brhday yani kuna kogana pia vitu zingine minaona ngatumia e, bana sasa ye mibidi mpaka ina niki rese mi nilil vitu zingine ndogo ndogo ndo nip ii yangu apaanaenyjana Yeah, nah, <laughs> kuna, kuna inabunanaa lakini zuku, haya. Ati, na We, kuna zile zinyeiueaombayasaanear yang likuwa waaiyo siku inakoga siku ingine aa siuu ulikuwa ingunashaika an aanyakuna vitu lazima ufanye tut kama hizoa ee yako yakuna eaaaaiyode okay hiyo debth nilikuwa, nilikuwa kwa resto fulani huko ndani kiambuu kufika hivi ku hiyo siku miskua na, na nilikuwa na nilikuwa naenda kupla hiyo usiku so hiyo rstan nimefika mm-hmm. nimefika hiyo siku ndo ni mapema kama mtu unaumza anacheza na ameweka piano yake nini yo time yote kuna uu mchali fulani alikona mdemu fulani mpeng utasikia ii kama ulikuwa hiyo siku iyovalentesbali yako alikomeipopayanaia naangalia tkipiga kitu safi <laughs> hey, um. hey, ampige mm, mm, mm. hey. ukijanaumlakini mm. ah, man kuna iyo beuty niliona hapo mm. yo mm. beauties, ni meaprecie tutbeauty sati ni lastlia manini lakini kulikuwa na alimleta mana mem nena wan naatbib ga asanahizipres <laughs> yeah. weka, weka mtukoaiskuli ai presh mm. yanini hiyosasa ya. okay. sidunivesitnisaa lakini like, suhadiunivesiti kuna tuona hiini presha gani iatuamoana kuna mm. <laughs> mali inafika saa unasema hii ni atuamoana ibwangalia kayondomaana nimeto iyo kituyo ni kitu mi s- sikwwa nime kwajamaaasasa mana oalikam hapo jo yo kumtekea hivo bana minonenga ni tunafga tumehepa hiyo anali ijmadi nikib kidogo tumekua na maarifa hapo mm-hmm. tumekuwa na, na, marifa, tumekuwa na, na kichama tulianzisha ast soa yetu ni mwezischama ilifom so ni ilemjamaa mereiaamintaewangali hadi moja ndaccisha thizi ni vitu za ku saa mtu akipiga aera iima nini ad mwaka enye nilifil yo february 1 ajnikwa manebra jpataanrkah jdnyiungojeubnasan sivina seva ni tadi sinae yetu aafundishwaeikaaealiwaeenda hle a a Shitu. kama tukahivyo watatu mm. ate hatude tukahivyo hatuboadha tu, tugivafak lakini ukikuwa sarude na watu wako na demanakwambiami linapeleka demiangu det kuna utaf, vile utafilio utafili, oh, eh, adimi anaiooeaaoaoanguka <laughs> Bas. Manje, no, lakini, me me. so kuna hizi vitu najua watu saasana nimanaishitu bado na, na mab sawa so, u napata hey, watu amefika ama saasana ba nafika mtu nikanateza chini anade kujifanya <laughs> leo ni badham lakini wangenataanla tle inimakanalasa akanlizasai akanambia mbona wenanan kifika siku ene wakati sia niei atuk vile situa ile ii miaka yetu tuata ing haaaaho hkanabwaaju vle d nakaga nakan ni kama na anakaga nabnakuambiaminasema bedheeaka tunafaa <laughs> kukaa chini tuonekaa tunaezayod nannaweza kuani kama kila mtu tuwe naji yake <laughs> inakwaga imeshift kwako kwa alafu anataka kupatia apreciation mm, mm. so, sasa hebu imagine ukiweka ultre na like ultivetinyo naweakua anwabamba lakini ukifuataheaeti lakini aaaduamka aiapangatueiwanauaamononi mohn lijua kealini namiskuuetaaeaeataeta eaa leondo niisikia lendo imekua mara ya kwanza kusikiaimanini mm -hmm. mm -hmm. lakini tu vitu tu eme nikisikia bum <laughs> uh, so eh, so eh, oh. eh, na ikoititsakanziaad iko saat kidogo nasikani kama ametoka amekuh kidogoasematu nikuna ttasema kw saainafilihiyo had yo albamu yake ikom tukiita hivyo yo tukinaro dn nitajeeafianiia amekuakua huko ameah so sijui naijaaiokmnalikua nauliza huyu mbona k emalami lakini nahani mbona ma amechukuliwa kama sca mjamalikuwa najui presha kwanza bado juzi vile tnagomaake alitoaan l andmpk anapa so mi nona sai anachimbileo maso akipoteo maso amta tuliamastajulikane maju aju aiaafria mkshkajnna apart from south africa juadiniulnanini tuna nipik karia banaboy kanavila alianza alafu the fis thing tuliona aliendasouhafria katwafichana kina ekeouaiaaugni namkoafia bsianona hiokuul nlazima kwan kujulikane aeia iyoswali hey, eyo hey, swali ni swali lingine mzito msiauna swali mzitoesn junmekuakwa na ujamaa smith sti yakinipelekajua vitu naskiza nini then kunaoma askineainaaichchunaona atagetaudiens yao si ya afria ia usa nokama nnaaaaai heyaoaaiaam kayokaiyako isa No, so, so, mm-hmm. an lgilagag mnikoa kama mzafhiyo wezi kuauaanua kwa mabawezi hey. kuwa, kuwa we unajua kitu banaboyo usema kwa ondelogjag chinu ngoma za asia. za asia unawezasikia kwanini kita kwanza niat ujuanasinianuaibar lakiniibinasikizanga kiongo mwonani meshnasikzanpd nimeseaiesa nano kwanini kaba kunaongea kitusielewi siko lakinibya kwanzamapiano siatuelewihata na mapiano si kwanza siinanaa u kitumia jatu ya gengeton ni vilekwanza sisi atukuii azsii hiiyagengeonlakinitunasemani kama ibya ngoma spi kitu ni kamakama si, vib ya ngoma the vibearundi the song uh -huh. siko interesed nayo alafu kutopitofu naongea kiindi thefa nisitaki uh -huh. tuskia lakini kama vib ngoma za kiindi ngapi zina vib ngapigojaapa mnaagr hmm anmojaapa shidani auaebaritweiaa ndo ilifanya gengetonsitenminikwapa kwa stoia languae baria na gengeto na djpne naongela iah utengeneza vitu eifial ohemso sinajua si tume hiyo thentetuunso n nini naangalia huku ama walinaangalia isea wanapata ao majamaa wanapiga shughuli kona kona kwani kona, kona, kona, kuna kuna kuna <laughs> kona jua, si ni kwamba hiyo ni dodirs kwani kuna mtu kuna mtu anajua kuna mtu anajua shen lakini hiyo ni vibe yetu hiyo ni vibe yetu kama hiyo ndo culture yetu tumu hiyo ndo kitu si tuna identify kanayo buda hata kuna kitu dana ni niambia akaniambiaje unacheka nini sasa si una variant tunataka uelee una una sana overreact na yenu na mnaacha ni mis interpret vile nafikiria Eh? suskie nataka kubali nikubali nini na- nnaongea vitu zako ali nakwambia iyo le ya genge hiyo gengeton hiyo ni culture mm-hmm. mm-hmm. si tunafaa ku kama mut na hiyo ndo mpaka saa hii onata kuniambia kwa lumbu lukulu washakindukulu mtu a tzd ataelewa si hawezi elewa mpaka akuje kwako akuulize eh, budarada hapa huu jamaa nsemanini ndo utamwintapretia jueuna a unapata oiko atatafuta wewe kaniwee kwani ndoimongelea ndonawaulizaje w unajoia mapia nanaongelea sijui auleni ani nanonnana na, na. mi sijuishet k hapa namtu mii sahii mi najoio kizuri sijui yos lakini Lakin tunadab niuama ba ngoma ndo uk nayo unaonao ninikulize swalistndo mtu akuama askize ngoma meahiyo ni swali meja meneulizahamini kujibu Say, to art ukitoa watoot uk, kama ni album na kwanza unafikiria ni ni art art the late amefanya za watu wangapi kwa nini na hiyo rnb wakon wznafkra nini atuangapimayolo kwanini satna at yo i ikwe nirnb ikweni ikweni yangma chans kuna ngoma drill ngomat naao devry adi mtu akiskiza kuna dl za kwanza unezaskizi bambe ro nini rumba nini lakini kuna zingine utaitaka kusikia tena so deery na wakaji kwab aassndo bado kunasasa wochatuongele hapa kwa rnb sindio kuna ngoma mbili moja imechezo imekubamba ingine imechezo r- zote nirnbsadeve inatokea hiyoya devey hebunikayokunayo kuchukua hii nanabininntaonkama o aannaskia man esemaenenga ka fance msani mejituma a song. <laughs> mm. <laughs> the <laughs> nwtu walikuwa nar kitamboaaweiseajamab wahvyo dee kwangu hizo ni jini kwansasemieneral kwangu, yeah. kwangu hounaaa yeah, mm-hmm. Kune, that... mm-hmm. mm-hmm. kwa kwa, kwa o ni gani tukinaodahzo yeah, eh, ninnwanzl yahikama ni sno lazima ukunaaningineiinginakamaemp nilabda iknalnata ki niningiya a vizuri nasaundaje kwanaaundaje kwa, na kwa kubwa hivoazaamani <coughs> ulisemanautachagua yeah, hiyo ngoma enye anatji kuna wasani wajulikani lakini kwanajarenyee ka ni mkalinafanya ninajaekhenyewe anawaskie hivo Lung, uh, ya mwisho nichukue wachanchukwe bwal mikusima kweli mi, <laughs> mi muik naskia ina mataringi most so mi an mjo factor ni meseji yo mziki ina mm-hmm. no, inakamnayo <laughs> na unajua saa message ikikuja yeah. na languagi ingine hiyo si ndiyo language bari inaingilia ndio no, no, like, si, eh. yangu indoayangu c ni ngoma iko na mm -hmm. of ngoma imeii li, yake ikofiti nikisikia ujamakona eh. kama nisasuka nataka kusikia nin a vla tarudita bora ni ifil iyomesavila amesuka iyo message tu yake niyo eh. tena kuna sasa ah. kuna hiyo vibe sasa unanipata kama ondhiloo miongomamio ni bamba kuplay ondilo lakini sijuu anything nth atianaini melodi mzima najua hiyo melodi ndakuplea kwa sai yote kwanzia mwanzo alimwisha na naweza kuntl mango maanafanya hivo lakini wezi nipata nakana nasikiza n ilttotlakini sasa mi nataka Haywezi, mziki. Mziki. Haywezi, <coughs> yeah, sar- ni nalotaka tu tuka mi nilikuambia no, language no. baria haiwezi zuia mzikimziki kama sar- hii mziki ilikuwa a kublu haiwezi zuianalhiittmentinaeza kuwa tu tukisemaoumesema afte message kama thesong has a great message vibe zitakuja automaticaly tunaezasema hivyo naeza kankludi hivo akuna mtu fln wanini wakenyatua ngoma za maju aetu si ngoma za majuu majuu indmaisha yamezaliwaene hadiwatukana mogopaidin achaniski aa anambaanan maona essa messaj nakari everythin hacha delivery ninnini uzito unasikia kitu na kupush sasa kuna sasa iyo upatiedee sasa hapo ndo dalai sasa melodi yakokuna unacheki kuna rite nandashaaraitaj Oh, kunarit mm. anaweza ame vizuri vizuri vizuri lakini lllia nasema e de ina boa sasa hiyo mes ni poa ukisoma hizoi mm. uko wa jamaa hi nintlakini ukisikiatuwanafnswuna piawatu a wakisia bigin anaanza mm. kiti, mm. ku raptunangalaunamerap the hardest sionge so, apajua kaligraf ma nani hivo hivo tunakompea ma artist hivo egenasosaidanalirap hardest sawa bit ni hd lakini tukiangalia sasa hapa ndo mi nilikuwa anasema brooklyn boys wamefika in numbers lakini timbe ofrihting music ile kupanga basmi yeah, yeah, mm-hmm. nasema bado bado mm-hmm. yani bbbadounaona nani anaitaji wakadinal yeah. io yeah, eh. ni sasado teritor yao liriin wako nchekinaokliboy aom ncna tu wen wakisemaenya ya afanyangelbpigaeabuypigaeabub unezaatakama niwanongeleasiabiba izaongela viloalienda wapwa unaupat minaupatakwetu ii wakali amachetu sini wakali lakini ikoshua kuna watu wakomawananaenyee akona akwena mbali lakini si kwetu tunananyee akoamefikaeapat lainiua honadi tatikit bak io alama ara junafili pia ilika miloe ju pia kanangaliamjamaa alrazainiual upia kuna time kenya nhipopika aiko flash hivyama aikuwa <laughs> na mtu akuibeba aunasema kuna tmunadeo flanl chagulatin jaaisw time alipulatakuliwa tmtfaik anahatim aaali kuliwa tm fanaalikwa tu tnas tua meangusha ngoma Kali, kalikali thaakaate ae na anbo enye ukiangalia adi marape wenye yotl yake mukisikia mafnake enye nidad ukiangalia bado enye amekam thu aziniyo t yake mtu kama b unajua i katapila <laughs> <Yeah. laughs> <I can't. laughs> <Yeah. laughs> akina ska pa e, ska pia alikua chini mjama alikuwa nayeemkunauukaumekamnwezisema mtu yukoaika nayee kuna vitu lazima okay najua kunaanan in in... mm, e, mm. vile tunasema btunasemahiyo ujamaa kuna vileelml uiskajamaa kch unaskiajamaa najaribu kue aiunaeaema unizasema... usiangaliaambuaeaemaaimanishi eh. ah. mm. no eh. Ame... e e kati huko andae kila mtu lazimakuna kitua isa hiyo ndio kitu lazima awei anajuy anajual gani ali apo Mm, juukwa saifa gani ilikuwa ni gani majamaa hapo ndo ilikuwa ni kaliw kuna hi saif flani y ni sikalikatltu btasaifa beoethat hiyo ilikuwa befoe kitambo nini sikaa hapo eh, hadi eh, eh. soni mtu u ni mtu amemmtu ukiona au majamaa hadi ukiangalia kwamaraanaodu fulani wa mayolo wanasema yako na nitoaje e vile ngoma inaanza vilynims mm-hmm. nitoaje in. entie kwa kujanga mabihi nana vile mm-hmm. like, lakini kunakmechukua kwa majamanhivo mm-hmm. tu simekua tufiti juadini mwaname kwaiyo albam amejaribu steni ingine mpya kuna hirda tumekua tukionarae wanakua anaan ial ama wanakua m ila mtu brokikusafisha tusautiikisikia mtu onawasi vokali biewebr nani bahati kai batosi mbaya y kutumia autonesimbaya ah, yeah. lakini okay. okay, so si mbayangoja kama, kama, kama, kama musiki yeah. juuini like mimi nasema autotne inau ina, ina yani fl hmm. ina kusai nikika unaona apo nimepitiakadhaa sindio lakini wa mm. nienaitatch nahizo vitu mbili niseme hiyo sauti yako ikwekwa ki inaitwa mm. atakani au tatoka of kwa audio nikisikia input alafu autotn nisafisha vokoliyako ukimba bwana nimekuwekea hey, mariva sasa gani bro na live wezi eplia kiturekodi imesafishiwa softwae watuwataona musik mm. injinia aeimekutumia bit mm. semera mtu anaenda kumix hiyo ngoma mm. naikiunda afanye skikepoa kwa radio mm gari ama iafo mjama kuna mtu lazima afanye tu ndokamaneto music nginir kuna sauti lazima atoe ndokamanamusema ni vizuri kua na relationship na kama niodu ma injinia wako sali anatwik kitu alafu iko sawa kama majuuta yanatumia etoti lakini <laughs> uzuri ni teknoloji uko iko miaa kenya shida <laughs> nakwagaatmagoleostor unaimba vaysong unaimbakihea mwa kwanza kwanza channi kushow mi bedhi mi niliwach oktober festivalya lastyear na thens generation ameeza kutumia ukitu ya half life na soud sul walikuwa anatumia but ilikuwa ina sunds <laughs> I sound live isundliven yani, kuna eh, kuna program programsa mm, set yako mzima mm, 45 uko mm. ni kama kila ki uko na mbo madrums mm. kuna vitu waziiko onlive mm. zote zimawekwa saa niw ukitaka kuplay ngomanext una play sa unabakia na k d mm. na vitutu zikoka st lakini un manaa jamani nikidanidokamanani na ana ngoma za tusinimsioka neaikiani kenya tuzasema wo labda kuna inginemisiju lakini otsememetajuthee umepata mtu najoku kufanya afanye kuneeani afanyejadi kulikuwa na lastyer venye wiid alikuwa napiga tua yake aka akaenda england akasela tu hiyo niotu arena kitu alikuwa nimen experience ama concert ilikuwa venye autotne na wasundngnr walikuwa mm -hmm. nachezana sautisauti eh, sauti ya upfom yeah, yeah. eh, nikashughulia wamekua nini wanajomjama kianmjo likua sema ilikua sohadi na enyednaenye ka ninasle ile uliisikia kwaama nini hiyo ndokitumia nasema hiyo ndio kitu mbaya mi sisemi iyo sipoa mm. unanipata <laughs> ina, inatoka ina buda ana juamichael jackson alikuwa naembea gani mm. beta 58 mi safi inachukua vokol mpaka nyuma ya kichwa amepiga tizi ool amepiga tzi akikila m uau <laughs> kamaroboaa hey. sauti lakini nataka kuimba nikamakiu bebiobebi katisio ivo watu wangapisanaimbahioybya siwengi nhivo tunf unakua juu mova toajiyoi tmi amoridi naini kitu iko ndo mana nasema inai sana you sana ndo no maana <laughs> mm. si, si, ni anaichachisia nie bedhee nimesikia usiati yatutumieo yeah. sio kusafisha ngoma tuna rekodi nyingi za kinakoti mm. lakini each and every time tunashindanga tukiambia mbedhe hebu sikia vilo nasund mm. kuna difference ya msiakikuimbia usikieni sauti yako na tukisikia mtu imekwa autot tutajua jamaa ametumia ametumiauto na mtu ako na vokal safi utasikia labda un tu, yani, tuichia autotn utajua ujamaa ametumiauinkuj nsasa siuzosando unajua iyo si sa, sauti yako unajua kuna ile kitu nachoro lile tu unataka sijui kaa nikuambiaje kunajua kuna vile matra ziko yeah. masauti sioriji zi ziko, ziko, ziko, yeah. eh music yeah. lakini hebu niambie kitu kama voice unaona voice tu kama vilhotosasa oh, eh, ni, ni, ni, ni eh, hebu eh, eh. niambie mtu kama msemii nimekaa mse, nimeimba vibaya alafu haka nawafanyia li unaona na tuna kamnaamaikipigwa vizuri nasasa sindoosaufala misitakua napra sitaka natuiutaa ua utakunwana kuna msee flani uplanaee ninikii anakwanga meprogramu ngoma zote sa ukimwambia niplaie ana plai tu afuya anakula vako tu anacheza unajua m nimeple piano saa nweza joo solo upigi soulo upiji nasikia tu hi kitu ni program yeah hata pan yangu ni mindoajamanahata kunabniitpaka nakwambia budaifanye hivananza kunilapuaweawezipupafanye rarudhuku hiyokipadai mm-hmm. eh, eh, nt kama ni hizo otea ma, ma mahai masnea hizo ndai tu inginani pia ni makin azlakini sasa seupgpia kuna hiyoye mi na kuna limcia anadu hivo akona luppedo lapo anaanza naprodue flani anetwa alcemis omjama ajuu kurid mi hadi bweiwanda produe wa canada niproduejuimuithe sameshinamismusic lakini like, you know, nonakwaefe lama abiltnamaoteva kunakaga neo pianorol aslongasicenimecheza kituafying <laughs> tumahia mm. inaeza kuabelimnaeakuwa therong wcha ata inawezakuwami si nimekaa chini nikaangalia hiv nikona vule mnatumia mi nikona walawacha niwambk naskaakupashajamad huko kuna siku na nikona mabicibiniliwatengenezea nawakanisundiwakaniliwachia real life kama sboantumie loaawao iko sawa mi nasema unajua kunaile interpression of music mimi nikikamkwa piano najua kucheza yani ndakuplaia kitu kavilnakwambi unaonaakikutengenezea yeah. biti a sekomtakaa uh... mkae chini achukue piano nininnich nini? ni si, w- w- uh. n ni wakiskiam sijuikuomaachanseme general watu wanajua kurid music hmm. ndo no kama nna mtu before pefom unapatuwaga una bandjuu like, mto wa banda ajaiplai kitumielod hmm. nimereate ni mpile ju od ni rongmaeanzaby like, <laughs> in one thing akuna kwa mic hmm. akuna anythin wrong sasa mi sijakuambia ba sijakuita les ofe produkmarminakwambia hata ukieka hata ukifinya hivo wala iwezi create music na rongkiy na hata tuneeza bed awezi, awezi. Sasa kuna ofiinia miishu yangusini sawaoositakula motouskie mikitunasema mi nilika mkucha kia maprodue awajui mi namisiongele ata hata mimi mwenyewe mi kama nikona nogi ya muic mi uexplore natokanga of bkuna onl eal kwa musi unaona uh-huh. lakini basi ya music ni nini ukika mkoangu najua kis najua ods hizo mm. Na, ndo i tu najua kuflutuate najua kuflactuate. yani si hati m mm. sa tukiingilia theori bro theori hata si vitu hati mnasema kusomai vlemjamaa ezi a ua na ishi zote ndo l- wanze kuplay kuna kiro lahpo mi siju kusoma ksja maina bi maina s maina hivo mm. sasa siunanini kuna shitna l- play inzas <laughs> <Sasa> sinana <laughs> m unaona misijakatanana yeah. mi nasemaba iye ni fiti anajua kuproduce lakini hiyo ni agan e t Si ati ati sitatibuda atunajua niki kwanza kuku, kukuambia mic ni kuambia s kuna dorimifaso na zote kuna Lydian, Mixo, Lydian, nini hizo ni kukuchanganisha lakini tu basic jua maina ni nini jua scale ya si, na run, nini seli asinaranininasiati ujue kila kitu yni ki ni nini msaniakhikuja kwako unaweza mwambia hey, rada mudo usiimbia hapo hujaribu kuimbia hapa ynprodu tu kuna wale unasikia millianzangoma chacagalianza Most, mm. chac piano amadra ndo nikakuja alafu kuna sawa saa music unapata mtu ana samplimbo za papawemba kuna kitu anatoa hapo anaileta huko na mix na s lio hivo unawakoma bestako vile umesemakuna vilevishiti uh, wanafanya kubambisitini bambimi nasema no, bambi. tu ni arogani amsi atai unaendelea kugro unajua idail unaendelea kuimprve nunajita produse mi sijasema kitu nadu ni rong mi nasema inanikasirisha that auteke mpaka unajua mi kuna arifi yangu fulani amebai inmen alan eu umerakado ume right. hmm. mpaka umebai magita mi kitu mi mwenyewe na disai kuduu lakini ziko tu hapo w umetosheka nice skill ndo nakwambia kama umejua kucreate we yeah. okay. e, okay, bit webu majin sasa ukipata tuujue kuweka od sasa ti nikitoka s niende jnkishauaza kuona wenyewe unaza kukama nigitahebu wacha nikuonyesha mistaki uende huku unajua kurid mimi mwenyewebasi si eh, uh, uh, ni k dkaa kuna mtu ajuma u naawe unajuas kurd k hapo kujua kuna k kwa mic ndo hizi hata nimeandika pale ndo zile aid mea hmm. kuna mea s nakuna mumsic sasa ndo kuna macrochet kuna, kuna. makweva mndo kufanya nini kwakobaskuna vilakisem o8alafu anasema siju wanafanya sijui ini esina maisha waju aunaona kwa, kwa, kwa keys. Saku, mi kwae sasa yam kuna wasewanezaunaona hio vile unasema ilasiuunajua kuna si kuri wacha msa sindonawamindo nawaheinajuainajn ni k somah tunaean o h sa d atm t i tu ingi nafanajuaatabhadi kwaefel mk hizo baba ndokamana kuna o kuplabakina otra wakiprako kwanya nemba nini siunaemba ndo uweze kupata hiyo kid dore mifasolati doredoti lasofamiredo lakini hiyo unaona sasa hiyo yo bado tutaanza kutapini a auna wasan wengine aoenginaakila ituwaemabasleadomani mungau ni mtu nazasema anajuabiamaiauna hata wasaniwaese wanaembaga t lainiwk anavula amerankiuima Ati atidoanim ati lazima ajue kuimba dori mfasondo nimesema st yakeatapigasinesesari walae mpaka adi kuna ingoma fulaniileshbadoaooa <laughs> <Yo badoni, naka. laughs> <laughs> Eh, behe yapo kuna kitu umesema ni oret nza mi zina dmin na ya oko naye msee kama msee anacheza oestra sindo unaona lazima ukue nah. pia na eh, ukicheza a pia lazima ujue mao ingine a yeah, sasa opia iyo inaa dbana anachekindokituia nanishukishiaasa bu niambie kila kitu <tutu> tukiendelea kuamo <laughs> sasa sisiwenye tumetekio tsiachaaoanao ikob unasikia wimbo yaliambuiwa bkj bii amemetumiaaini uzuri kamana kulika no agib kulikano i mayolo ya wazungu na waafrika ni mna sampolaja ubo za wazungu au sijuwakinanani ama alafu kulika naishu kama hiyo lakini <laughs> ipopikobo ukisikia ngoma za kinamf dumje hizi nivo isu yangu siku niamplini advulenad Yeah. neyeikos like ah. mwenyetokeni so, <laughs> <laughs> ah. <laughs> kama nacheana nikuulize weu kilaniyo skillinakwaje snakutumia skilli hizo a simi mina saiatami moñeyo na jua kou na kojumie fele tona tu tumiangai n- ona mi moñewe do ilest ti tulem jamal camanta ko ngama mbe a semplen ne joka ni kaniatukoreeɗi jukaneyo ɓatol ɓetuin originer tana semplea wo u originé tanana de fa min jangei musique ne dekteneawa suwana sample tou pato vita naiflipi na kuwakali ndokamana kuna we'll okawe we'll wacha hata sasabyanini sasa kuna mimi instrumentalist mwenye nimechukua of t i uh-huh. niweze kuchezai kitu alafu hukuja no tiutbnaaatehati no yako sana nimeichukua nndakulipa ndokamana kuna obhata kama, mn- na kama siwe nakulipa directly, ni kama, kama melo likilipwa na make sue kamaipati ya violin lichopiwa hivi janalitiza violin rediosti jama kabila yeah. pia uskie useni ni sku lilipa na likuopata vii ngoma ik hiowatu wanafanyaakwelitunakula nyosokma ukkama uko rada unasikiaatu mzikiako ilicheaa iyo kitu ilinifanyikia nikikua abatuan tuku kwaya jema flani Hey, nimerekod kitu hapo Al, alikuwa tuna testout mashini mm. yake fulani nimeweka lupya kwanza nimeweka lupya pili nikarekod saa nikaeka hamon mm. nikale kitu beutiful hey, alisikia hivi alisave akasi tumekaa tumeendelea kubonga stori hey, nikawambia hey, bkana mm. niautrliakwabato mm. thaaph dokidogo in amefinyakn kitua aoatujasema kuiba unaa saa kunaile ihiyo kitu hiyo mziki nadai kuifanyia nini unajua unaweza nipata tu na pla paali kimelodi alafu hiyo melodi si hati na mfu mm-hmm. kitu uchukua utumie ikuesuesful lakini wewe unaweza kaa upate melodi yangu nimekuwa ni kiwa, ki overtime ham ini kitu nimekoa nikiwakia alafu unnda sasa sindo hiyo ndo minasema mjisindo nakwambia si tunajuaunafa kuaprochia yeah. lakini aifanyikia okay, hata kama hiyo hauaa unakamahiaku kenya vitu wanaenda anatengeneza vitu zao huko hukoa wakenya nace dama katingoma yetu vitu ukijenga ngoma ama mka niki ni vizuri sana kila original naabapatien iiinikiuza nikikuzia bitalafu wimbi ikueue unazasema nipatido astafanya shit nlikuzia bitso ndenalipamili nihivonihivyo <laughs> <Whatever laughs> i iwaeasabumaibaiaaaataahooaa <laughs> <Best African. Best, laughs> Shit kama hiyo ndo kamaathe same time kuna maenda kuiskiahwalbaae abandalada ana mtuladaamanataka h yak imeataito wetu lazimaiamarodu amepata emetoka buuini aienasindioaemato niade ab brifly ama atlarge tna aturapamongea <laughs> bro wadi kwenda Sawa. leo tunadae kuongelea br amanataka tuende amaini opik leo nimepitia ni tauna nikaifilna nimeimelakaip sibbua unaamthee fthefileo ukiona wasee kunam na mi naeza naaj tu wasee maantukuwee wi sana ka hu ciaaicmpaka ama ule msevenu wa uko dawn mm -hmm. Eh, yndo takuwa anawasaidiaso ni kamakama mnamc anavaanani arifenu mwongelee hata kama, kama mnajua it. mna itakua kama leo tulikua tunasema uko mdhurua mm. mm. si ku vile kuna twsindo tunafaa kuteta vile ao inafaa uua si watu wainwakamatuangenasemams naema nasema mtishnilikuambia hiyo pjekt ilikuwa kitambo sonku kwanza ndo ah. alikua ajengi kuna taminasilikua ijengwo hapa hivinini mzima nini mzima imemchini ime ime mm-hmm. kitu ilikitambo ndo <laughs> nakwambia time tunaingia mm-hmm govment iliswitch nsiui kuna time nilikuwa nawachachishia nawa br nilitravel hivi kenya nikaangalia what isapeninwo is si poni ya kitu ati nairobi na kuru the whole town yote walisafisha reilway kuna part mzima town yani wamebomoa kila kitu iyoralio tru inaenda mpaka naivasha so the hins ei in kenya so si tuki inar don tukwa mm. hey, to st sa hivi tu zinaenda kukuaumekuwa ukiongeleabasi yeah. yeah. si shida ya politician wetu asr kwanza <coughs> like mm. mm. ni pakaeian <coughs> si, si, si e saahiyoawaungasnimayole pialakini iyo junanin yo watu anabia lakini o kusema kweli o ni wao inaendeleaaa hebu angalia wezisema wezi ni politicians wetu wa kenya weziblam mafuta kuris kwa uhuru hatkamahatuwezijiblam e, pia unajua o ah, ya rusia ngojablmrsa ina sl ya gassautablemaje utablemaje hatannrya ati sasa anafa kubonda ende rusia well, like you know you... akonabakapya chino na nan siunanipata yeah. kuna vile tud sai watu wana kazi yanahaga tu in in so there, pia yeah. sisi jo tunafa kushu tusaidiane uisadiaa kita kamkwako uda unipige picha nipiga <Sen> picha fepose e istoexposue tuliataek tukirap this session hasanteni sana magaetan thank you very much uh, its been aboykin smi sining out mwanze Yeah, jo na topic ya politics hukranjo nakm siju tukikaa mad umesikia vitu wasi wa baba wamesema umesikia vituwatua udawamesema wee unafa nazoliskia yeah. ile nini yaboma yadailikuwa ninitangua kuna vitumaobinaendelea sijui kasimawaa ametanaema ttam yoaminelikuwa na kushoiay kitu inasema hi kenyndomaana nilikakambia tuongele t tuninasema ni kenya tu tuko na ama jamaa najaktumanipulate si kila mtu oyasl lakini ama jamaa wkowankiamaikifika time, ya, time yaoini in, kitu wanakaga wamechukuasasa hmm. eh, ni ile tm t wanataka ku wana wananlishtwanachocha kidogo kama unafikiria bro hii vile tuna safa sahii alafu vile do inatokea unafikiria wana maitu wanaaaasangtisijui wana manene zilituma kenya zimesha <clears throat>